Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Sin Care แนะนำตัว

Go down 
NooKViper
Admin
ChaiLai AweSome
KoDomo
Mr.TR
Thanut
10 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

NIE Point : 54

Sin Care แนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 1:14 pm

เพลง Ancient Spirit ดังขึ้น Sin Care ก็ออกมา พร้อมล่าม และก็วิ่งกระโดดข้ามเชือกเส้นที่สามขึ้นเวทีไป โดยแฟนๆเฮและเชียร์กันใหญ่ แล้วล่ามก้ขึ้นเวทีตาม และหยิบไมค์เตรียมพูด

ล่าม : อะๆสวัสดีทุกคนใน NIE ฉันชื่อว่า Mr.Buster ซึ่งฉันเป็นล่ามให้กับ Sin Care และอนาคตฉันอาจเป้นผู้จัดการส่วนตัวของ Sin Care ก็ได้ โดย Sin Care นั่นมาจาก Mexico และพูดภาษาไทยไม่ได้ แต่ Sin Care พุดภาาาสเปนได้ ฉันเลยจะเป็นล่ามให้

แล้ว Mr.Buster ก็ยื่นไมค์ให้ Sin Care พูด

Sin Care : Hola fanáticos de la lucha y todo el mundo en el NIE, Mi nombre es el cuidado de pecado hoy voy a hablar sobre el futuro, mi futuro en el NIE

Mr. Buster : Sin Care บอกว่า สวัสดี แฟนๆมวยปล้ำทุกคนใน NIE ฉันชื่อ Sin Care วันนี้ฉันจะมาพูดถึงเรื่องอนาคตใน NIE

และ Sin Care ก็พูดต่อทันที

Sin Care : Hola fanáticos de la lucha y todo el mundo en el NIE, Mi nombre es el cuidado de pecado hoy voy a hablar sobre el futuro, mi futuro en el NIE NIE, me puse a ser campeón del mundo. La encuesta, que ahora tienen un campeón mundial. No creo que me adaptaré a las del anillo de eso. Tan pronto como sea posible. Y voy a ser campeón del mundo en breve. Y creo que después de que terminó de hablar con alguien en una fila, el que ladra. Pero espero que estoy honrado de estar ladrando. Hoy diría que me gusta. Nos vemos mañana.

Mr.Buster : Sin Care บอกว่า อนาคตของฉันใน NIE ฉันตั้งเป้าเอาไว้ว่าจะได้แชมป์โลกมาให้ได้ ซึ่งที่ฉันสำรวจมาขณะนี้ยังไม่มีใครได้แชมป์โลกเลย ฉันเลยกะว่าฉันจะปรับตัวให้เข้ากลับการปล้ำของที่นี่ให้ได้เร็วที่สุด และฉันก็จะพัฒนาให้ได้แชมป์โลกในเร็วๆนี้ และฉันก็คิดว่าหลังจากฉันพูดจบจะต้องมีใครมาเห่าอยู่แถวๆนี้แน่ๆ แต่ฉันก็หวังว่าพวกแกจะเห่ายกย่องฉันนะ วันนี้ฉันจะมาพูดแค่เนี้ยแหละ แล้วเจอกันวันข้างหน้า

แล้ว Sin Care ก็ชูแขนขึ้น แล้วกระโดดลงเวทีไป แล้วก็กลับไปที่ล็อกเกอร์รูม

จบการแนะนำตัว
ขึ้นไปข้างบน Go down
Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 1:31 pm

ที่ห้องLockerของCarlito

Sin Care แนะนำตัว Images9fpl

อารายของมาน....!!

มาเเล้วก็มั่วพูดเเต่เรื่องเเชมปืโลก เฮ้อ..!! บ้ารึป่าวฝีมือเป็นยังไงยังไม่รู้..!!

