Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Benjamin Hasan !!!!

Go down 
NooKViper
AJmayor
paradox
ChaiLai AweSome
KoDomo
9 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Benjamin Hasan !!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 7:08 pm

เพลงเปิดตัวเพลงนี้ดังขึ้น
เบนจามินเดินออกมา คนดูในสนาม ก็เฮกันบ้าง แล้วเบนจามินก็เดินออกมา
แล้วเบนจามินก็กล่าวว่า
เบนจามิน : สวัดดีทุกคลครับผมโอโหวันนี้มากันเยอะจังเลยนะครับผม เอาละเข้าเรื่อง วันนี้ฉันจะมาพูดย้ำอีกครั้งนะเกี่ยวกับเรื่องกลุ่มของฉันและแกไอ่ Frozen กลุ่มของฉัน
ฉันคิดว่ากลุ่มนี่ซึ้งมีพวกฉันทั้ง4คนได้แก่้ Nightmare Killer Benjamin D.JRock ฉันคิดว่าถ้า้้เกิดว่าพวกเราทั้ง4คนเอาชนะกลุ่ม MB ไปได้ฉันว่าฉันจะขอลาออกจากกลุ่ม
คนดู What ! ! ! แล้วเบนจามินกล่าวต่อว่า : ทำไมนะเหรอฉันคิดว่าสิ่งที่ฉันได้ร่วมงานกับ Killer และ Mare และ Rock ก็ถือว่าเป็นเกรียติอยางยิ่ง เพราะฉันปลื้ม Killer และ Mareมาก และฉันคิดว่าถ้าฉันล้มกลุมMBได้ฉันจะขอลาออกเพราะว่าการปล้ำTeamไม่เหมาะกับฉันหรอกฉันมาที่นี่เพื่อจะเป็นนักม่วยปล้ำเดี่ยวไม่ต้องการที่จะเป็นTeamฉันไม่เคยคิดเลยว่าฉันจะ
มาถึงจุดนี่ได้และบัดนี่ฉันก็มาถึงแล้วและฉันขอบอกถ้าล้มMBได้เมื่อไรฉันจะออกทันทีก็อยางที่ว่าฉันไม่เหมาะกับTeamเพราะฉะนั้นชั้นจึงออกมาบอกทุกคน

เอาละมาถึงเรื่อง Frozen บ้าง เบนจามิน : นี่ Frozen แกคือพี่ใหญ่ที่ฉันเคยยำแกแกโดนยำเป็นส้มเลยทีเดียว 555 วันนั้นฉันยังจำได้โดน Power Sky Death คงจะเจ็บละนะ
ฉันคิดว่าใน Impatch Buster เราจะได้เจอกันแน่ เอาละทุกคนวันนี้ฉันก็พูดมาเยอะแล้วสิ่งที่ฉันอยากจะบอกก็คือ 1.ฉันไม่เหมาะกับTeamและฉันจะยำMBให้ล้มให้จงได้ และ 2.ฉันจะชนะแกไอ้แก่ Frozen และยังพูดซ้ำอีกว่า ฉันจะชนะให้ได้ ! Benjamin Hasan !!!! ?img=31310040403
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 7:10 pm

เพลงของ Master Bation ดังขึ้นคนที่เดินออกมาคือ

หัวหน้าของกลุ่ม Master Bation ครับ
chailai: Hi Banjamin ในวันอาทิตย์นี้นายและพวกของนายคิดว่าจะล้มพวกฉันได้หรอ ฉันว่าไม่มีวันหรอกมั้ง แต่ยังไงก็โชคดีนะจ๊ะ
paradox
Roster
Roster
paradox

NIE Point : 146

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:09 pm

พูดมากเหม็นขี้ฟัน
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:21 pm

แกนะมันก็แค่พวกกากๆกับไอ้พวกสวะในทีมAfter Dieนั้นละ
คนดู:555 After Dead After Die!!!!!

Benแกนะก็ได้แต่รุมทำร้ายแกลองมาดูMBสิตอนนี้มีแค่3คนซึ่งแกท้ามาว่าแกจะเอา4คนแต่แสดงว่าพวกแกฝีมือแกมากๆเลยสินะถึงได้มารุมกันตรงๆอย่างนี้

ถึงข้าจะเคยทำแบบแกนะแต่ตอนนี้นะข้าไม่ทำแล้วเพราะอะไรรู้มั้ยก็เพราะว่าข้าอยากจะแสดงฝีมืิให้เต็มที่และไม่เป็นขี้ปากชาวบ้านว่าเอาลูกน้องมาเป็นโล่ไงละ

ส่วนเรื่องแกกับไอ้ดำนั้นนะข้าว่าพวกแกสองคนก็ฝีมือพอๆกันนั้นละแกนะไม่ต้องไปเถียงว่าเก่งงกว่าหรอกนะเพราะยังไงคนดูก็ตัดสินได้อยู่แล้วละว่าแกดำสองคนนะกากที่สุด

คนดำในNIEทะเลาะกันหรอวะข้าว่าพวกแกน่าจะมาปรองดองกันมากกว่าที่จะมาตีกันเองแกFrozenกับแกBenข้าว่าแกทั้งคู่คือจุดอ่อนของคนดำในNIE!!!!

