Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Impact Buster 17 / 7 / 11

Go down 
DanielsoN
otaku69
Drama
Thanut
AJmayor
Night Marian
Mr.TR
NooKViper
KoDomo
Admin
14 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

Impact Buster 17 / 7 / 11 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:20 pm

Impact Buster 17 / 7 / 11 RAWpyros

Alex : กลับมาพบกับพวกเราอีกแล้วนะครับสำหรับวันอาทิตย์!!!~
Danny : แล้วนี่คือรายการ NIE Impact Buster!!!~
Alex : วันนี้เราจะกลับมาดูทัวนาเมนต์รอบแรกกันนะครับ!!!~

แต่เพลง Sweet Child O' Mine ดังขึ้นครับ

Ricky เดินออกมาอย่างชิลๆครับ!!!~ แล้วขึ้นเวทีก่อนไปหยิบไมค์ก่อนจะพูดว่า

Impact Buster 17 / 7 / 11 Forrest-griffin-3

Ricky : ว่าไงๆแฟน NIE ที่รักทุกๆท่าน!!!~
คนดู : Ricky Suck!!!!~
Ricky : เอาหล่ะๆเงียบๆก่อนนะเมื่อ House Show ที่ผ่านมา
คนดู : Ricky Suck!!!!~
Ricky : เงียบไปพวกงี่เง่า!!!~ ฉันอยากจะบอกว่าเมื่อตอน House Show ฉันขะขอโทษพวกแกที่อัดฮีโร่อันเป็นที่รักของพวกแก!!!!~
คนดู : ฮูๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!~ ลั่นฮอล์
Ricky : และวันนี้ฉันก็พร้อมที่จะคิวแกแล้วเจ้าพาวเวอร์เรนเจอร์ Calamity Arc!!!~ ออกมาซะดีๆ!!!~

แต่เพลง Justice ดังขึ้นครับ!!!~

Impact Buster 17 / 7 / 11 Images?q=tbn:ANd9GcQnzvzyPMbqSi8tICxaDUqZCyx6b0x6BuInhjqlyEtgJGx0e9T19g&t=1

GM Paul Wright ออกมาครับแล้วบอกว่า

Paul : ในเมื่อ Calamity Arc เจ็บฉันเลยขอผดุงความยุติธรรมบ้าง!!!~
Paul : คนที่จะมาสู้กับแกก็เป็นนักมวยปล้ำสวมหน้ากากเหมือนเจ้า Arc นี่แหละ!!!~
Paul : เค้ามาจาก Mexico!!!!~ นามเค้าคือ Sin Care!!!!!~

แล้วเพลง Ancient Spirit ดังขึ้น!!!~

Impact Buster 17 / 7 / 11 Sin-cara

Sin Care ออกมาครับ!!!~ ชี้หน้า Ricky แล้ววิ่งกระโดดข้ามเชือกเส้นที่ 3 มีพลุจุดดังตูม!!!~ แล้วจองหน้ากับ Ricky ครับ!!~

Match 1 : Normal Match
Ricky Van Der Lloyd vs Sin Care

เก๊งๆๆ เริ่มมาถึง Ricky ลงเวทีเฉยเลยครับ?? จะเดินกลับบ้านซะงั้น Sin เลยวิ่งลงไปจิกผมแล้วเตะขา!!!~ เตะขา!!!~ แล้วเหวี่ยง Ricky ขึ้นเวทีไป!!~ พอ Sin ขึ้นเวที Ricky วิ่งไป Big Boot เต็มๆหน้าของ Sin ครับ!!~ Ricky ยิ้มครับแล้วรัวต่อยใส่ Sin!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ Sin สลบไปแล้วครับ!!!~ Ricky เลยลากคอ Sin มาแล้วรวบเอวของ Sin จับใส่ Back Shock Move(German Suplex)!!!~ แล้วกดต่อทันทีเลยครับ!!~ ได้แค่ 2!!!~ Sin ดิ้นหลุดครับ!!!~ Ricky เลยจัดการกระทืบต่อเลยครับ!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ Sin หลับคาหมัดของ Ricky ครับ!!!~ Ricky เลยเตรียมตัวขอเผด็จศึกเจ้า Sin หน่อยละ!!!~ แล้วลากคอของ Sin มาจับใส่ Bed Times(Guillotine choke) แต่อยู่ๆไฟทั้งฮอล์มืดลงซะงั้น?? แล้วเพลง Moon Over Castle ดังขึ้น!!!~

Impact Buster 17 / 7 / 11 Ap25

Calamity Arc โผล่ทางจอไตเติล!!!~ Ricky ยืนมอง Arc ครับ!!!~ แล้ว Arc พูดกับ Ricky ว่า??

Arc : ไงครับ Ricky!!!~ ขอโทษนะครับที่มายุ่งเกี่ยวกับแมทช์!!!~
Arc : อาทิตย์หน้าผมจะหายแล้วนะ Ricky!!!~ แล้วผมจะสู้กับคุณ!!!~
Arc : สุดท้ายผมจะล้มแล้วก้าวไปเพื่อตำแหล่างแชมป์โลกของ NIE ให้ได้!!!~

-----------------------------------------------------------------

แล้วไฟก็ดับอีกครับ!!!~ พอไฟติด Ricky โดน Sin รวบกดแล้วครับ!!!!~

1....................!

2....................!

ยังครับ!!!~ Ricky ดิ้นหลุด!!!~ Sin ลุกขึ้นแล้ววิ่งมาโดน Spine Buster!!!!~ ตายอนาถครับ!!!~ Ricky เลยขอจบเร็วๆเลยครับยก Sin มาเสียบเข้าล็อกแล้วจัดการด้วยท่า Hell Yeah(Texas Pieldriver)!!!!~ Sin ดับอนาถทันที!!!~ Ricky ยืนเหยียบอกของ Sin แล้วกดครับ!!!~

3....................!

Ricky ชนะไปอย่างชิลๆ!!!~

Jason : Here Your Winners, Ricky Van Der Lloyd

หลังแมทช์ Sin ลุกมาอีกครับ!!!~ จะสู้กับ Ricky ต่อครับ!!!~ แต่ Ricky ชูมือ Sin เฉย??? แล้วเดินกลับไป???

