Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

NIE Impact Buster 10/7/2011

Go down 
Drama
DanielsoN
Night Marian
AJmayor
WWEvsTNA
NooKViper
Admin
KoDomo
The Crippler
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

NIE Impact Buster 10/7/2011 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 7:57 pm

NIE Impact Buster 10/7/2011 Efi77

เพลง Justice ดังขึ้น

มีการจัดพลุครับ เฟียส!!~ ป้าง!!~ ป้าง!!~ ป้าง!!~ ตูม!!!~ เฟียส!!!~ ตูมมมม!!!~

Alex : Welcome to Sunday Nigth Impact Busterrr!!!~
Danny : สวัสดีครับ!!!~
Alex : ผมขอรายงานผล Dark Match ก่อนนะครับ!!~

Dark Match
Stein Walker vs The Chesswell

NIE Impact Buster 10/7/2011 Bobby%20Roode vs NIE Impact Buster 10/7/2011 Th_thRaven15

เป็น Stein ชนะไปด้วยท่า Pain-ism(Cross Arm Breaker) หลังแมทช์เอาเหล้าเทใส่หน้า Chesswell อย่างสะใจ

Here Your Winners : Stein Walkers

Danny : เอ่อ....ผมว่ามาดูคู่แรกเลยครับ

แล้วเป็น Lady Star หมุนรูแล็คครับของคู่ระหว่าง Benjamin Hasan กับ Beautiful PurP l e หมุนไปครับ เป็นแมทช์ Normal Match ธรรมด๊าธรรมดาซะอย่างนั้น ก่อนจากกันเจ๊แกส่งจูบให้ Benjamin

เพลง Shelton Benjamin Theme ดังขึ้น!!~

เป็น Benjamin Hasan ออกมาครับ

NIE Impact Buster 10/7/2011 14

แล้วเพลง Goldust 1st theme ดังขึ้น!!!!~

เป็นเจ๊ Beautiful ออกมาค่ะ!!!~

NIE Impact Buster 10/7/2011 52654831374522808

Match 1 : Normal Match
Benjamin Hasan vs Beautiful PurP l e

เก๊งงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาละครับมาเริ่มกันเลย เริ่มมา Benjamin เดินเข้าไปบวกก่อนเลยครับ .. แย๊บ ๆ ควงหมัดปล่อยจรวด ชก เข้าไปครับคิดว่าตัวเองเป็นพี่น้องดักลีย์ซะแล้ว .. ก่อนจัดจัดการเตะ Roundhouse Kick เข้าไปเต็ม ๆ ท้ายทอยครับ แต่ Beautiful ยังไม่หลับครับหันกลับมาจ้องหน้า Benjamin แล้วทำสายตาหยาดเยิ้มครับ โอ้ววว วว Benajamin หน้าเหวอแล้วครับ .. Beautiful จ้องไปที่เป้ากางเกงแล้วครับ Benjamin กลืนน้ำลายอึ้กอัก .. ตัดสินใจวิ่งพุงเข้าไปหวังจะต่อยหน้าแต่ Beautiful หลบได้แล้วจัดการ Jawbreaker เต็ม ๆ ครับ ก่อน Beautiful จะเต้นส่ายเอว ๆ ไปรอบ ๆ เวที ก่อนจะจับขา Benjamin มาทำมือลูบไล้แล้วจับใส่ Leg Lock เต็ม ๆ ครับล็อค เข้าไปสุด ๆ ครับ เต็ม ๆ แต่ Benjamin ถีบออกไปได้ครับ แต่ Beautiful ไม่สนใจครับ เดินเข้ามาจับ Reverse Chin lock ครับแต่ Benjamin จับแขนแล้วบิดกลับมาใส่ Arm DDT เข้าไปครับ .. ก่อนปีนขึ้นเชือกกระโดดลงมาจะ Flying Clothesline แต่ Beautiful จับใด้แล้วใส่ Scoop Slam เต็ม ๆ ครับก่อนจับ Benjamin ขึ้นมา ใส่ World Breaker (Triple Reverse Atomic Drop ) เข้าไปเต็ม ๆ ครับ ไข่แตกละครับงานนี้ Benjamin ตัดสินใจกดเลย !!!!!!!!

1...................................................................................................

2....................................................................................................

2.64........................................................................................................

ยังครับ Benjamin ทนได้ครับ และลุกขึ้นมาจ้องหน้า เจ๊เกย์ ก่อนจะต่อยหน้าเข้าไปครับ .. ต่อย .. ต่อย .. ต่อย .. เจอ เจ๊เกย์ สวนกลับครับ ตุ๊ย .. ตุ๊ย .. ตุ๊ย .. แต่ Benjamin บล็อกก้นตัวเองไว้ได้ครับก่อนจะจับ Beautiful มา T Bone Suplex เต็ม ๆ ครับ ก่อนจับขึ้นมา T Bone Suplex เข้าไปแถมให้อีก 1 ที ครับ ก่อนเหวี่ยง Beautiful เด้งเชือกแต่ Beautiful จับ เทิร์นบัคเกิ้ล แล้วกระโดดขึ้นเชือกเส้นที่ 3 แต่ว่านั่นครับ Benjamin วิ่งตามขึ้นไปครับก่อนจับใส่ Super Belly to Belly Overhead Suplex เต็ม ๆ ครับ ก่อนจะจับ Beautiful ขึ้นมา .. Goal Stan Dard ( RKO ) เข้าไปเต็ม ๆ ครับ ก่อนปีนขึ้นเชือกจัดการด้วย Power Sky Death (450 Splash ) แต่หมุนตัวลงมาเจอ Beautiful จับไว้ได้ครับ .. ก่อนจะ All For Me (Irish Whip เข้าไปอัดกับเสาเหล็ก TB และคู่ต่อสู้จะโก่งโค้งอยู่ จากนั้นก็วิ่งเข้าไปอัดถั่วดำอย่างแรง !!! ) แต่ Benjamin หลบได้ครับ เจ๊เกย์ เป้ากระแทกเข้าไปเต็ม ๆ เซเลยครับ .. ก่อน Benjamin จะจัดการใส่ DDT เข้าไปเต็ม ๆ ครับ กด ..

1...............................................................................................................

2………………………………………………………………….

3…………………………………………………………………

เรียบร้อยครับ ..

Here Your Winner : Benjamin Hasan

หลังแมทช์ Benjamin ไม่ทันระวังตัวโดน Beautiful เอากระจับฝาดหัวก่อนลากหายไปหลังเวที

Alex : บรึย!!!!~ เจ๊แกแรงจริง!!!~
Danny : เอาเหอะกลับไปที่ Lady Star กันครับ

Lady Star จะหมุดรูแล๊คคู่ระหว่าง Mason Carlito กับ Orton Killer ในการป้องกันแชมป์ NIE Impact Champion เป็นแมชท์ First Blood แล้วกดได้ครับ!!!!~

เพลง Carlito Theme ดังขึ้น

เป็น Scott Mason Carlito ออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์

