Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Chailai At NIE

Go down 
Mr.TR
paradox
Night Marian
NooKViper
Admin
ChaiLai AweSome
10 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

Chailai At NIE Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 7:05 pm

เพลงนี้ดังขึ้นครับ

Chailai At NIE 5771-429px-tha_miz___

คนดู:you suckๆๆๆ!!!

ChaiLai:โอ๊ ฉันใส่เสื้อมาผิดงานรึป่าวเนี่ย !!! เท่าที่ฉันดู Orton killer ก็คงโล่งอกที่ฉันไม่ได้มองนายเป็นศัตรูหมายเลข1 แต่ไม่ต้องห่วงเพราะยังไงฉันก็ยังอยากเจอกับนายอยู่เลย อย่าที่เห็นนะครับท่าน Hatson ทีมนี่มันคงจะได้เปิดศึกกับพวกเราแน่นอนครับ

คนดู:ตะโกนแต่After Life ๆๆๆ !!!

ChaiLai:อาทิตย์นี้จะเป็นเกียรติมากถ้าฉันได้เจอกับนายอีก ฉันคงจะรอคำตอบของนายนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 7:30 pm

รู้อะไรมั้ย .. ไอเด็กล้างเท้ากระจอก ๆ ..

แกหน่ะก็เป็นได้แค่ขี้ข้าวันยันค่ำหล่ะว่ะ ..

ฉันไม่สนไอพวก Jobber 2 กลุ่ม เล่นวิ่งไล่จับกันหรอกนะ ..

รู้อะไรมั้ย .. ทั้ง MB ทั้ง AL ..

มาพร้อม ๆ กันทั้งคู่ก็ได้ .. และสุดท้ายทั้ง 2 กลุ่มจะยืนงงที่ดงตีนของฉัน .. บะ .. บาย ..
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 7:31 pm

หึหึ ฉันว่าคำพูดนั้นมันน่าจะเป็นพวกนายมากกว่านะ Chai

เพราะ AfterLife ไม่ยอมไห้แก อวดไปกว่านี้อีกแล้ว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 7:36 pm

nookviper พิมพ์ว่า:
หึหึ ฉันว่าคำพูดนั้นมันน่าจะเป็นพวกนายมากกว่านะ Chai

เพราะ AfterLife ไม่ยอมไห้แก อวดไปกว่านี้อีกแล้ว

โอ๊ะๆๆ กลัวจังเลยฉันถามนายดีกว่า Orton Killer นายพร้อมป้องกันแชมป์กับฉันในอาทิตย์นี้ไหมพอดี Hs ฉันขอจัดการพวกเสี้ยนหนาม แต่ในอาทิตย์นี้่นายพร้อมจะให้ฉันชิงแชมป์ไหม
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 7:37 pm

ไอพวกกลุ่มMBทั้งหลายก้ระวังตัวไว้นะ ฉันคงไม่ขอพูดมากหรอกนะ

แต่ขอบอกแค่ว่ากลุ่มของแกน่ะคงไม่ได้เถลิงอำนาจได้ตามใจชอบแล้วล่ะนะ

AfterLifeจะคอยเป็นกว้างขวางคอของพวกแก .......
paradox
Roster
Roster
paradox

NIE Point : 146

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:01 pm

ฮีโร่จะมาปราบพวกแก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:02 pm

wweFC พิมพ์ว่า:
ไอพวกกลุ่มMBทั้งหลายก้ระวังตัวไว้นะ ฉันคงไม่ขอพูดมากหรอกนะ

แต่ขอบอกแค่ว่ากลุ่มของแกน่ะคงไม่ได้เถลิงอำนาจได้ตามใจชอบแล้วล่ะนะ

AfterLifeจะคอยเป็นกว้างขวางคอของพวกแก .......