Alex : เอาไงกับ Ricky ดีครับ???
Danny : ผมยังงงเหมือนกันเลย Alex คู่หู!!!~
Alex : งั้นเราไปดูทัวนาเมนต์คู่แรกกันเลยครับ!!!~

เพลง Self Esteem ดังขึ้นครับ!!!~

Jason : "This is Tournament first and This match is schedule for one fall , from Washington D.C , weight 199 pounds , Luck Prazak"

Impact Buster 17 / 7 / 11 Danielbryannxtsuperstar1

Prazak เดินมาแล้วโบกมือกับคนดูอย่างผู้ดี!!!~ แล้วก่อนขึ้นเวที Prazak สลัดรองเท้าแล้วกระโดดขึ้นเชือกเส้นที่ 3 แล้วชูมือ!!!~

เพลง Goldust 1st Theme ดังขึ้น!!!~

Jason : “And his opponent from Paris , France , weight 325 pounds, The Golden Flower , Beautiful People”

Impact Buster 17 / 7 / 11 52654831374522808

เจ๊ออกมามีดอกไม้สีทองหล่นร่วงโปรยปรายลงมาทั่วสนาม!!!~ แล้วจูงสุนัขตัวเล็กน่ารักออกมาอีกด้วย!!!~

Match 2 : Tournament First Round
Luck Prazak vs Beautiful People

Impact Buster 17 / 7 / 11 Tk951dd2rzra9ygicjg vs Impact Buster 17 / 7 / 11 Th_Rico_Constantino3

เก๊งงงงงงงงงงงงงงง ๆๆๆๆๆๆๆๆ
มาเริ่มกันเลยครับ ..
เริ่มมา .. Beauti จ้องหน้า Luck ก่อนเลยครับก่อนทำหน้าหยาดเยิ้มใส่ครับ .. Luck ไม่สนครับวิ่งเข้าไป European Uppercut เข้าไปเต็ม ๆ 1 ทีครับ .. และเต้นต้นขาครับก่อนกระโดดถีบหน้าและต่อยแถมไปอีก 1 ทีก่อน Luck จะ Springboard กระโดดมาแต่โดน Scoop Slam เข้าไปเต็ม ๆ ครับแถมตอนก่อน Slam มีบีบ Luck น้อยเข้าไปด้วยครับไม่ต้องบอกก็รู้ถึงสีหน้าของ Luck ครับ .. Beauti มาเต็มยั่วยวนส่ายเอว ๆ อยู่ตรงหน้าศพของ Luck ครับก่อนจับ Luck ขึ้นมาเจอ Luck ล้วงช้างน้อยดังปึ้กกกกกก !!!!!!!!!! ครับ .. แต่ Beauti กลับมองแล้วยิ้มก่อนใช้ต้นขาบีบท่อนแขนของ Luck ครับ Luck ร้องโอดครวญราวโดนงูฉก .. ก่อนจะโดนจับลุกขึ้นมา .. Oral Rumble ( เอ้าหน้าคู่ต่อสู้กระแทกเป้ากางเกง ) Luck หลับครับ ก่อน Beauti บีบนม Luck อีก 1 ทีก่อนจะกด ..

1..........................................................................................................................

2..........................................................................................................................

2.77...................................................................................................................

ยังครับ Luck ถีบออกไปได้ครับ .. Luck เดินเซ ๆ มาครับก่อนจะต่อย .. ต่อย .. ต่อย .. ต่อย .. ไปเต็ม ๆ ครับก่อนจะจับ Beauti ยกขึ้นมา Cravate Suplex เต็ม ๆ ครับ ก่อนจะเตะแถมไปอีก 1 ทครับ Luck ตบหน้า Beauti ครับ .. ตบ .. ตบ .. ตบ .. ก่อนเหวี่ยง Beauti อัดกับ TB แล้วทำเสียง จุจุ เลียนแบบ Big Show ครับก่อนง้างมือกำลังจะ .......................... ตะ ..................... ตะ ............................. ตะ .................................................
แต่นั่น Beuti สวนขึ้นมาครับ จูบ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ๆๆๆๆๆๆ ใส่ Luck ครับ Luck ถึงกับวิ่งหนีไปร้องไห้ล่างเวทีครับ .. Beauti ลากขึ้นมาครับกอด Luck ปลอบโยนครับก่อน Luck ทำตาแข็งแล้วตะโกนว่า “ That Is My First Kiss “ Beauti ทำหน้าหยาดเยิ้มครับก่อนทำ Wink ใส่ 1 ทีแล้วเหวี่ยง Luck ขึ้นไปบนเวทีครับยก Luck ขึ้นกำลังจะใส่ .......... ? ........... ใส่ ................ ? ................ ใส่อะไรไม่รู้ครับแต่ Luck แก้มาได้ครับแล้วจับ Beauti มาครับใส่ Dagger Lock ( Lebell Lock ) เต็ม ๆ ครับจะยอมมั้ย ..

ยะ ...............................................................................................................

ยะ ...............................................................................................................

ยะ ..........................................................................................................

ยะ ........................................................................................................

ไม่ยอมก็ไม่ต้องยอมครับ Luck รำคาญความอึดครับ .. ปล่อย Beauti ออกครับ Beauti นึกว่าจะรอดครับแต่ค่อย ๆ ลุกขึ้นมา Luck จับเข้า Lock ครับก่อนตะโกน Good Luck ………….. คนดูตะโกนกลับว่า Prazak ……… แล้ว Luck จับ Beauti มา All In ( Regal Plex ) เรียบร้อยครับกด ..

1........................................................................................................

2........................................................................................................

3...........................................................................................................