NIE Impact Buster 10/7/2011 Wwe-carlito

แล้วเพลง Voices ดังขึ้น

Orton Killer มาพร้อมกับแชมป์ UH แต่มาในฐานะผู้ท้าชิง

NIE Impact Buster 10/7/2011 Randy-Orton-Pictures-51

Match 2 : First Blood และ สามารถจับกดได้

ชิงแชมป์ NIE Impact Champion

Mason Scott Carlito vs Orton Killer

เก๊งงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาละครับมาเริ่มกันเลย .. Carlito จ้องหน้าประลองกำลังกับ Orton ก่อนครับบิดกลับมาใส่ European Uppercut เข้าไปเต็ม ๆ ปลายคางครับ .. ก่อนจับมาเหวี่ยงเด้งเชือกแล้วใส่ Big Boot เข้าไปเต็ม ๆ หน้า Orton เลยครับก่อนค่อย ๆ จับ Orton ขึ้นมา Slam ไป 1 ที .. และปีนขึ้นเชือก Diving Leg Drop ลงมาครับแต่โดน .. ป.ต.อ.ก.ศ.ย. ปืนต่อสู้อากาศยาน ของ Orton เข้าไปเต็ม ๆ ครับ ล้มทั้งยืน ก่อน Orton คล่อย ๆ คลานมา จับ Carlito ขึ้นมาใส่ Suplex เข้าไปเต็ม ๆ ครับ .. ก่อนจับขึ้นมายืนแล้ว Dropkick ไปอีก 1 ทีครับ Orton ลาก Carlito มา Viper Slam ( Angle Slam ) แถมด้วยการต่อยหน้าไปอีก 1 ทีครับ .. ก่อนจะจับตุ๊ย เอ้ยยยย ยย จับกด

1.......................................................................................................

2........................................................................................................

2.17........................................................................................................

ยังครับ Carlito ดิ้นหลุดไปได้ .. Orton จะวิ่งพุ่งเข้ามา .. โดน Enzugiri เต็ม ๆ บ้องหูสวนกลับเข้าไปครับ ..
Carlito ลาก Orton มาครับ Reverse DDT เข้าไปครับ และ กระทืบ .. กระทืบ .. กระทืบ เข้าไปครับ .. ก่อนจะ ลงข้างล่าง .. หยิบเก้าอี้ขึ้นมา และพูดว่าในเมื่อจับกดมันวุ่นวายตีหัวแตกก็ชนะเหมือนกันโว้ย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ฝาดเข้าไปครับ เปรี้ยงงงงง Orton ถีบสวนเก้าอี้ครับ --* Carlito ยืนงงที่ดงตีนครับ .. และแล้วก็หลับ -.- Orton ค่อย ๆ คลานมาครับแต่แล้ว Orton ทำสายตาเจ้าเล่ห์ ก่อน วิ่งลงไปมุดใต้เวทีหยิบกรรไกรขึ้นมาเล็มผม Carlito ครับ .. เล็มนิดเล็มหน่อยครับ .. ผมแหว่งเลยครับ .. แหว่งไม่ว่าแหว่ง ไม่ทั่วหัวนี่สิครับ .. คล้าย ๆ ต้นไม่ในป่าอะเมซอนครับตอนนี้ .. ก่อนจับ Carlito ขึ้นมานั่งยอง ๆ แล้วจับใส่ Legend Zone ( O – Zone ) เต็ม ๆ ครับหมุนติ้วเลยแต่ Orton ยังไม่ยอมครับมุดไปหยิบ ของใต้เวทีแต่แล้วอะไรครับนั่น Carlito มองไปที่โถงทางเดินแล้วอยู่ดี ๆ ก็ไปดึงกางเกงกรรมการครับแล้วเกิดการโต้เถียงกับกรรมการครับ Orton ได้แต่ยืนมองและนั่น Chai Lai และ Master Bation วิ่งออกมารอบทำร้าย Orton ครับ และส่งขึ้นไปบนเวทีครับ กรรมการ โชว์ความสามารถพิเศษตาถั่วชั่วขณะครับมองไม่เห็นพวกนั้นครับ .. Carlito ปัดกรรมการออกมาครับจับ Orton ลุกขึ้นมา Mason Of Ocean ( Jumping Complete Shot ) เต็ม ๆ ครับคอแทบหัก แล้วจัดการกดเลย ..

1.......................................................................................................

2...................................................................................................

2.89................................................................................................

ยังครับ Orton ยกไหล่ทันครับ Carlito ส่ายหัวครับก่อนลงไป หยิบ เก้าอี้ขึ้นมาครับ .. ไปวางพาดเชือกเส้นที่ 1 ครับ เขาจะอะไรกันแน่ ????????? และลากศพ Orton มาวางไว้ใกล้ ๆ เก้าอี้ที่พาดอยู่ครับ .. ก่อน Orton จะค่อยลุกมานั่งยอง ๆ ครับ Carlito จัดการวิ่งไป Roat To Hell ( Knee Trembler ) เต็ม ๆ ครับเด้งไปหัวฝาดเก้าอี้ครับหน้ายุบไปกับเก้าอี้เลยครับ Carlito หยิบแอปเปิ้ลมาเคี้ยวรอครับ .. กรรมการไปแงะศพ Orton ครับ .. และมองไปที่คนคุมกระดิ่งสั่นเลยครับ เก๊งงงงงงงงงง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัวแตกครับ หัว Orton แตกแล้ว ..

Here Your Winner And Still NIE Impact Champion : Mason Scott Carlito

และถุยแอปเปิ้ลใส่ Orton แถมไปอีก 1 ทีครับ ..

และกรรมการก็เรียกทีมแพทย์มาหาม Orton ออกจากสนามไปครับไม่รู้จะเป็นตายร้ายดียังไง ..

Alex : โอ้โห!!!~ Carlito ฝีมือไม่ธรรมดาเลยครับ
Danny : ส่วนผมให้กำลังใจ Orton หล่ะกันครับ!!~
Alex : กลับไปที่ Lady Star

Lady Star กำลังหมุนรูแล็คให้คู่ระหว่าง Mr.Mac กับ Luck Prazak อยู่พวก MB ไล่กระทืบพังข้างของวินาศหลดเลยครับ!!!~

Alex : สรุปเราอดดูคู่ระหว่าง Luck กับ Mac เลยรึ??
Danny : แมทช์ดีๆอย่างนี่ต้องพังลงเพราะกลุ่ม MB!!!~

เพลง Justice ดังขึนครับ

เจ้า Paul Wright ออกมาทางจอไตเติลแล้วออกกับแฟนๆ NIE ทุกคนว่า

NIE Impact Buster 10/7/2011 03

Paul : สวัสดีแฟนๆ NIE ทุกๆคน ตอนนี้ทุกท่านรู้แล้วใช่ไหมว่าช่วงนี้ถึงเวลาของ
Paul : ทัวนาเมนต์ หาแชมป์ NIE World Extreme Champion !!!~
Paul : ในแต่ละสัปดาห์จะมี 2 คู่ และเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาในคู่แรกจะเป็นการปล้ำแบบ.....
Paul : Last Man Standing Match !!!!!~

แล้ว Paul จับฉลากได้กระดาษมาแล้วครับ......เค้าคือ ?????

เพลง This Is Absolution ดังขึ้นครับ !!~

ไม่ใช่ใครที่ไหน อดีตตำนานของ BWO “The Zax” ออกมาครับ Zax เดินมากับรอยยิ้มแล้วเดินออกมาอย่างเท่ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบเท่ๆ ชูมือโชว์ความเกรียนให้โลกเห็น แล้วรอคู่ต่อสู้ครับ

NIE Impact Buster 10/7/2011 Punk4_display_image

แล้ว Paul จับฉลาก แล้วผลจับฉลากออกมาแล้วครับ....................

