Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

NIE House Show (15/7/54)

Go down 
Night Marian
ChaiLai AweSome
NooKViper
KoDomo
The Crippler
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

NIE House Show (15/7/54) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptyFri Jul 15, 2011 7:47 pm

NIE House Show (15/7/54) Efi77

แล้วเพลงนี้ดังขึ้นครับ

มีการจุดพลุครับ!!~

NIE House Show (15/7/54) RAWpyros

เฟียส!!~ เปรี้ยง!!~ ตูม!!~ ตุม!!~ ตุม!!~ ตุม!!~ เฟียส!!~ ตูมมมม!!!~

เรามีผู้บรรยายคนใหม่ 2 คนคือ Matt Mattews กับ Peter Burke ครับ

Matt : ยินดีต่อนรับสู่ NIE House Show
Peter : ว่าไงแฟนๆ NIE ทุกท่านกับโชว์อันงี่เง่าโชว์แล้ววันนี้เราได้มี Guest Host แล้วยัยนี้คือ...???
Matt : แนท ณัฐชา นวลแจ่ม ครับ!!!~

แล้วเพลง ทุ้มอยู่ในใจ acoustic ดังขึ้นครับ

NIE House Show (15/7/54) _MG_9040

แนทออกมาครับแล้วหยิบไมค์แล้วพูดว่า

แนท : สวัสดีค่ะ แฟน NIE ทุกๆคน!!!~
แนท : และแล้ววันนี้ฉันได้เป็นเกียรติมากที่ได้เป็นพิธีกรของ NIE House Show ในวันนี้
แนท : แล้วฉันหวังว่าโชว์ในวันนี้จะสนุกนะค่ะ!!!~

แต่เพลง Baby ดังขึ้นครับ

Bieber ออกมาควงแขนกับ Abe ท่ามกลางเสียงตะโกน Bieber Suck!!!~ Bieber เลยจัดการด้วย

NIE House Show (15/7/54) Justin-bieber-2011

แล้วพูดว่า

Bieber : ไงอีแนท!!!~ฉันไม่เคยเห็นนางเอกกากๆอย่างเธอเลยนะ
คนดู : Bieber Suck!!!~
Bieber : Shut Up!!!~ คนอย่างพวกแกไม่ต้องมาพูดมาก ฉันขอเคลียกับยัยนี่ก่อน!!!~

Bieber เลยจัดการตบ....? ผัวะ!!!~ แนทลงไปทรุดแล้ว Bieber จิกผมแนทขึ้นมาแต่เพลง ทุ้มอยู่ในใจดังขึ้นครับ

เก้า จิรายุ ออกมาครับ!!!~

NIE House Show (15/7/54) %E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%89%E0%B8%B2+5

แล้วบอกกับ Bieber ว่า!!!~

เก้า : ฉันหล่ะเกลียดพวกหน้าตัวเมียว่ะ!!!~
Bieber : แล้วเอ็งจะยุ่งอะไรว่ะ!!~
เก้า : ถ้าเจ๋งจริงเจอกันเลยไหมหล่ะ!!!~

Ga - In ออกมาทางจอมอนิเตอร์แล้วบอกว่า

Ga-In : เอางี้ๆ ฉันจะพวกเธอเจอกันในแมทช์ Tag Team Extreme Rules Match!!!~

Match 1 : Tag Team Extreme Rules Match
แนท ณัฐชา & เก้า จิรายุ vs Justin Bieber & Abe

