Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Impact Buster 3 / 7 / 2011

Go down 
KoDomo
WWEvsTNA
The Crippler
NooKViper
AJmayor
Night Marian
ChaiLai AweSome
paradox
DanielsoN
Admin
14 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

Impact Buster 3 / 7 / 2011 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:37 pm

Impact Buster 3 / 7 / 2011 Efi77

เพลง ประจำค่ายดังขึ้น !!!

เปรี้ยงปู้มป้าม !

พลุดังขึ้น ..

มาพบกับผู้บรรยายของเรา ..

Alex : กราบสวัสดีมิตรรักแฟนเพลงที่เคารพ ..

Danny : หวัดดีก๊าบบ บบ

Alex : มาพบกับโชว์วันนี้เลยนะครับ ..

Danny : อยู่ต่อความให้มันยาวนักครับไปชมแมทช์แรกกันเลย ..

เพลง SIN COMPROMISO ดังขึ้น !!!!

เอาละครับ Santino Perez เดินออกมา ..

เพลง Self Esteem ดังขึ้น !!!!

และเขา Luck Prazak เดินออกมา ..

เอาละครับ Ga - In เดินออกมาแล้วส่ง วิ้งค์ ให้ 2 หนุ่ม

และ มาเริ่มกันเลย ..

Normal Match

Santino Perez vs Luck Prazak ผู้ชนะจะได้สิทธิ์ควง Ga - In เที่ยว Las Vegas , Nevada

เก๊งงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เฮ้ยไอบ้าจะเคาะอะไรนักหนา มาเริ่มกันเลย .. Ga – In อยู่ข้างเวทีครับ .. เริ่มมา ประลองกำลังกันก่อนครับ Perez พลิกกลับจับบิดแขน แต่โดนบินกลับแล้วโดน Luck ใส่ European uppercut เต็ม ๆ ครับ .. ถึงกับมึนไปเลยทีเดียวเชียว Luck จับ Perez มา erman Suplex ครับ ก่อน มองไปที่ Ga – In ก่อนโปรยยิ้มให้ หันกลับมาเจอสวนด้วย แย๊บ .. แย็บ .. ควงหมัด ปล่อย จรวด ชก .. เฮ้ย คิดว่าตัวเองเป็น Dudleyz Boy หรือไง .. Perez Low Blow อู๊ย .. ซี๊ด เต็ม ๆ ครับ ถึงชนะก็คงทำอะไร Ga – In ไม่ได้แล้ว .. Perez จับขึ้นมา Russian legsweep ไปอีก 1 ทีครับก่อน ลองเชิง .. กดเลย !!!

1……………………………………………………

2………………………………………………………

2.00000000.1……………….ยังครับ Luck ถีบออกไปได้ ..

Perez ไม่สนวิ่งพุ่งเข้ามาใหม่ครับ โดน Luck ถีบสวนไป 1 ดอกครับเต็ม ๆ Perez น้อยครับ .. ทุกวันนี้ก็ไม่มีอยู่แล้วมาถีบซ้ำอีก .. Perez หน้าเขียวครับ .. Luck กำลังเดินเข้ามาจับเข้าล็อคแต่โดนตุ้ยท้องและข่วนตาไปครับ Luck มองไม่เห็นแล้วครับ Perez เห็นจังหวะเหมาะครับ La Huelga ไปเต็ม ๆ ครับ แต่ยังไม่กดครับลากมา .. กระทืบ .. กระทืบ .. กระทืบ .. และ ส่ง บริ้งค์ ๆ ให้ Ga – In 1 ทีครับ ก่อนจะพูดใส่ Ga – In ว่า “ Welcome To Las Vegas “ และกระโดดทับ Luck ครับแต่นั่น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! กองทัพบกส่งปืนต่อสู้อากาศยานให้ Luck ครับ .. ถีบไปเต็ม ๆ หน้า Perez ครับ .. Perez เซไป 2 – 3 ก้าว .. Luck เห็นช่องเหมาะ ใส่ All In ครับ .. และแล้วก็กด !!!!!

1...............................................................................................

2................................................................................................

2.99.............................................................................................

ยังครับ Perez ถีบออกไปได้ ..

Perez นึกว่ารอดแล้วแต่ที่ไหนได้ Luck บอก เข้าทางซิ .. จับพลิกตัวใส่ Dagger Lock เต็ม ๆ ครับ เอาละครับ งัดสุด ๆ .. สุด ..