เอ่อ....นายคือเจ้าของ อีกา (จากคลองถม) สินะ ยังไงก็ตามฉันไม่กลัว ไอพวก After Life หรอก
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:10 pm

@ Chailai

หึหึ แกรู้อะไรไหม Chailai แกไม่ได้อยู่ไนสายตาของฉันอีกแล้ว

เพราะ แกมีโอกาศขนากไหนแก็ไม่สามารถชนะฉันได้

ดังนั้นโอกาศของคนโง่ได้หมดลงแล้ว

แต่ไน HS สัปดาห็นี้เอางี้ไหมหละ

Killer & Nightmare VS Chailai &.... ไครซักคนไนกลุ่มแก

โดยมี After Life กับ Master Bation อยู่ข้างเวที แกตกลงไหม

หรือแกไม่กล้า

@ Ricky ฉันผิดหวังไนตัวแกจริงๆ แกรู้ไรไหม MB กับ AL มันต่างกันเยอะหวะ Ricky

แกจะพิสูจน์จากผลงานที่ผ่านมาก็ได้นะ หึหึ

แกหนะ เก่ง ฉันยอมรับ แต่ปากแกนี่ไม่ค่อยจะดีซะเลย

วันไดที่ MB รุมกระทืบแก พวกฉันคงจะยืนหัวเราะอย่างมีความสุขเลย

หึหึ
Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:14 pm

โม้กันเข้าไปนี่กำลังจะเกิดสงคราม เเก็งเเพนด้าVSเเก็งเเร็ดคูนสินะ(อนุบาลเด็กโข่ง)

เชอะชั้นไม่ยุ่งดีกว่าเพราะชั้นไม่ชอขี้หน้าChi Laiเเละก็ไอ้Nightmare พอดีมันอยู่คนละกลุ่ม

เพราะงั้นชั้นเกลียดพวกเเกทั้ง2กลุ่มเเหละ เเต่เอาเถอะจะทำอะไรก็ทำชั้นไม่ยุ่งกับพวกเเกเเละ..!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:20 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:
โม้กันเข้าไปนี่กำลังจะเกิดสงคราม เเก็งเเพนด้าVSเเก็งเเร็ดคูนสินะ(อนุบาลเด็กโข่ง)

เชอะชั้นไม่ยุ่งดีกว่าเพราะชั้นไม่ชอขี้หน้าChi Laiเเละก็ไอ้Nightmare พอดีมันอยู่คนละกลุ่ม

เพราะงั้นชั้นเกลียดพวกเเกทั้ง2กลุ่มเเหละ เเต่เอาเถอะจะทำอะไรก็ทำชั้นไม่ยุ่งกับพวกเเกเเละ..!!

ฉันก็เกลียดขี้หน้านายไอหัวฟู งั้นฉันขอจับคู่กับ The Original เจอกับพวกนาย
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:29 pm

กลุ่มไหนมันก็ไม่สำคัญหรอก... มันอยู่ที่ฝีมือแต่ฉันเชื่อว่า Mb จะโดน AL ถล่มอยากแน่นอน...ฉันยอบรับฝีมือของ Orton Killer แต่ฉันก็ไม่ค่อยชอบคนในกลุ่ม AL ซักเท่าไรหรอก...ซึ่งขอไม่เปิดเผยหล่ะกันนะ

ขอให้โชคดีหล่ะ After Life ~~!!
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:31 pm

ข้าขอประกาศเลยแล้วกันนะว่าข้าขอออกจากกลุ่มเพราะว่าข้ารู้้สึกว่าถ้าข้ามีกลุ่มข้าก็รู้สึกเหมือนว่าข้าโดนดูถูกต่างๆนาๆว่าข้าอ่อนแอเอาลูกน้องเป็นโล่กำบังข้าขอบอกเลยนะว่ามันไม่ใช่แล้วละเพราะว่าข้าตอนนี้เริ่มรู้สึกอยากจะฉายเดียวแล้วละนะ

ส่วนกลุ่มข้าก็ยกให้Chai Laiไปก็แล้วกันนะเพราะที่ข้าให้Chaiเพราะแกคือคนที่ดีที่สุดในทีมนี้แล้วละนะข้ามีเหตุผลที่อยากออกนะข้าขอออกจากกลุ่มแล้วข้าจะมาฉายเดี่ยวและข้าจะตามหาคู่ต่อสู้ที่เก่งกาจให้ได้เลยละ!!!!!!!!!

เป้าหมายต่อไป:ชนะการแข่งทัวนาเม้นให้ได้เลย!!!!!!!!!!!