มาถึงก็มั่วจะเป็นเเชมป์โลก....เอ..."ชั้นจำได้ว่าไอ้คำพูดว่าหลังจากนี้ใครจะเห่าหอนก็ช่าง"..!! นี่..!!

ชั้นเคยเป็นคนพูดมันมาก่อนนิ่หว่า..!! ขนาดคำพูดยังเลียนเเบบคนอื่นเลยอย่าฝันถึงเเชมป์เลยดีกว่า

ไปหาเอกลักษณ์ตัวเองให้ได้ก่อน ส่วนคนใช้ภาษาต่างประเทศก็มีไอ้Santinoที่ทำมาก่อนเเกเเล้ว..!!

ส่วนหน้ากาก Ranger ไอ้Arcก็เป็นผู้ผดุงความยุติธรรมเเล้ว ชั้นว่าเเกไม่มีประโยชน์ในที่นี้เลยวะ..!!

ทีนี้รู้ตัวเองยังว่าที่เเห่งนี้ ตัวเเกมันไร้ค่าขนาดไหน
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 1:35 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:

มาเเล้วก็มั่วพูดเเต่เรื่องเเชมปืโลก เฮ้อ..!! บ้ารึป่าวฝีมือเป็นยังไงยังไม่รู้..!!

มาถึงก็มั่วจะเป็นเเชมป์โลก....เอ..."ชั้นจำได้ว่าไอ้คำพูดว่าหลังจากนี้ใครจะเห่าหอนก็ช่าง"..!! นี่..!!

ชั้นเคยเป็นคนพูดมันมาก่อนนิ่หว่า..!! ขนาดคำพูดยังเลียนเเบบคนอื่นเลยอย่าฝันถึงเเชมป์เลยดีกว่า

ไปหาเอกลักษณ์ตัวเองให้ได้ก่อน ส่วนคนใช้ภาษาต่างประเทศก็มีไอ้Santinoที่ทำมาก่อนเเกเเล้ว..!!

ส่วนหน้ากาก Ranger ไอ้Arcก็เป็นผู้ผดุงความยุติธรรมเเล้ว ชั้นว่าเเกไม่มีประโยชน์ในที่นี้เลยวะ..!!

ทีนี้รู้ตัวเองยังว่าที่เเห่งนี้ ตัวเเกมันไร้ค่าขนาดไหน
ฉันเห็นด้วยเหมือนที่เจ้าฟูพูดวะ
https://niextreme.thai-forum.net
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 1:38 pm

ฉันก็เห็นด้วยหว่ะ
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 1:56 pm

Sin Care ที่อยู่ใน Locker Room ก็พูดเป็นภาษาสเปน $%# $%@$#%@%$@% และ Mr.Buster ก็แปลว่า

Mr.Buster : Sin Care บอกว่า 555 พวกแกโง่ๆทั้งหลาย แกคิดว่าฉันเอาคำพูดเห่าหอนไรมาจากแกนี่หรอ 555 ฉันไม่เคยทำอย่างงั้นหรอก ส่วนพวกแกก็ยังไม่รู้จักฉันดีพอ ฉันปล้ำดีกว่าพวกแกตั้งเยอะ ฉันเคยชนะใครหลายๆคนตอนที่ฉันอยู่อเมริกา จนฉันเป็นคนดังในที่นั่นไปแล้ว ส่วนพวกแกจะมีไรล่ะ ปล้ำคนไหนๆพวกแก็แพ้ทั้งนั้น 555
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:07 pm

ชนะใครหลายคน เเล้วใคร ? ชั้นจะไปเห็นด้วยไหมจะคุยก็คุยได้สิอย่างนี้นะ..!!

เเล้วเเพ้นิคืออะไรชั้นไม่ค่อยจะเเพ้วะเเก้พูดผิดคนเเล้วชั้นคือเเชมป์นะเว้ยเเพ้หรอ?

ล่าสุดพึ่งส่งคนที่คนในสมาคมบอกว่ามันเก่งนักเก่งหนาเข้าโรงบาล..!!