ยอมมั้ย .....................................................................................

ยังครับ .......................................................................................

ยังครับ Perez ฝืนสุด ๆ แล้ว ..............................................

ยะ .. ยะ .. ยะ .. ยะ .. ยอมแล้วครับ Perez ตีกลองรัวเลย .....

The Winner And Date with Ga – In : Luck Prazak

เรียบร้อยครับ .. และ Luck ก็ควง Ga – In เดินจากไป ..

Alex : วู้ .. น่าอิจฉาจริง ๆ ..

Danny : เอาแล้วยัยแก่ที่บ้านหล่ะ --*

Alex : เอ่อ ผมขอโทครับคุณ ภรรยา

Danny : เอาเหอะ ๆ มาดูคู่ต่อไปกันครับ ..

..................................................

Deadly Tyger vs mr.frozenthrone

แล้วเพลง What A Waster ดังขึ้นครับ

Deadly Tyger ออกมาครับ

พอ Tyger เปิดตัวเสร็จ เพลง ฤดูร้อนดังขึ้นครับ

mr.. frozenthrone ออกมาครับ

แล้วโชว์ spinaroonie

Impact Buster 3 / 7 / 2011 170anigif

Match 3
Deadly Tyger vs mr. frozenthrone

เก๊ง ๆๆ เริ่มแมชต์มาทั้งคู่จับมือกันก่อนครับแล้วก็เริ่มประลองกำลังเป็นฝ่าย frozenthrone เหวี่ยง Tyger กระเด็นก่อนตบหน้าของ Tyger 2ทีแล้วพูดว่า "นายมันเด็กๆฟ่ะ" ก่อนประลองกำลังอีกทีแล้ว frozen รวบเอวของ Tyger แล้วทุ่มอัดกับพื้นอย่างแรงแล้วหมุนตัวไปๆมาๆแล้วยก Tyger ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือก frozen เลย big boot ไปเต็มๆหน้าของ Tyger แล้วกดได้แค่ 1 frozen เลยจะเหวี่ยง Tyger เด้งเชือกแต่ Tyger แก้ได้แล้วจัดการด้วย Slingshot Lariat เต็มๆ frozen ลุกมา Tyger เลย Deadly Drop Kick ไปเต็มๆหน้าของ frozen เลยกดได้แค่ 2 Tyger ไปข้างเวทีรอจังหวะ frozen ลุกมาแล้วใช้ Springboard Crossbody แต่โดนสวนด้วย dropkick กลางอากาศ Tyger นอนจุกแล้ว frozen กดยังได้แค่ 2 อีก frozen เลยลากคอ Tyger มาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว sidekick เต็มๆหน้าของ Tyger แล้วลากคอ Tyger มา ddt อีกทีแล้วเด้งเชือกเสริมแรงเข่ากระแทกหน้าของ Tyger แล้วกด ยังได้แค่ 2 อีก frozen เลยลากคอ Tyger ลงไปข้างล่างเวที frozen ลงตามไปแล้วเหวี่ยงไปยังที่คนดู frozen ยืนเก๊กได้สักพักแล้วจะลากคอของ Tyger แต่โดน Tyger ต่อยหน้าไป 1ทีแล้วกระโดด Springboard Crossbody frozen คนดูเฮหลั่นสนามครับแล้ว Tyger ลากคอของ frozen ขึ้นเวที Tyger อยู่ข้างเวทีแล้วกระโดด Springboard Hurricanerana ใส่ frozen frozen เดินมึนเลยโดน Super Kick ไปอีกที Tyger เลยกดได้ 2.56 ครับ !! Tyger ลากคอ frozen ไปตรง TB แล้วตบ !! คนดูเฮ frozen ซื้ดอกครับจากดำเป็นแดงทันทีเลยแล้ว Tyger ตบ ตบ ตบ ตบ ตบ อย่างเมามันส์ลุง frozen ลงไปนั่งเลยครับแล้ว Tyger จะ ddt แต่ frozen แก้ได้เลยจัดการ reverse ddt ต่อด้วย back breaker ทันทีแล้วกดยังได้แค่ 2 ครับ !! frozen เลยยก Tyger ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว brogure kick ไปเต็มๆหน้าของ Tyger ครับแล้วกด ยังได้แค่ 2 อีก !!! frozen เลยไปเถียงกรรมการพอหันกับมาเลยโดนเกี่ยวคอลงไปนอนแล้ว Tyger เลยต่อด้วย Running Shooting Star Press ต่อทันทีแล้วกดครับ........ ยังได้ 2 อีก ทนได้ดีทั้งคู่ !!! Tyger ชักหงุดหงิดเลยยก frozen ขึ้นมาแล้วจัดการด้วยชุดคอมโบ Arm Drag ต่อด้วย Discus Clothesline frozen ลงไปนั่งเลยโดน Shining Wizard อีกที หลับสนิท กด...............................ยังได้แค่ 2 !!! Tyger นั่งกุมขมับแล้วลุกขึ้นแล้วจัดการด้วย