เก๊งๆๆ มาถึง Bieber ต่อยใส่หน้าของเก้า!!~ เก้าลงไปทรุด Bieber เลยลงไปเอาเก้าอี้มาจะฟาดใส่แต่เก้าจับแขนของ Bieber ไว้ได้ครับแล้วถีบใส่ Bieber!!!~ Bieber กระเด็นเลยไปแท็กเอา Abe เข้ามาครับ!!!~ Abe วิ่งมาขยัม!!!~ แล้วไล่จูบไล่ดูดใส่เก้าครับ!!!~ เก้าดิ้นจนหลุดแล้ววิ่งไปแท็กแนทเข้ามาครับ แนทวิ่งมาถึง Lou Thesz Press ขยัมใส่ Abe ครับ!!!~ ทั้งคู๋พลิกตัวตบกันอย่างเมามันส์จนตกเวที!!!~ ยังฟัดกันไม่เลิกครับพอตบกันไปตบกันมา Abe จิกผมแนทมาแล้วเหวี่ยงอัดกับเสาเหล็กครับ!!!~ แนทหลับทันทีแล้ว Abe เหวี่ยงแนทขึ้นเวทีแล้วจับใส่ Side Headlock!!~ แนทพยายามดิ้นครับ!~ แล้วจะคลานไปจับเชือก!!!~ แต่ Abe ขึ้นขี่ม้าเลยครับ!!!~ แนททำเหมือนอ่อนกำลังแต่ตัดสินใจวิ่งไปอัดกับ TB !!!~ Abe จุกครับแล้ววิ่งไปแท็ก Bieber เข้ามา!!!~ Bieber จัดการดึงขาของแนท!!~ แนทเลยจัดการเตะก้านคอครับ!!!~ Bieber ลงไปนอนแล้วแนทก็แท็กเก้ามาครับ!!!~ เก้าวิ่งมาไหล่กระแทก!!!~ ไหล่กระแทก!!!~ Bieber ต่อยผิดเลยโดนเก้าจับใส่ Photo Bomb !!!~ แล้วเก้าจัดการโชว์นิ้วกลางใส่ Bieber พร้อมเสียงคนดูตะโกน "Bieber Suck!!~" แล้วเด้งเชือกแล้ว Leg Drop !!!~ Bieber เจ็บคอครับแล้วเก้าลงไปหยิบอาวุธมานั้นคือ....???

NIE House Show (15/7/54) YAMAHA+F-370

กีต้าร์โปร่งครับ!!!!!~ แล้วรอจังหวะ Bieber ลุกขึ้นมาครับ!!!~ ตุบ!!!!!~ Bieber ลงไปนอนกองกับพื้นเพราะโดนเก้าใช้ Guitar Shot ไปเต็มๆกบาล!!!!~ แล้วเก้าก็ขึ้นเชือกครับ!!!~ แล้วจัดการด้วย Sky High Leg Drop !!!!~ Bieber ตายคาทีแล้วกดครับ

1..........!

2..........!

3..........!

เก้ากับแนทชนะไปครับ!!!~

Jason : Here Your Winners, เก้า จิรายุ & แนท ณัฐชา

หลังแมทช์ เก้า จิรายุ กับ แนท ได้จัดคอนเสิร์ตครับ!!!~

Matt : แนทของผมชนะคร้บบบบบบบบบ!!!!!!!~
Peter : อะไรของแกเจ้า Matt ??? ไร้สาระสิ้นดีฉันจะดูมวยปล้ำ!!!~
Matt : เอ่อ Peter นี่ไม่ใช่มวยปล้ำเรอะ ??
Peter : เออดิ่ว่ะ!!!!~
Matt : งั้นเราโปรโมตคู่เอกเลยดีกว่าครับ!!!~

แล้ววันนี้มีการโปรโมตคู่เอกครับ ระหว่าง Calamity Arc vs ??? จะให้ Ricky เป็นคนเลือกคู่ต่อสู้ให้ครับ

-----------------------

เพลง 619 ดังขึ้นครับ!!!~

Jason : "This match is schedule for one fall , from San Diego, California , weight 175 pounds , Lady Star"

NIE House Show (15/7/54) 10

พอ Lady Star เปิดตัวเสร็จเพลง ฤดูร้อนดังขึ้นครับ

Jason : “And his opponent from New York , USA , weight 260 pounds , Mr.frozenthrone”