เพลง Sweet Child O Mine ดังขึ้นครับ !!~

NIE Impact Buster 10/7/2011 Griffin-Vs-Franklin

เป็น Ricky Van Der Lloyd วิ่งออกมาพร้อมกับไม้เคนโด้ ยังไม่ทันเริ่มแมทช์ Ricky เอาไม้เคนโด้ฟาดใส่ Zax ทันทีครับ

Tournament 16 man First Round : Last Man Standing Match
The Zax vs Ricky Van Der Lloyd

เก๊ง ๆๆ Zax ยังจุกอยู่ครับ Ricky ยืนม้องความเกรียนของ Zax แล้ววิ่งไป Big boot เต็มๆหน้าของ Zax~ ยังไม่พอ Ricky ลากคอของ Zax ขึ้นมาจัดการต่อด้วย Cobra Clutch ~ แต่ Zax แก้ได้ครับแล้วพลิกกับจับ Ricky~ DDT!!~ Ricky มึนตึบ Zax เลยโชว์ความกวนตีนไปตบเกรียนของ Ricky อีกหนึ่งทีครับ!!~ แล้ว Zax ลงไปหยิบอาวุธชิ้นแรกมาครับนั้นคือ~ ไม้เบสบอลพันลวดหนามครับ!!!~ Zax ขึ้นเวทีแล้วง้างขึ้นตี!!~ ตุบ!!~ Zax จุกครับโดน Ricky ต่อยไปกลางลิ้นปี่!!~ Zax นอนดิ้นอยู่ Ricky จัดการลากคอมาเหวี่ยงเด้งเชือกจับใส่ Spine Buster!!!!!~ Zax นอนนิ่งไปแล้วครับ Ricky เลยชูมือด้วยความเท่ของเค้าหล่ะ!!~ แต่อยู่ดีๆหน้าพี่แกเขียวซะอย่างนั้น!!~ Zax พี่แกเล่นเอาดาบเคนโด้ฟันผ่าหมากของ Ricky เล่นซะแตกที 2 ลูกเลยครับ!!~ Zax เริ่มโชว์ความเกรียนไปกระทืบ Ricky น้อยอีกครับเอาชนิด Ricky ไม่มีทายาทเลยครับท่าน!!~ Ricky นอนหน้าเขียวลุกไม่ขึ้นเลย~ Zax ชูมือด้วยความเกรียนแล้วลากคอ Ricky ขึ้นครับ~ จัดการ European uppercut!!~ เอา Ricky ล้มทั้งยืนแล้ว Zax ลากคอ Ricky มาอีก~ Backhand chop อีกที Ricky ล้มทั้งยืนอีกครั้งครับ Zax เลยลงไปกวนตีนคนดูด้วยการไปขโมยของมา!!~ Zax ไปขโมย..................................................

NIE Impact Buster 10/7/2011 Ping-fai-03

ป้ายไฟครับท่าน!!!!!~ เอามาฟาดกระบาลของ Ricky!!~ Ricky ลงไปนอนกุมขมับครับ!!!~ Zax เลยโชว์ความเกรียนลงไปหยิบเก้าอี้มาครับ!!~ ผัวะ!!!!~ Zax เอาเก้าอี้ฟาดไปเต็มๆหลังของ Ricky ครับ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ฟาดไป 5ทีด้วยความสะใจของเค้าหล่ะ!!~ Zax ยืนด่า Ricky อยู่ครับแต่ดันลืมสั่งให้กรรมการนับ!!~ Zax ยังด่า Ricky อยู่อีกครับถ้ามันสั่งให้กรรมการนับ นับถึง 10นานแล้วครับ!!~ เพราะความเกรียนของมันเลยลากคอ Ricky ขึ้นจัดการ Falling clothesline!!~ แต่ Ricky แก้ได้ครับเลยวิ่งแล้วตัดการด้วย Thesz Press!!!!~ ต่อย!!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ต่อย !!~ ท่ามกลางความสะใจของคนดูครับ!!!~ Ricky หมั่นไส้เลยหยิบดาบเคนโด้เดินกุมไข่อยู่เลยครับ!!~ ฟาดเต็มๆท้องของ Zax ครับ!!!~ Zax นอนจุก Ricky เลยจัดการต่อด้วย~ Knee drop ไปเต็มท้องของ Zax!!!!~ Zax ไส้จะแตกแล้วครับ!!~ Ricky เลยจัดการต่อด้วย~ Sleeper Hold ล็อกอย่างสุดแรงเกิด!!!!~ Zax หลับฝันดีเป็นที่เรียบร้อยครับ!!!~ Ricky เลยสั่งให้กรรมการนับครับ

1..............................!

2..............................!

3..............................!

4..............................!

5..............................!

Zax มือกระตุกครับ!!!!~

6..............................!

7..............................!

8..............................!

Zax ค่อยๆคลานแล้วลุกขึ้นมาได้ครับ!!!!!~ Ricky ยืนเอ๋อรับประทานครับแล้วลากคอเจ้า Zax ขึ้นมาแล้วรวบเอวข้างหลังจัดการ Back Shock Move(German Suplex)!!!~ หลังของ Zax ฟาดไปเต็มๆพื้นเวทีครับ!!~ Zax นอนนิ่งอีกครั้งหมดสถานะความเกรียนโดยสิ้นเชิง!!~ แล้ว Ricky ลากศพมาแล้วจัดการด้วย Catapult!!!~ แต่ Zax ยืนได้แล้วกระโดดลงมา!!!~ โดน Back Body Drop เคาเตอร์คืนอย่างสวยงาม!!!~ แต่คนโดนซิ่ครับมันเจ็บ!!!~ Zax นอนร้องลั่นสนามโดยส่วนใหญ่คนดูสมน้ำหน้ามันครับ!!!~ Ricky ยก Zax มาเสียบเข้าล็อกแล้วยกขึ้นมาจะใส่ Hell Yeah!!~ แต่ Zax แก้ได้เลยเกี่ยวคอลงมาอย่างสวยงามเช่นเคย!!!~ แล้ว Zax ไปหยิบไม้เบสบอลพันลวดหนามแล้วก็... หวดไปเต็มๆท้องของ Ricky!!!~ ฟาด!!!~ ฟาดอีกที!!~ แล้วยืนชูมือด้วยความเกรียนแล้วไปหยิบอะไรมาครับ...........

NIE Impact Buster 10/7/2011 Proquip-1008

ถังน้ำมัน 10 ลิตรครับแล้วหยิบอะไรจากกางเกงมวปล้ำ..............................

NIE Impact Buster 10/7/2011 18410-3

WTF!!!!!!!!!~ ฝรั่งใช้ไม้ขีดไฟตราพญานาดครับ!!!!!!!!!~ แล้วเอาน้ำมันลาดใส่ Ricky ครับ!!!~ แล้วจุดไม้ขีดครับ!!!!!~ แต่!!~ มันเกรียนจุดไม้ขีดไม่เป็น!!!~ เลยให้กรรมการจุดให้ซะ!!!~ ด้วยความเวทนาของกรรมการเลยจุดให้ครับ!!!~ The Zax ยืนขำครับแล้วบอกกับ Ricky ว่า "เอ็งตายแน่ 55555555(ขำแบบคนเกรียน)" แล้วก็ปล่อยไม้ขีดครับไฟลุกตัวของ Ricky ครับ!!!~ ผู้บรรยายพากษ์ไม่ใช่ภาคนแล้วครับ !@#$%^&*()_+ Ricky ร้องทุรนทุราย

NIE Impact Buster 10/7/2011 Zubzip_15326

ทีมงาน NIE รีบไปเอาถังดับเพลิงมาฉีดดับไฟตัวของ Ricky!!!!~ Zax ยืนยิ้มอย่างภาคภูมิใจ!!~ พอทีมงาน NIE ดับเพลิงเสร็จ Zax ลากคอ Ricky มาใส่ Zaxasser เล่นงานต่อทันทีครับ!!~ Ricky หมดสติทันทีครับ!!~ Zax เลยสั่งให้กรรมการนับครับ!!!!~

1..............................!