Spirit of Tyger !!! เต็มๆท้องของ frozen แล้วกดครับ

1....................

2....................

ยังครับ !! frozen ทนได้อีก !! Tyger เลยขึ้นเชือกแล้วชูมือแล้วจะใส่ท่าไม้ตายแต่ frozen ลุกมาก่อนยก Tyger ลงไปยังพื้นเวทีแล้วลากคอมา standing drop kick แล้วต่อด้วย leg drop เสร็จแล้ว frozen ชูมือก่อนจะใช้ท่า

Super !!! ไปเต็มๆปากของ Tyger ครับปากของ Tyger แตกทันทีทันใดแล้ว frozen โชว์ spinaroonie แล้วยก Tyger ขึ้นมาแล้วใส่

Slash !!!!! ฟาดไปเต็ม Tyger เรียบร้อยแน่นอนแล้วครับ frozen กดทันที

ย๊างงงงงงงง !!!!! Tyger ทนได้ frozen ไม่อยากจะเชื่อ !! (เสียงน้าติงพากษ์แบบเสียงของ booker t) frozen เลยยกจะใส่ท่าไม้ตายอีกครั้งแต่ Tyger แก้ได้เลยเหวี่ยงไปอัดกับ TB แล้ว Super kick ไปอีกดอก frozen นอนนิ่งแล้ว Tyger ขึ้นเชือกแล้วชูมือปิดบัญชีกระโดดลงมาแล้วครับเค้าใช้ท่า.... ???

Certain Death Splash !!!! ลงไปเต็มท้องของ frozen ส่วน Tyger เองก็จุกแล้วค่อยๆคลานมากด

ไม่เหลือ ??????????

อะไรของเอ็งตกลงยกไหล่ขึ้นไหมฟ่ะ ??????

ไม่ขึ้น !!!!!!!!!

ก็แพ้ไง ไอ้บ้า !!!!!!!!!

ใช่ก็มันแพ้ไง 5555555555+

3 !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tyger ชนะครับ

Here Your Winners : Deadly Tyger

หลังแมชต์ Tyger ยกลุง frozen แล้วจับมือกันแต่ Benjamin Hasan ออกมาทางจอไตเติลแล้วบอกว่า

Benjamin : ไงลุง frozen ลุงแพ้อีกแล้วหรอ ?
Benjamin : วันนี้ฉันว่างว่ะ รู้สึกคัดไม้คัดมือว่ะลุง
Benjamin : เดี๋ยวฉันไปหานะ

แล้ว Benjamin ออกมาแต่มีอีก 2 คน ออกมาครับคือ Stein Walker กับ Dave Mason ออกมากระทืบ 2 พระเอกก่อน Benjamin จะขึ้นบนเวทีแล้ว Stien จับ Tyger ใส่ DWT แล้ว Mason จับแบก frozen ใส่ Killzone แล้ว Benjamin ใส่ Power Sky Death เล่นงาน frozen แล้วถุยน้ำลายใส่หน้าลุง frozen ก่อนจากไป

Alex : อะไรกันครับตอนแรกมาเหมือนจะนิสัยดี ..

Danny : ใช่ครับ .. เอาเหอะมาดูคู่ต่อไปกันครับ ..

Alex : ได้เลยครับ ..

David Hatson vs Jeff Cena โดย Banned Master Bation จากข้างเวที

ยังไม่ทันได้ปล้ำครับ Master Bation ออกมารุมกระทืบ Jeff Cena และใส่ทาไม้ตายครบ 3 คนก่อนเดินจากไป ..

Here You Winners : No Contest

Alex : ค่ายนี้รุมกระทืบทั้งวันทั้งคืน --*

Danny : ช่างมันอยากโดนด้วยหรือไง ..