แก้ไขล่าสุดโดย AJmayor เมื่อ Thu Jul 07, 2011 8:31 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:25 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
แกนะมันก็แค่พวกกากๆกับไอ้พวกสวะในทีมAfter Dieนั้นละ
คนดู:555 After Dead After Die!!!!!

Benแกนะก็ได้แต่รุมทำร้ายแกลองมาดูMBสิตอนนี้มีแค่3คนซึ่งแกท้ามาว่าแกจะเอา4คนแต่แสดงว่าพวกแกฝีมือแกมากๆเลยสินะถึงได้มารุมกันตรงๆอย่างนี้

ถึงข้าจะเคยทำแบบแกนะแต่ตอนนี้นะข้าไม่ทำแล้วเพราะอะไรรู้มั้ยก็เพราะว่าข้าอยากจะแสดงฝีมืิให้เต็มที่และไม่เป็นขี้ปากชาวบ้านว่าเอาลูกน้องมาเป็นโล่ไงละ

ส่วนเรื่องแกกับไอ้ดำนั้นนะข้าว่าพวกแกสองคนก็ฝีมือพอๆกันนั้นละแกนะไม่ต้องไปเถียงว่าเก่งงกว่าหรอกนะเพราะยังไงคนดูก็ตัดสินได้อยู่แล้วละว่าแกดำสองคนนะกากที่สุด

คนดำในNIEทะเลาะกันหรอวะข้าว่าพวกแกน่าจะมาปรองดองกันมากกว่าที่จะมาตีกันเองแกFrozenกับแกBenข้าว่าแกทั้งคู่คือจุดอ่อนของคนดำในNIE!!!!
ถึงฉันจะดำแต่ฉันก็ไม่ยอมใครนะ ฉันก็ไม่ได้ว่าอะไรพวกแกยุแล้วถ้าแกไม่มายุ่งกับพวกฉัน
https://niextreme.thai-forum.net
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:26 pm

paradox พิมพ์ว่า:
พูดมากเหม็นขี้ฟัน
ฉันว่าขี้ฟันแกเหม็นกว่าฉันวะ 55
paradox
Roster
Roster
paradox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:32 pm

เรื่องของแกไอ้ตุดเบนจามิน
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:34 pm

paradox พิมพ์ว่า:
เรื่องของแกไอ้ตุดเบนจามิน
ใช่มันก็เรื่องของฉันไงไอ้แก่
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:42 pm

Killer โผล่มาทางหน้าจอมอนิเตอร์ ถ่ายทอดจากบ้านของเขาเอง

โผล่หางออกมาแล้วหรอพวกที่ทิ้งได้แม้กระทั่งเพื่อนโดยไม่บอกกล่าว

หึหึหึ AfterLife AfterDie AfterDead มันก็คือชีวิตหลังความตายทั้งนั้น

ซึ่งมันเป็นสิ่งที่เหมาะกับคนที่ทองทิ้งพวกพ้องอย่างแก

หึหึ แกรู้สึกจะมีปัญหาเรื่องเหยียดผิวเหลือเกินนะ

ทั้งที่แกก็ไม่ได้ขาวเลยเหมือนกัน แต่ดันอวดว่าขาว เหอๆ

นี่นะหรือคำพูดของคนที่จะเป็นแชมป์ มันงี่เง่าตั้งแต่แกออกจาก MB แล้วหละ

แกคงคิดสินะ Hatson ว่าแกจะชนะ ทัวร์นาเมนท์ แกคงจะคิดผิดอย่างมหันเลยทีเดียว

แม้ฉันจะมี Ultimate Honor Champion อยู่ที่เอวฉันแล้ว

มันก็ไม่ได้หมายความว่า ฉันจะมีเข็มขัดอีดเส้นมาห้อยที่บ่าของฉันไม่ได้นะ

จำเอาไว้เถอะ Hatson
Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 8:49 pm

Benjamin Hasan !!!! Images9d.th

Carlitoกำลังดูผ่านจอมอนิเตอร์หลังเวที

ทัวนาเม้นหรอ..!! น่าสนน่าสนใจมากคนมีเเชมป์เส้นเล็กก็มีสิทธิ์ชิงเเชมป์อื่นสินะ..!!

