Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

NIE House Show (8/1/2011)

Go down 
5 posters

โหวต Special Guest Host
1. แนท
NIE House Show (8/1/2011) Vote_lcap67%NIE House Show (8/1/2011) Vote_rcap
 67% [ 6 ]
2. ปันปัน
NIE House Show (8/1/2011) Vote_lcap33%NIE House Show (8/1/2011) Vote_rcap
 33% [ 3 ]
3. หนูนา
NIE House Show (8/1/2011) Vote_lcap0%NIE House Show (8/1/2011) Vote_rcap
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 9

Poll closed

ผู้ตั้งข้อความ
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

NIE House Show (8/1/2011) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: NIE House Show (8/1/2011)   NIE House Show (8/1/2011) EmptyThu Jul 07, 2011 7:45 pm

NIE House Show (8/1/2011) Efi77

สวัสดีครับ ผบกับผมและรายการ NIE House Show ครับ เนื่องจากเมื่ออาทิตย์ที่แล้วที่ผมไม่ได้เอาบทลงเพราะว่าที่บ้านคอมเสียครับ แต่ก็ขอขอบคุณที่คุณ The Clipper ช่วยทำบทไว้ให้ครับ
แล้วก็เข้าสู่รายการกันครับ
และก็เปิดรายการด้วยเพลงนี้

แล้วเสียงพลุก็ดัง ตู้มๆ ต้ามๆ ตู้ม ต้าม

แล้วก็จะมีการโปรโมตคู่เอกระหว่าง Calamity Arc,Midder Santus,Naduja Echiejele,Luck Prazak & Summer Walker เจอกับ Santino Perez ,Mason Scott Carlito,Mr.Mac,Christian The Hell & Stein Walker ในการปล้ำแบบ 5 on 5 Table Elimination Tag Team Match

แล้ววันนี้ Ga-In จะไม่ได้เป็นผู้ประกาศอีกต่อไปครับ เพราะว่าเขาเปลี่ยนหน้าที่ตัวเองเป็นผู้ช่วย GM ประจำ House Show แล้วเรียบร้อย แล้วโฆษกหลังเวทีเป็น คนนี้ครับ Park Bom ครับ

NIE House Show (8/1/2011) Koreafever-BOM-%E0%B8%9B%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%84-%E0%B8%9A%E0%B8%AD%E0%B8%A1-Park-Bom-005

ส่วนโฆษกเวทีก็เป็นคนเดิมครับ Kim Hyuna ครับ เขากลับมาจากการถ่าย Playboy แล้วครับ

แล้วตอนนี้ Justin Bieber ก็ได้มาที่เวที ครับ พร้อมกับ หนุ่มสุดหล่อ Takakazu Abe ครับ

แล้วมาถึง Bieber ก็ไปเอาไมค์มาพูดเลยครับ

Bieber – สวัสดีคนดูทุกคน

คนดู – What The ... What The ... Bieber Suck

Bieber – หุบปากไปซะไอคนดูปัญญาอ่อน

คนดู – Bieber Suck Bieber Suck Bieber Suck

Bieber – Shut Up

Abe – เงียบปากไปซะไอคนดู ถ้าแกไม่หุบปากฉันจะจับสุยตูดให้หมดเลย

คนดู – Abe is Faggot Abe is Faggot

แล้วทั้ง Bieber กับ Abe ก็ยังไม่ทันได้พูด David Mason ก็ออกมาแล้วก็จัดการกระทืบทั้ง Bieber และ Abe ก่อนที่จะจัดการจับ Abe ใส่ Killzone แล้ว David Mason ก็กลับไป

แล้วตอนนี้ก็มาถึง Match การปล้ำ ฮาๆครับพี่น้อง เป็นการปล้ำ 10 Man Battle Royal Match ครับ

10 Man Battle Royal Match

ผู้ที่ได้ปล้ำมีดังนี้
1.Mr.Frozenthrone
2.Evan Air
3.Jang Guen Suk
4.Keingo Sato
5.Nevin Chidchob
6.เท่ง เถิดเทิง
7.James Cameron
8.Prapol Chaisatid
9.Prasit Pongsaree
10.Sindhorn Chonlatee