Alex : Match ต่อไปมีเดิมพันสูงทีเดียว ..

Danny : ใช่ครับไปดูกันเลย ..

Ricky Rules Match

Ricky Van Der Lloyd vs Night Marian โดยมี GM อยู่ที่มุมฝั่ง Night ถ้า Ricky แพ้จะโดนไล่ออก

เริ่มแมทได้ครับ
เริ่มมาRickyมาต่อยNightแล้วNightหลบได้แล้วก็จับแขนมากระตุกแล้วNightเด้งเชือกไปด้านหลังแล้วClotheline Rickyจากด้านหลังแล้วNightก็จับRickyลุกมาเตะแล้วต่อยไปเรื่อยๆแล้วเหวี่ยงอัดกับTBแล้ววิ่งไปCothelineแต่Rickyหลบได้Nightเลยหน้ากระแทกกับTBพอNightหันมาก็โดนBig Bootเต็มหน้าแล้วRickyก็หันไปมองGMแล้วก็เด้งเชือกทิ้งศอกลงท้องของRickyแล้วจับNightลุกมาเอาศอกกระแทกแล้วจับหัวของNightมากระแทกกับเข่าของตัวเองแล้วก็ตบหน้าNightแล้วก้เดินถอยหลังไปแล้ววิ่งมาจะใส่Neck Breakerแต่NightผลักออกไปพอRickyหันมาเลยโดนเตะแล้วใส่DDTแล้วNightทำท่าเชือดคอแล้วจับRickyมาใส่Pliedriverแต่Rickyแก้กลับOver Head Suplexแล้วRickyก็ขึ้นเชือกแต่โดนGMดึงขาRickyตกลงมาNightเลยยืนขึ้นมาแล้ววิ่งมาใส่Spearไปเต็มๆท้องแล้วRickyก็โดนNightจับคอลากมาถูกับเชือกแล้วNightเหวี่ยงRickyเด้งเชือกไปมาแล้วหลบกันไปมาNightได้จังหวะเลยใส่Super Kickกดเลยครับ
1.......................................................................................................

ยังครับGMมาหันเหความสนใจได้…………………………………………….
แล้วNightก็วิ่งไปขึ้นเชือกแล้วกระโดดเอาขาทับท้องลงมา (แบบLow KI)แล้วRickyจับขาของNightมาแล้วRickyจับขาของNightดึงมาใส่Angle Lockแต่ใส่ไปมาโดนถีบแล้วNightก็ยืนขึ้นมาแล้วกระโดขาเดียวเตะDrop Kickแล้วRickyล้มลงไปแล้วNightก็ทำท่าอีกาแล้วก็กระทืบสะกัดจุดแล้วก็เด้งเชือกเอาเข่ากระแทกหน้าของRickyแล้วNightก็จับRickyลุกมาแล้วจิกผมแล้วหันไปมองGMแล้วก็ยิ้มให้แล้วลากRickyมากระแทกกับTBแต่โดนศอกกระแทกไปสองรอบเลยปล่อยแล้วRickyจับผมของNightมาอัดกับTBแทนแล้วDrop Kickที่หลังของNightแล้วRickyถอยออกมาแล้ววิ่งมาเอาเข่าลอยใส่เต็มหลังของNightแล้วก็จับNightหันหน้ามาต่อยแล้วจับเด้งเชือกแล้วRickyจะเซยแต่โดนNightใส่Wheel Kickไปเต็มหน้าแล้วRickyก็ล้มลงไปแล้วNightมาจับใส่Suplexแต่โดนRickyงัดตรงเท้าแลวRickyเลยใส่Three Amago Suplexไปแทนแล้วNightก็นอนกลางเวทีแล้วRickyก็ขึ้นเชือกกระโดดSplashลงมาเต็มๆแล้วก็ใส่Back Shock Moveแล้วก็กด
1………………………………………………………

2……………………………………………………….

2.11…………………ยังครับ.........................