เเกนี่มาใหม่ไม่รู้อะไรเเล้วอยากพูดจริงๆเลยนะ ดูเเค่ชื่อเเกสิSin Care=ผู้ดูเเลการทำบาป

เหอะๆเเต่ตัวเองกลับบอกว่าเป้นคนดี..!! เฮ้อ...!! นี่ชั้นคุยกับคนปัญญาอ่อนอยู่สินะ..!!

เเกมันลูกกระจ๊อกของเเท้เลยละรู้ตัวไหม..!! ไปถอดหน้ากากเเล้วยอมรับความจริงซะไอ้กระจอก..!!
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:09 pm

Thanut พิมพ์ว่า:
Sin Care ที่อยู่ใน Locker Room ก็พูดเป็นภาษาสเปน $%# $%@$#%@%$@% และ Mr.Buster ก็แปลว่า

Mr.Buster : Sin Care บอกว่า 555 พวกแกโง่ๆทั้งหลาย แกคิดว่าฉันเอาคำพูดเห่าหอนไรมาจากแกนี่หรอ 555 ฉันไม่เคยทำอย่างงั้นหรอก ส่วนพวกแกก็ยังไม่รู้จักฉันดีพอ ฉันปล้ำดีกว่าพวกแกตั้งเยอะ ฉันเคยชนะใครหลายๆคนตอนที่ฉันอยู่อเมริกา จนฉันเป็นคนดังในที่นั่นไปแล้ว ส่วนพวกแกจะมีไรล่ะ ปล้ำคนไหนๆพวกแก็แพ้ทั้งนั้น 555
ที่ อเมริกา นิไม่ใช่ที่นี่แกมาที่นี่แกต้องแพ้อยู่แล้วละไอ่หน้ากา่กบ้า 555 หน้าขำวะั
https://niextreme.thai-forum.net
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:14 pm

Sin Care โมโหเลยพูดๆๆ $##^%$@#@$%@%$@%^%$^#$&^$%$&&$%#W%@%#@!&^$^

แล้ว Mr.Buster ค่อยแปล

Mr.Buster : Sin Care บอกว่า : ไอ้ฟู ที่ฉันชนะใครหลายๆคนนี่ คือ สตาร์ที่ระดับสูงที่สุด และฉันก็ชนะหลายรอบด้วย ไม่เหมือนแก แกก็ชนะพวก Jobber อ่อนๆ ไปธรรมดา ส่วนที่แกชนะพวกเก่งๆนี่แกฟลุค อย่างแกนี่นะจะไปชนะใครเป็น แกก็ชอบไปพูดหาเรื่องคนนู่น คนนี้ และแกก็กลัวเอง โฮ๊ะๆๆ ไอ้ปัญญาอ่อนเอ๋ย 555 มีใครที่ไหนวะ ที่พูดหาเรื่องแล้วกลัวเอง 555 ฉันจะบอกให้ว่าแกมันมือชั้นต่ำ ส่วนฉันมือ Pro แล้ว หรือฉันจะพิสูจน์ให้ดูว่าฉันเทพแค่ไหน 555

kodomo พิมพ์ว่า:
Thanut พิมพ์ว่า:

ที่ อเมริกา นิไม่ใช่ที่นี่แกมาที่นี่แกต้องแพ้อยู่แล้วละไอ่หน้ากา่กบ้า 555 หน้าขำวะั

แล้ว Sin Care ก็บ่นๆๆๆ ต่อ

แล้ว Mr.Buster ก็แปล

Mr.Buster : 555 ฉันพึ่งเคยเห็นคนที่พูดกับตัวเองวะ แกเคยไปอเมริกาไหม ห๊ะ ! อย่างแกไป แกก็ขายหน้าเขาอยู่ดี เพราะยังไงแกก็แพ้ แพ้ และก็แพ้ ถ้าแกจะชนะก็ต้องชนะพวกอ่อนอย่างเหมือนกับที่ไอ้หัวฟูมันชนะอะน่ะ 555 แกอยากจะมาเจอกับฉันไหมล่ะ ฉันรับประกันได้ว่าฉันต้อชนะแน่นอน เอาไหมล่ะ มาเจอกัน
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:23 pm

โอะ โอะ อีกะลัมปาซูมาอะลิดอย ? ..