Jason : Here Your Winners, Luck Prazak

หลังแมทช์ Luck จะหนีแต่โดนเจ๊กระโดดขยัมเลยครับ!!!~ แล้วกล่อมยาสลบ!!!~ Luck หลับสนิทแล้วเจ๊แกลาก Luck ไปซัมเลยครับ!!!~

Alex : ใครจะเป็นเหยื่อคนต่อไปของ Beautiful People!!!~
Danny : บรึยยยย!!!~ ฉันอยากลาออกแล้วจาก NIE แล้ว!!!~
Alex : มาดูคู่ต่อไปเลยดีกว่า!!!~

เพลง What A Waster ดังขึ้นครับ!!!~

Jason : "This is Tournament first and This match is schedule for one fall , from California , weight 151 pounds , Deadly Tyger"

พี่เสือเตี้ย มาถึงเดินออกมาพร้อมกับทำท่าคำราม และไปทักทายแฟนๆ แล้วก็วิ่งสปริงบอร์ดขึ้นเวที!! แล้วรอคู่ต่อสู้ครับ!!!~

Impact Buster 17 / 7 / 11 Images?q=tbn:ANd9GcQYZ6vGZofLShuCuAJKiblOM432sCsb_ZHOXHYNbyVCCIP3y6wWFw&t=1

เพลง Shelton Benjamin theme ดังขึ้นครับ!!~

Jason : “And his opponent from ,St.Louis ,Missouri, weight 248 pounds, Benjamin Hasan”

Impact Buster 17 / 7 / 11 Shelton-Benjamin_crop_340x234

Match 3 : Tournament First Round
Dedley Tyger vs Benjamin Hasan

Impact Buster 17 / 7 / 11 Images?q=tbn:ANd9GcS3GoyPWWvcxoX6Gs8vBcNjC-4gS3-rHyG2kvQHmNxfbJh-3elo5w&t=1 vs Impact Buster 17 / 7 / 11 Images?q=tbn:ANd9GcRjebgHPHuAbEzu3v_hO3h40m-Kl3cpwhOdQwrDQ4sHvja4teS7BQ&t=1

เก๊งงงงงง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาเริ่มกันเลย ..

ไอดำมหาการเจอไอเตี้ยจอมซ่า ครับผลจะออกมาเป็นยังไง ..

Deadly วิ่งเข้ามาจะต่อย Benjamin ครับแต่ Benjamin สวนกลับด้วยการจิ้มตา Deadly เซถอยหลังไป โดน Benjamin จัดด้วย Roundhouse Kick เต็มกบาลครับ หลับปุ๋ย แต่นั่น Frozenthrone เดินออกมาทำไมครับ Benjamin จ้องตาแข็งเลย .. Frozen เดินไปนั่งที่โต๊ะผู้บรรยายครับ .. Benjamin ดูจะไม่ค่อยชอบใจเท่าไร ครับไปด่า Frozen ครับหันกลับมา .. เจอ Discus Clothesline ครับกระเดือกแทบแตก .. Deadly จะลากศพ Benjamin ครับแต่ตัวเล็กลากไม่ไหวครับจึงโดน Benjamin จับอุ้ม .. ยกขึ้นมา T – Bone Suplex เข้าไปครับ ก่อนจะกระทืบซ้ำไปอีก 1 ชุดครับ กระทืบ .. กระทืบ .. กระทืบ .. แล้วจับแขน Benjamin ขึ้นมา ใส่ DDT Arm เข้าไปครับก่อนตบหน้า Deadly 1 ที .. ก่อนตัดสินใจ ..
กด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1……………………………………………………………….

2………………………………………………………………..

2.01…………………………………………………………..

ยังครับแค่นี้ทนได้ .. Benjamin เข้ามาต่อยท้องไป 1 ทีครับแต่โดนถีบสวน .. เสียหลักล้มลงไปครับ .. Deadly ลุกขึ้นมาวิ่งไปจัด Shinning Wizard เต็ม ๆ เข้าไป 1 ทีครับ และจับ Benjamin ขึ้นมาครับ Benjamin จะต่อยสวนแต่ Deadly หลบได้แล้วรวบกดทันที ..

1.............................................................................................................................

1.99........................................................................................................................

ได้แค่น้ำหนึ่งใจเดียวครับโดน Benjamin พลิกกลับมารวบกดเหมือนกัน ..

1..........................................................................................................................

1.29....................................................................................................................

แล้ว Deadly ถีบออกไปครับ Benjamin เซไปหาเชือกครับ Frozen กระตุกขา 1 ทีครับ กรรมการเข้ามาเตือนครับ ส่วน Benjamin ก็เข้าไปด่าครับก่อนโดนสะกิดที่ไหล่ครับ .. หันกลับมา
โดน Extreme Smash ( Canadian Destroyed )
กด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1……………………………………………………………….

2………………………………………………………………….

3………………………………………………………………….

Jason : Here Your Winners, Deadly Tyger

หลังแมทช์ frozen ขึ้นเวทีครับจัดการ Benjamin ครับ!!!~ แต่เพลง The Rock Theme ดังขึ้น!!!~ DJ Rock วิ่งออกมาอัดด้วยอีกคน!!!~

จน GM ออกมาสั่งเลยครับ!!!~

Paul : Stopppp!!!~
Paul : เอางี้ๆถ้าพวกแกตกลงกันไม่ได้ ฉันจะสั่งให้พวกหน้าเจอกันใน PPV หล่ะกัน!!!~

แล้ว Gm ก็ไปเลย!!!~ ทั้ง 3 ยืนยิ้มแล้วก็กัดกันต่อ!!!~

Alex : ไม่มีเวลาแล้วคู่ต่อไปเลย!!!~

เพลง Mason Ryan Theme ดังขึ้นครับ!!~

Jason : "This is Tournament First Round and This match is schedule for one fall , from Florida , America , weight 270 pounds , David Hatson"

Impact Buster 17 / 7 / 11 Mason-Ryan-vs-Evan-Bourne-wwes-the-nexus-23110026-306-388

Hatson ออกออกมาใส่ชุดคลุม!!!~ แล้วก็ถอดชุดคลุมตรงหัวแล้วก็ทำท่ายิงรั้วๆ!!!~ พลุ่ก็ขึ้นมารั้วๆ!!!~ แล้วระหว่างเดินก็พ่นน้ำสาดไปที่หน้าคนดูแล้วก็ขึ้นเวทีแล้วทำท่ายิงรั้วอีกชุดแล้วพลุ่ตรงTBก็ขึ้นมาเป็นอันจบ!!!~

แล้วเพลง Everyday Superhero ดังขึ้น!!!~

Impact Buster 17 / 7 / 11 John_cena6

Jason : “And his opponent from West Newbury , Massachusetts , weight 240 pounds , Jeff Cena”

Cena เดินออกมาชูมือให้แฟน ๆ แล้วโบกธงชาติอเมริกัน ก่อนเดินขึ้นไปชูมืออยู่บนเวที!!!~

Match 4 : Tournament First Round
David Hatson VS Jeff Cena

Impact Buster 17 / 7 / 11 Th_Mason_Ryan vs Impact Buster 17 / 7 / 11 74e0d3fffefb6b6f9b65bfc48a1b461b_jpg_150x150_q85

