Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 5:23 pm

ไปในสนามโดนหรี่ลงเกือบดับเลยว่าง่ายๆ..!!

เเล้วทีมงานก็เอาไมค์มาตั้งที่กลางเวทีท่ามกลางความมืด..!!

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Imagescadzufv3

เพลง I'm Yours..!! ดังขึ้น...!!

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Imagescarmih67

เป็น ชายใส่หมวกท่าทางอารมณ์ดี เดินออกมาพร้อมกี้ตาร์ครับ

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) 2667401180c84f5fcf8f1

เเล้วก็เดินไปที่ไมค์ที่ทีมงานเตรียมไว้ให้ เเล้วเอาปากจ่อไปที่ไมค์..!!

Well, you done done me and you bet I felt it
I tried to be chill but your so hot that I melted
I fell right through the cracks, now I'm tryin to get back
before the cool done run out I'll be givin it my best test
and nothin's gonna stop me but divine intervention
I reckon it's again my turn to win some or learn some

ผ่านประโยคนี่เขาได้ร้องไปคนทั้งสนามก็ถึงกับเงียบไปเลยครับ..!!

But I won't hesitate no more,
no more, it cannot wait
I'm yours

Well open up your mind and see like me
open up your plans and damn you're free
look into your heart and you'll find love love love love
listen to the music of the moment people dance and sing
We're just one big family
And it's our godforsaken right to be loved loved loved loved loved

คนทั้งสนามตบมือให้เขาใหญ่เลยครับพร้อมทั้งตะโกน I'm Cool..!!

เเละชายคนนั้นก็ได้เริ่มพูดเเล้วครับ

???: สวัสดีเพื่อนๆคนดูทั้งหลายนะครับ..!!

???:คงจะงงละสิว่าผมมาที่นี่ทำไม มาเป็นเเขกรับเชิญร้องเพลงหรอ?...!!
ไม่ใช่นะครับ..!! ผมเป็นนักมวยปล้ำมาใหม่ของที่WWKเเห่งนี้(สมมุติสมาค)

???:ผมชื่อว่า Mason Cool...!! ฮึๆๆ..!!
เค่ชื่อผมก็บ่งบอกได้เเล้วว่าผมเป็นยังไง..!!

Mason:ผมเป็นเเค่ชายธรรมดา..!! เป็นเเค่นักร้องจนๆที่บ้านโดนฟ้องล้มละลาย..!!
เเต่ยังดีที่มีความสามารถด้านมวยปล้ำ..!! ที่WWKเเห่งนี้เห็นความสามารถของผมเลยดึงตัวผมมา..!!

Mason:ฮึๆๆๆ...!! เเต่สไตย์การปล้ำผมไม่ได้เย็นๆเหมือนชื่อผมนะ..!!
เเน่นอนว่า ผิดกับชื่อผมริบรับผมมีความสามารถด้านศิลปะเพลงมวยมวยCapoeira..!!
การกระโดด การใช้เข่า การเตะ เทคนิคต่างๆผมฝึกมาเป็นอย่างดี..!!
ผมรักในมวยปล้ำมากนะครับ พอๆกับกีต้าร์เเละเสียงเพลง..!!
อย่าให้นิยามอื่นๆมาว่าเราได้ว่า "กลับไปเป็นนักร้องซะอย่ามาเป็นนักมวยปล้ำ"...!!
ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Images112a

Mason:อย่าให้นิยามบ้าเเบบนี้มาครอบงำคุณได้ เพราะอะไรรู้ไหมครับ?

Mason:เพราะว่าทุกอย่างมันอยู่ที่ตัวคุณ ลมปากจากคนๆอื่นก็เเค่สิ่งโน้มน้าวใจของเรา
ท่าเราไม่ยอมรับมัน ไม่ปฎิบัติตามมัน..!! เเค่นั้นก็พอ..!!
เราไม่ได้ใช้จมูกคนๆนั้นหายใจ จะไปสนใจเขาทำไม..!! ทุกอย่างมันอยู่ที่ตัวคุณครับ..!
ชีวิตเป็นของคุณอย่าให้ ลมปากพล่อยๆ มาเบี่ยงเบนความตั้งใจของเราได้..!!

Mason: อะ...!! ขอโทษนะครับน้องเรื่องมาเยอะเเล้วขอโทษจริงๆ..!!

คนดู: เฮ...!! เเละกก็ตบมือให้อย่างยิ่งใหญ่..!!