After Lifeพวกแกนะจงไปตามทางของแกซะเถอะเพราะข้านั้นไม่อยากจะยุ่งกับพวกกากๆอย่างแกแล้วละ

Master Bationถ้ากลุ่มนี้ยังมีอยู่อีกข้าหวังว่าสักวันเราคงได้ร่วมมือกันอีกนะ"เพื่อน"

NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:39 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
ข้าขอประกาศเลยแล้วกันนะว่าข้าขอออกจากกลุ่มเพราะว่าข้ารู้้สึกว่าถ้าข้ามีกลุ่มข้าก็รู้สึกเหมือนว่าข้าโดนดูถูกต่างๆนาๆว่าข้าอ่อนแอเอาลูกน้องเป็นโล่กำบังข้าขอบอกเลยนะว่ามันไม่ใช่แล้วละเพราะว่าข้าตอนนี้เริ่มรู้สึกอยากจะฉายเดียวแล้วละนะ

ส่วนกลุ่มข้าก็ยกให้Chai Laiไปก็แล้วกันนะเพราะที่ข้าให้Chaiเพราะแกคือคนที่ดีที่สุดในทีมนี้แล้วละนะข้ามีเหตุผลที่อยากออกนะข้าขอออกจากกลุ่มแล้วข้าจะมาฉายเดี่ยวและข้าจะตามหาคู่ต่อสู้ที่เก่งกาจให้ได้เลยละ!!!!!!!!!

เป้าหมายต่อไป:ชนะการแข่งทัวนาเม้นให้ได้เลย!!!!!!!!!!!

After Lifeพวกแกนะจงไปตามทางของแกซะเถอะเพราะข้านั้นไม่อยากจะยุ่งกับพวกกากๆอย่างแกแล้วละ

Master Bationถ้ากลุ่มนี้ยังมีอยู่อีกข้าหวังว่าสักวันเราคงได้ร่วมมือกันอีกนะ"เพื่อน"

ฉันกะไว้แล้วหละ ว่าแกจะต้องก้าวไปไนทางของตัวเอง

แกไม่เหมาะที่จะมีลูกน้องไว้คอยสันเสริญแก ซักนิดนึง

ในเมื่อ ไม่มีแกอยู่แล้ว MB ก็คงหมดน้ำยาไปแล้ว น่าผิดหวังจริงๆ

แต่ก็เอาเถอะ มันเรื่องของแกอยู่แล้ว

เพราะอย่างไง ฉันก็มีหน้าที่ทำลายกลุ่ม MB เท่านั้น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:41 pm

อ่าวว Hatsonชักจะเริ่มจริงจังซะแล้วแหะ แบบนี้ค่อยดูดีหน่อย

ถึงแกจะเคยดูถูกฉัน แต่ฉันก้ชอบคนที่มุ่งมั่นว่ะ ขอให้โชคดีกับทัวร์นาเม้นละกัน......

ส่วนฉันก้ไม่รู้จะได้ร่วมทัวร์นาเม้นมั้ย?

....แต่ถึงจะได้ร่วมหรือไม่ได้ร่วม ฉันก้ไม่ล้มเลิกความคิดถล่มกลุ่มMBแน่นอน

อ้อHatson กลุ่มATFไม่ได้กากอย่างที่แกคิดหรอกนะรู้มั้ย? หึหึหึ

แก้ไขล่าสุดโดย wweFC เมื่อ Tue Jul 05, 2011 8:43 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:43 pm

ที่แท้ .. รู้อะไรมั้ย ..

แกก็แค่ป๊อด .. ทิ้งลูกน้องและเด็กล้างเท้าไว้ข้างหลัง ..

ไอไร้ความรับผิดชอบ .. ถุย ! อย่ามาหาข้ออ้าง ..
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:44 pm

Nookแกนะนำวันเริ่มไม่เหมาะกับการเป็นFaceเลยนะคนอย่างแกนะเป็นHeelซะเถอะ

ไม่มีน้ำยางั้นหรอข้าว่าแกคงพูดผิดแล้วละเพราะแกนะคือฝ่ายที่ไม่มีน้ำยามากกว่านะ

แต่ก่อนนะข้ายังเคยคิดว่าแกเก่งแต่พอดูไปๆมาๆข้าเริ่มรู้สึกว่าแกไม่มีความเคารพเลยวะ

Hustle Loyalty Respect!!!!!!!!!
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 8:53 pm

อืม...ก็ต้องขอบคุณนะที่มองผมเป็นศัตรูหมายเลขหนึ่ง แต่ไม่ว่าคุณจะมองผมเป็นศัตรูหมายเลข 1 หรือไม่ก็ตามหน้าที่ในการดับเชิ้อเพลิงหรือต้นตอความชั่วอย่างคุณมันก็ต้องดำเนินต่อไป ผมไม่ได้บอกให้ึคุณต้องกลัวผมหรืออะไรทั้งนั้นเพียงแต่ผมพูดสิ่งที่ผมคิดให้คุณฟังก็แค่นั้นเอง
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 9:18 pm