Ricky ลุกขึ้นมาส่ายหัว ไปหยิบเก้าอี้มา จับ Night Catapult กระแทกเก้าอี้เต็ม ๆ ครับ .. เริ่มถอนหายใจละครับก่อนจับ Night ขึ้นมาใส่ Superplex เข้าไปเต็ม ๆ 1 ทีครับ Ricky ยิ้มเยาะ GM ก่อนจะลงไปข้างล่างมุดใต้เวทีหยิบ ดาบเคนโด้พันลวดหนามมาก่อน ฝาดเข้าไปกลางหลังเต็ม ๆ .. อู้ยยย ! .. ฝาดไปอีก 1 ทีครับ .. อู้ยยย ! … และ Night มานั่งยอง ๆ Ricky ฝาดสวนไปอีกเต็ม ๆ ครับ .. นั่นแตกเลยครับ Night หัวแตกแล้วครับ Ricky ย่อตัวไปกำลังจะกดครับแต่นั่น GM มาดึงขาไว้ครับ Ricky โมโหไปไล่ฟัดกับ GM ครับวิ่งไปรอบเวทีเลยครับ .. แต่ก็ล้มเลิกความตั้งใจและขึ้นมาบนเวทีครับก่อนหันไปด่า GM แต่หันกลับมาเจอ Spear เข้าไปเต็ม ๆ ตัวลอยเลยครับ โอ้ !!!! .. Night กลับมาได้เปรียบแล้ว Night จับ Ricky ยกขึ้นมา Fisherman Suplex เต็ม ๆ ครับ .. กระทืบ .. กระทืบ .. กระทืบ .. เข้าไปเต็ม ๆ ครับ Ricky จุกแล้ว Night กำลังจะยก Ricky ขึ้นมาครับแต่นั่น !!!!!!!!! Oh My God ! Christian The Hell กับ The Original วิ่งออกมาครับ The Original โชว์สดครับวิ่งไล่กระทืบ GM ก่อนเลย .. Christian วิ่งถือเก้าอี้ขึ้นไปบนเวที Night ล่วงเลยครับ แต่ GM วิ่งไปหยิบไมค์มาฝาดหัว The Original เต็ม ๆ ครับก่อนพูดว่าถ้าพวกแกไม่ออกไปจากที่นี่ฉันจะไล่แกออกทั้งกลุ่ม ในที่สุดเหล่า Master Bation ก็เดินจากไป .. และ กรรมการ มั่วแต่ไปมอง Master Bation ครับ GM กระโดดตบหัว Ricky ครับ Night ไม่พอใจครับหันมาโวยวายก่อนถีบหน้า GM ไป 1 ทีครับ หันกลับมา Ricky จับใส่ Hell Yeah เต็ม ๆ ครับ .. กด !!

1…………………………………………………….

2………………………………………………………..

3…………………………………………………………

เรียบร้อยครับ ..

Here You’r winner : Ricky Van Der Lloyd

หลังจบแมทช์ Ricky จัดการกระทืบ Night ต่อและแถมเตะกล่องดวงใจ Paul ไป 1 ที ..

Alex : GM หรืออะไรเนี่ยคนไม่กลัวกันเลย --*

Danny : แต่ตรูกลัวนะครับ ..

Alex : เอาหล่ะมาดูคู่เอกกันเลยดีกว่า ..

Orton Killer ออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ UH ครับ

แล้วเพลง When They Come For Me ดังขึ้น

Father incompetent page ออกมาครับ เป็นการเปิดตัวครั้งแรกของเค้าใน NIE

หลังจากมีข่าวทะเลาะกับ Orton Killer หลังฉาก GM เลยจัดแมชต์ให้

เพลง I Came To Play ดังขึ้น

หนึ่งในกลุ่ม MB เค้าคือ Chai Lai ออกมาครับ หลังจากที่ Orton Killer ชนะ The Evan Air ใน HS แล้ว Chai Lai เอาเก้าอี้มาตีใส่ Orton เลยเป็นแมชต์ 3 เส้าครับ

3 Way Dance Match

Orton Killer vs Father incompetent page vs Chai Lai มี Calamity Arc เป็นกรรมการพิเศษ