ปล้ำกันไปมาเหลือ 3 คนครับคือ เคอิโงะ Frozen และ Evan ครับ แล้ว Evan ก็โดน Frozen เหวี่ยงออกไปครับ หลังจากนั้น Frozen จะวิ่งตามไปอัดใส่ เคอิโงะ แต่โดน เคอิโงะ ดึงเชือกที Frozen ตกเวทีไป
Winner: Keingo Sato

แล้วตอนนี้ Santino Perez หลังจากที่พลาดหวังอดได้ Ga-In ใน Impact Buster แกก็เลยเอาง่ายๆเลยครับวางแผนจีบใครสักคนแล้วเขาคือ โฆษกหลังเวที Park Bom ครับ

แล้วตอนนี้ Park Bom ก็ได้กำลังสัมภาษณ์ “The Suicidal Cat” Deadly Tiger อยู่ครับ

Park Bom – สวัสดีค่ะคุณ Tiger

Tiger – สวัสดีครับ

Park Bom – เอาล่ะมาเข้า เรื่องค่ะ หลังจากใน Impact Buster คุณได้เอาชนะ Frozen ได้ คุณรู้สึกอย่างไรค่ะ

Tiger – นี่มันคือการปล้ำใน Impact Buster ของครั้งแรกของผมครับ มันเป็นอะไรที่สุดยอดมาครับ

Park Bom – แล้วตอนที่ Benjamin Hasan มาอัดคุณรู้สึกอย่างไรครับ

Tiger – ผมไม่ได้รู้สึกอะไรกับไอกาก Hasan หรอกครับ

แล้วจู่ๆ Santino Perez ก็เข้ามาแล้วก็มาลาก Park Bom ออกไปแบบดื้อๆ
แล้ว Park Bom ก็ปัดมือทิ้งแต่ Santino ก็บอกว่า สวัสดีน้องคนสวย แล้ว Park Bom ก็ไปกับเฮียโน่ครับ แล้ว เฮียโน่ก็อ่านอะไรให้ Park Bom ฟังครับ

มีสลึงพึงประจบให้ครบบาท อย่าให้ขาดสิ่งของต้องประสงค์
จงมักน้อยกินน้อยค่อยบรรจง อย่าจ่ายลงให้มากจะยากนาน
ไม่ควรซื้อก็อย่าไปพิไรซื้อ ให้เป็นมื้อเป็นคราวทั้งคาวหวาน
เมื่อพ่อแม่แก่เฒ่าชรากาล จงเลี้ยงท่านอย่าให้อดระทดใจ

ล้อเล่น ใช่ที่ไหนเล่า นี่ต่างหาก

ไอเลิฟยู หว่ออ้ายหนี่ อิคซ์ลิเบอะดิกซ์ เฌอแตม ติเอโม เตอเควียโร ซารางแฮโย คิมิโอไอชิเตรุ จิตพาเด บองสะรังโอน อะโมเท ย็อกแอลสการ์เด ยาวาสลุยบลิอู

แล้ว Park Bom ก็ไม่รู้สึกอะไรกับไอโน่ เพราะรู้ว่า ไอโน่ มันไม่รักใครจริงจังหรอก แล้ว ไอโน่ ก็จัดการจับมือเขาแล้วก็ฉวยโอกาสกอด แต่โดน Bom จัดการผลักออกไปแล้วก็ตบหน้า ไอโน่แล้วก็กลับไปฟ้อง GM ของ HS แล้วก็กลับไปทำงานต่อ

ตอนนี้ Luck Prazak ก็นั่งคุยกับ Ga-In อย่างสนิทสนม มากครับ หลังจากไปเที่ยว ลาสเวกัส ดัวยกัน
แล้วตอนนี้ ก็เตรียมพบกับ Match ต่อไปครับ เป็นการปล้ำระหว่าง Benjamin Hasan vs The Beautiful Purple ครับ

