Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ขอประกาศลาออกครับ

Go down 
otaku69
NooKViper
DanielsoN
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ขอประกาศลาออกครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 9:48 pm

จาก Impact Buster ตอนล่าสุดเนี่ย ผมชักสงสัยละว่ามาตรฐานค่ายนี้มันยังไงกันแน่? ผมไม่ได้เคืองนะที่ผมแพ้เจ้าของเว็ปหรืออะไรทั้งสิ้น (ปกติผมเห็นแต่เจ้าของเว็ปเสียสละนะ แต่ก็คาดเดาแบบนี้อยู่แล้วว่าต้องเจอแบบนี้) แต่ไอ้ที่ผมเคืองคือ ทำไมแมทช์นั้นผมเหมือนหมูขนาดนั้น ผมเข้าบอร์ดทุกวัน ต่อบทก็เกือบทุกวัน อีกทั้งผมค่อนข้างมั่นใจว่าผมต่อบทดีระดับนึง และนี่คือผลงั้นหรือครับ? โดนยำแบบแถบไม่ได้ทำอะไร?

ผมจำได้นะว่าเว็ปนี้มีกระทู้บอกมาตรฐานการดัน แต่แบบนี้มันไม่ใช่อะครับ ผมเห็นการดันกันนั้นเกิดจากเส้นสายทั้งนั้น ใครสนิทกับเจ้าของเว็ปบทดีสุดๆ ไม่ว่าโปร - การต่อบทจะอยู่ในระดับไหนก็ตาม ถามว่าผมรู้สภาพไหมว่าต้องเจอแบบนี้? ครับ ผมรู้ รู้ด้วยว่าต้องแพ้ "อำนาจ"แต่การแพ้แบบนี้ผมพูดตรงๆว่าค่อนข้างรับไม่ได้ ถ้า ผมไม่เข้าบอร์ดหรืออะไร แล้วแพ้แบบนี้ผมรับได้นะครับ แต่แบบนี้ผมไม่ไหว = ="

เอาเป็นว่าผมลาออกละกัน ถือว่าเอาสิ่งที่ผมพูดไปปรับปรุงก็ดีจะได้ไม่มีเหตุการณ์เกิดซ้ำแบบผมอีก

ลงชื่อ : Calamity Arc
ขึ้นไปข้างบน Go down
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 10:02 pm

หมายถึงไครครับ เส้นสายหนะครับ

หรือว่าหมายถึงผม ผมไม่ได้สนิทเป็นทาง Admin เป็นพิเศษนะครับ

ก็รู้จักไนเว็บมวยปล้ำเหมือนๆทุกคน แถมผมไม่เคยที่จะเรียกร้องบทเลยซักนิดเดียว

แล้วผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการคิดบทเลย แถมเวลาผมต่อบทไม่เคยต่อแบบปั้มสุ่ม4สุ่ม5

แถมนานๆจะตั้งมู้ที

คุณต้องชี้แจงหน่อยสิครับว่าไคร อย่างนี้ไครที่ชนะต้องเป็นเด็กเส้นหรอครับ

คนไม่รู้เรื่องก็งานเข้าหละสิครับ
DanielsoN
Jobber
Jobber
DanielsoN

NIE Point : 64

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 10:07 pm

Nook V Predator พิมพ์ว่า:

หรือว่าหมายถึงผม ผมไม่ได้สนิทเป็นทาง Admin เป็นพิเศษนะครับ

ก็รู้จักไนเว็บมวยปล้ำเหมือนๆทุกคน แถมผมไม่เคยที่จะเรียกร้องบทเลยซักนิดเดียว

แล้วผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการคิดบทเลย แถมเวลาผมต่อบทไม่เคยต่อแบบปั้มสุ่ม4สุ่ม5

คุณต้องชี้แจงหน่อยสิครับว่าไคร อย่างนี้ไครที่ชนะต้องเป็นเด็กเส้นหรอครับ

คนไม่รู้เรื่องก็งานเข้าหละสิครับ

คือผมไม่ได้พูดถึงคุณซักคำนะครับ = ="

