Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk   แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk EmptyThu Jul 21, 2011 10:24 pm

สวัสดีชาว NIE ทุกคนนะครับ วันนี้ผมเป็นตัวแทนมารายแทนพี่เฟิร์สครับ

เรื่องการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk

หลักการตั้งกระทู้ที่ดีนะครับอย่าเต็มที่คือวันละ 1-2 กระทู้

จริงๆรวมมันเป็นข่าวชุด แล้วแจ้งมาทีเดียวดีกว่า ไม่ไช่ว่ากระทู้หละข่าวแล้วมันวันละหลายกระทู้

จนเกินไป นี่ก็ฝากแจ้งเตือนถึงทุกคน นะครับ

ตอนนี้พี่เฟิร์ส(Admin) กำลังเริ่มติดตามอย่างไกล้ชิดแล้วนะครับ

ซึ่งหากพี่เฟิร์สตรวจเช็คแล้วว่าส่อถึงการปั้ม อาจจะมีโทษด้วยนะครับ

ยกตัวอย่างแบบนี้เช่น

ข่าวการย้ายทีม

เชลซีกำลังตัดสินไจ คว้าตัว~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ก็ว่าไป ตามข่าว

มาที่ข่าวต่อมา

Messi โดนเตะขาหักเนื่องจาก ~~~~~~~~~~~~~~~~~ ก็ว่าไป ตามข่าว

ไห้มันรวมข่าวของวันนั้นๆ แล้วค่อยแจ้งก็ได้นะครับ

รวมถึงหมวด Free To Talk

เต็มที่ควรอยู่ที่ประมาณวันละ 1-2 กระทู้เช่นกัน

สรุปสิ่งที่ต้องการแจ้ง

-เรื่องการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk ครับ

ช่วยพยายามทำตามด้วยนะครับ

ปล.เรื่องนี้ผ่านหู Admin ไปแล้วนะครับ ผมมีหน้าที่มาแจ้ง

ปล2.ผมไม่มีส่วนเกี่ยวกับบทนะครับ ทุกสิ่งทุกอย่างจะอยู่ที่ Admin

_______Nook V Predator_______

ขึ้นไปข้างบน Go down
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk   แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk EmptyFri Jul 22, 2011 1:47 pm

รับทราบครับผม ผมก็ลงวันล่ะ 1 กระทู้เช่นเดิมนะครับ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk   แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk EmptyFri Jul 22, 2011 3:18 pm

รับทราบครับผม
https://niextreme.thai-forum.net
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk   แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk EmptyFri Jul 22, 2011 6:27 pm

จริงๆแล้วผมอยากจะเสนอเรื่องตั้งมู้ในห้องต่อบทด้วยนะครับ บางทีไม่กี่วันก็ตั้งกระทู้ใหม่แล้ว ผมว่ามันดูไม่ดีนะ

แจ้งเกี่ยวกับการปั้มกระทู้ไนหมวด Sport Talking และ Free To Talk
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» .::เผยผลสำรวจ! ลูกค้ากลุ่มไหนจ่ายให้ Free Application Game มากที่สุด??::.
» ChaiLai talk show
» AweSome Talk Skow....!!!!
» The BTWA Awesome Talk Show
» Super Heel Talk Show