แล้วก็มาดู Match การปล้ำเลยครับ

Normal Match
Benjamin Hasan vs The Beautiful Purple

แล้วก็เริ่มปล้ำครับ เป้ง เป้ง
มาถึง Hasan ก็จัดการอัดใส่ Purple แล้วก็จับใส่ Side Head Lock แต่ก็โดน Purple ผลักออกมาแล้ว Purple ก็จัดการอัดใส่ Hasan แต่ Hasan หลบได้ เลยโดน Hasan จัดการด้วย Roundhouse Kick ใส่เต็มหัวของ Purple แล้ว Hasan ก็จัดการลากเอา Purple มาแล้วจับใส่ Goal Stan Dard!! จัดการใส่ Purple แล้วกดนับ

1..................................................

2..........................................................

3.................................................................. ชนะไปครับ

Winner: Benjamin Hasan

แล้ว The Zax ก็มาที่เวทีครับ

NIE House Show (8/1/2011) CM-Punk-2011-233x300

มาถึงก็เอาไมค์มาครับ แล้วก็มาพูดถึงทุกคนใน NIE ครับ รวมถึง GM ด้วยครับ แล้วก็ไล่ด่าทุกคนเลยครับ แล้ว The Zax ก็กลับไปครับ

และตอนนี้ Park Bom ก็ได้ออกมาสัมภาษณ์ Stein Walker ครับ

Bom – สวัสดีค่ะ คุณ Stein

Stein – สวัสดีครับ

Bom – คิดยังไงกับ Match การปล้ำในคืนนี้ คะ

Stein – คิดว่ายังไง ฉันต้องชนะอยู่แล้วหละ

Bom – คิดว่ามั่นใจซักกี่ % คะ

Stein – 100% ครับ

แล้วก็ผ่านบทสัมภาษณ์ไปแล้วเรียบร้อยครับ

และตอนนี้ก็มาเข้าสู่ Main Event Match กันครับผม เพื่อไม่ให้เสียเวลาเราไปรับชมได้เลยครับ

5 on 5 Table Elimination Tag Match
Calamity Arc,Midder Santus,Naduja Echiejele,Luck Prazak & Summer Walker vs Santino Perez,Mason Scott Carlito,Mr.Mac,Christian The Hell & Stein Walker

แล้วกรรมการก็สั่นระฆัง เป้ง เป้ง เป้ง ครับ

มาถึง ทุกคนก็มองหน้ากันก่อนเลยครับ แล้ว Arc ก็จัดการอัดกับ Mac ครับ ส่วนที่เหลือก็ไปอัดกันมั่วไปหมด ตัดมาข้างล่าง Hell จัดการต่อยใส่ Santus แล้วก็จัดการเหวี่ยงไปอัดใส่บันไดเหล็กดังโครม!! แล้ว Hell ก็ตามไปอัดใส่ Santus แล้วก็จัดการลากคอ Santus มาเจอ Santus จัดการต่อยใส่ Hell แล้วก็จัดการเอาหัวไปโขกกับที่กั้นคนดู แล้ว Hell ก็โดน Santus อัดต่อครับ
ตัดมาที่เวทีครับ

.
.
.
.
.

Carlito ก็อัดกับ Luck อยู่ครับ แล้ว Luck ก็จัดการจับ Carlito ใส่ Side Head Lock แต่ Carlito ผลักออกไปได้ แล้ว Carlito ก็จัดการอัดใส่ Luck แล้วก็จัดการจับใส่ Reverse DDT แล้ว Carlito ก็โดน Summer มาอัดแล้วก็จัดการลากเอา Carlito เข้ามุม แล้วก็จัดการจับใส่ DDT ตัดมาข้างล่าง ครับ Naduja จัดการวิ่งมาจากบนเวที แล้วก็จัดการ Suicide Dive ลงไปใส่ Stein อย่างสวยงาม แล้ว Naduja ก็จัดการอัดใส่ Stein ต่อแล้วก็ลาก Stein มา แต่ Stein จัดการอัดใส่ Naduja แล้วก็จัดการจับ Naduja เหวี่ยงไปอัดใส่ที่กั้นคนดูเต็มๆ แล้ว Stein ก็ไปเอาโต๊ะมากาง แล้วก็จัดการลากคอ Naduja มาแล้วก็จัดการจับใส่ Spinebuster แต่ Arc มาดึงโต๊ะออกไปก่อน Stein ก็เลยจัดการจับ Naduja ใส่พื้นคอนกรีตแทน แล้ว Naduja ก็นอนเจ็บหลังอยู่ครับ หันมา Stein ก็จัดการอัดใส่ Arc แล้วก็จัดการจับใส่ Powerbomb แต่โดน Arc จัดการจับเสยเป็น Back Body Drop แล้ว Arc ก็จัดการต่อยใส่ Stein แล้วก็ไปเอาโต๊ะมากาง แล้วก็จัดการลาก Stein มา แล้วก็เหวี่ยงไปอัดใส่ เสาเหล็กแล้วก็จับนอนลงบนโต๊ะ หลังจากนั้น Arc ก็ขึ้นเชือกแล้วก็จัดการด้วย Flying Elbow ลงมาใส่ Stein แบบนี้