NIE House Show (15/7/54) Booker_t_crop_340x234

Match 2 : Normal Match
Lady Star vs Mr.frozenthrone

NIE House Show (15/7/54) Rey-rey-mysterio-17069462-150-150 vs NIE House Show (15/7/54) Booker_T21

เก๊งๆๆ เริ่มแมทช์มาถึง Star เตะขาของ frozen ครับ!!~ เตะ !!~ เตะ !!~ เตะ !!~ อย่างเมามันส์ frozen ขากระเพกเลยครับ!!~ Star เลยไล่อัดใส่ frozen ฝ่ายเดียววิ่งไปจัดการด้วย Tornado DDT!!~ frozen นอนนิ่งไปแล้ว Star เล่นงานต่อด้วย Standing Shooting Star Press!!!~ frozen จุกรับประทาน Star กดเลยครับ ยังได้แค่ 2!!~ Star เลยไล่กระทืบใส่ frozen แล้วเหวี่ยง frozen ร่วงเวทีไป Star เลยสปริงบอร์ด Slingshot Corkscrew Bodysplash!!!~ ลงไปอย่างสวยงามครับ!!!~ แล้ว Star ลากคอของ frozen ขึ้นเวทีไปแล้วจัดการกด ได้แค่ 2 ครับ!!!~ Star เลยลากคอของ frozen มาแต่ frozen สวนแล้วครับ!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ เจอ Star จิ้มตาเลยครับ!!~ แล้วจัดการต่อด้วย Dropkick!!~ frozen ยังเจ็บตาอยู่ครับ Star เลยรอโอกาสวิ่งไป Handspring Moonsault!!~ ตูม!!!~ เสียงท้องของ Star กระแทกพื้นครับ!!!~ Star จุกแล้ว frozen เลยได้โอกาสรอ Star ลุกขึ้นแล้วจัดการด้วย Slash(Axe Kick) ไปเต็มๆก้านคอของ Star ครับ!!!~ แล้วจัดการกดเลยครับ!!!~

frozen ชนะไปครับ!!~

Jason : Here Your Winners, Mr.frozenthrone

NIE House Show (15/7/54) Booker-t-royal-rumble-2011

หลังแมทช์ frozen ได้พาเด็กๆฉลองชัยชนะบนเวทีแล้วโชว์ Spinaroonie

Matt : ลุงแกประสบการณ์เยอะจริงๆครับ
Peter : ใช่เลยไอ่หนู Matt เจ้า frozen มันอายุคราวๆกับฉันนี่แหละ
Matt : เอ่อ.....ครับลุง!!!~

------------------------------------------------------------------

At Calamity Arc Looker Room

NIE House Show (15/7/54) 3884471876_9022d403fd

Arc กำลังแต่งตัวอยู่ครับอยู่ๆมีเสียง.....??? ก๊อกๆๆๆ!!!~ มีคนมาเคาะประตูครับ!!!~

Arc : เข้ามาเลย

แล้วเป็น Ricky ครับ!!!~

Ricky : เห๊ย!!!~ ว่าไงพวกวันนี้แกต้องเจอคู่ต่อสู้ที่ฉันเลือกให้แกสินะ!!~
Arc : ไม่ว่าจะเป็น ไดโนเสาร์ มดแดง อุลต้าแมน ซูปเปอร์แมน ฉันก็พร้อมที่จะสู้!!!~
Ricky : OH OH ! .. Sweet love of mine!!!~ คู่ต่อสู้ของแกน่ะฉันว่าจะต้องข้ามมันก่อนถึงจะเจอกับฉันได้ว่ะ!!!~
Arc : แล้วไง!!!~ ก็อย่างที่ฉันบอก....ฉันไม่เคยกลัวอยู่แล้ว!!!~