เก๊ง ๆๆ เริ่มแมชต์มาครับ Orton ไล่อัดใส่ Father ก่อนเลยครับแค้นนอกจอกันนานแล้วเอ็งด่าตรู ตรูจำได้เฟ๊ยยยย ส่วน Chai Lai อยู่ล่างเวทีกะจะอู้แต่ Arc เพื่อดรุงความยุติธรรมเลยลงไปเหวี่ยง Chai ขึ้นเวทีไปเลยโดน Orton ไล่กระทืบอีก Father เลยไล่อัดใส่ Orton ส่วน Chai ก็อัดใส่ Orton Chai กับ Father เลยร่วมหัวกันไล่อัดใส่ Orton ก่อน Father จับ Orton ใส่ Tornado DDT แล้ว Chai ยก Orton ใส่ DDT อีกทีก่อน Father กดแต่ Chai มาใส่ Father ซะงั้น ? Chai จับ Father ใส่ suplex แล้วต่อด้วย chen lock แต่ Orton มาช่วยไว้ได้ก่อนแล้ววิ่งไป Drop kick ใส่ Chai ก่อนที่ Chai ร่วงเวทีไปแล้ว Orton ยก Father ขึ้นแล้วยกขึ้น Suplex แล้วจัดการกดแต่ได้แค่2 Orton เลยลงไปข้างล่างเวทีแล้ววิ่งไป Clothesline ใส่ Chai อีกทีก่อนจะไปหยิบเก้าอี้มาแล้วฟาดใส่หลังของ Chai 1ที Chai ร้องลั่นสนามครับแล้ว Orton ขึ้นไปบนเวทีจะฟาดใส่ Father แต่โดนล้วงท้องไป1ทีเก้าอี้หลุดมือ Father เลยเตะท้อง Orton 1ทีก่อนจะใส่

DDT กับเก้าอี้ !!!!! Orton นอนนิ่งเลยครับ Father พลิกศพแล้วกด

1…………….

2……………..

ยังครับ !!! Orton ทนได้ Father เลยขึ้นเชือกแล้วกระโดดลงมา Flying Clothesline ใส่ Orton แล้วจัดการกด Chai หยิบเก้าอี้มาฟาดใส่ Father เลยได้แค่ 2 แล้ว Chai เหวี่ยง Father ก่อนจะใช้ Scoop Slam ใส่ Father นอนนิ่งแล้ว Chai ไปหยิบเก้าอี้แล้วฟาดใส่หลังของ Orton ไปอีกที Orton นอนหลังแอ่นเลยครับท่าน !!! แล้ว Chai ยืนเก๊กก่อนจะกด Orton แต่ได้แค่ 2 Chai เลยหยิบเก้าอี้มาพาดคอของ Orton ก่อนจะทำ jaw breaker !!! Orton ชักกระแดกเลยครับ !!! Chai กำลังจะไปกด Orton แต่ Father มาอัดใส่ Chai ก่อนจะเหวี่ยง Father แต่ Father จัดการด้วยท่า Head Scissor Take Down ใส่ Chai Lai แล้วขึ้นเชือกจัดการด้วยท่า Diving Moon Sault แล้วจัดการกด แต่ Orton มาช่วยไว้ก่อนแล้วไล่ต่อยใส่ Father แต่พอ Orton ต่อยผิดเลยโดน Standing Enzuigiri Orton ลงไปนอนต่อทันทีแล้วจับ Orton ยกใส่ Side Slam ต่อแล้วกดได้แค่ 2 อีก Father งงครับแล้วจะไปเถียงแต่ Arc บอกว่าตรูคนดี ตรูมีความยุติธรรมเฟ๊ยยยย !!! Father มัวแต่เถียงเลยโดน Chai ไล่อัดต่อแต่ Father Dropkick ใส่ Chai ก่อนจะขึ้นเชือกแล้วจะกระโดดลงมาแต่โดน Chai ล้วงท้องแล้ว Chai ขึ้นเชือกแล้วจัดการใส่ Super Suplex !!! ดังตูม !!! Father หลังแอ่นส่วน Chai นอนนิ่งอีกคนแต่ Orton ฟื้นมายก Chai ใส่ Neckbreaker ต่อด้วย DDT ก่อนจะยก Chai ใส่

Viper Slam !!!!!! Orton เลยกดทันที

ยังครับ !!!!! Chai ทนได้ Orton เลยไปอัด Father แทนจับยก Father ใส่ Power Slam ใส่ Father แล้วกดได้แค่ 2 อีก !! Orton เลยขึ้นเชือกแต่ Chai ฟื้นมาเลยกระตุกเชือก Orton ลงมานั่งบน TB แล้ว Chai จัดการใส่ Super DDT !!! ลงมาอย่างสวยงามแต่คนโดนก็เจ็บซิครับแม้ !!! Chai เลยกดแต่ Father ค่อยๆคลานมาอัดใส่ Chai เลยได้แค่ 2 ! Father เสริมแรงแล้ววิ่งไป Running Bicycle Kick ใส่ Chai Lai ครับแล้วขึ้นเชือกแล้วใส่