เริ่มได้!!!!!~Hatsonหันไปมองคู่ต่อสู้แล้วCenaก็หันมามองแล้วทั้งคู่ก็เข้ามาประลองกำลังกันแล้วCenaรวบเอวจากด้านหลังแล้วใส่Belly to Belly over head suplexโดนพื้นเต็มๆครับแล้วCenaก็รอHatsonยืนขึ้นแล้วต่อย ต่อย ต่อยแล้วเหวี่ยงต่อด้วยไหล่กระแทกแต่ว่าHatsonไม่ยอมล้มครับแล้วก็ผลักCenaล้มลงไปแทนแล้วHatsonก็จับผมCenaลุกมาแล้วเหวี่ยงเอาหน้าไปฟาดกับTBแล้วCenaหันมาโดนจับแบกแล้วHatsonก็ยกCenaขึ้นมาแล้วก็ปล่อยกลางอากาสเลยครับแล้วCenaก็จุกเลยแล้วHatsonก็ไปทำท่าใส่คนดูแล้วHatsonก็ตามไปแล้วจับลุกขึ้นมาแต่โดนCenaต่อยแล้วต่อด้วยกระตุกคอHatsonแล้วCenaก็Uppercutใส่Hatsonต่อแล้วHatsonเซไปมาเลยโดนCenaใส่Jeff Buster(Spine Buster)!!!!แล้วจะกดแต่ยังไม่กดครับแล้วCenaก็ค่อยๆขึ้นไปบนTBแต่Hatsonฟื้นทันเลยวิ่งเข้าไปตบหน้าหนึ่งทีแล้วก็ขึ้นไปแล้วใส่Super Plexลงมาเต็มๆแล้วทั้งคู่ตอนนี้สภาพเริ่มหมดแรงครับแล้วCenaก็ค่อยๆลุกไปจับเชือกแล้วยืนขึ้นส่วนHatsonก็คลานไปแล้วก็พยายามยืนแต่โดนCenaลุกมาก่อนแล้วกระทืบที่หลังของHatsonแล้วก็จับลุกขึ้นมาแล้วฟันศอกหนึ่งทีแล้วHatsonต่อยแต่Cenaหลบได้แล้วใส่Proto Bombฟาดลงมากับพื้นแล้วCenaทำท่าฮีโร่แล้วจับขาของHatsonลากมากลางเวทีแล้วใส่Death Lock(Boson Crab)Hatsonพยายามฟื้นแต่ไม่ได้เลยโดนหนักกว่าเดิมแล้วจะตบพื้นแต่ก็ไม่ตบพยายามแข็งใจแล้วจู่ก็ไฟดับลงแล้วมีเสียง ปัก !!!แล้วพอไฟติดกลับมาCenaก็เลือดออกที่หน้าCenaหรือว่าจะมีใครมาตีหน้าของCenaแล้วใครตีกันแน่นะ!!แล้วกรรมการก็เอาผ้าไปเช็ดเลือดแล้วก็ปล้ำต่อHatsonก็ยิ้มแบบได้เปรียบแล้วก็เข้าไปอัดที่หน้าของCenaแล้วยกCenaขึ้นมาใส่Face Busterเอาหน้าฟาดกับพื้นไปเต็มๆแล้วHatsonก็ทำท่าแบบสัตว์ป่าคำรามแล้วก็รอCenaลุกมาแล้วก็ใส่Dragon POWแต่โดนCenaเซยได้แล้วHatsonก็รีบลุกแล้ววิ่งไปBack Breakerที่หลังของCenaเต็มๆแล้วก็จับCenaลุกมาต่อยแล้วเหวี่ยงแต่โดนเหวี่ยงเองแล้วCenaเลยจับเซยต่อแล้วก็รอHatsonยืนขึ้นมาแล้วจับแบกใส่West Newbury Destroyer(AA)แต่!!!!Hatsonหลุดแล้วมาที่ด้านหลังของCenaแล้วพอCenaหันมาเลยโดนเลยครับDragon POW(Pedigree)ได้ครับใส่ไปเต็มๆแล้วHatsonก็จับกด

แต่ยังไม่สามครับCenaอดทนจริงๆครับแล้วHatsonโมโหมากแล้วก็ลากCenaมาเตะแล้วก็ตบหน้าอกแต่โดนจับมือได้แล้วโดนบิดแล้วก็กระตุกลงมาเต็มๆครับแล้วCenaก็จับหัวของHatsonมาHeadbutหนึ่งทีแล้วก็เอาไปกระแทกกับTBแล้วก็เหวี่ยงไปที่TBอีกฝั่งแล้วCenaวิ่งเข้าไปเอาไหล่กระแทกแต่Hatsonหลบได้Cenaเลยไปกระแทกกับเหล็กเต็มๆพอหันมาก็โดนถีบหน้าเต็มครับแล้วHatsonก็ไปจับCenaมาใส่Fullnelson Slamลงมาอัดกับพื้นแล้วก็เด้งเชือกแล้วทุบหลังของCenaแต่Cenaหลบได้แล้วCenaก็ลุกมาแล้วเตะท้องของHatsonแล้วเด้งเชือกเอาเข่าลอยกระแทกหน้าHatsonแล้วจับลุกมาใส่Vertical Suplex power slamลงมาเต็มๆครับแล้วจับHatsonลากมาที่เชือกแล้วจับHatsonเอาขาของHatsonวางไว้แล้วCenaก็ลงไปแล้วงัดขามาทำท่าล็อคขาเลยครับแล้วใส่ไปมาก็ต้องปล่อยแล้วก็กลับไปขึ้นเวทีแล้วไปจับขาHatsonมาทรมานโดยการกระทืบขาไปเรื่อยๆแล้วHatsonก็พยายามต่อต้านCenaเลยจับขาHatsonมากลางเวทีแล้วใส่ท่าDeath Lock!!!!แต่Hatsonไม่ยอมแล้วก็พลิกตัวกลับมาแล้วถีบหน้าอกของCenaไปได้แล้วCenaก็กระเดนเด้งเชือกแล้วพอมาอีกทีเลยโดนHatsonใส่Spine Buster!!!!แล้วก็ไปขึ้นเชือกแล้วHatsonก็ทิ้งศอกลงมาทับCenaเต็มๆท้องแล้วHatsonก็รอCenaยืนขึ้นแล้วก็จับมาใส่แล้วจับยกขึ้นใส่Dragon Driver(Rhino Driver)ลงมาเต็มๆครับแล้วก็กดครับ