2..............................!

3..............................!

4..............................!

5..............................!

6..............................!

7..............................!

8..............................!

9..............................!

10....................

Ricky ลุกขึ้นมาได้ครับ!!!!~ Zax เลยไปหยิบไม้เบสบอลมาครับ!!!~ เอาตรงลวดหนามไปถูกับหน้าของ Ricky ครับ!!!!!~ Ricky เลือดออกซิบๆแล้วครับ!!!!!~ Zax จากเกรียนมาซาดิสน์ทันทีเลยครับ!!!!~ Zax เลยลากคอ Ricky มาอีกทีครับแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกจัดการ Flapjack หน้าของ Ricky ฟาดกับเก้าอี้เต็มๆ!!!!~ Zax ยิ้มด้วยความสะใจแล้วชึ้นเชือกครับ!!!!~ กระโดดลงมาแล้วครับ!!!!~ โดนถีบหน้าไปเต็มๆ!!!!~ Zax ล้มทั้งยืน!!!!!~ ส่วน Ricky หมดแรงครับหลังจากโดนยับตั้งนานแล้ว!!!!~ กรรมการจัดการนับซะเลย!!!!~

ยังไม่มีการตอบสนองของทั้งคู่เลยครับ!!!!!~

9..............................!

Zax กับ Ricky ยืนพร้อมกันครับ!!~ แล้วก็เริ่มมหกรรมแลกหมัดกันครับ!!!~ Zax ต่อย!!~ Ricky ต่อย!!~ Zax ต่อย!!~ Ricky ต่อย!!~ Zax ต่อย!!~ Ricky ต่อย!!~ Zax ต่อย!!~ แต่ Ricky หลบได้แล้ว ต่อย!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ แล้วเต้นโชว์แล้ว Uppercut ไปเต็มๆปลายคางของ Zax ครับ!!~ Zax เดินมึนมา Ricky เลยเอาเก้าอี้มาครับ!!~ ผัวะ!!!!~ ไปเต็มกบาลของ Zax!!!~ แล้ว Ricky ลงไปหยิบโต๊ะมาครับแล้วกางออกมา!!~ Zax เดินมึนมาเลยโดน Ricky เสียบเข้าล็อกแล้ว Ricky ชูมือแล้วพูดว่า "OH OH ! .. Sweet love of mine" จัดการใส่ Sit Down Baby!!!!!!!~ โครม!!!!!!!!!!!~ Zax นอนกองกับเศษโต๊ะครับ!!!~ Ricky ชูมือแล้วให้กรรมการนับ!!!~

Zax ค่อยๆคลานมาเกาะเชือกแล้วครับ!!!~

Zax ดึงเชือกสุดแรงเกิดครับ!!!!!!!!~

The Zax ลุกขึ้นมาจนได้ครับ!!!!!!!!~ Ricky ยังอึ้ง!!!!~ แต่ยืนรออยู่แล้วครับ!!!~ จัดการผลัก The Zax ลงไปนอนก่อนแล้วกระทืบ!!!~ ถีบ!!~ ถีบ!!~ ถีบ!!~ ถีบ!!~ แล้วก็รัวต่อยใส่แบบ MMA!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ เข่า!!~ ศอก!!~ ศอก!!~ เล่นเอา Zax เลือดอาบหน้าเลยครับ!!!!!!!!!~ Ricky ลากศพของ Zax มาแล้วจัดการต่อด้วย Hell Yeah!!!!!!!!!!!~ Zax เด้งเป็นลูกชิ้นนายใบ้เลยครับ!!!!!!!~ แล้วกรรมการนับครับ!!!!~

Zax ตัวชักเลยครับ !!!!!!!!!~

Zax ลุกขึ้นมาได้อีกแล้วครับท่านผู้ชม!!!!~ Ricky ยังมึนอยู่เลยครับ!!!~ แล้วจับ Zax ใส่ ???~ Bed Times!!!!!!~ ล็อกสุดแรงเกิดครับ!!!!~ Zax พยายามดิ้นสุดชีวิต!!!!!~ แต่ Zax ใช้กำลังเฮือกสุดท้ายยก Ricky ขึ้นมาครับ!!!~ แล้วจับ Ricky แบกแล้วใส่ ???~ Zaxtreme!!!!~ หลับทั้งคู่เลยครับ!!!!!~ กรรมการเลยจัดการนับ!!!~

10...................

Zax กับ Ricky ลุกมาทั้งคู๋ครับ!!!!!~ Zax คลานมาต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ แต่ Ricky จับมือไว้ได้แล้วล็อกคอจับใส่ Bed Times!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~ ล็อกสุดๆ!!!!!!~ Zax ดิ้นครับ!!!!~ ดิ้นใหญ่เลยครับ!!!!!!~ Ricky ล็อกจนสุดกำลังเฮือกสุดท้ายครับ!!!!!!~ Zax เริ่มอ่อนแรงแล้วครับ!!!!!~ ส่วน Ricky ยังล็อกไม่ปล่อย!!!!!!~ Zax นิ่งไปแล้วครับ!!!!!!~ Ricky ขย่มคอของ Zax อีก !!~ Zax ตายแล้วครับ !!!!!!!~ Ricky เห็น Zax ไม่ขยับแล้วจึงปล่อยให้กรรมการนับเลยครับ!!!!!~

Zax ยังนิ้วกะตุกแล้วครับ!!!!!!!!~

Zax ใช้แรงเฮือกสุดท้ายเกาะเชือกไว้ครับ!!!!!!~

Zax เกาะเชือกเส้นที่ 2 แล้วครับ!!!!!!~ Ricky ยืนอึ้งทันที!!!!!!!!~

Zax จะลุกได้แล้วครับ!!!!!!!~ ทนจริงอะไรจริง!!!!!!!~

เก้าแล้วครับ Zax จะเกาะเชือกเส้นที่ 3 แล้วครับ

เปรี้ยง!!!!~ ตุบ!!!!!~ ??? เสียงอะไรครับ????~

เสียงเกรียนแตกครับ!!!!!!!~

แล้ว Zax เป็นไงบ้างครับ??????~

ลงไปนอนครับ!!!!!!!~ หลังจาก Ricky ตบเกรียนของ Zax แตกทำให้ Zax ลงไปนอนอีกครับ!!!!!!~

แล้วยังงี้ Ricky ก็ชนะซิ่ครับ!!!!!!!!!!!!!!!!~

เออดิ่!!!!!!!~ ก็ Zax มันจะมีแรงลุกอีกเรอะ????~

ไม่...............................!!!!!~

ไม่อะไรหล่ะ???????~

ไม่..................................!!!!!!!!~

ไม่เหลือครับ!!!!!!!!!!!!~

10..............................!