แล้ว Ricky ตบหน้าเบาๆ 2 ทีแล้วบอกกับ Arc ว่า

Ricky : Good Luck แต่ใน Impact Buster ฉันจะล้มแกเอง!!!~

แล้ว Ricky ก็ออกจากห้องไป!!~

-------------------------------

เพลง I'm not OK ดังขึ้นครับ!!~

Jason : "This match is schedule for one fall , from Toronto , Canada , weight 250 pounds , The Chesswell"

NIE House Show (15/7/54) 50

แล้วเพลง The Rock Theme ดังขึ้น!!~

Jason : “And his opponent from Hayward , California , weight 225 pounds , DJ Rock”

NIE House Show (15/7/54) 28452_therock_l

Match 3 : Normal Match
The Chesswell vs DJ Rock

NIE House Show (15/7/54) Raven vs NIE House Show (15/7/54) Th_The_Rock

เก๊งๆๆ มาถึง Chesswell วิ่งไปถีบใส่ Rock ก่อนเลยครับ!!!~ แล้วไล่กระทืบใส่ Rock ตั้งแต่ตอนเกมส์ครับ!!!~ แต่ Rock สวนบ้างครับต่อยใส่ Chesswell!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!~ ต่อย!!!~ ถุย!!!~ ตบ!!~ ใส่หน้าของ Chesswell ครับ!!~ Chesswell หนีลงไปล่างเวทีจะเดินหนีกลับบ้านสุขุมวิทซอย 7 ดื้อๆแต่ Rock ไม่ยอมลงเวทีไปจิกผมของ Chesswell มาแล้วเหวี่ยงไปอัดกับเสาเเหล็ก!!~ แล้ว Rock ยืนเก๊กก่อนจะเหวี่ยง Chesswell ขึ้นเวทีไปก่อนจะขึ้นตามแล้วจัดการ DDT ครับ!!!~ Chesswell เด้งเลยแล้วจัดการกดเลยครับ......... ได้แค่ 2!!!~ Chesswell ยกไหล่ทันครับ!!~ แล้ว Rock เลยลากคอของ Chesswell มา belly to belly suplex!!~ Chesswell ลงไปนอนกองครับ!!~ Rock เลยรองกดอีกทีเอ้า....

ยังครับ!!!~ Chesswell ยังไม่ตายง่ายๆครับ!!~ Rock เลยลากคอ Chesswell มาตรง TB แล้วกระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ แล้วตะโกนอย่างเมามันส์!!!~ Chesswell ลงไปนอนกองกับ TB!!~ Rock เลยวิ่งมาชาร์ตด้วยเข่าครับ!!!~ Chesswell ตายคาที่เลยครับ Rock เลยลองกดอีที........ 2 ครับ!!!~ Chesswell ทนได้ทนดี!!!~ Rock หมั่นไส้เลยลากคอของเจ้า Chesswell มาแล้วจัดการด้วย Standing Dropkick!!!~ Chesswell ล้มทั้งยืนครับ!!!~ แล้ว Rock เลยจัดการต่อด้วย Slepp Senz(Sleeper Hold)!!!~ Chesswell โดนรัดคอสุดๆครับ!!!~ Rock ใช้แรงสุดกำลังรัดคอของ Chesswell!!!!~ Chesswell หลับแล้วครับ!!!~ กรรมการมาเช็คแขนแล้วครับ!!!~

ครั้งแรก......................????

ตกครับ!!!!!!!!!!!!!~

ครั้งที่ 2 หล่ะ...........................????