ให้ตายเถอะน่าสนใจมากกว่าไอ้ปากนี้มาพ่นขี้ปากใส่กันซะอีก ฮ่าๆๆ..!!
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 9:50 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:
Benjamin Hasan !!!! Images9d.th

Carlitoกำลังดูผ่านจอมอนิเตอร์หลังเวที

ทัวนาเม้นหรอ..!! น่าสนน่าสนใจมากคนมีเเชมป์เส้นเล็กก็มีสิทธิ์ชิงเเชมป์อื่นสินะ..!!

ให้ตายเถอะน่าสนใจมากกว่าไอ้ปากนี้มาพ่นขี้ปากใส่กันซะอีก ฮ่าๆๆ..!!

แกนี่บ้าจรืงๆนะ ไอฟู ด่าได้แม้กระทั่งตัวเอง
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 10:48 pm

nookviper พิมพ์ว่า:

Killer โผล่มาทางหน้าจอมอนิเตอร์ ถ่ายทอดจากบ้านของเขาเอง

โผล่หางออกมาแล้วหรอพวกที่ทิ้งได้แม้กระทั่งเพื่อนโดยไม่บอกกล่าว

หึหึหึ AfterLife AfterDie AfterDead มันก็คือชีวิตหลังความตายทั้งนั้น

ซึ่งมันเป็นสิ่งที่เหมาะกับคนที่ทองทิ้งพวกพ้องอย่างแก

หึหึ แกรู้สึกจะมีปัญหาเรื่องเหยียดผิวเหลือเกินนะ

ทั้งที่แกก็ไม่ได้ขาวเลยเหมือนกัน แต่ดันอวดว่าขาว เหอๆ

นี่นะหรือคำพูดของคนที่จะเป็นแชมป์ มันงี่เง่าตั้งแต่แกออกจาก MB แล้วหละ

แกคงคิดสินะ Hatson ว่าแกจะชนะ ทัวร์นาเมนท์ แกคงจะคิดผิดอย่างมหันเลยทีเดียว

แม้ฉันจะมี Ultimate Honor Champion อยู่ที่เอวฉันแล้ว

มันก็ไม่ได้หมายความว่า ฉันจะมีเข็มขัดอีดเส้นมาห้อยที่บ่าของฉันไม่ได้นะ

จำเอาไว้เถอะ Hatson
โดนใจมากKiller
Night Marian
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyThu Jul 07, 2011 11:10 pm

เฮ้Hatson..... แกนี่พูดมากจริง น่ารำคาญน่า...

แล้วก้ไอ้ฟู..... แกน่ะก้ไม่ได้พูดมากหรอกนะ แต่ฉันก้รำคาญว่ะ....
Mr.TR
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 4:50 pm

@Marian:ชั้นก็รำคาญเเกไม่เเพ้กันหวะ ทำเป็นพูดดีไป..!! ไม่ดูตัวเองเวลาพูดก็หาสาระไม่มีด้วยซ้ำ..!!

@Orton: เเล้วไงไอ้อ่อนจะอะไรก็เรื่องของชั้นไม่ได้ไปร้องขอมาให้เเกพูดซักหน่อย..!!
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 6:38 pm

Ortonแกนะไม่ต้องมาพูดไรกับข้าหรอกนะเพราะข้าไม่ค่อยอยากจะพูดกับพวกธรรมะกากๆอย่างแกหรอกวะแล้วที่แกให้ข้าจำว่าแกจะมีอีกเส้นนะข้าว่านั้นไม่เป็นความจริงเลยละเพราะฝีมือของแกเหมาะกับแชมระดับ3มากกว่านะแกไม่คู่ควรกับแชมระดับ1หรอก!!

แชมระดับ1คนที่คู่ควรที่สุดก็คือข้าต่างหากละ

After Deadกลุ่มแกจะตายไม่ดีหึ หึ หึ หึแล้วข้าจะคว้าแชมมาและชนะพวกแกและข้าก็จะเจ๋งที่สุดในNIE!!!!!!!!!!!!

