Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เปิดตัว After Life

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

เปิดตัว After Life Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปิดตัว After Life   เปิดตัว After Life EmptyTue Jul 05, 2011 9:54 pm

เพลงนี้ดังขึ้น

Killer & Nightmare & Benjamin และ Rock เดินออกมา

ถึงเวที แล้วก็โชว์ท่าประจำตัวของแต่ละคน

แล้ว Killer ก็หยิบไมมาพูด

Killer : สวัสดี ทุกคน

คนดูตะโกน : After Life !!!!!!

Killer : ใช่ พวกเราคือ After Life ซึ่งเป้าหมายของพวกเราคือทำลาย MB

ที่ทุกคนไนค่ายนี้ ไม่ชอบหน้าพวกมัน พวกแกคงแย่ซะแล้วหละ

เมื่อไรที่กลุ่มแกสลายไป ฉันก็จะยุบกลุ่มของฉัน

อดีต หัวหน้าของพวกนาย มันก็ทิ้งพวกนายไปแล้ว นายยังคงนับถือมันอีกหรอ

ทิ้งได้แม้กระทั่งเพื่อนๆ เพื่อจะยิ่งไหญ่คนเดียว

หึหึ แกนี่มันไม่ไหวจริงๆ Hatson ทั้งที่ฉันเคยนับถือคนอย่างแก

ฉันไม่น่าเลยจริงๆ หึหึ แต่ MB มันยังคงทำความชั่วต่อไป

โดยผู้นำของ MB คนไหม่คือเจ้า Chailai คนที่ฉันเคยนับถือคนนึง

แต่ตอนนี้มันก็ไม่ไช่อีกต่อไปแล้ว เพราะว่าพวกแกคิดที่จะยึดค่ายนี้หนะสิ

ฉันว่ากลุ่มของแกยุบไปซะเถอะ

ไม่งั้นเราจะได้เห็นดีกันแน่ แกคิดที่จะทำลายทุกคนไนค่ายนี้ซึ่งฉันไม่ยอมแน่

เพราะ ฉันนับถือ คนทุกคนไนค่ายนี้ซึ่งไม่ไช่พวกแก MB

กลุ่มของฉันหนะจะยุบก็ต่อเมื่อทำลายกลุ่มชั่วๆของแกแล้ว

พอ Killer พูดเสร็จ Nightmare ก็ขอไมค์ไปพูดบ้าง

Nightmare : ฉันขอท้าพวกแก MB ไน Impact Buster สัปดาห์นี้

4 - 4 Tagteam Match

AfterLife (Killer & Nightmare & Benjamin & Rock)

เจอกับ

Master Bation (Chailai และพวกอีก 3 คน)

ถ้า MB แพ้ กลุ่มแกจะต้องยุบลง แต่ถ้า AL แพ้ AfterLife จะต้องยุบลงและไม่สามารถมายุ่งกับ MB ได้อีก

Benjamin : หรือว่าแกไม่กล้าฮะ

Rock : พรุ่งนี้ฉันจะมาฟังคำตอบจากพวกแก

Killer หันไปพูดกับทั้ง 3 คน

Killer : ศึกนี้ฉันมาเฉพาะกิจเท่านั้น

ถ้าหาก MB มันรับคำท้า อาทิตย์นี้ฉันจะสู้ไห้เต็มที่ เพื่อไห้ MB มันยุบลง

ซึ่งถ้าหาก MB มันยุบ ฉันจะขอเดินออกไปจากกลุ่ม เพราะ ความประสงค์ฉันมันหมดลงแล้ว

แล้วพวกนายจะมีกลุ่มนี้ต่อไปหรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับพวกนาย

แต่ฉันจะต้องทำไห้มันถูกยุบไห้ได้

แล้ว AfterLife ก็วางไมค์ลง แล้วเดินจากไปท่ามกลางเสียงเฮของแฟนๆ

นอกบท : คุณ Nightmare ครับ อาทิตย์นี้ไม่ว่าจะจบลงอย่างไง

ผมจะออกจากกลุ่มนะครับ ต้องขอโทษด้วย แต่กลุ่มนี้ก็ยังมีต่อไปนะครับ

จะได้ช่วยสร้างสีสันไป

ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยนะคุณ Night Mare
ขึ้นไปข้างบน Go down
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดตัว After Life   เปิดตัว After Life EmptyTue Jul 05, 2011 10:18 pm

นอกบท:คิดตรงกันเลยอ่ะ ผมก้กะจะออกจากกลุ่มหลังจากเจอกับMBอ่ะครับ ช้าเร็วไม่ว่ากันหรอก ขอโทดด้วยเหมือนกัน แต่เอาน่ะ ยังพอต่อบทโดยใช้ชื่อกลุ่มนี้ได้อยู่ประมาณ4วัน เต็มที่ครับ อ้อ แล้วสำหรับคุณD.J. RcokกับคุณBenjamin ถ้าคุณอยากให้กลุ่มมีต่อผมก้ไม่ว่ากันนะ แต่ผมกะมาแค่เปิดศึกนิดๆหน่อยกับMB(เพราะช่วงนี้ขาลงเลยต้องการตั้งตัว) ตอนแรกผมก้คิดว่าkillerจะอยู่ซะอีก ขอโทดด้วยนะครับที่ไม่ได้บอกเรื่องนี้ตั้งแต่แรก เพราะเห็นคุณkillerตั้งใจผมเลยนึกว่าเขาจะอยู่กลุ่มนี้เรื่อยๆซะอีก ขอโทดนะครับ 4วันที่เหลือก่อนimpactก้ขอให้เต็มที่กับกลุ่มกันนะครับ
ปล.ถึงกลุ่มนี้จะอยู่ได้ไม่นาน แต่ก้เอาให้มันไคลแมกส์ตั้งแต่ต้นจนจบเลยนะครับ

ในบท:หึหึหึKillerนายกับฉันนี่ใจตรงกันเลยนะ เพราะฉันเองก้กะจะออกจากกลุ่มนี้หลังจากได้เจอกับMBเหมือนกัน .........อาทิตย์นี้แหละMB เรามาจบเรื่องกันดีกว่า อาทิตย์หน้าไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ก้ต้องเอาให้มันรู้ดำรู้แดงกันไปข้าง ......แล้วก้ขอบอกอีกอย่างนะ ถึงแม้กลุ่มนี้จะเป็นกลุ่มเฉพาะกิจในเพียงเวลาสั้นๆก้จริง แต่อย่าประมาทพวกเราAfterLifeละกัน!! ..............อ้อ ส่่วนRock... Benjamin พวกนายจะคงอยู่AfterLifeต่อหรือไม่ก้ตามใจพวกนายน่ะนะ ฉันขอโทดด้วยกับเรื่องที่ฉันจะออกจากกลุ่มหลังจากจบเรื่องกับMBในอาทิตย์นี้ ......ส่วนแกKiller .......จบศึกนี้ไปสักวันคงได้ร่วมงานกันอีกนะ
เปิดตัว After Life 3-92
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดตัว After Life   เปิดตัว After Life EmptyWed Jul 06, 2011 7:20 pm

กลุ่มMB จะชนะนายให้ดูพวก After Life

นอกบท: ผมว่าผมจะยุบเหมือนกันพอดีแต่ผมก็ไม่รู้ว่าใครจะมารับช่วงต่อเพราะแต่ละคนเค้าไม่ค่อยเล่นกันอะครับผมอยากลุยเดี่ยว งั้นผมเดี๋ยวผมส่งข้อความไปนะพี่นุ๊กว่าจะทำยังไงกลุ่มเราถึงจะยุบทั่งคู่

เปิดตัว After Life
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เปิดตัว Christopher Roberts
» เปิดตัว GM Nonstop Impact Extreme !
» เปิดตัว Body Guard ส่วนตัวของ GM Paul Wright
» After Life ฉันขอเข้าร่วมด้วยคน
» สมัครทีม After Life