Jason : Here Your Winners, David Hatson

แล้ว Hatson เดินกลับคนเดียวสบายใจ!!!~

Alex : Hatson ยังฟอร์มเลิกไม่มีหยุดเลยครับ!!!~
Danny : นั้นสิ!!!~
Alex : ไปดูคู่ต่อไปเลยครับ!!!~

เพลง Nigthmare ดังขึ้น!!~

Jason : "This is Tournament First Round and This match is schedule for one fall , from Miami, Florida , weight 250 pounds , Nigth Marian"

Impact Buster 17 / 7 / 11 James_Root-2157_15bf

Nigth เดินมาเงียบๆแล้วเดินขึ้นมาอย่างสงบก่อนจะยืนตรง TB แล้วชูมือก่อนจะมีฟ้าผ่าตรงกลางเวที!!!~ แล้วไปนั่งอยู่ใต้ TB แล้วเอาหัวโครกกับ TB ซะงั้น??

เพลง Stupify ดังขึ้นครับ!!!~

Jason : “And his opponent from Tokyo , Japan , weight 235 pounds , Mr.Mac”

Impact Buster 17 / 7 / 11 Asakura

เพลงขึ้นแล้ว Mac ออกมาตอนมีเสียงร้องเดินมาเรื่อยๆทำตาขวางใส่ทุกคนแล้วขึ้นมาแบบเวทีแบบเงียบๆ

Match 5 : Tournament First Round
Night Marian vs Mr.Mac

เก๊งๆๆ กรรมการสั่งเริ่มแมตช์ได้!!!~ Mac เดินเข้าไปหา Night และตบหน้า 1 ที!!!~ Night โมโหเลยจับ Mac ไปฟาดกับเทอร์นบัคเคิ่ล แล้วถีบๆๆๆๆ!!!~ จน Mac นอนใต้เทอร์นบัคเคิ่ล!!!~ แล้ว Night ก็จับ Mac ลุกขึ้นมาอีกครั้งแล้วใส่ท่า DDT!!!~ เต็มๆเลย!!!~ แล้วกด!!!~

ยังครับ!!!~ Mac ยังทนได้!!!~ Night เลยจับกดใหม่อีกครั้ง!!!~

ก็ยังอีก !!!~Mac ก็ยังทนได้!!!~ Night เลยจับ Mac ลุกขึ้นมา แต่ Mac มีแรงฮึด ต่อยใส่หน้า Night!!!~ และเหวี่ยง Night เด้งเชือกแล้วกระโดดถีบเต็มหน้า Night!!!~ แล้วจับ Night ขึ้นมาอีกครั้ง จะใส่ big Boot!!!~ แต่ Night หลบได้แล้วจะ Crossline Mac!!!~ แต่ Mac ก็หลบได้อีก แล้ววิ่งเข้าไปใส่ท่า flying knee!!!~ ใส่ night เต็มๆ!!!~ แล้วจัดการกด!!!~

ส สา สา....................!

ยังครับ !!!~Night ก็ยังทนได้เหมือนกัน!!!~ Mac เลยจับ Night มาใส่ท่า Scoop Slam อีกแล้ว!!!~ Mac ก็ขึ้นเชือกจะกระโดดลงมา!!!~ แต่ night ฟื้นตัวทันก่อนแล้วต่อยใส่หน้า Mac!!!~ แต่ Mac ก็ต่อยหน้ากลับ!!!~ แล้ว Mac ก็ถีบใส่หน้า Night!!!~ จนกระเด็นออกไป!!!~ แล้ว Mac ก็จะกระโดดลงมาใส่ Night!!!~ แต่ Night ก็ต่อยหน้าใส่ Mac ก่อนอีก!!!~ แล้วตัวเองก็ขึ้นเชือกด้วย!!!~ แล้วก็ใส่ท่า Superplex!!!~ จากเชือกเส้นที่ 3!!!~ ลงมาเต็มๆ!!!~ ทั้งคู่นอนหลับหมดสภาพ!!!~ แล้วกรรมการก็นับทั้งคู่!!!~

4....................!

ทั้งคู่ ค่อยๆฟื้น!!!~ แต่เข่าทั้งคู่ก็ยังแตะพื้นอยู่!!!~ กรรมการก็นับต่อไป!!!~

5....................!

6....................!

7....................!

ทั้งคู่ ค่อยๆลุกขึ้นมา!!!~ กรรมการเลยหยุดนับ!!!~ และ Mac ก็ตบหน้าอกใส่ Night!!!~ แล้วกระโดดเด้งเชือกจะกระแทกใส่ Night!!!~ แต่ Night กลับท่ามาได้แล้ว Crossline ใส่ Mac!!!~ แล้วก็จับ Mac ลุกขึ้นมา!!!~ เพื่อจะเตรียม Spear!!!~ Night รออยู่แล้ว!!!~ แล้ว Night วิ่งไป!!!~ วิ่งไป!!!~ ตุ๊บ !!!~ Mac ไหวตัวทันก่อนครับ!!!~ แล้ว Big Boot ใส่ Night เต็มๆ!!!~ แล้วตัวเองก็กด!!!~

สา สา สา สา....................!