ตกแล้วครับ!!!!!!!!!!~

ครั้งสุดท้ายแล้วนะครับ!!!!!!~

ไม่ตกครับ!!!!!!~ Chesswell พยายามตะเกียดตะกายลุกขึ้นมาแล้วจับ Rock ใส่ Back Suplex!!!!~ ตูม!!!!!~ หลังของ Rock ฟาดไปเต็มๆกับพื้นเวที!!!!!~ ลุกขึ้นมาทั้งคู่ครับ!!!~ ได้เวลามหกรรมแลกหมัดแล้วครับ!!!~ Chess ต่อย!!!~ Rock ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ Rock ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ Chess ต่อย!!!~ แล้วก็เสริมแรงไหล่กระแทก!!!~ แล้วเหวี่ยง Rock เด้งเชือกจัดการต่อด้วย Spinebuster!!!!~ Rock นอนนิ่งไปแล้วครับ!!!~ Chesswell ลากคอ Rock มาเหวี่ยงอัดกับ TB แล้ววิ่งไป Enzuigiri!!!!~ เต็มๆก้านคอของ Rock ครับ!!!!~ แล้ว Chesswell ขึ้นเชือกต่อเลยครับ!!!~ เตรียมตัวเผด็จศึก!!!~ Chesswell Press!!!!!~ แต่ Rock หลบได้ครับ!!!!~ ท้องของ Chesswell กระแทกกับพื้นเวทีเลยจุกไปเลยครับ!!~ แล้ว Rock เลยเตะท้องเสียบเข้าล็อกแล้วจัดกานด้วย.....??? Sert Sert(Pegdigree)!!!!!~ Rock เลยจัดการกดครับ!!!!~

เรียบร้อยครับ!!!!~ DJ Rock ชนะไป!!!~

Jason : Here Your Winners, DJ Rock

หลังแมทช์ DJ Rock ได้คว้าไมค์แล้วพูดว่า

NIE House Show (15/7/54) The-rock-wwe_crop_340x234

Rock : ฉันขอประกาศอย่างหนึ่งนะ......?
Rock : ฉันขอออกจาก After Life ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป!!!!!~
Rock : เพราะฉันมีปัญหากับไอ่ดำปัญญาอ่อนอย่างเจ้า Benjamin Hasan!!!!~
Rock : มันเคยเป็นเพื่อนที่ดีของฉัน.....พาฉันมาที่นี่แต่สุดท้ายมันต้องการความยิ่งใหญ่ที่ฉันรับไม่ได้!!!~
Rock : มันทำให้ฉันต้องออกจาก After Life!!!~ แล้วฉันขอโทษ Nigth Marian ด้วยนะ!!!~

แล้วเพลง The Rock Theme ดังขึ้น!!!~ ก่อนที่ Rock จะเดินจากไป!!~

Matt : เอาหล่ะสิครับ!!!~ After Life ออกไปอีกหนึ่งครับ!!!~
Peter : แล้วทำไมหล่ะ!!!~ อยากอยู่กับเค้าไงไอ่หำ!!!~
Matt : Peter แกอย่าไร้สาระให้มากดิ่!!!~
Peter : จะเอาไงว่ะ!!!~ ข้าให้เอ็งเปิดก่อนเลยมา!!!~
Matt : รอจบรายการก่อน!!!~ มาถึงตู่เอกแล้วครับ!!!~
Peter : รีบๆมา!!~ ฉันหล่ะเบื่อรายการกากๆแล้ว!!~

แล้วเพลง Moon Over Castle ดังขึ้นครับ!!~

Jason : "This match is schedule for one fall , from Nottingham , England , weight 209 pounds , Calamity Arc"

NIE House Show (15/7/54) L_bcfb2853caf5df4d36cfd0315f3754ae

Arc ออกมาแต่เห็น Chesswell นั่งผิดหวังเลยกล่อมให้ Chesswell แต่ Chesswell ลงไปหยิบเก้าอี้มา ผัวะ!!!~ ฟาดใส่ Arc ซะงั้น!!!~ แล้ว Chesswell ก็จากไป!!!~

----------------------------------

ตัดกลับมา Arc ยืนรอคู่ต่อสู้อยู่ครับแล้ว Ricky โผล่มาทางจอไตเติลครับแล้วพูดว่า

NIE House Show (15/7/54) Forrest-griffin-1

Ricky : ไงพร้อมหรือยังห้ะ Arc ??? เมื่อกี้เจ็บไหม??