Ricky เดินออกมา ..

ฉันฮาตั้งแต่ชื่อแกแล้ว Sin Care = ซิน คาเละ แล้วแกจะ เละ คาตีน ..
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:26 pm

555 แกยังอ่านชื่อฉันผิดเลย Ricky แกอ่านยังไงวะ ห่วยสุดๆเลย ชื่อของฉัน Sin Care = ซิน คาเล่ เว้ย เละไรของแกหรือฉันจะเอาบาทาส้นตีนของฉันกระทืบแกให้ไส้เละซะเลย
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:30 pm

อ่าวไอกระแดะตอแหลลวงโลก ไอ ซิน คาเละ ..

แกพูดอังกฤษได้นี่นา ..

แล้วกระแดะพูดสเปนทำไม ..

สร้างกระแสหรืออะไร ..

Suck !
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 2:49 pm

โถ่....!! ไปชนะไอ้Ortonให้ได้ก่อนไปไอ้Jobberไอ้Ortonมันสตาร์ระดับสูงนะเว้ย..!!

ต่างจากเเกเยอะนะไอ้สวะขี้คุย ดูง่ายๆทำไมต้องใส่หน้ากากวะปิดบังหน้าตาทำไมวะ..!!

เเกจะทรงผมอะไรหน้าอุบาทยังไงก้เปิดมันออกมารับความจริงซิ..!! มุดอยู่ในหน้ากากอยู่ได้..!

ติดอยู่ในจินตนาการคิดว่าตัวเองเก่งอย่างงู้นเจ๋งอย่างงี้ เชอะ..!!! น่าสมเพศที่สุด..!!

เเม้เเต่ชื่อเเกก็บอกได้เเล้วว่าเเกมันคนโกหก ปริ้นปร้อน Sin Care ผู้ผดุงบาป ฮึๆๆ..!!
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 3:17 pm

Admin พิมพ์ว่า:
อ่าวไอกระแดะตอแหลลวงโลก ไอ ซิน คาเละ ..

แกพูดอังกฤษได้นี่นา ..

แล้วกระแดะพูดสเปนทำไม ..

สร้างกระแสหรืออะไร ..

Suck !

555 ฉันลืมบอกไปฉัน คือ Mr.Buster เอง ส่วน Sin Care นอนหลับอยู่ แกนี่ปัญญาอ่อนมากๆเลย แกก็พูดเป็นแต่คำว่า Suck อะนะ แต่ไม่ได้สาระรูปตัวเองเลย ว่าเป็นยังไง วันหลังอะนะไปส่อ
กระจกก่อนนะว่าตัวเองมัน Suck เปล่าแล้วค่อยมาพูดกับฉัน !
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 3:22 pm

โถ่....!! ไปชนะไอ้Ortonให้ได้ก่อนไปไอ้Jobberไอ้Ortonมันสตาร์ระดับสูงนะเว้ย..!!

ต่างจากเเกเยอะนะไอ้สวะขี้คุย ดูง่ายๆทำไมต้องใส่หน้ากากวะปิดบังหน้าตาทำไมวะ..!!

เเกจะทรงผมอะไรหน้าอุบาทยังไงก้เปิดมันออกมารับความจริงซิ..!! มุดอยู่ในหน้ากากอยู่ได้..!

ติดอยู่ในจินตนาการคิดว่าตัวเองเก่งอย่างงู้นเจ๋งอย่างงี้ เชอะ..!!! น่าสมเพศที่สุด..!!