Ricky ชนะไปคร้าบบบบบบ!!!!!!!~

Here Your Winners : Ricky Van Der Lloyd

Ricky ชนะไปอย่างสุดมันส์!!!!!~

NIE Impact Buster 10/7/2011 Forrest_griffin1

แล้วหลังแมทช์ Ricky ขอ The Zax จับมือ!!!~ แต่ Zax ยังโชว์เกรียนปัดมือ Ricky ซะ!!!~

Alex : Oh My Goddd!!!!!!!!!~
Danny : สุดยอดจริงๆครับสำหรับทัวนาเมนต์นี่!!!!~
Alex : แต่เจ้า Zax เกรียนยังไงก็ยังเกรียนวันยังค่ำ
Danny : นั่นสิ -*-

แล้วเพลง Justice ดังขึ้น

เจ้า Paul GM ของ NIE เจ้าเดิมแล้วได้บอกกับแฟนๆ NIE ว่า

NIE Impact Buster 10/7/2011 Heyman

Paul : เป็นไงบ้างครับสำหรับแมทช์แรก ผมบอกแล้วไงว่าไม่ทำให้ผิดหวัง!!~
Paul : ส่วนคู่เอกหล่ะก็ ฉันจะจับฉลากว่าใครเจอใคร!!~
Paul : เอ่อ....! แมทช์ในทัวนาเมนต์จะต้องไม่ใช่แมทช์ธรรมดาแน่นอน
Paul : เพราะมันจะเป็น Extreme Rules Match!!!!!~

แล้วเจ้า Paul ก็ได้จับฉลากครับ........เค้าคือใคร???~

เพลง Moon Over Castle ดังขึ้น

NIE Impact Buster 10/7/2011 A1576fa80d2493e9187f3fc5860c731co

ไฟจะมืดลงทั้งฮอลโดยสปอร์ตไลท์จะฉายไปทางเปิดตัว!!~ เมื่อจบช่วงเปียโนแล้ว ไฟจะเปิดขึ้น!!~ แล้ว Calamity ที่ออกมาพร้อมกับหน้ากากก่อนจะพุ่งขึ้นเวที!! ก่อนจะยืนบนเทริน์บัคเคิลแล้ว Back Flip มีพลุจุดลงมาดังตูม!!!~ ลงมายืนรอศัตรู

แล้วเจ้า Paul ได้พูดกับ Arc ว่า

Paul : นายโชคดีนะที่ได้ลงทัวนาเมนต์หาชิงแชมป์โลกครั้งนี้
Paul : ถ้านายชนะในคืนนี้ได้ รอบต่อไปแกจะได้เจอกับ
Paul : "Newyork BadAss"Ricky Van Der Lloyd
Paul : แต่คู่ต่อสู้ของนาบในวันนี้ ไม่ธรรมดาแน่นอน
Paul : เพราะมันก็คือ.........................

ไฟดับมืดทั้งฮอลเลยครับ???~ แล้วสปอน์ตไลท์ดฉายออกมาเป็นสีเหลือง

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!~

เค้าเป็นผู้รักษาการกลุ่ม Master Bation เค้าคือ "Chai Lai"

NIE Impact Buster 10/7/2011 Wwe-raw-the-miz-4

Chai เดินมาพร้อมกับลิ่วล้อขอม MB ก่อนจะพูดกับ Arc ว่า

Chai : จริงๆแล้วที่เจ้า Hatson ออกจากกลุ่มเพราะฉันและเจ้าพวกนี้ตัดสินใจไล่มันออกเอง!!!!~
Chai : แต่มันทำเป็นแก้ตัวเพื่อให้ตัวเองดูดี จริงๆแล้วมันก็แค่สวะตัวนึง
Chai : และตั้งแต่วันนี้กลุ่ม Master Bations มีหัวหน้าคนใหม่คือฉัน Chai Lai!!!!!~
Chai : เข้าเรื่องเหอะ เห๊ยยยย!!!~ Arc แกนี่โชคร้ายจริงๆ เมื่อมาเจอกับฉันตั้งแต่รอบแรกเลย!!!~
Chai : Arc สัปดาห์ที่แล้วทำฉันไว้แสบมากทำให้ฉันแพ้ไอ้ Orton อีก!!!~
คนดู : โห่ๆๆๆๆๆ Chai Lai Sucks!!~
Chai : หุบปาก!!!~ ไอ่พวกคนดูงี่เง่าทั้งหลายและวันนี้แหละฉันจะอัดไอ้ฮีโร่ผดุงความยุติธรรม ไอ้บ้านี่เอง!!!~
Chai : พอจบทัวนาเมนต์ฉันจะค่อยเคลียกับกลุ่ม After Life

แล้ว Chai โยนเสื้อให้กับ Christian แต่ยังไม่ได้ขึ้นเวทีเลยโดน Arc กระโดดอัดระแนระนาดหมดเลยครับ 3 คน!!~

NIE Impact Buster 10/7/2011 ElBlazer

แล้ว Arc ลากคอ Chai ขึ้นเวทีไป

Tournament 16 Man Frist Round : Extreme Rules
Calamity Arc vs Chai Lai

เก๊งๆๆ เริ่มแมชท์มาครับ Arc ไล่เตะใส่ Chai อย่างสบายใจ Chai คุกเข่าให้ Arc เตะ!!~ เตะ!!~ เตะ!!~ เตะ!!~ เตะ!!~ แล้ว Arc ตะโกนก่อนจะเตะ!!!~ เต็มๆก้านคอ!!!!~ แล้ว Chai ยังนั่งมึนเลยโดน Drop kick!!!~ กระเด็นไป TB แล้ว Arc วิ่งไป Enzuigiri!!!~ เต็มท้ายทอยของ Chai ครับแต่พวกข้างล่างเวทีหันเหความสนใจ