Mason:ขอบคุณในเสียงตบมือนะครับ..!!
ผมไม่ชอบการรุมทำร้าย การโกง..!!
เเต่โกงไม่เท่าไหร่..!! ไอ้พวกที่ด่าคนดูสิครับ..!!
ท่าโลกไปนี้มีเเต่คนเเบบนี้ สังคมก็จะไม่น่าอยู่..!
ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Jasonmrazlargemsg128493

Mason:ลองคิดดูนะครับท่าWWKมีคนเเบบนี้ลดลงจะเป็นยังไง..!!
ว่าง่ายๆครับ..!!! ไม่ต้องมีคนมาด่าพวกคุณว่าห่วย ว่าไอ้หน้าโง่..!!
มันจะเลวในการปล้ำก็ช่างเขาเเต่จะมาด่าพวกคุณที่ซื้อตั๋วมาดูพวกเราปล้ำเเบบนี้มันไม่ใช่ครับ

Mason:ผมมาที่นี่เพื่อลดขยะรกโลกเหล่านี้เพราะชนั้น..!!
ขอให้ทุกคนเชื่อในตัวผม ผมMason Coolจะนำความสุข..!!
ความรัก ความสวยงามกลับมาให้ทุกคนนะครับ วันนี้ผมไม่มีอะไรจะพูดอีกเเล้ว..!!

Mason:ของฝากเพลงนี้ให้ทุกคนในที่เเห้่งนี้ก่อนผมจะไปนะครับ..!!

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Ticketsshowjasonmraz386

Well, you done done me and you bet I felt it
I tried to be chill but your so hot that I melted
I fell right through the cracks, now I'm tryin to get back
before the cool done run out I'll be givin it my best test
and nothin's gonna stop me but divine intervention
I reckon it's again my turn to win some or learn some

no more, it cannot wait
I'm yours

Well open up your mind and see like me
open up your plans and damn you're free
look into your heart and you'll find love love love love
listen to the music of the moment people dance and sing
We're just one big family
And it's our godforsaken right to be loved loved loved loved loved

So, i won't hesitate no more,
no more, it cannot wait i'm sure
there's no need to complicate our time is short
this is our fate
I'm yours

*scat*

I've been spendin' way too long checkin' my tongue in the mirror
and bendin' over backwards just to try to see it clearer
But my breath fogged up the glass
and so I drew a new face and I laughed
I guess what I'd be sayin' is there ain't no better reason
to rid yourself of vanities and just go with the seasons
it's what we aim to do
our name is our virtue

no more it cannot wait
I'm yours

look into your heart and you will find that the sky is yours

so please don't, please don't, please don't,
there's no need to complicate,
Cause our time is short
This, this, this is our fate,
I'm yours

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Images8gv

พอจบเพลงMasonก็เดินกลับไปพร้อมเสียงตบมือเเละเสียงเชียร์อย่างล้นหลาม..!!

แก้ไขล่าสุดโดย Mr.TR เมื่อ Mon Jul 18, 2011 5:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 5:30 pm

ผมว่าพี่ไปสมัคร AF ดีกว่า 55 5.
https://niextreme.thai-forum.net
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 5:38 pm

ทดลองโปรนักร้องเเนวเย็นๆอินดี้ๆเว้ย..!!

เขาเรียกโปรเเหวกเเนว..!!
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 5:48 pm

ถูกต้องครับไปสมัคร The Star AF ดีกว่า ครับ ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 5:56 pm

ผมอินดี้อยู่แล้ว ไม่ไห้ผ่านก็บ้าแล้ว สู้ๆ
Mr.TR
Mr.TR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 6:02 pm

มาอ่านกันนะครับ ดูด้วยว่ามันพูดอะไร เข้าถึงกิมมิคไหม..!!

เอามาเป็นเเนวทางให้พวกสูนั่นเเหละต่อบทต้องเข้าถึงกิมมิคที่เราเขียนตอนสมัคร..!!

มาAFได้ไงพี่ต้องThe Star(เอ่อไปกับมันเเล้ว)..!!

ดูดีๆครับพี่บอกตรงๆว่าบางคนซักเเต่ต่อไม่ดูกิมมิคเลย..!!

อย่าลืมนะครับไอ้หมอนี่เหมือนจะเป็นเเค่นักร้องเเต่คำพูดมันเข้ากับกิมมิคนักร้องอินดี้มาก..!!

ลองเอาไปคิดดูเด้อ ว่าตัวเองเข้าถึงกิมมิคที่ตัวเองเขียนไปตอนสมัครเเล้วหรือป่าว..!!
NooKViper
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 6:05 pm

ผมเขียนตรงมากเลยนะหรือจะเถียง - -*
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)   ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO) EmptyMon Jul 18, 2011 6:41 pm

ตกลงพี่จะร็อค?? หรือ อินดี้??

เค้าไม่ชอบคนหลายใจนะ ><''

5555.ล้อเล่นครับๆ

อินดี้แบบนี่ ถ้าผมเป็นผู้หญิงหนูรักตายยเลยย ^^''

เข้ากิมมิคดีครับ!!!~ ตัวนักร้อง การพูด เสื้อผ้า หน้าผม(ไม่เกี่ยว!!!~) ลงตัวดีครับ!!!~

ทดสอบการต่อบท(ทดลองโปรนี้เพราะจะเอาไปใช้จริงในBWO)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1