Divinity sweet disk ไปเต็มๆหน้าแล้วชูมือเตรียมจะปืดบัญชีใส่ Chai Father รอ Chai ลุกขึ้นมา Chai ลุกมาแล้วเลยโดน

Judgment !!!!! แต่ Chai แก้ได้เลยจับ Father ใส่

RKO ใส่เก้าอี้ !!!!!!! Father หลับสนิท Chai เลยกด

ยังครับ !!!!! Father ทนได้อีกแล้ว !!! Chai งงเลยลากคอ Father มาแล้ว slam ใส่ Father 1ทีแล้ววิ่งไป big boot ใส่ Orton อีก Orton ตกเวทีแล้วลากคอ Father มาอีกทีแล้วเหวี่ยงแล้วจัดการใส่

Spin Buster !!! แล้ว Chai ยืนชูมือก่อนจะปิดบัญชีแล้วยก Father แล้วใส่

SCF !!!!!!!!!! ฟาดไปเต็มๆหน้า Father นอนแนบนิ่งแล้ว Chai กด Arc นับแล้วครับ

3.................... !!! Father ไปคนแรกเลยครับ

Father incompetent page – ออก

Chai ลงไปล่างเวทีแล้วลากคอ Orton ไปอัดกับโต๊ะผู้บรรยายแล้วเหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีแล้วจับ Orton ใส่

Tiger Suplex !!! Orton นอนนิ่งครับแล้วจะยก orton ขึ้นอีกทีแล้วจับใส่ท่าไม้ตาย !!!

Lai Bomb !!!!!!!!!! แล้วกดทันที Arc นับ

2...................

สอ + มา +มอ = ??? ...

สา..........................ย๊างงงงงงงงงงงง !!!!!!! Orton ทนได้ครับ Chai Lai งงแล้วไปทะเลาะกับ Arc แล้วChai ไปตบหน้า Arc 1ที Arc ทนไม่ได้เลยใส่

Unlimited Blade Work !!!!! ใส่ Chai แล้วยก Orton ขึ้นมาครับ Orton งงๆ Arc บอกเอ็งก็ใส่ท่าไม้ตายใส่มันซิฟ่ะ Orton บอกเออๆรอ Chai ลุกขึ้นมาใส่

StrikeCution !!!!!! แล้วกด

3.................... !!! Orton Killer ชนะจากความช่วยเหลือของ Arc

Here Your Winners : Orton Killer

หลังแมชต์ Chai Lai ไปหลังเวทีแล้วไปประท้วง GM ที่นั่งเอาน้ำแจ็งประขบไข่อยู่ .. ว่า Arc มันเป็นคนยุติธรรมแต่ช่วย Orton แล้ว Chai Lai ไล่ทำลายข้าวของหลังฉาก

Alex : โอ้เวลาผ่านไปไวยังกะโกหก ..

Danny : ต้องลาคุณผู้ชมเพียงเท่านี้ ..

Alex & Danny : ขอบคุณครับ ..

...................................................
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

Impact Buster 3 / 7 / 2011 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:44 pm

แม้ว่ามันจะไม่ค่อยใช่วิธีของผมเท่าไหร่หรอกนะ แต่ว่า อย่างน้อยๆ ผมช่วยคนที่รักความยุติธรรมยังน่าจะดูดีกว่า คนที่หวังพึ่งอำนาจเงิน อย่างเจ้า Chai Lai เอาเป็นว่า ผมพร้อมอยู่แล้วสำหรับเหตุการณ์ต่อจากนี้ เพราะการพิพากษาความอยุติธรรมมันจะเริ่มขึ่้นตรงนี้เป็นจุดแรก

Chai Lai คุณเตรียมตัวถูกกำจัดได้เลยครับ
paradox
Roster
Roster
paradox

NIE Point : 146

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:44 pm

ไอ้เบนจามินชั้นคิดว่าแกเป็นคนดีที่ไหนได้แกมันก็แค่ไอ้ตัวร้ายกระจอกๆ
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:47 pm

ฮึ่มๆ...มันไม่ยุติธรรมไอ Arc มันร่วมมือกับไอ Orton Killer โธ่เฟ้ย!!!!
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:49 pm

ไอ้GMอ้วนบัดซ_!!(หยาบคายๆเซ็นเซอร์ๆ) บอกแล้วไงว่าอย่ามาทำให้ฉันเสียเรื่องน่ะหาา!!! บ้าจริง......
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:50 pm