แล้ว Ricky ขำแล้วพูดต่อว่า

Ricky : อุตส่าห์จะเป็นฮีโร่กล่อมคนแต่โดนคนๆคนนั้นเอาเก้าอี้ฟาดซะเอง!!!~
Ricky : แล้วฉันได้เลือกคู่ต่อสู้ของแกแล้ว Arc !!!!~
Ricky : มันก็คือเกรียนของ NIE ที่สู้กับฉันใน Impact Buster เมื่อสัปดาห์ที่แล้วนี่เอง!!!~
Ricky : เค้าก็คือ The Zax!!!!!!!!!!~

เพลง This Is Absolution ดังขึ้นครับ!!!~

NIE House Show (15/7/54) Cm-punk

The Zax ออกมาอย่างหล่อเลยครับ!!!~ เสยาะยิ้มแล้วพร้อมจะสู้ครับ!!!~

Main Event
Calamity Arc vs The Zax

NIE House Show (15/7/54) El_Blazer2 vs NIE House Show (15/7/54) Th_CM_Punk2011

เก๊ง ๆๆ มาถึง Zax เตะใส่ Arc ก่อนเลยครับ!!~ เตะ!!~ เตะ!!~ เตะ!!~ แล้วต่อด้วย European uppercut!!!~ กระเดิอกแทบแตกครับ Arc!!~ Zax ยืนยิ้มครับแล้วลากคอ Arc มาแล้วเตะท้องของ Arc แล้วจัดการต่อด้วย DDT!!!~ Arc นอนนื่ง Zax เลยลากคอของ Arc ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงอัดกับ TB แล้ว Zax เลียหลังมือตัวเองก่อนจะ Backhand chop!!!~ เปรี้ย!!!!~ ซื้ดเลยครับ Arc!!!~ แล้ว Zax จัดการต่อด้วย Falling clothesline!!!~ Arc นอนแนบนิ่งเลยครับ!!!~ Zax เลยจัดการกด.............กดได้แค่ 2!!!!!~ Zax เลยลากคอ Arc มาแต่ Arc เอาคืนบ้างครับ!!!~ ต่อยหน้าใส่ Zax!!!~ แล้วเตะขา!!!~ เตะหน้าอก!!!~ แล้วเตะก้านคอ!!!~ Zax ร่วงเวทีไปก่อนจะลุกยืนโดน Springboard Corkscrew Crossbody ทันทีเลยครับ!!!!~ สวยงามมากสำหรับ Arc!!!!~ แล้วลากคอของ Zax ขึ้นมาแล้วเด้งเชือก Spinning Wheel Kick!!!~ Zax มึนครับ!!!~ Arc กด............ยังแค่ 2 ครับ!!!~ Arc เลยรอจังหวะครับ.......?? วิ่งไปโดน Zax เหวี่ยงครับ!!!!~ แต่ Arc ยังยืนได้เลยจัดการ Springboard Clothsline!!!!~ ไปเต็มๆ Zax กระเด็นไป TB ครับแล้ว Arc วิ่งไป Enzuigiri!!!!~ เต็มๆกบาลของ Zax!!!!~ Zax เดินมึนๆมา Arc จับแบกเลยครับแล้วจัดการด้วย....................? Fireman's Carry Neckbreaker!!!!!~ Zax นอนตายทันทีครับ Arc เลยกดครับ................ 2ครับ!!!!!~ Zax ทนได้ครับ!!!!~ Arc เลยลากคอ Zax มาจะ Suplex ข้ามเชือกแต่ Zax ยก Arc อีกฝั่งหนึ่งแล้วยก Arc มาพาดเชือกแล้วจัดการด้วย Dragon screw Neck Whip!!!!~ ไหปลาร้าแทบหักครับ!!!~ Arc ดิ้นเลยครับเหมือนจะเจ็บจริง!!!!!~ Zax เลยจัดการกดเลยครับ!!!~