เเม้เเต่ชื่อเเกก็บอกได้เเล้วว่าเเกมันคนโกหก ปริ้นปร้อน Sin Care ผู้ผดุงบาป ฮึๆๆ..!!

ไอ้เกรียนหน้าฝอยแอปเปิ้ลบาน เอ๋ย แกนี่ไม่รู้หรอนี่ ว่าฉันชนะ Orton ได้ และแกจะอะไรกับหน้ากากฉัน แกไปดูแลผมฟูๆของแกเถอะ ก่อนที่จะมาสาระแนเรื่องชาวบ้าน หน้าตาแกก็ไม่ได้ว่าจะหล่อไรเลย ได้แต่กินแอปเปิ้ลที่ไปขโมยของคนอื่น จำเอาไว้ให้ดีนะว่า แกกับฉัน มันคนละระดับกัน ฉันระดับ Pro ส่วนแก Jobber
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 3:50 pm

โอ้อวดดี ชนะได้หรอ? ฮึๆๆ ใครๆเขาก็พูดได้ตอนยังไม่เจอหยุดใช้ปากเหอะเเล้วไปเจอกับมันให้ชั้นดูหน่อย..!!

อยากจะรู้เหมือนกันไอ้Jobber Ranger อย่างเเกมันจะมีน้ำยาซักเเค่ไหน? อีกอย่างนะ..!!

เเกเอาอะไรมาวัดว่าเเกเป็นProวะ? ฝันอยู่หรอ? ตื่นได้เเล้ว เเล้วก็อย่าเอาชั้นไปวัดกับJobberขี้เกลืออย่างเเกอีกนะ..!!
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 5:21 pm

Killer นอนอยู่ที่ห้อง Locker

พยายามฟังภาษาของ Cara อยู่

แล้วพูดขึ้นว่า

Killer : บุคคลไร้หน้าได้ออกมาแล้ว ลีลาดีอย่างนี้

ฝีมือคงจะดีตามนะ Cara
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 5:47 pm

Naduja: ฉันว่านะ ก่อนที่แกจะไปเปิดศึกกับไอ้หัวฟู แกเอาชนะ Lady Star ให้ได้ก่อน

Naduja - ฉันฟังแกพูดไม่รู้เรื่องว่ะ พูดอะไรของแก ได้แต่ ขี้โม้ และ จินตนาการ เท่านั้นแหละ

ฉันว่าฉันเสียเวลากับแกมามากพอแล้ว ฉันเอาเวลาไปอยู่แฟนสุดน่ารักของฉันดีกว่า คุยรู้เรื่องกว่าแกเยอะ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 5:54 pm

แกก็คงเป็นแค่พวกเศษสวะธรรมดาก็เท่านั้นละแต่แกมาก็ดีเหมือนกันนะเพราะที่นี่จะได้มีคนให้ข้ากระทืบเยอะขึ้น

ภาษาแกนี้น่ารำคาญจริงๆเลยวะข้าว่าแกไปหัดภาษไทยมาดีกว่านะไม่งั้นแกก็ออกไปปล้ำที่ประเทศแกเลย ไป!!!!!
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 7:00 pm

Sin Care : %##$%^$#^#&#&$%%#$#$%#$%#%^#%^ (() ^_^

Mr.Buster แปลว่า : Sin Care บอกว่า พวกแกเนี่ยจะมีปัญญาชนะฉัน หรือกระทืบฉัน หรอ ห๊ะ ! ยังไงๆพวกแกก็ไม่มีปัญญาอยู่ดี แกเอาอะไรคิดวะ ว่าจะเอาชนะฉันได้ สงสัยแกฝันไป แกก็ฝันของแกไปเรื่อยๆก็แล้วกันนะ
AJmayor
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 7:17 pm