NIE House Show (8/1/2011) 2xs14

Arc จัดการทิ้งศอกลงมาใส่ Stein เต็มๆครับ โต๊ะเลยหัก Stein ออกไปคนแรกครับ

Eliminated: Stein Walker (Team Mac)
หลังจากนั้น Stein โมโหจัดการจัดการเอาขวดเบียร์ไปฟาดใส่ Summer เต็มๆ แล้ว Hell ก็จัดการกางโต๊ะ แล้วก็จัดการจับ Summer ใส่ Powerbomb ฟาดใส่โต๊ะเต็มๆครับ Summer ออกไปครับ

Eliminated: Summer Walker (Team Arc)

แล้ว Hell ก็จัดการไปอัดใส่ Santus แต่เจอ Santus จัดการ หลบได้ แล้ว Santus ก็จัดการอัดใส่ Hell หันไปไม่ทันได้ระวังโดน Mac จัดการเอาสนับมือต่อยใส่ Santus ทีเดียว Santus หลับปุ๋ย แล้ว Mac ก็เอาโต๊ะมากาง แล้วก็จัดการเอาตัว Santus นอนลงบนโต๊ะ แล้ว Hell ก็จัดการกระโดด Bodysplash ลงมาใส่ Santus เต็มๆ ครับ โต๊ะหักดังโครม!! Santus เลยออกไป
Eliminated: Midder Santus (Team Arc)

แล้ว Hell ก็เอาโต๊ะไปวางไว้ที่มุมกำลังเซตโต๊ะอยู่ไม่ทันระวังเจอ Naduja จัดการวิ่งมาจัดการด้วย World Inverse ใส่ Hell แล้วก็ไปโดนโต๊ะเต็มๆครับ แบบนี้

แล้วโต๊ะก็หักดังโครม!!! Hell ก็เลยออกไปครับ

Elimination: Christian The Hell (Team Mac)

แล้ว Naduja ก็จัดการอัดใส่ Santino แล้วก็จัดการต่อด้วย Head Scissors Takedown ทีเดียว Santino ตกเวทีไปครับ แล้ว Naduja ก็วิ่งไปแล้วก็จัดการด้วย Slingshot Corkscrew Bodysplash ลงมาใส่ Santino อย่างสวยงาม
ตัดมาบนเวที

.
.
.
.
.

Luck จัดการอัดกับ Carlito อยู่ครับ แล้ว Luck ก็จัดการถีบใส่ Carlito แล้วก็จัดการเหวี่ยง Carlito ครับ แล้ว Luck ก็วิ่งเสริมแรงมา แล้วก็จัดการด้วย Big Boot แต่ Carlito หลบได้ แล้ว Carlito ก็จัดการต่อยใส่ Luck แต่ Luck กันได้ แล้ว Luck ก็จัดการจับ Carlito ใส่ Jaw Breaker ใส่เต็มๆ Luck หันมาโดน Mac จัดการเอาเก้าอี้ตีใส่ Luck แล้ว Mac ก็จัดการเอาโต๊ะมากางแล้วก็จัดการลากคอ Luck มาแล้วก็จับใส่ Scoop Slam ฟาดใส่โต๊ะเต็มๆ Luck ออกไปครับ