เหอะ ๆ Night จ๋า กราบแทบเท้าฉันซะดี ๆ ..
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:51 pm

Arcแกทำให้ลูกน้องของข้าแพ้แล้วแกจะได้เห็นดีกับกลุ่มMBแน่หึ หึ หึ หึ
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:52 pm

แกอยากไปหาเรื่อง Arc เอง

ช่วยไม่ได้จริงๆ Chailai
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 7:54 pm

อ่าฮะ นาย Santino Perez นายทำได้แค่นี้แหละอย่างที่ฉันบอกฉันจะทำให้นายต้อง Tap Out แล้วสุดท้าย...น้อง Ga-Inต้องเป็นของเค้า ><''

แล้วคู่เอกฉันเห็นด้วยกับนายนะ Arc นายทำเพื่อความยุติธรรม เมื่อไม่มีความยุติธรรม ค่ายนี้ก็จะวุ่ยวายจากพวกไร้จริยธรรมอย่างพวก MB กลุ่มนี้

ฉันอยากช่วยนายอยู่นะ Arc และนายด้วย Orton เอ่อ... Jeff ฉันทนดูพวกมันทำยังงี้ไม่ได้แล้วฉันอยากช่วยพวกนายจริงๆ แต่วันนี้ฉันขอไปเที่ยวก่อนนะ คึกคึก ^^

แล้ว Luck Prazak ก็หอมแก้ม Ga-In 1ที
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 8:10 pm

โธ่ อะไรกัน วันนี้ฉันไม่ได้ปล้ำหรอกเรอะ เสียดายจัง แต่ไม่เป็นไรหรอก เหนื่อยจาก HS มาก็พักซะบ้าง ร่างกายจะได้สมบูรณ์ เดี๋ยวก่อนเถอะ Orton Killer นายระวังไว้เหอะแชมป์ที่คาดเอวแกอาจจะหลุดออกโดยที่แกไม่รู้ตัวก็ได้นะ

แค่เตือนเฉยๆ

แล้ว Naduja ก็กับไปนั่งอยู่กับแฟนตัวเองต่อไป
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 8:19 pm

555 มันส์ มากครับ อไลกันลุง ลุงนี้...จัง 5 5 5

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 8:25 pm

Admin พิมพ์ว่า:
เหอะ ๆ Night จ๋า กราบแทบเท้าฉันซะดี ๆ ..

หึๆๆ รู้อะไรมั้ยRicky ฉันคงไม่แพ้แกแน่ถ้าฉันไม่มัวเสียสมาธิไปไล่ไอ้GMอ้วนนั่นน่ะ

ฉันอยากจะรีแมทช์กับแกอีก แกกล้ามั้ยล่ะ

แล้วถ้าคราวนี้ฉันแพ้แกอีก ฉันจะกราบเท้าแกแน่นอน....
Therock
Jobber
Jobber
Therock

NIE Point : 60

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 9:04 pm

มันวุ้ยชอบมากๆ
chesswell
Jobber
Jobber
chesswell

NIE Point : 96

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptySun Jul 03, 2011 10:53 pm

เป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ
otaku69
Jobber
Jobber
otaku69

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptyMon Jul 04, 2011 7:58 pm

ก๊ากกกก ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

วันนี้ไม่ได้ปล้ำไม่เป็นไร แต่ได้อัดคนนี้แม่มสนุกจริงๆ วะ ฮ่าฮ่าฮ่า

เล่นเอาเบีร์ยรสชาติดีขึ้นเยอะเลย

เป็ฯไงจ๊ะ พ่อหน้า"กาก"แมว หวังว่าจะให้ชั้นมากระทื้บเล่นอีกนะ ฮ่าฮ่าฮ๋า เอิ๊ก..
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 3 / 7 / 2011   Impact Buster 3 / 7 / 2011 EmptyWed Jul 13, 2011 9:35 pm

ลุงๆ ผมว่าลุงพยายามเต็มที่แล้วล่ะนะ อย่าฝืนตัวเองเลย ยังไงก็แพ้ผมนั่นแหละน่า

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» NIE Impact Buster 10/7/2011
» Impact Buster 26 / 6 / 2011
» NIE Impact Buster (14/8/11)
» Impact Buster 17 / 7 / 11
» NIE Impact Buster (24/7/11)