ยังอีกครับ !!!~ Night ยังอึด!!!~ Mac เลยทำท่าปิดบัญชี!!!~ แล้วเตรียมจะใส่ท่า Cutting life(RKO)!!!~ แต่ Night ดันปล่อย!!!~ Mac จากท่านี้ซะก่อน!!!~ หลังของ Mac เลยไปกระแทกพื้น!!!~ แล้ว Night!!!~ ก็ทำท่าปิดบัญชีเหมือนกัน!!!~ รอให้ Mac ลุกขึ้นมา!!!~ แล้วใส่ท่า chokeslam!!!~ แต่!!!~ Mac ฝืนเอาไว้แล้วเอาศอกตีใส่หน้า Night!!!~ จน night ต้องปล่อย!!!~แล้วคราวนี้ Mac เลยได้โอกาสใส่ท่า Cutting life(RKO)!!!~ ได้แค่ล็อคคอแต่อดฟาดลงมา!!!~ แล้ว Night ผลัก!!!~พอMacหันมาเลยโดนเลยครับ DARKness Slam!!!~ (เหมือนspinebuster แต่จะนั่งลงตอนฟาดลงพื้นเหมือนbatistabomb)จับกด!!!~

Nigth เป็นฝ่ายชนะไปครับ!!!~

Jason : Here Your Winners, Nigth Marian

Alex : รอบต่อไป Hatson vs Nigth Marian!!!~
Danny : แล้ว Luck vs Deadly!!!~
Alex : ไปดูคู่ต่อไปเลยครับ!!!~

เพลง That's not Cool ดังขึ้น

Jason : "This is Tournament First Round and This match is schedule for one fall , from Hawai , weight 241 pounds , He is NIE Impact Champions, Obric Mason Carlito"

Impact Buster 17 / 7 / 11 Carlito3

Obiric เดินออกมาแล้วเคี้ยวเเอ๊ปเปิ้ลออกมาเเล้วถุยขึ้นบนฟ้าเเล้วพลุสีฟ้าจะร่วงลงมาเหมือนฝน

เพลง Take a Fall ดังขึ้น

Jason : “And his opponent from Detroit , Michigan , weight 250 pounds , Stien Walker”

Impact Buster 17 / 7 / 11 Roode2

Stien เดินออกมาพร้อมขวดเบียร์ เดินดื่มมาเรื่อยๆ ระหว่างทาง ก่อนขึ้นเวทีก็บ่นเบียร์ใส่คนดู!!!~ คนดูโห่ลั่นฮอล์ครับ!!!~

Match 6 : Torunament First Round
Obiric Mason Carlito vs Stien Walkers

Impact Buster 17 / 7 / 11 Carlito vs Impact Buster 17 / 7 / 11 Th_Robert_Roode

เก๊งๆๆ Obiric วิ่งมาโดน Stien Arm Drag!!!~ แล้วต่อด้วย Arm Bar!!!~ Obiric ดิ้นหลุดแล้ววิ่งไปเจอ Spinebuster!!!~ Obiric นอนกองเลยครับ!!!~ Stien ยิ้มครับว่าไหนบอกเก่งนักเก่งหนาตัดสินใจกระโดด Leg Drop อีกที!!!~ Obiric นอนนิ่งไปแล้ว Stien กดเลยครับ.....ได้แค่ 2!!!~ Obiric ยังไม่ตายง่ายครับ!!!~ Stien เลยรอโดนเหวี่ยง Obiric เด้งเชือกแล้วจัดการ Tilt a Whirl Back Breaker!!!~ Obiric นอนแอ่นหลังเลยครับ!!!~ Stien เดินไปเตะหลัง!!!~ เตะหลังของ Obiric!!!~ Obiric เจ็บทุรนทุรายแบบไม่เคยเจ็บแบบนี้มาก่อน!!!~ Stien จับ Obiric ขึ้นมา Powerbomb อีกที!!!~ Obiric โดนยำฝ่ายเดียวครับ!!!~ Stien เลยจับ Obiric ใส่ Boston Crab!!!~ ล็อกสุดๆเลยครับ!!!~ แต่ Obiric แก้ได้แล้วถีบใส่ Stien กระเด็น!!!~ Stien วิ่งเข้ามา Obiric เลยตัดสินใจ Big Boot!!!~ โดนไปเต็มๆปากเลยครับ Stien!!!~ Stien ยังยืน Obiric จัดการต่อเลยครับ!!!~ Roundhouse kick!!!~ เต็มๆก้านคอครับ!!!~ Stien ลงไปนอน!!!~ Obiric ยังเจ็บหลังครับ!!!~ แล้วเดินไปกดดื้อๆเลยครับ!!!~

ยังฮะ!!!~ Stien ยังทนได้ฮะ!!!~ Obiric เลยจัดการกระทืบต่อเลยฮะ!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ เตะ!!!~ เตะ!!!~ ถีบ!!!~ ถีบ!!!~ กระทืบ!!!~ กระทืบ!!!~ Stien ตายฮะ!!!~ Obiric เลยจะส่งให้ Stien ไปที่ชอบๆซะเลยรอจังหวะสังหารครับ!!!~ วิ่งไปแล้วครับ!!!~ วิ่งไปแล้ว!!!~ วิ่งไป!!!~ เจอเตะก้านคอไปครับ!!!~ หลับฝันดีครับ Obiric!!!~ Stien ยังมึนๆอยู่เลยลากคอของ Obiric ขึ้นมา!!!~ Black n' Blue(Ki-crusher)!!!~ แล้วกดต่อทันที!!!~

ยังจ้า!!!~ Obiric ทนได้!!!~ Stien เลยเตรียมตัวปิดบัญชีแล้วครับ!!!~ จับ Obiric ยกขึ้นมา!!!~ Drinking While Torturing(Torture Rack)!!!~ Stien ล็อกสุดๆ!!!~ แต่!!!~ Obiric ฟื้นไว้!!!~ จนหลุด!!!~ แต่!!!~ ตูม!!!~ Stien ลงไปนอนซะง่ายๆครับ!!!~ โดน Obiric ใส่ Mason Of Ocean(Jumping Complete Shot)!!!~ แล้ว Obiric กดเลยครับ!!!~

Obiric ชนะไปอย่างทุลักทุเล!!!~

Jason : Here Your Winners, Obiric Mason Carlito

Alex : ทุกลักทุเลจริง ๆ ครับ ..

Danny : แหมเปลี่ยนชื่อมาบ้านนอกจริง ๆ ..

Alex : ใครจะเจอกับ Obiric ในรอบ 8 ทีมกันนะ ..

Danny : ไปดูกันเลย ..