ยังครับ!!!!!!~ Arc ทนได้อีก!!!!!~ Arc นั่งมึนอยู่ Zax วิ่งมา Running neck snap!!!!~ Arc เจ็บไหปลาร้าเพิ่มอีกครับ!!!!~ Zax เลยไปกระทืบช่วงหัวไหล่ของ Arc!!!!~ แล้วเหวี่ยง Arc อัดกับ TB แล้ว Zax วิ่งไป Stinger splash!!!!~ Arc ลงไปทรุดอีกครับ!!!~ Zax ชูมืออย่างภาคภูมิใจครับ!!!!~ แล้วจัดการกดครับ.............??? ยังได้แค่ 2!!!!~ Zax งงครับแต่ก็รอทรมาณต่อไป!!!~ ลากคอ Arc เหวี่ยงเด้งเชือกแล้วจับ Arc ใส่ Flapjack!!!!~ Arc นอนจุกครับ!!!!~ แล้วหนีไปอยู่ตรง TB ครับแล้ว Zax วื่งไป Perfection!!!~ เข่าใส่หน้าของ Arc แล้วต่อด้วย Bulldog!!!!~ Arc ยืนขึ้นมาแบบมึนๆเลยโดน Zaxasser!!!!!~ Arc ร่วงเลยครับ!!!!~ Zax กดอย่างมั่นใจครับ!!!!~

ยังครับ!!!!~ Arc ทนได้อีกครับ!!!!~ Zax เลยแบก Arc ขึ้นจะใส่ Zaxtreme!!!!~ แต่ Arc แก้ได้ด้วยท่า Head Scissors Takedown!!!!~ Arc วิ่งขึ้น TB ทันทีแล้วจัดการด้วย Flying Elbow!!!!~ วิ่งไปอีกฝั่งกระโดด Diving Moonsault!!!!~ Zax จุกยกกำลัง 2 เลยครับ!!!!~ Zax ยืนมามึนๆเลยโดน Spinning Back Fist!!!!~ ไปเต็มๆปากแล้ว Arc วิ่งไป Springboard DDT!!!!~ Zax ลงไปนอนกองแล้ว Arc ชูมือสัญลักษณ์เตรียมตัวจะใส่หมีดเทพเจ้าดาวเหนือ เอ๊ยย!!!~ ไม่ใช่!!!~ Zax ยืนมาเลยโดน Hand of Justice!!!!~ ลูกกระเดิอกเกือยแตกครับสำหรับ Zax!!!!~ Arc เลยขึ้นเชือกครับ!!!~ เตรียมตัวปิดบัญชีครับ!!!!~ กระโดดลงมาครับ!!!!~ Cross Edge!!!!~ แต่!!!!!~ Zax ยืนขึ้นมาแล้วแบก Arc ได้พอดีแล้วจัดการเลยครับ Zaxtreme!!!!~ Arc ยังยืนได้ครับ!!!!~ Zax เลยวิ่งไป Finale(Paydirt)!!!!!~ Arc ตายแล้วครับ!!!~ Zax เลยกดครับ

