Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share

DJ Rock All Star Winner ppv Death

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Therock
Jobber
Jobber
Therock

NIE Point : 60

DJ Rock All Star Winner ppv Death Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 7:56 pm

DJ Rock เตรียมสแดงหนังเรื่อง Suromi II หลังจากเรื่อง ซุโรมี่ประสบความสำเร็จจากภากแรก โดยมี จาเรี้ยว เจไนก่า DJ Rock All Star Winner ppv Death ?img=301310993693 แสดงนำ

ร็อคได้ให้สัมพาสว่าไปฟังเสียงเขากันครับ : ใน ppv ผมต้องชนะพวกมันให้ได้และคนที่ผมจองโรงศพไว้ให้คือ เบนจามิน มันต้องตายและผมจะรีบเดินทางกลับเพื่อไปซ่อมให้ดีที่สุดครับ

ว่าแล้ว ร็อคก็เดินหนีอยางดื้อๆเลยครับ DJ Rock All Star Winner ppv Death ?img=21310993446
ขึ้นไปข้างบน Go down
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

DJ Rock All Star Winner ppv Death Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 8:14 pm

NightโพสลงTwitter

เฮ้Rock หนังของนายดังจริงๆรึ ทำไมฉันไม่เห็นจะได้ข่าวเลย

ในหนังสือพิมก้ไม่มี โฆษณาทางโทรทัศน์ก้ไม่เห็น...

สรุป มันคือหนังอะไรกัน ดังจริงรึเปล่า?
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 8:15 pm

Benjamin ได้เดินทางไปซื้อขนม แล้วพเอิญมีนักข่าวมาสำพาส

นักข่าว :เบนจามินครับคุณคิดยังไงกับ Rock บ้างครับว่าร็อคจะซื้อโรงศพมาให้คุณครับ

เบนจามิน :ผมว่านะมันเก่งแต่วาจาคำพูดนั้นและครับพอดีนะผมก็มีอะไรให้พวกคุณดู้วยครับ

นักข่าว : อะไรหรอครับ

แล้วเบนจามินก็เดินไปที่รถ Lowrider 1996 ของเขา คันนี่ DJ Rock All Star Winner ppv Death ?img=11310994361

นักข่าว : เอ๊ะนั้นเขาหยิบรูปอะไรมาหรอครับนั่นใหญ่จัง

เบนจามิน : เอาละครับผมมีอะไรจะให้ดูครับ

นักข่าว : อะไรหรอครับ

เบนจามิน : มันคือรูปพวกที่ไม่หล่อแต่สะเออะไปทำศัลยกรรมครับ ทุกคนครับคุณรู้จะก Rock ในปีไหนครับแต่ก่อนเขาไม่ได้หล่อแบบเดี๋ยวนี้นะครับเอาพวกคุณดูนี่สะนะครับ

นักข่าว : ไหนครับ

แล้วเบนจามินก็เอารุปนี้ให้นัดข่าวดู DJ Rock All Star Winner ppv Death ?img=61310994390

นักข่าว : เอ๊ะเป็นไปได้ไงครับนี่ งงจังเลย

เบนจามิน : แต่ก่อนหน้ามันเป็นแบบนี้ละครับผมไม่อยากจะพูดมาก

แล้วเบนจามินก็โยนรูปทิ้ง แล้วไฉไลก็โทรมา

ไฉไล : เห้ยนี้จะกลับมาตอนไหนวะพอดีว่าฉันอยากได้ Ps3 วะพาไปซื้อหน่อยดิ จะซื้อ 4 เครื่อง ให้แก หลานแก หลานฉัน และก็ฉัน

เบนจามิน : เออ Ok เด๋วเข้าไป แกนี่ใจดีจัง

เบนจามิน :เอานักข่าวครับผมไปก่อนนะครับผมพอดีจะไปซื้อ Ps3 ครับแล้วก็จะไปซ้อมด้วยครับต้องซ้อมไว้เยอะเยอะครับเพื่อจะเอาชัยชนะให้ได้

แล้วนี่คือหน้าตานักข่าว DJ Rock All Star Winner ppv Death ?img=281310994681 จอนห์ เทอร์งง

นักข่าว : รูปนี่มันมาได้ไงยังคงเป็นปริศนาต่อไปนะครับแล้วท่ามีโอกาศเราจะไปสัมพาษDj Rock นะครับ วันนี้ลาไปก่อนสวัดดีครับ
http://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 8:16 pm

Nightไอ้Rockมันเล่นหนังใต้ดินนะแกคงเข้าใจมันนะ

พวกยาจกทำเป็นดังถุยที่แท้ก็เล่นหนังใต้ดิน5555

________________Nonstop Impact Extreme!!!
GOD จงเจริญ
อ่านประวัติคลิกที่นี่ !!

DJ Rock All Star Winner ppv Death 4dgod

DJ Rock All Star Winner ppv Death Imagescad7et6y
David Hatson

The Dragon Honor

Heat Hardcore Champion 1 Time

NIE World Extreme Champion 1 Time (Fist Ever)

NIE Xtra Brutal Champion 1 Time

KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 8:19 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
Nightไอ้Rockมันเล่นหนังใต้ดินนะแกคงเข้าใจมันนะ

พวกยาจกทำเป็นดังถุยที่แท้ก็เล่นหนังใต้ดิน5555
ถูกของแกและแกดูหน้าตามันดิ วึ๊ย ขยะแขยง
http://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock All Star Winner ppv Death   DJ Rock All Star Winner ppv Death EmptyMon Jul 18, 2011 8:21 pm

Really Really Really Really!!

หึหึ ไปซ้อมมาไห้ดีแล้วกัน Rockky

ฉันจะรอดูนายนะ

________________Nonstop Impact Extreme!!!
DJ Rock All Star Winner ppv Death Chris_sabin_2_by_straightedgefan783-d3io8g81

My History On Nie
-Ultimate Honor Champion 1 สมัย by Orton Killer
-NIE TOP FIVE STAR 1 ครั้ง by Orton Killer

DJ Rock All Star Winner ppv Death
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ขาย] STAR STONE & RABBIT RIBBON & RAINBOW RING (แยกขาย)