แต่เพลง Sweet Child O Mine ดังขึ้นครับ!!!~

Ricky ออกมา!!~ พวก MB เหวอเลยครับ!!!~ Ricky จะมาทำอะไรแล้วก็ตัดไปโฆษณา

------------------------------------------------------------------------------

ตัดกลับมาครับ Ricky เย็บหน้ามาเรียบร้อยแล้วออกมานั่งดูฟอร์มทั้งคู๋ แล้วบนเวทีเป็น Chai ได้เปรียบครับไล่อัดใส่ Arc ฝ่ายเดียวแล้วลงไปหยิบเก้าอี้มาครับแล้วเอาวางกับพื้นเวทีก่อนจะจับ Arc ใส่ DDT กับเก้าอี้ครับ!!!~ Arc นอนแนบนิ่งก่อน Chai จะกดได้แค่ 2!!!~ Chai เลยจัดการต่อครับลากคอ Arc มาใส่ Suplex อัดกับเก้าอี้อีกครับ!!!~ Arc หลังแอ่นทันทีทันใด!!!~ ส่วนล่างเวทีพวก MB จะช่วยแต่ก็ต้องระแวง Ricky!!!~ มาบนเวทีกันตอนครับ Chai ลากคอ Arc ไปตรง TB แล้ว Chai เดินกลับไปแล้ววิ่งไป Bigboot!!!~ ไปเต็มๆหน้าของ Arc!!!~ หลับคาเท้าของ Chai!!!~ แล้ว Chai ไปมองหน้าของ Ricky มองหน้าแบบกวนตีนๆก่อนจะไปกด Arc กรรมการนับยังได้แค่ 2 !!!~ Chai บอกทนได้ทนไปโว๊ยยยยย!!!!!~ จับ Arc ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปล่างเวทีแล้วสั่งให้พวก MB อัดแต่ Ricky ยืนขึ้นครับ!~ Chai เลยลงมาล่างเวทีแล้วยืนจ้องหน้ากันครับ!!!~ แต่ Arc ฟื้นมา Drop kick ใส่ Chai แล้วชิ้งไปโดน Ricky อีกครับ!!!!~ Ricky นอนกุมหน้าเลยครับ!!!~ แล้ว Arc ไล่อัดใส่ Chai เอาหัวไปโคกกับโต๊ะผู้บรรยาย!!!~ แล้ว Arc รื้อโต๊ะครับไปหยิบจอมอนิเตอร์ออกมา Chai ค่อยๆฟื้น โปก!!!!~ Chai ลงไปนอนกองกับพื้นครับ!!!~ Arc เล่นเอาจอมอนิเตอร์ฟาดใส่กบาลของ Chai!!!~ Chai เลือดไหลเยิ้มๆแล้วครับ!!!~ Arc ลากคอ Chai ขึ้นบนโต๊ะครับแล้วทุบ!!~ ทุบ!!~ ทุบ!!~ ใส่ Chai ให้นอนนิ่งแล้ว Arc ขึ้นบนเวทีแล้วขึ้นเชือกแล้วกระโดดอัดใส่ Chai บนโต๊ะผู้บรรยาย!!!!!~ Arc กระโดดลงมาแล้วครับ!!!~ Diving Moonsault!!!!!!!!!~ โครม!!!!!!!!!!~ นอนกองทั้งคู่ครับทั้ง Arc และ Chai!!!!~ ตัดไปโฆษณาครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------

ตัดกลับมาเป็น Chai ได้เปรียบอีกแล้วครับ ไปดู Replay ตอนที่โฆษณากันครับ!!~ Arc ได้ขึ้นเชือกแต่โดน Chai กระแทกใส่ Arc!!~ Arc เลยกระเด็นหน้าไปกระแทกที่กั้นคนดู!!!~ กลับมาเหตุการณ์ปัจจุบัน Chai เอาเก้าอี้ฟาดใส่ Arc ไม่เลี้ยงเลยครับ!!!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!~ ผัวะ!!!~ ก่อนยืนเก๊กอย่างหล่ออ้ะ!!!!~ แล้วจัดการกดครับ ยังได้แค่ 2!!!!~ Chai เลยวางเก้าอี้ลงแล้วลากคอ Arc มาแล้วพูดกับ Arc ว่า"เอ็งทนนักชิมิ??~ ทนได้ดีชิมิ???~ เอ็งเจอนี่???~" Chai จัดการ RKO กับเก้าอี้!!!!~ Arc หลับคาเก้าอี้เลยครับ!!!!~ Chai สบายเลยครับจัดการกด

ยังครับ!!!!~ Arc ยกไหล่ทัน!!!~ Chai ยืนด่ากรรมการครับ!!!~ เผลอแปปเดียว Arc รวบกดทันที แต่ได้แค่ 2!!!~ Chai เลย big boot!!!~ Arc นอนตายต่อแล้ว Chai จัดการต่อย!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ แล้วลงไปหยิบโต๊ะมาครับ!!!~ แล้วตัดการกางโต๊ะวางแล้วเหวี่ยง Arc เด้งเชือกแล้วใช้ท่า spin buster!!!~ โครม!!!!~ Arc นอนดับอยู่กับเศษครับ!!!!~ Chai นั่งยิ้มแล้วจัดการกดซะเลยเอ้า!!!~

ยังคร้าบบบบบ!!!!!!!~ Arc ทนได้อีกแล้ววว!!!!~ Chai ชักหงุดหงิดแล้วบอกว่าจะเผด็จศึกให้รูแล้วรู้รอดกันไปเลย!!!!!~ จับ Arc เสียบเข้าล็อคแล้วจะใส่ Lai Bomb!!!~ ยกขึ้นมาแล้วครับ!!!~ แต่ Arc ไหวพริบดีเลยจัดการใส่ DDT!!!!~ Chai มึนครับ!!!~ Arc เลยสปริงบอร์ด Clothsline!!!!~ ใส่ Chai แล้วรอจังหวะ Chai ค่อยๆลุกแบบซื่อๆเลยโดน Hand of Justice!!!!!!~ Chai ลูกกระเดือกแทบแตก!!!~ ลงไปนอนใกล้ๆ TB แล้ว Arc ขึ้นเชือกครับเตรียมตัวจะเผด็จศึก!!!~ กระโดดลงมาครับ!!!~ Cross Edge!!!!~ แต่ Chai หลบได้!!!~ Arc ฝีที่ตูดแตะเลยครับ!!!~ แล้ว Chai ได้โอกาสเลยใส่??~ Lai Bomb!!!!!!~ ใส่เก้าอี้ที่วางไว้นานแล้วพอดี!!!!~ Arc หลับฝันดีแล้วครับ!!!~ Chai เลยจัดการกด!!!~

ยังไม่ 3..............................! ครับ!!!!~ Chai ลงไปหยิบอาวุธมาแล้วเป็นถังขยะครับ!!!!~ มาพร้อมฝาด้วยครับ!!!~ ส่วน Arc หลังของเค้าโดนเก้าอี้บาดเลือดไหลเยอะมากๆครับ!!!!!~ แล้ว Chai ลากคอ Arc ขึ้นมาจับล็อก Full Nelson แน่นอน Chai จะใส่!!!!!~ SCF!!!!!!~ ขัดขาแล้วครับ!!!!~ แต่ Arc แก้ได้แล้วพลิกตัวกลับมาใส่ Unlimited Blade Work!!!!!!!!~ Chai หัวทื่มเลยครับ!!!!!~ Arc กดอย่างรวดเร็ว!!!!~

..............................????? ยังครับ!!!!!!~ Chai ดิ้นหลุดได้ครับ!!!!~ แล้ว Arc หยิบฝามาฟาดใส่ Chai!!!!~ ป๊ากกกก!!!!!~ เลือดของ Chai ติดฝาเลยครับ!!!!!~ แล้ว Arc ลากคอของ Chai มาใส่ Springboard DDT!!!!~ หัวไปปักกับถังขยะครับ!!!!!~ Chai นอนตายสิ้นสภาพ Arc กด

3..............................! ยังคร้าบบบบบ!!!~ เจ้า Christian ลากขากรรมการลงมา Ricky วิ่งมาไล่คิวเลยครับพวก MB!!!!~ แต่ข้างบน Arc มัวแต่ไปสนใจล่างเวที Chai ฟื้นอย่างรวดเร็ว!!!!~ จัดการต่อเลยด้วย SCF!!!!!!!!~ ตูม!!!!!!~ Arc ลงไปนอนแล้วครับ Chai กด!!!!~ กรรมการรีบขึ้นบนเวทีเลยครับ!!!~

ยัง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~ Arc ยกไหล่ได้ทนพอดี!!!!!~ Chai ตกใจ !!!!!~ มัวแต่ไปด่ากรรมการครับ??? มีชายลึกลับมาเอาท่อแป๊ปฟาดกบาล!!!!!~ Chai หลับทันที!!!~ Arc ที่ค่อยๆฟื้นแล้วเลือบไปเห็น Chai นอนอยู่!!!~ เลยขึ้นเชือกเลยครับ!!!!~ Cross Edge !!!!!~ Chai ลูกกระเดิอกแตกตายเลยครับ!!!!~ กรรมการจับกดนับ !!!!~