ปัญญานะก็คือส่วนหนึ่งที่ข้ามีแต่สิ่งที่ข้ามีมากที่สุดก็คือพลังของเลือดนักสู้ไงละ
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 7:59 pm

อ้อหวัดดีนายซิน หน้ากาก

เดี๋ยวนี้แฟชั่นใส่หน้ากากเยอะจังนะ

แล้วทำไมพวกใส่หน้ากากต้องเป็นพวกพระเอกตลอดเลยนะ ไม่เห็นมีใครใส่หน้ากากแล้วเป็นตัวร้ายเลย

น่าเบื่อๆ
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 8:01 pm

Hatเอ๋ยHatson เเกจะช่วยอะไร Obiric คนนี้หน่อยได้ไหม?

อาทิตย์หน้า ช่วยอัดไอ้ปากเสียไร้หน้านี่ให้ชั้นหน่อยมันคงไม่อยากให้ ชั้น..!!

วายร้ายเบอร์1ของNIEเเห่งนี้ลงไปอัดมันด้วยตัวชั้นเองหรอกนะ..!!

มันไม่รู้ที่ต่ำที่สูงจริงๆ เเกช่วยสอนอะไรมันหน่อยละกันนะHastonฮึๆๆ.!!
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 8:08 pm

พวกที่มันชอบเห็นด้วยกับความคิดเห็นคนอื่นๆนี่ คือไม่มีความคิดเห็นเป็นของตนเองหรอครับ?? ไม่มีสมองหรือไม่อยากจะใช้??

ส่วนคุณที่หน้ากากฟ้านี่ จะมาใส่เลียนแบบผมหรือไงกันฮะ ผมไม่เข้าใจ?? ภาษาก็ยังจะฟังยากอีกแหนะ
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySat Jul 16, 2011 9:25 pm

Sin Care บ่นเป็นภาษาสเปนต่อไป ^$^%$^&$^&$&$#%#&^#& แล้ว Mr.Buster ก็แปลให้ฟัง

Mr.Buster : Sin Care บอกว่า ไอ้หัวฟูน่ารังเกียจ ฉันอะจะช่วยแกได้แน่ แต่ฉันจะช่วยกระทืบแกแทน และแกลองปิดตาดูประมาณ 5 วินาทีสิ พอแกปิดตาแล้วแกเห้นความมืดไปหมดใช่มั้ยล่ะ นี่แหละอนาคตแกจะเป้นอย่างที่แกดับตานี่แหละ 555 (มุขนี้เนี่ยนานแล้วนะเนี่ย)
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Sin Care แนะนำตัว   Sin Care แนะนำตัว EmptySun Jul 17, 2011 2:34 am

คิดนานไหมไอ้มุขห่วยๆนิ หา...!!

ปิดหูปิดตา เล่นอะไรอยู่นิไอ้ปัญญานิ่มสมองเด็กอนุบาลเอ้ย..!!

นี่นะหรอฮีโร่..!! ขี้คุย ปากเก่ง ชื่อก็มั่ว พูดจาไม่รู้เรื่อง ไม่มีสมอง ฝีมือคงด้อยๆพอกับIQสินะ..!!

หน้าสงสารเเกจริงๆไอ้Copy Man เเกมีอะไรที่เป็นตัวของตัวเองมั่งวะ..!!

เต่ก่อนชั้นก็เป็นเเบบเเกนี่เเหละเเต่หลังๆชั้นหัดใช้ฝีมือมากขึ้นเว้ยไม่ได้ใช้เเต่ปากเน่าๆเหมือนเเก..!!

ตอนนี้ชั้นเลยประสบความสำเร็จ..!! เเล้วเรื่องขยี่เเกนะไม่เกิน1นาทีเเกก็เป็นผงเเล้ว..!!

อย่ามาอวดดีไปหน่อยเลย ไอ้สวะตัวจิ๋งสมองฝ่อ..!!

Sin Care แนะนำตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Sin Care .....
» Sin Care ท้า Lady Star