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 6:50 pm

โถไอ้ฟู แกพูดมีสาระจริงๆว่ะ สาระเยอะมากเลยนะเนี่ย เยอะจริงจริ๊งงง

เยอะจนน่ารำคาญว่ะเฮ่ยย

อ้ออ แล้วก้ขอไรอย่างนะ ตอนนี้ถึงฉันจะพูดกับแกอยู่ก้จริง แต่ฉันก้พยายามรักษาระยะห่างไว้น่ะนะ

เพราะฉันกลัวติดเหาจากหัวแกอ่ะ ดังนั้นอย่าเข้าไกล้ฉันมากล่ะ พูดกันไกลๆ... หึหึหึหึหึห

NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 7:45 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:
@Marian:ชั้นก็รำคาญเเกไม่เเพ้กันหวะ ทำเป็นพูดดีไป..!! ไม่ดูตัวเองเวลาพูดก็หาสาระไม่มีด้วยซ้ำ..!!

@Orton: เเล้วไงไอ้อ่อนจะอะไรก็เรื่องของชั้นไม่ได้ไปร้องขอมาให้เเกพูดซักหน่อย..!!

หึหึ แกร้อนตัวนี่หว่า กะแล้วเชียว
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 7:48 pm

Ortonแกนะไม่ต้องมาพูดไรกับข้าหรอกนะเพราะข้าไม่ค่อยอยากจะพูดกับพวกธรรมะกากๆอย่างแกหรอกวะแล้วที่แกให้ข้าจำว่าแกจะมีอีกเส้นนะข้าว่านั้นไม่เป็นความจริงเลยละเพราะฝีมือของแกเหมาะกับแชมระดับ3มากกว่านะแกไม่คู่ควรกับแชมระดับ1หรอก!!

แชมระดับ1คนที่คู่ควรที่สุดก็คือข้าต่างหากละ

After Deadกลุ่มแกจะตายไม่ดีหึ หึ หึ หึแล้วข้าจะคว้าแชมมาและชนะพวกแกและข้าก็จะเจ๋งที่สุดในNIE!!!!!!!!!!!!

มาตรฐานธรรมดาก็รู้แล้ว ว่าแกไม่ได้เก่งไปกว่าคนอื่นเลย แชมป์แกยังเป็นไม่ได้

แล้วยังมีหน้ามาพูด แล้วแกอย่าหวังว่านะไอหนูว่าแกจะได้แชมป์โลก

กะอีแค่นี้ยังชนะไครไม่ได้ มีแต่ยกพวกไปกระทืบชาวบ้านเขา

ฉันถามจริงๆเหอะ แกมีปมด้อยรึไง

เอาเหอะ ฉันไม่ได้อยากจะเถียงกับคนที่ทิ้งได้แม้กระทั่งเพื่อนอย่างนายหรอก
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:01 pm

ทะเลาะกันง่องแง่งๆ น่ารำคาญสุดๆครับ พูดจากใจเลย ไร้สาระ..
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:02 pm

คอยดูตอนทัวนาเม้นก็แล้วกันว่าใครจะแน่กว่ากันแต่ข้าว่าแกนะกากที่ข้าไม่ได้แชมก็เพราะว่าข้านะยังไม่มีเป้าหมายที่ชัดเจนเท่าไหร่แต่ตอนนี้ข้าได้มีเป้าหมายคือแชมอันดับ1แล้ว ส่วนแกนะฝีมืออย่างแกก็ได้แค่แชม3เท่านั้นละที่ข้าไม่เอาแชมแกก็เพราะว่าลีคแชมแกนะมันมีแต่พวกกากๆไงละวะไอ้Ortonแล้วพอถึงตอนทัวนาเม้นแกก็จะได้รู้เองละว่าใครคือผู้ชนะและสามารถคว้าแชมมาได้แต่ที่แน่ๆนั้นไม่ใช่คนกากๆอย่างแกแน่เพราะแกนะเหมาะกับแชม3ที่มีแต่พวกกากๆยังไงละหึ หึ หึ หึ

แล้วอีกอย่างข้าก็ไม่ได้ทิ้งเพื่อนของข้าแกคงไม่รู้สินะว่าที่นี่ไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวรเพราะทุกคนสามารถจะเป็นได้ทั้งมิตรและศัตรู!!!!แต่ยังไงบนสังเวียนมวยปล้ำทุกคนคือศัตรูของข้า!!!!!!
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:28 pm