เพลง Voices ดังขึ้นครับ

Jason : "This is Tournament First Round and This match Triple Threat match , from St.Louis ,Missouri , weight 260 pounds , He is NIE NIE Ultimate Honor Champions, Orton Killer"

Impact Buster 17 / 7 / 11 Icchmp

Orton เดินออกมาท่ามกลางเสียงเฮของแฟนๆ!!!~ แล้วขึ้นเวทีเลยครับ!!!~

-----------------------

เพลง Psychosocial Baby ดังขึ้นครับ!!!~

Jason : “And his opponent from Abuja , Nigeria , weight 212 pounds , Naduja Echiejele”

Impact Buster 17 / 7 / 11 04

มาถึงพี่มืดวิ่งออกมาแล้วกระโดดข้ามเชือกเส้นที่ 3!!!~ แล้วก็เต้นยั่ว Orton!!!~

------------------------

เพลง My Time ดังขึ้น!!!~

Jason : “And thier opponent from , New York City , weight 246 pounds , Christian The Hell”

Impact Buster 17 / 7 / 11 9971-christian_large

ไฟมืดทั้งฮอล์!!!~ Christian เดินออกมาอย่างเก๊ก!!!~ แล้วเดินขึ้นบันไดเหล็กชูมือแล้วไฟสว่างขึ้นมา!!!~ แล้วเดินมองหน้าของ Orton และ Naduja อย่างกวนตีน!!!~

Main Event : Tournament First Round, Triple Treat Match
Orton Killer vs Naduja Ehiejele vs Christian The Hell

Impact Buster 17 / 7 / 11 Randy-orton-randy-orton-20599157-150-150 vs Impact Buster 17 / 7 / 11 Sabian vs Impact Buster 17 / 7 / 11 6gb9p1v

เก๊งๆๆ เริ่มแมทช์แล้วครับ Orton วิ่งไป Lou Thesz Press!!!~ เปิดใส่ Naduja ครับ!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ต่อย!!!~ ผัวะ!!!~ Christian ไปหยิบเก้าอี้มาฟาดใส่ Orton ครับ!!!~ แล้ว Christian เหวี่ยง Orton ร่วงเวทีไปก่อน!!!~ ผัวะ!!!~ หวดใส่ Naduja อีกทีครับ!!!~ Christian สะใจเลยลงไป...ผัวะ!!!~ หวดใส่ Orton อีก!!!~ Christian ยิ้มครับขึ้นไปกด Naduja เลยครับ!!!~............ ตุบ!!!~ Orton วิ่งมาทุบใส่ Christian ก่อนเลย!!!~ ฟื้นเร็วจริงๆครับ!!!~ Orton เลยต่อยใส่หน้า Christian ที่นึง!!!~ แล้วเหวี่ยง Christian เด้งเชือก Clothesline!!!~ Clothesline อีกที!!!~ Christian ขอเอาคืน Clothesline!!!~ แต่ Orton หลบได้!!!~ แล้วจัดการ Scoop Slam!!!~ Christian จะหนีแต่ Orton จิกผมไว้แล้วเตะ!!!~ เอาขาของ Christian พาดเชือกแล้วจัดการ DDT จากเชือกเส้นที่ 2!!!~ แล้ว Orton บ้าเลือดเลยครับ!!!~ แล้วจัดการ StrikeCution(RKO)!!!~ Christian ตายทันที!!!~ Orton เลยกดทันที!!!~

1..............................!

2..............................!

เป๊ง!!!~ Orton หลับสทินเลยครับ!!!~ ก็พี่ Naduja เล่นเอาระฆังมาฟาดใส่หัวซะเต็มที่เลยอ่ะ!!!~ Naduja ยิ้มเลยฮะ!!!~ แล้วเหวี่ยงเอา Orton ร่วงเวทีไปก่อนเลยครับ!!!~ แล้วจัดการเจ้า Christian ต่อ!!!~ ลากคอของ Christian ขึ้นมา Tornado DDT!!!~ แล้วต่อด้วย Standing Shooting Star Press!!!~ แล้วไปอยู่ตรง TB แล้ววิ่งมา!!!~ Handspring Moonsault!!!~ เห็น Orton ฟื้นมาวิ่งไป!!!~ Suicide Dive!!!~ คนดูเฮลั่นสนามด้วยความสะใจ!!!~ แล้วตะโกนว่า "Naduja!!!~ Naduja!!!~ Naduja!!!~" ก่อนพี่มืดยืนเก๊กแล้วขึ้นไปตรงขอบเวทีแล้วกระโดด Slingshot Corkscrew Bodysplash!!!~ ไปเต็มๆท้องของ Christian!!!~ แล้ว Naduja กดครับ!!!~

1..............................!

2..............................!

ยังครับ!!!~ Christian ทนได้!!!~ แล้ว Orton วิ่งขึ้นเวทีมา!!!~ Naduja กระโดด Leg Trap Sunset Flip Powerbomb!!!~ ใส่ Orton ทันทีแล้วกดต่อเลยครับ!!!~ ตุบ!!!~ Christian มาต่อยหัวของ Naduja ก่อน!!!~ Orton ยังยื้อชีวิตไว้ได้ครับ!!!~ Christian ลากคอของ Naduja มากระทืบ!!!~ แล้ว Christian ขึ้นเชือกครับ!!!~ Naduja ลุกขึ้นมาโดน Amazing Uppercut(Diving Uppercut)!!!~ ลูกกระเดือกของ Naduja แตกตายเลยครับ!!!~ Christian เลยลงไปหยิบอาวุธมาครับ!!!~ นั้นคือ???

Impact Buster 17 / 7 / 11 Led_linear_tube_01

หลอดไฟ!!!~ มาถึงรอหวดเลยครับ!!!~ เพรี้ยง!!!~ ฟาดไปเต็มกบาลของ Naduja!!!~ เลือดของ Naduja อาบเลยครับ!!!~ แล้ว Christian ส่งสัญญาณมือครับ!!!~ The Original ออกมาพร้อมกับหลอดไฟเต็มรถเข็นเลยครับ!!!~ Chrisian ลงไปหยิบมาแล้วตั้งตรง TB ครับ!!!~ แล้วเหวี่ยง Naduja ไป!!!~ เอี๊ยดดดดดด!!!~ Naduja เบรกทันแล้ววิ่งหนีลงเวที!!!~ แต่ Christian วิ่งไปพอดี!!!~ เอี๊ยดดดดดด!!!~ Christian เบรกทันครับ!!!~ Christian ถอนหายใจฮิ้วววว!!!~ แต่!!!~ Naduja วิ่งมา World Inverse!!!~ เพรี้ยงงงงงงงงง!!!!~ เสียงหลอดไฟแตกลั่นฮอล์!!!~ Christian นอนตายคาเศษหลอดไฟ!!!~ ส่วน Naduja ก็เจ็บครับ!!!~ แต่ !!!~ Naduja ค่อยๆคลานออกมาครับ!!!~ Orton ยืนรอนานแล้ว!!!~ Naduja จัดการ Low Blow ไปเลยครับ!!!~ แล้วจะกระโดด Lionsault!!!~ แต่!!!~ Orton ใส่กระจับเหล็กครับ!!!~ ลืมถอดจากโรงพยาบาล!!!~ เลยจัดการ StrikeCution!!!~ Naduja ตายสนิท!!!~ Orton กดเลยครับ!!!~

3..............................!

