Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

DJ Rock Smallromm

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Therock
Jobber
Jobber
Therock

NIE Point : 60

DJ Rock Smallromm Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: DJ Rock Smallromm   DJ Rock Smallromm EmptyTue Jul 19, 2011 6:46 pm

ดีเจล็อกอยู่ในห้อง เล็ก ที่ประเทศ ไนจีเรียแล้วได้พูดในคลิปแล้วเอาไปลงยูทู้ก เพาะว่าไปเที่ยวแล้วมีนักข่าวคนหนึ่งได้ไปเอาคลิปมาเผยแพร่

Rock ได้พูดยาวเลยครับว่า DJ Rock Smallromm ?img=51311075369

นี้ครับคุณเบนจามินคับผมขอบอกนะครับรูปที่คุณเอามาให้นักข่าวดูนั้นมันรูปมั่วครับและผมก็ไม่เคยไปดัดแปลงหน้าตัวเองด้วยนะผมจะบอกให้เอาบุญนะครับคุณมั่วได้เก่งมากที่ผมมาพูดนี้ไม่ได้มีเจตณาอะไรทั้งสิ้นผมแค่ต้องการออกมาแก้ข่าวคนพูดมั่วไร้สาระหรือพวกโง่พวกอยากมีชื่อเสียงในด้านเลวๆแบบคุณนะและผมขอบอกนะพวกทีมคุณมันเลวชั่วเหมือนกันหมดนะจะบอกให้และท่าพวกคุณได้เจอกับซินผมรับประกันเลยว่าคุณต้องแพ้อยางราบคราบกลับมาแน่นอนและจะบอกนะครับวันวันพวกคุณมีแต่ขี้โม้ขี้คุยขี่รถคันนู้นคันนี่โหมันชั่วมากอวยรวยกันใหญ่เลยผมขอพูดแค่นี้นะครับผมคือผมพูดเป็นอักษรผ่านเฟสบุคทวิสเตอแล้วมันไม่สะใจครับแล้วในppvไม่ว่าจีเอมจะเลือกแมตไหนก็ตามผมก็ยังชนะอยู่ดีนะพวก gold aweful เขียนถูกไหมและขอพูดหนึ่งคำว่าพวกทีมแกกากพวกคู่เกย์สวะผมขอพูดเพียงเท่านี้ครับลาไปก่อนครับแล้วที่ไปตดใส่หนังของผมเนีียซ่อแววถึงนิสัยความเลวของคุณถ้าพวกคุณไม่สนใจหนังผมก็อย่าดูสิดีที่สุดและอิจฉาผมหรอครับที่ได้แสดงหนังถึงมาก่อกวนแบบนี้ผมมาไนจิเรียเพื่อจะเพราะพ่อนผมขอไปเล่นน้ำแกร้อนก่อนนะและจะรีบไปศ้อมอย่างหนักเพื่อจะชนะแกในพีพีวี พวก กาก แล้วร็อกก็รีบไปพักผ่อนกับครอบครัวทันที
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

DJ Rock Smallromm Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DJ Rock Smallromm   DJ Rock Smallromm EmptyTue Jul 19, 2011 8:02 pm

Benjamin @Twitter

้เห็ยนี้ล็ิอกขณาดยูทูปแกยังเขียนผิดเลยวะ 555 เขียนไปได้ยูทูกและคำว่าเพราะแกก็เขียนเป็นเพาะ ภาษาวิบัติวะแก
เอาละเข้า่เรื่อง ขอตอบนะ

ข้อ1 รูปที่ฉันเอามามันก็พวกแฟนแฟนของฉันที่ไปเอารูปนี่มาให้วึ๊ยหน้าขยะแขย็งฝันหรอด้วยแวะแล้วออกมาแก้ข่าวหรอพูดไปได้หลักฐานคาหนังคาเขายังนั้นยังจะมาพูดมากอีก

ข้อ2 คุณคิดดีแล้วหรอที่ด่าทีมพวกผมและผมขอบอกให้นะเรื่องแบบนี้ผมอาจจะไม่จบง่ายง่าย และจะบอกอีกอยางนะชื่อแกมันลาวมากวะอะไรของแกก็ไม่รู้ DJ ชอบมากรึไง DJ ลาวนิ55 และไปเที่ยวหรอแกหน้าจะเลือกประเทศให้ดีกว่านั้นะเลือกมาได้ไนจิเรีย 55 ฉันไม่ได้จะอยากดังในทางที่เลวหรอกนะแต่มีแฟนแฟนเขาเอามาให้ฉันฉันจะทำไงได้ฉันไม่อยากเก็บไว้คนเดียววะ55

ข้อ3 และหนังของแกนะฉันไม่ได้อิจฉาหรอกนะหนังห่วย ห่วย ยังงั้นน่ะฉันขออยากจะดูว่ามันส์สนุกจิงรึเปล่าแต่ผลลัพออกมาแกแสดงได้ห่วยขั้นเทพเลยวะบินไปเมืองนู้นเมืองนี้ 555

ข้อ4 ที่ฉันตดใส่ที่วีเพราะหนังของแกเนี๊ยนะฉันจะบอกนะหนังห่วยยังงั้นใครก็จะไปอยากดูวะไอ่หน้าศัลยกรรม

ข้อ5 ถึงแม้ว่าฉันจะแพ้ไอ้ Jobber อยาง ซินคาล่าก็ไม่ได้หมายความว่าฉันจะไม่ชนะเลยนิถูกไหม เผลอ เผลอ แกอาจจะแำพ้พวกฉันก็เป็นได้นะ แกนิไปเจอกับไฉไลก่อนไปค่อยมาเจอฉัน 55

ข้อ6 ฉันมีทางที่เราจะสู้กันแบบลูกผู้ชายนะแกไปหาพวกของแกมาดิสักคนหนึงจะไปใครก็ได้ชั้นไม่สนมาเจอกันแบบแท็กทีมเลยก็ได้หรือว่าจะเป็นไอ้ Frozen ยิ่งดีและฉันจะโชว์ให้แกเห็นว่าฉันจะชนะเจ้าเหม่ง กาดของ พอลได้นะ
ไว้เจอกันนะพวกศัลยกรรมปากเหม็นฝัน8ร้อยวันค่อยแปลงแบบแกงนิโอว์เหม็นปากเหม็นขี้ฟันวะไปดีกว่า เอ่อและยังมีอีก2เรื่อง

เรื่อง1 ที่ฉันขี่รถหรูหรูนิแกคงจะอิจฉาฉันเหมือนกันใช่ไหมเล่าที่ฉันมีรถหรูหรูขับไม่เหมือนแกรถแท้กเตอร์เน๋าวะ 55
เรื่อง2 ที่ฉันขี้โม้ขี้คุยเนียนะก็เพราะว่ามันเป็นนิสัยของฉันวะใครก็ห้ามฉันไม่ได้ฉันต้องได้พูดได้โม้และได้แสดงออก

และฉันจะชนะพวกแกแน่ไอ้ Rock & Frozen ไว้เจอกัน เพราะพวกฉันคือ GOLD AWESOME
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net

DJ Rock Smallromm
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Dj.Rock Super Rock
» Rock Star Is Here !!!!
» Dj.Rock I am The Winner
» สวัดดีทุกคล I am D.J Rock Come Balck To Nie
» Dj.Rock New Tinal Star