คอยดูตอนทัวนาเม้นก็แล้วกันว่าใครจะแน่กว่ากันแต่ข้าว่าแกนะกากที่ข้าไม่ได้แชมก็เพราะว่าข้านะยังไม่มีเป้าหมายที่ชัดเจนเท่าไหร่แต่ตอนนี้ข้าได้มีเป้าหมายคือแชมอันดับ1แล้ว ส่วนแกนะฝีมืออย่างแกก็ได้แค่แชม3เท่านั้นละที่ข้าไม่เอาแชมแกก็เพราะว่าลีคแชมแกนะมันมีแต่พวกกากๆไงละวะไอ้Ortonแล้วพอถึงตอนทัวนาเม้นแกก็จะได้รู้เองละว่าใครคือผู้ชนะและสามารถคว้าแชมมาได้แต่ที่แน่ๆนั้นไม่ใช่คนกากๆอย่างแกแน่เพราะแกนะเหมาะกับแชม3ที่มีแต่พวกกากๆยังไงละหึ หึ หึ หึ

แล้วอีกอย่างข้าก็ไม่ได้ทิ้งเพื่อนของข้าแกคงไม่รู้สินะว่าที่นี่ไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวรเพราะทุกคนสามารถจะเป็นได้ทั้งมิตรและศัตรู!!!!แต่ยังไงบนสังเวียนมวยปล้ำทุกคนคือศัตรูของข้า!!!!!!

แชมป์อันดับ 3 งั้นหรอ งั้นแกมันก็แย่กว่าฉันอีกละสิ ขนาดได้โอกาศชิงแชมป์โลกแล้ว

ยังทำไม่ได้ แม้แต่แชมป์ ญ แกก็เป็นไม่ได้หรอก

สำคัญตัวเองผิดไปมั้งแชมป์โลก ผู้ชนะทัวร์นาเมนท์ แกไม่คิดถึงแง่ลบบ้างหรอ

แกคงไม่คิดหรอกหละสิ เพราะ แกมันก็แค่พวกเก่งแต่รุมคนอื่น

น่าผิดหวังจริงๆ
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:29 pm

Arm พิมพ์ว่า:
ทะเลาะกันง่องแง่งๆ น่ารำคาญสุดๆครับ พูดจากใจเลย ไร้สาระ..

นี่แกยังโผล่มาอีกรึ แกลองเดินไปหน้ากระจกสิ ส่องมันดู

คนไร้สาระอย่างแก ก็ทำไรไม่ได้นอกจากมาปากดีหาเรื่องชาวบ้านเท่าน้นหละ

ไม่ไหวจริงๆ เลอะเทอะหวะ

ไอหนู
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:33 pm

ข้าไม่อยากจะพูดกับคนโง่ดักดานหรือพวกโง่ซ้ำไปมาอย่างแกแล้วละเพราะถึงข้าจะพูดไปแต่แกก็ยังกากเหมือนเดิมอนาถเป็นแท้เลยวะแชม ญ ในค่ายเรายังไม่มีด้วยนะไอ้โง่ดักดาน รุมคนอื่นหรอวะตอนนี้ข้าอยู่คนเดียวแล้วนะไอ้โง่ดักดาน

คงเห็นแล้วสินะว่าแกโง่ยังไงนะ

นอกบท:กระทู้นี้เริ่มออกทะเลละ= =หยุดออกทะเลด้วยครับ
paradox
Roster
Roster
paradox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:36 pm

ชั้นว่าพวกแกเลิกทะเละกันและมาฟังเพลงดีกว่า

NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Benjamin Hasan !!!!   Benjamin Hasan !!!! EmptyFri Jul 08, 2011 8:40 pm

ข้าไม่อยากจะพูดกับคนโง่ดักดานหรือพวกโง่ซ้ำไปมาอย่างแกแล้วละเพราะถึงข้าจะพูดไปแต่แกก็ยังกากเหมือนเดิมอนาถเป็นแท้เลยวะแชม ญ ในค่ายเรายังไม่มีด้วยนะไอ้โง่ดักดาน รุมคนอื่นหรอวะตอนนี้ข้าอยู่คนเดียวแล้วนะไอ้โง่ดักดาน

คงเห็นแล้วสินะว่าแกโง่ยังไงนะ

นอกบท:กระทู้นี้เริ่มออกทะเลละ= =หยุดออกทะเลด้วยครับ

แกจะด่าตัวเองทำไมฮะ Hatson ว่า แกหนะ โง่

บ้ารึป่าว จะเป็นที่ 1 เอาเหอะ ฉันขึ้เกียจพูดกับแกแล้วหวะ

นอกบท : พี่ก็ว่างั้นหละ เมล 555

Benjamin Hasan !!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Benjamin Hasan & Chai Lai II
» Benjamin Hasan เรียกร้อง Gm
» Benjamin Hasan @Twitter
» Benjamin Hasan Full Starding
» Benjamin Hasan Talk Tv Imzaki