Nookแกนะนำวันเริ่มไม่เหมาะกับการเป็นFaceเลยนะคนอย่างแกนะเป็นHeelซะเถอะ

ไม่มีน้ำยางั้นหรอข้าว่าแกคงพูดผิดแล้วละเพราะแกนะคือฝ่ายที่ไม่มีน้ำยามากกว่านะ

แต่ก่อนนะข้ายังเคยคิดว่าแกเก่งแต่พอดูไปๆมาๆข้าเริ่มรู้สึกว่าแกไม่มีความเคารพเลยวะ

Hustle Loyalty Respect!!!!!!!!!

นอกบท :นี่ไนบทหรือนอกบทฟะที่พูดเนี่ย

ในบท : เสียไจก็ฉันเคยบอกแล้วไงจำไม่ได้หรอ เคารพคนที่ควรเคารพ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyTue Jul 05, 2011 9:34 pm

นอกบทนิดนึง:งงครับ มีหลุดNookออกมาด้วย หรือว่านอกบท แต่ถ้าในบทผมว่าอย่าพูดเรื่องfaceเรื่องheelเลยนะ มันดูไม่สมจริง เพราะนักมวยปล้ำจริงๆก้คงไม่พูดเรื่องfaceหรือheelหรอก
Mr.TR
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyWed Jul 06, 2011 6:04 pm

หมดน้ำยาเเล้วหรอวะพวก ฮ่าๆๆๆ....!!

Hatsonเเค่นี้เเกก็ออกจากกลุ่มเเกเเล้หรอวะ..!!

น่าสมเพศไปฉายเดี๋ยวก็ไม่มีฝีมืออยู่กับลูกน้องJobberเเกต่อไปนะดีเเล้วฮึๆๆ

เเล้วเอาไว้ไม่มีอะไรทำจะไปเเจมเเมตย์เเกนะChi Lai...!!
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyWed Jul 06, 2011 6:29 pm

ผมต่อในบทครับ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyWed Jul 06, 2011 10:11 pm

กลุ่มกระจอกเจอกลุ่มกากๆ ใครจะชนะ รอติดตาม...
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyWed Jul 06, 2011 10:33 pm

Arm พิมพ์ว่า:
กลุ่มกระจอกเจอกลุ่มกากๆ ใครจะชนะ รอติดตาม...

กลุ่มกระจอกงั้นหรอ งั้นนายมันจะเหลือซากไหมเนี่ยฮะ

แกนี่มันเป็นได้แค่พวกผีจับวางเท่านั้นหละ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyFri Jul 08, 2011 7:59 pm

จะผีหรืออะไรจับวางก็ไม่สนใจหรอกครับ เพราะยังไงๆมันก็ไม่เกี่ยวกับผมอยู่แล้ว
แต่ถ้ามันเกี่ยวเมื่อไหร่... ระวังตัวคุณไว้แล้วกันนะครับ
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Chailai At NIE   Chailai At NIE EmptyFri Jul 08, 2011 8:25 pm

Arm พิมพ์ว่า:
จะผีหรืออะไรจับวางก็ไม่สนใจหรอกครับ เพราะยังไงๆมันก็ไม่เกี่ยวกับผมอยู่แล้ว
แต่ถ้ามันเกี่ยวเมื่อไหร่... ระวังตัวคุณไว้แล้วกันนะครับ

ฉันไม่จำเป็นต้องระวังตัวหรอก เพราะ คนอย่างแก ก็เก่งแต่ปากไปวันๆ

น่าเบื่อจริงๆเลย ทั้งที่คิดว่าจะเป็น คู่ต่อสู้อันดับต้นๆของฉัน

แต่ดันไปอยู่ท้ายแถวซะละ ฉันว่า ไอ Carito หรือ เจ้า Hatson มันยังดีกว่าแกซะอีก

ไม่ไหวเลยจริงๆ

Chailai At NIE
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ChaiLai In NIE
» จาก ChaiLai ถึง Calamity Arc
» ChaiLai ออกจากกลุ่ม
» ChaiLai talk show
» ChaiLai Gold AweSome