Eliminated: Luck Prazak (Team Arc)

แล้ว Arc ก็จัดการอัดใส่ Mac แล้วก็จัดการด้วย Dropkick หันมาโดน Santino จัดการ Clothesline แต่ Arc หลบได้ แล้ว Arc ก็สวนกลับจัดการด้วย Enzuigiri เต็มๆครับ แล้ว Arc ก็ลงไปเอาโต๊ะมา แล้วก็จัดการจับ Santino มาแล้วก็จัดการจับใส่ Neckbreaker แล้ว Arc ก็ไปเอาโต๊ะมากาง แต่ Mac เข้ามาอัด Arc แล้วก็จัดการเหวี่ยง Arc ไปอัดใส่เสาเหล็ก แต่ Mac หันมาโดน Naduja จัดการเหวี่ยงไปอัดใส่ TB แล้ว Naduja ก็วิ่งไปจัดการด้วย Flying Shoulder Trust ใส่เต็มๆ แต่ Mac หลบได้ Naduja ก็เลยเจ็บเลยครับ แล้ว Mac ก็จัดการจับ Naduja ใส่ You Was Dead (Future Shock DDT) จัดการใส่เก้าอี้เต็มๆ ครับ แล้ว Mac หันไปโดน Arc จัดการอัดใส่ Mac แล้วก็จัดการด้วย Spinning Back Fist ใส่เต็มอก Mac แล้ว Arc ก็จัดการลากคอ Mac มาแล้วก็เหวี่ยงลงไป หันมา Arc เจอ Santino จัดการจับใส่ STO แต่ Arc แก้ได้ แล้ว Arc ก็จัดการผลัก Santino แล้วก็จัดการด้วย Pele Kick ใส่ Santino หันมาโดน Carlito จัดการจับใส่ Mason Of Ocean (Jumping Complete Shot) จัดการใส่ Arc เต็มๆ แล้ว Carlito ก็ไปเอาโต๊ะมากาง ไว้ หันมาโดน Naduja จัดการอัดใส่ Carlito แล้วก็เหวี่ยงไปอัดใส่ TB หลังจากนั้นก็รอจังหวะแล้วก็จัดการจับ Carlito ใส่ Walk Around The World (Slice Bread #2) แต่ Carlito จัดการผลักออกไปได้ แต่ Naduja ยืนได้ แล้ว Naduja ก็โดน Carlito จัดการด้วย Spinning Wheel Kick ใส่ Naduja เต็มๆ แล้ว Carlito ก็โดน Arc จัดการเอาเก้าอี้มาตีใส่ แล้ว Arc ก็โดน Santino มาจัดการเอากระบองมาตีใส่ Arc เต็มๆ แล้ว Santino ก็เอาโต๊ะมากาง แล้วก็เอา Arc นอนลง แล้ว Santino ก็ขึ้นเชือกครับ แต่ก็โดน Naduja วิ่งมาจัดการกระโดดเตะใส่ Santino ตกลงไปใส่โต๊ะที่อยู่ข้างล่าง 2 ตัว ดังโครม!! Santino เลยออกไปครับ

Eliminated: Santino Perez (Team Mac)

แล้ว Naduja ก็โดน Mac จัดการอัดใส่ แล้ว Carlito ก็มาช่วยกันจัดการอัดใส่ Naduja แล้ว Mac ก็จัดการเอาโต๊ะมากางไว้ แล้ว Carlito ก็จัดการล็อก Naduja ไว้ แล้ว Mac ก็เอาสนับมือต่อยใส่ Naduja แต่ Naduja หลบได้ เลยไปโดน Carlito แทน Carlito เลยหลับปุ๋ย แล้ว Naduja ก็จัดการอัดใส่ Mac ส่วน Arc มาเห็น Carlito หลับอยู่ เลยจัดการเอา Carlito ขึ้นโต๊ะ แล้ว Arc ก็จัดการขึ้นเชือกแล้วก็จัดการด้วยท่า Cross Edge (Shooting Star Leg Drop) ลงมาใส่ Carlito เต็มๆ แล้ว Carlito ก็ออกไปครับ