Zax ชนะไปครับ!!!!~

Jason : Here Your Winners, The Zax

NIE House Show (15/7/54) E8d1CM-Punk-won-the-No.1-Contender-match-610x320

แล้ว Zax เดินกลับบ้านไปอย่างมีความสุขระหว่างเดินกลับไปถอดหน้ากากแล้วโยนทื้งขยะไป

แล้วเพลง Sweet Child O' Mine ดังขึ้นครับ!!!!~

Ricky ออกมาพร้อมอย่างหล่อครับแต่ตายังเขียวอยู่เลยครับ!!!~

NIE House Show (15/7/54) Forrest-griffin

มาถึงไม่พูดพลำทำเพลงเลย มาถึงก็กระทืบใส่ Arc อย่างเมามันส์!!!~ ก่อนจะใส่ Bed Times!!!!~ Arc ตายคาทีขาแล้ว Ricky ครับ!!!~ กรรมการแห่กันออกมาครับ!!!~ ออกมาแยก Ricky กับ Arc ออก!!~ Ricky พอสะใจแล้วก็ปล่อยครับ!!!!~ Arc ตายคาทีครับ!!!~ กรรมการชูสัญญาณเป็นตัว X ครับ Arc เจ็บจริง!!!!~ มูลนิธิร่วมกตัญญูมาพร้อมเปลครับ!!!~ พร้อมที่จะส่ง Arc ไปวัดไผ่ตัน!!~ ส่วน Ricky เดินกลับอย่างสบายใจ!!!!~ พร้อมเสียงคนดูตะโกน "Ricky Suck!!!~ Ricky Suck!!!~ Ricky Suck!!!!~

Matt : เมื่อมีงานเลี้ยงก็ต้องมีวันเลิกรา!!!~
Peter : Ricky Ricky Ricky!!!!~
Matt : งั้นผมขอลากันไปก่อนนะครับ!!!!~
Peter : เอออ...จบๆซักที!!!~
Matt : ไว้เจอกันสัปดาห์หน้านะครับ!!!!~
Peter : เอออออ
Matt : แล้วสัปดาห์ Guest Host คือ..... ปันปัน นะครับ!!!~
Peter : มาอีกแล้วหรอ ????
Matt : เอออ วันลาก่อนครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

NIE House Show (15/7/54) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptyFri Jul 15, 2011 7:59 pm

สนุกดีครับ ถึงไม่มีผม แต่ก็สนุกดีครับ ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptyFri Jul 15, 2011 8:20 pm

สนุกมากจร้า
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptyFri Jul 15, 2011 9:05 pm

สนุกมากๆครับ^^
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptyFri Jul 15, 2011 9:37 pm

Like +1

สนุกมากครับ แต่ตัวผมไม่เคยได้โผล่HSเลยแหะ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptySat Jul 16, 2011 12:25 pm

ขอโทษด้วยนะที่ลงมือกับไอเด็กน้อยอย่างแกรุนแรงไปหน่อย ..

ฝันดีน่ะเค่อะ ..
https://niextreme.thai-forum.net
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptySat Jul 16, 2011 1:50 pm

wweFC พิมพ์ว่า:
Like +1

สนุกมากครับ แต่ตัวผมไม่เคยได้โผล่HSเลยแหะ

ไม่โผล่ดีเเว้ว นานๆ โผล่ทีดีกว่าอย่ามาโผล่บ่อยเลย..!! = =''
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptySat Jul 16, 2011 3:17 pm

ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าคนที่กล่าวอ้างว่าตนเป็นผู้แข็งแกร่งที่สุดจะใช้วิธีน่ารังเกียจยิ่งนี้ ก็เอาเถอะ ผมยอมรับนะว่าผมแพ้ แต่ไม่ได้แพ้ ZAX หรือ Ricky แต่เป็นการแพ้อุบายของคุณต่างหาก ก็เอาเป็นว่าครั้งนี้ ผมยอมรับละกันว่าผมพลาดแต่ใน Impact Buster ดวงไฟสีทมิฬของคุณน่ะ ใกล้จะดับลงแล้ว
chesswell
Jobber
Jobber
chesswell

NIE Point : 96

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: NIE House Show (15/7/54)   NIE House Show (15/7/54) EmptySat Jul 16, 2011 4:40 pm

ขอบใจมาก Arc สำหรับความหวังดีของนาย แต่ชั้นไม่ต้องการมันหว่ะ !!!!!

NIE House Show (15/7/54)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» NIE House Show (22/7/54)
» NIE House Show (5/8/54)
» NIE House Show (12/8/11)
» NIE House Show (1/7/54)
» NIE House Show (19/8/11)