Arc กลับมาชนะได้อย่างเหลือเชื่อ !!!!!~

Here Your Winners : Calamity Arc

หลังแมทช์ พวก MB ไล่อัดใส่ Arc แต่ไฟมืดทั้งฮอล???~ ได้มีชายลึกลับบีบคอของ Christian อยู่ครับ Original ทำอะไรไม่ถูก

แล้วเพลง evolution theme ดังขึ้นครับ!!!~

ชายลึกลับหายตัวไปทันที แล้วพวก After Life มา 2 คน(Orton เจ็บ ส่วน Benjamin โดนเจ๊ตุ๊ยอยู่) Nigth กับ DJ Rock มาถึง Original ลากศพลูกพี่กลับไปก่อน

บนเวทีเหลือแต่ Christian เลยโดน DJ Rock ใส่ Rock Ok!!!~ แล้ว Nigth ต่อด้วย deth winks!!!~ แล้ว Nigth, Rock, Arc ยืนเก๊กบนเวทีปล่อยให้ Chai กับ Ortiginal ยืนแค้นไป

Alex : ทัวนาเมนต์รอบ 8 คน Ricky vs Arc สุดยอดฝีมือเจอกัน!!!~
Danny : ตดยังไม่ทันหายเหม็นโชว์ก็จบลงแล้วครับ
Alex : ไว้สัปดาห์หน้าเจอกันครับ
Danny : Good Luck Every body ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

NIE Impact Buster 10/7/2011 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:02 pm

มันส์มากครับ
https://niextreme.thai-forum.net
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:08 pm

เหอ ๆ Nice To See You .. Calamity ........ Arc ..

สงสัยฉันต้องกินหมูทั้ง 2 รอบสินะ .. ส่วน ..

The Zax ผู้น่าสงสาร ..

หวังว่าพรุ่งนี้แกคงหายนะ ..

เดี๋ยวฉันเอา ดอกไม้จัน กับ สเต็กอีกา ( ของไอ Night ) ไปเยี่ยมนะ ..

OH OH Sweet Love Of Mine ~
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:13 pm

ชิ เจ็บหนักเลยสิเรา

Mr.TR พิมพ์ว่า:
บอกเเล้วชั้นไม่ได้ดีเเต่ปากนะOrtonน้อยเอ๋ย..!!

ทีนี้ใครจะดูถูกวายร้ายหมายเลข1คนนี้อีก ฮ่าๆๆ

ฟลุกละสิ พลาดแค่นิดเดียวโม้ซะไหญ่

แก้ไขล่าสุดโดย nookviper เมื่อ Mon Jul 11, 2011 3:54 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:14 pm

เอาอีกละ ไม่ได้ปล้ำมา 2 อาทิตย์ละ แต่ก็ดีเพราะฉันเหนื่อยมากับ HS พอดี ฉันก็เลยไม่ต้องปล้ำไงล่ะ แต่ยังไงก็แล้วแต่ ฉันก็ยังถือ สิทธิ์การชิงแชมป์ ไว้อยู่ ใครได้แชมป์ Extreme Champion ล่ะก็ระวังฉันได้เลย แกอาจจะเสียแชมป์ตอนไหนก็ไม่รู้นะ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:17 pm

ไม่มีข้าในโชว์นี้หรอนี่แกไอ้GMแกหมายความว่าอะไรไม่มีข้าในโชว์นี้งั้นหรอข้าว่าแกตัดสินใจผิดวะแกไปตรวจดูเครื่องวัดเรตติ้งสิพอไม่มีข้าพวกคนดูก็ไม่สนใจIMPACT BUSTERหรอกเพราะข้าคือคนสำคัญไงละ

โชว์วันนี้มีแต่พวกกากๆมีแค่RickyกับArcและCaritoที่ฝีมือพอใช้ได้ส่วนพวกที่เหลือมีแต่พวกตัวถ่วงทั้งนั้นเลยวะGMแกทำงานผิดพลาดจริงๆเลยวะ

แล้วHatsonก็บอกว่าGM GO TO HELL!!!!แล้วHatsonก็พูดต่อ

แล้วเรื่องที่ไอ้Chai Laiพูดดูถูกข้านั้นไม่จริงเลยเพราะว่าไรงั้นหรอที่ข้าออกจากกลุ่มนะก็เพราะว่าข้ารู้ว่ากลุ่มนี้เริ่มจะมีแต่พวกกากๆแล้วยังไงละ

ที่ไอ้Chai Laiมันพูดอย่างนี้ก็เพราะว่าGMนั้นได้เสนอเงินให้มันจำนวนมากมหาศาลยังไงละ ถุยไอ้พวกโลภเอ้ย!!! Chai Lai
ข้าขอบอกไว้เลยละกันนะว่าคนนิสัยอย่างแกมันก็ได้แค่อยู่ไปวันๆเพื่อเอาชีวิตรอดเท่าันั้นละ

แล้วที่แกแพ้ARCเพราะว่าแกกากไงละลูกน้องมีตั้งเยอะแต่แกกลับใช้พวกสวะไม่คุ้มค่าเลยวะไอ้โง่Chai Laiแล้วแกนะแต่ก่อนข้าช่วยเหลือแกแต่ตอนนี้แกกลับหักหลังข้าเพราะแค่เงินนั้น

ข้าจะไม่ยุ่งกับคนไร้ศักดิ์ศรีอย่างแกแล้วละ

GM~~~!!!คู่เอกคืนนี้แกได้ดูบ้างไหมวะว่าช่วงเวลาตอนที่ไอ้โลภChai Laiมันออกมานะคนก็เริ่มหายไปหมดแล้วแกก็ยังนั่งกินขี่ในห้องสวมอยู่ได้ไม่ห่วงIBเลยหรอไงวะ

ข้าจะจัดการแกและจะยึดตำแหน่งของแกแน่นอนในเร็วๆนี้เพราะข้าทนดูการบริหารอันบัดซบของไอ้GMนั้นไม่ได้แล้วละแล้วใครที่รักNIEก็จงสรรเสริญข้าซะเพราะข้านี่ละจะทำNIEให้พัฒนาได้อย่างดีและรวดเร็วแน่นอน!!!!

GM YOU WILL DIE!!!!!!!!!!!!!!
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 8:35 pm

โอ้โฮเฮะ พวกMBนี่มันจริงๆน้า จะตอนHatsonอยู่หรือไม่อยู่ก้ยังชอบรุมชาวบ้านเขาจริงๆเลยน้าาา...