คุณลองดูง่ายๆนะครับ Chai Lai , kodomo , Messi ไรพวกนี้ สัปดาห์นึงตั้งกี่กระทู้ครับ? แล้วครั้งนึงเนี่ยกี่บรรทัดครับ? 3-5 บรรทัดแล้วต่ออะไรไม่เกี่ยวกับบทอะไรเลย ปาร์ตี้เอย , ออกมาโชว์รถเอย ถามนิดครับ? มันควรตั้งหรอครับ? ห้องต่อบทนะครับไม่ใช่ห้องพาออกทะเล = ="
otaku69
Jobber
Jobber
otaku69

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 10:13 pm

ผมอ่านแมทต์นั้น (Arc vs Ricky) แล้วมันก็เกินไปจริงๆ นั้นแหละ Ricky ยำเกือบทั้งแมทต์ แถมชนะแบบขาดลอย

เค้าจะเคื่องก็ไม่แปลกหรอก นี้พูดแบบเป็นกลางนะ
NooKViper
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 10:16 pm

ที่ผมตั้งนั่นแค่อยากไห้เฮฮากันครับ หรือว่าจะต่อบทแบบนี้ไม่ได้เลย WWE เขายังมีกันเลย

ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ทำครับ พึ่งรู้เหมือนกัน

แต่ก็แล้วแต่คุณครับ ผมรู้ครับคุณหนะต่อบทดีแค่ไหน ผมก็ลุ้นไห้คุณชนะเสมอเพราะ

คุณต่อได้ดีจริงๆ ถ้าไปก็ขอไห้โชคดีครับ

ผมไม่ได้อยากจะมีเรื่องอะไรหรอกครับ ผมบอกไว้เสมอ แค่ต้องการคำชี้แจงเฉยๆ

โชคดีครับ
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySun Jul 24, 2011 11:11 pm

DanielsoN พิมพ์ว่า:
Nook V Predator พิมพ์ว่า:

คือผมไม่ได้พูดถึงคุณซักคำนะครับ = ="

คุณลองดูง่ายๆนะครับ Chai Lai , kodomo , Messi ไรพวกนี้ สัปดาห์นึงตั้งกี่กระทู้ครับ? แล้วครั้งนึงเนี่ยกี่บรรทัดครับ? 3-5 บรรทัดแล้วต่ออะไรไม่เกี่ยวกับบทอะไรเลย ปาร์ตี้เอย , ออกมาโชว์รถเอย ถามนิดครับ? มันควรตั้งหรอครับ? ห้องต่อบทนะครับไม่ใช่ห้องพาออกทะเล = ="

ไอ้ที่ออกทะเลแบบนี้น่ะมันก้ฮาๆครับ ถ้าเป็นชีวิตนักมวยปล้ำในวงการจริงๆก้ต้องมีบ้าง

ตัวผมเองก้ยอมรับว่าออกทะเลบ่อย แต่ผมก้พยายามว่ายกลับฝั่งให้เร็วที่สุดเมื่อมันออกมากไปหรือออกนานแล้ว

ไอ้เรื่องนี้ผมไม่ว่า แต่เรื่องตั้งกระทู้มากเกินไปอ่ะ ยอมรับเลยว่าจริงๆ

เราสองคนก้คล้ายๆกันครับ แต่ผมว่าคุณเจอมากกว่าผม เห็นใจนะครับ

โชคดีครับ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptyMon Jul 25, 2011 3:58 pm

ครับผมก็ขอโทด ผมจะไม่ตั้งทู้มากละกันผมตั้งกะเอาเฮฮาแค่นั้นครับ หรือจะให้ผมยังไงก็ได้ครับ ท่าลาออกก็ขอให้โชคดีครับ T^T
https://niextreme.thai-forum.net
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptyWed Jul 27, 2011 10:05 pm

ขอให้โชคดีนะครับผม
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประกาศลาออกครับ   ขอประกาศลาออกครับ EmptySat Jul 30, 2011 6:32 pm

ขอให้โชคดีครับผม

ขอประกาศลาออกครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1