Eliminated: Mason Scott Carlito (Team Mac)

แล้ว Arc ก็หันมาโดน Mac จัดการเอาเก้าอี้ตีใส่เต็มๆครับ แล้ว Mac ก็จากเอาโต๊ะมาพิงไว้ที่มุม แล้ว Naduja ก็จัดการวิ่งมาจะจัดการด้วย World Inverse แต่ Mac รู้ทัน ครับ เลยหลบได้ Naduja กระโดดเข้าคู่ใส่ โต๊ะเต็มๆครับ เลยเจ็บเข่าครับ แล้ว Mac ก็เลยจัดการลาก Naduja มาแล้วก็จัดการโยนใส่โต๊ะที่ได้จุดไฟเอาไว้ ครับ Naduja ออกไป

Eliminated: Naduja Echiejele (Team Arc)

แล้ว Mac ก็ไปจัดการใส่ Arc แล้วก็จัดการกางโต๊ะ แล้วก็ลงไปเอาโต๊ะมาครับ แล้วก็จัดการจับ Arc ใส่ Powerbomb จะจับฟาดใส่โต๊ะแต่ Arc ก็พยายามที่จะดิ้น แต่ก็ดิ้นไม่รอดโดน Mac จัดการจับฟาดลงไปใส่โต๊ะเต็มครับ Team Mac เลยชนะไปครับ

Winner: Team Mac

แล้วก่อนที่จะปิดรายการเราก็จะมีการให้โหวต Guest Host ประจำ HS ในสัปดาห์หน้าด้วย

และนี่ก็คือแขกรับเชิญ 3 คนที่จะให้โหวต
1. แนท ณัฐชา นวลแจ่ม
NIE House Show (8/1/2011) Dm-6129973965914

2. ปันปัน สุทัตตา อุดมศิลป์
NIE House Show (8/1/2011) Youtube-moviech.3_kunmaekhorong2_800013422-03-42

3. หนูนา หนึ่งธิดา โสภณ
NIE House Show (8/1/2011) 6923_20100622p1

แล้วก็ปิดรายการครับ

แก้ไขล่าสุดโดย WWEvsTNA เมื่อ Thu Jul 07, 2011 7:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

NIE House Show (8/1/2011) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (8/1/2011)   NIE House Show (8/1/2011) EmptyThu Jul 07, 2011 7:53 pm

ชั้นคิดไม่ผิดจริงๆArcเเกคือศัตรูที่น่ากลัวใช้ได้เเต่อย่าได้ใจนะเเมตย์ธรรมดาชั้นไม่ออมมือเเน่..!!
(ปล.หนูเลือกเเนทค่ะ เเฟนหนู)^^
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (8/1/2011)   NIE House Show (8/1/2011) EmptyThu Jul 07, 2011 7:58 pm

ชอบคุณมากครับสนุกมากมากครับ ^ ^เลือกแนทจร้า อิอิ
https://niextreme.thai-forum.net
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (8/1/2011)   NIE House Show (8/1/2011) EmptyThu Jul 07, 2011 8:31 pm

ป.ล. หนูเลือก ปันปัน แฟนหนูน่ะเค่อะ ..
https://niextreme.thai-forum.net
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (8/1/2011)   NIE House Show (8/1/2011) EmptyThu Jul 07, 2011 8:52 pm

ผมไม่โทษละกันนะครับว่าเ้ป็นความผิดของใคร เพราะการที่เราปล้ำร่วมเวทีเดียวกันในฐานะทีมเดียวกันก็เหมือสหายร่วมสงคราม หากพวกเราแพ้สงครามแล้วมันก็หมายความว่าวันนี้ฟ้าไม่ได้กำหนดให้เราเป็นผู้ชนะในวันนี้

NIE House Show (8/1/2011)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» NIE House Show (24/6/2011)
» NIe House Show (9/9/2011)
» NIE House Show (15/7/54)
» NIE House Show 16/9/54
» NIE House Show 24/9/54