อ้อ Arcอย่าคิดว่าฉันออกมาช่วยแกนะ ฉันออกมาช่วยแกเพราะฉันแค่อยากกระทืบพวกMBเท่านั้นแหละ แต่ส่วนrock,ีเจตนายังไงฉันเองก้ไม่รู้แหะ

แต่ก้อุตส่าชนะChaialiมาได้นะ .....งั้นก้ขอให้โชคดีกับทัวร์นาเม้นรอบ2ละกัน
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 9:44 pm

Chai Lai...คบเพลิงแห่งความชั่วร้ายของนายน่ะโดนชั้นดับลงไปแล้ว เอาล่ะ...ต่อมาก็ Ricky ผมขอพูดไว้ก่อนเลยนะว่าผมไม่กลัวแน่นอน ไม่ว่าคุณจะใช้คำพูดหรือกำลังเข้าหาผม แต่ที่้แน่ๆ ต้นตอแห่งความชั่วอย่างคุณ ผมนี่แหละัจะดับมันเอง!! ด้วยมือของ Calamity Arc ผู้นี้!!
Drama
Jobber Star
Jobber Star
Drama

NIE Point : 89

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptySun Jul 10, 2011 10:02 pm

โอ๊ว~~~ คันหู~~~ ไม่รู้เป็นอะร๊ายยย เอาสว่านมาปั่นก็ไม่หาย !!!! แผนล่อล่วงลูกผู้ชายก็สำเร็จลุล่วงไปได้โดยประการฉะนี้ล่ะเค่อะ คิคิคิ ไม่ต้องเศร้าไปหรอกนะ Benjamin ความสุขที่เราได้มีให้ซึ่งกันและกันมันยากที่จะลืมเลือนอยู่แล้ว และหวังว่าคงจะได้มีโอกาสพากันไปเสพสุขร่วมรักกันหลังเวทีอีกนะฮะ และที่สำคัญ

เทอว์จะเป็น NO.1 ในใจชั้นตลอดปัย โอ้ว!!! ซี๊ด~~~~ ซี๊ดมั่กส์ ๆ เค่อะ Embarassed
otaku69
Jobber
Jobber
otaku69

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptyMon Jul 11, 2011 2:42 am

อาาาาาว ละ Warm Up กะไอ้กากนี้ถือว่าไม่เลว ยืดเส้นยืดสายกำลังดี แต่กระทื้บไอ้มดปลวกอย่างนี้มันก็เหมือนซดเบียร์รสฟาดๆละวะ เฮ้อ~ อาทิตย์หน้าคงได้กระทื้บไอ้ตัวที่กระดูกแข็งหน่อยน้า~ เอิ๊ก... ดูท่าทางมีไอ้พวกเบาะรองทีนหน้ากระทื้บอีกตั้งหลายคน เหอะๆๆ
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptyMon Jul 11, 2011 8:10 am

PurPleMood พิมพ์ว่า:
โอ๊ว~~~ คันหู~~~ ไม่รู้เป็นอะร๊ายยย เอาสว่านมาปั่นก็ไม่หาย !!!! แผนล่อล่วงลูกผู้ชายก็สำเร็จลุล่วงไปได้โดยประการฉะนี้ล่ะเค่อะ คิคิคิ ไม่ต้องเศร้าไปหรอกนะ Benjamin ความสุขที่เราได้มีให้ซึ่งกันและกันมันยากที่จะลืมเลือนอยู่แล้ว และหวังว่าคงจะได้มีโอกาสพากันไปเสพสุขร่วมรักกันหลังเวทีอีกนะฮะ และที่สำคัญ

เทอว์จะเป็น NO.1 ในใจชั้นตลอดปัย โอ้ว!!! ซี๊ด~~~~ ซี๊ดมั่กส์ ๆ เค่อะ Embarassed
แวะ๊ๆๆๆๆๆ
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptyMon Jul 11, 2011 2:57 pm

บอกเเล้วชั้นไม่ได้ดีเเต่ปากนะOrtonน้อยเอ๋ย..!!

ทีนี้ใครจะดูถูกวายร้ายหมายเลข1คนนี้อีก ฮ่าๆๆ
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptyMon Jul 11, 2011 6:11 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
ไม่มีข้าในโชว์นี้หรอนี่แกไอ้GMแกหมายความว่าอะไรไม่มีข้าในโชว์นี้งั้นหรอข้าว่าแกตัดสินใจผิดวะแกไปตรวจดูเครื่องวัดเรตติ้งสิพอไม่มีข้าพวกคนดูก็ไม่สนใจIMPACT BUSTERหรอกเพราะข้าคือคนสำคัญไงละ

โชว์วันนี้มีแต่พวกกากๆมีแค่RickyกับArcและCaritoที่ฝีมือพอใช้ได้ส่วนพวกที่เหลือมีแต่พวกตัวถ่วงทั้งนั้นเลยวะGMแกทำงานผิดพลาดจริงๆเลยวะ

แล้วHatsonก็บอกว่าGM GO TO HELL!!!!แล้วHatsonก็พูดต่อ

แล้วเรื่องที่ไอ้Chai Laiพูดดูถูกข้านั้นไม่จริงเลยเพราะว่าไรงั้นหรอที่ข้าออกจากกลุ่มนะก็เพราะว่าข้ารู้ว่ากลุ่มนี้เริ่มจะมีแต่พวกกากๆแล้วยังไงละ

ที่ไอ้Chai Laiมันพูดอย่างนี้ก็เพราะว่าGMนั้นได้เสนอเงินให้มันจำนวนมากมหาศาลยังไงละ ถุยไอ้พวกโลภเอ้ย!!! Chai Lai
ข้าขอบอกไว้เลยละกันนะว่าคนนิสัยอย่างแกมันก็ได้แค่อยู่ไปวันๆเพื่อเอาชีวิตรอดเท่าันั้นละ

แล้วที่แกแพ้ARCเพราะว่าแกกากไงละลูกน้องมีตั้งเยอะแต่แกกลับใช้พวกสวะไม่คุ้มค่าเลยวะไอ้โง่Chai Laiแล้วแกนะแต่ก่อนข้าช่วยเหลือแกแต่ตอนนี้แกกลับหักหลังข้าเพราะแค่เงินนั้น

ข้าจะไม่ยุ่งกับคนไร้ศักดิ์ศรีอย่างแกแล้วละ

GM~~~!!!คู่เอกคืนนี้แกได้ดูบ้างไหมวะว่าช่วงเวลาตอนที่ไอ้โลภChai Laiมันออกมานะคนก็เริ่มหายไปหมดแล้วแกก็ยังนั่งกินขี่ในห้องสวมอยู่ได้ไม่ห่วงIBเลยหรอไงวะ

ข้าจะจัดการแกและจะยึดตำแหน่งของแกแน่นอนในเร็วๆนี้เพราะข้าทนดูการบริหารอันบัดซบของไอ้GMนั้นไม่ได้แล้วละแล้วใครที่รักNIEก็จงสรรเสริญข้าซะเพราะข้านี่ละจะทำNIEให้พัฒนาได้อย่างดีและรวดเร็วแน่นอน!!!!

GM YOU WILL DIE!!!!!!!!!!!!!!

Arc แกมันก็แค่ฟลุ๊คแหละวะ ส่วน แก้ตัวไม่ทันแล้วนะ Hatson จำว่าคนอย่างฉัน ในหัวมีแต่ $_$ เงินไงหล่ะ แล้วฉัน ยังจะคุม MB ต่อไป ฮ่าๆๆๆๆๆ ระวังหลังของแกด้วยหล่ะ Hatson Wink
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE Impact Buster 10/7/2011   NIE Impact Buster 10/7/2011 EmptyWed Jul 13, 2011 9:38 pm

โชว์นี้มันส์สุดยอดได้ใจจริงๆครับ แหม่!!~

NIE Impact Buster 10/7/2011
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Impact Buster 3 / 7 / 2011
» Impact Buster 26 / 6 / 2011
» NIE Impact Buster (14/8/11)
» Impact Buster 17 / 7 / 11
» NIE Impact Buster (24/7/11)