Orton ได้ตำแหน่งสุดท้ายของทัวนาเมนต์ครับ!!!~

Jason : Here Your Winners, Orton Killer

Alex : เหมือนประกบแบบล็อกผลนะครับ --*

Danny : ไปทบทวนกันครับ ..

Alex : ..

1. Ricky Van Der Lloyd vs Calimaty Arc ..

2. Deadly Tyger vs Luck Prazak ..

3. David Hatson vs Night Marian ..

4.Obiric Mason Carlito vs Orton Killer ..

Alex & Danny : วันนี้ลาคุณผู้ชมเพียงเท่านี้สวัสดีครับ ..
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Impact Buster 17 / 7 / 11 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:28 pm

พวกแก Dj Rock Frozen แกทำฉันแสบมากเห้อแพ้เลยเรา ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:29 pm

หึหึ Obiric แกกับฉันจะจบทุกอย่างที่รอบต่อไปเตรียมตัวไว้ไห้ดี
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:30 pm

เเละเเล้วเเกก็ผ่านมาเจอชั้นจนได้นะ..! Orton Killer..!!

เเล้วเราจะได้เห็นดีกัน ..!!

ส่วนเเกไอ้หน้ากากJobber Ranger ผู้ดูเเลบาปSin Care เเกมันก็เเค่ไอ้กระจอกตัวนึง..!!

ไหนละการพิสูจของเเก..!! ทุเรศทีนี้อย่ามาทำปากดีอีกนะ..!!
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:33 pm

เหอะ ยังไม่เท่าไหร่หรอก แต่ก้เป็นแมทช์ที่ดีMr.Mac....

อ้อ แล้วก้อาทิตย์หน้าแล้วนะHatson ฉันจะชนะแกให้แฟนๆNIEได้เห็น...

อยากให้ถึงอาทิตย์หน้าจริงๆ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:35 pm

Cenaแกมันกากจงจำเอาไว้รอบต่อไปไอ้Nightแกเตรียมตัวพบกับฝันร้ายของจริงซะเถอะนะหึ หึ หึ หึ

และข้าจะชนะทุกคนและต่อไปข้าจะเป็นแชมของNIEคนแรกไงละ555555
Thanut
Jobber
Jobber
Thanut

NIE Point : 54

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:35 pm

Sin Care พูดเป็นภาษาสเปน ฉอดๆๆๆไป แล้ว Mr.Buster ก็ค่อยแปล

Mr.Buster : Sin Care พูดว่า ฝากเอาไว้ก่อนเถอะนะ Ricky หรือยังไงๆเรื่องของแกกับฉันก็ยังไม่จบหรอก ส่วนไอ้ฟูหน้าเกลียด ที่ฉันแพ้คืนนี้ เพราะว่าฉันยังปรับตัวให้เข้ากับที่นี่ไม่ได้ แต่ว่าถ้าเกิดฉันอยู่ที่นี่ไปอีก 1-2 เดือน ฉันก็จะชนะไอ้พวกนี้ได้แน่นอน และ 1 ในนั้น คือ แก ! ด้วย
Drama
Jobber Star
Jobber Star
Drama

NIE Point : 89

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:37 pm

ที่ Good Luck น่ะ เทอว์มากกว่าล่ะมั้ง Prazak !!! 555 อย่าลืมตราประทับที่ชั้นได้มอบให้ล่ะ

Sexlist No.2 5555
otaku69
Jobber
Jobber
otaku69

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:48 pm

เห๊อะ ไม่เท่าไหน่นิหว่า ไอหัวฟู

แพ้ชนะชั้นไม่สนเว้ย! ได้กระทื้บกระทื้บแกซะสะบักสะบอมก็พอใจแล้ว เอิ๊ก...

แต่คราวหน้ารับรองแกได้โดนกระทื้บจมเวทีแน่! จำใส่เซเรบรัมเอาไว้ !
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 8:50 pm

Sin Care .. ฉันยอมรับตรง ๆ ว่านายนะ ..

เทียบฉันไม่ได้หรอก ..

ทั้งฝีมือ และ หน้าตา ..

ไปฝึกมาให้ดีกว่านี้นะ ..

ส่วน Luck เอ้ย .. เสียใจกับรูก้นของนายด้วย .. Sexlist No. 2 RIP.
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 9:10 pm

ผมไม่คิดเลยนะว่า ตัวผมจะได้โอกาศเตรียมตัวต่ออีกสัปดาห์ แบบนี้ผมเริ่มมีความมั่นใจขึ้นมาหน่อย สัปดาห์จะแพ้หรือชนะ ผมก็จะใช้พลกำลังทั้งหมดที่ผมมีโค่นคุณให้ได้ Ricky
chesswell
Jobber
Jobber
chesswell

NIE Point : 96

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySun Jul 17, 2011 10:04 pm

ขอบคุณครับ
paradox
Roster
Roster
paradox

NIE Point : 146

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptyMon Jul 18, 2011 9:58 am

ไอ้เบนจามินแกเตรียมตัวตาย
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptyMon Jul 18, 2011 10:24 am

paradox พิมพ์ว่า:
ไอ้เบนจามินแกเตรียมตัวตาย
ฉันจะรอแก่นะไอ้แก่
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptyMon Jul 18, 2011 9:16 pm

แล้วเจอกันนะครับ เหยื่อคนต่อไปของผม ผมจะแสดงฝีมือที่แท้จริงให้คุณเห็นเอง!!!~
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Impact Buster 17 / 7 / 11   Impact Buster 17 / 7 / 11 EmptySat Jul 23, 2011 7:12 pm

หน้ามันแฮะ

Impact Buster 17 / 7 / 11
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» NIE Impact Buster (14/8/11)
» NIE Impact Buster (24/7/11)
» NIE Impact Buster (7/8/11)
» NIE Impact Buster (21/8/11)
» NIE Impact Buster (28/8/11)