Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
chesswell
Jobber
Jobber
chesswell

NIE Point : 96

จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์   จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ EmptyTue Jul 26, 2011 6:55 pm

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ที่มีส่วนร่วมในการสร้างสรรค์สมาคมแห่งนี้ ขอให้อดทน และ มีสร้างกำลังใจให้ตัวเอง การเติบโตที่ยากลำบากจะเป็นหนทางของสมาคมที่ดีในวันข้างหน้า

ในเหตุการณ์ที่ strikeนักมวยปล้ำพากันลาออก ขอให้ดูเหตุผลที่เขาออกกันเพราะอะไร และ ทำการปรับปรุงแก้ไข ให้ดีขึ้น ด้วยเหตุผลอาจจะใช่ หรือ ไม่ใช่ จากสิ่งที่ทีมงานทำ ก็ขอให้อดทน และ ปรับปรุงแก้ไข

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ปล.ไม่ได้โพสเพื่อจะให้บทผมดีขึ้นหรือแต่อย่างไร เพราะผมเองก็ไม่ค่อยได้เข้าสักเท่าไหร่
ปล2. สู้ๆครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์   จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ EmptyTue Jul 26, 2011 6:56 pm

เห็นด้วย มาก มาก ครับผม ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์   จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ EmptyTue Jul 26, 2011 6:58 pm

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับผม^^
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์   จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ EmptyTue Jul 26, 2011 7:06 pm

ตอนนี้ผมจะ Rebillion เว็บใหม่นะครับ ..

อาจไปสอดส่องงานจากที่อื่นซักพัก ..

มาดูแลที่นี่ได้บ้าง ..

ถ้ามาได้ก็จะมานะครับ ..

ส่วนปัญหาที่เกิดขึ้น ผมจะไม่แก้ที่จุดจบผมจะไปแก้ที่จุดเริ่มต้น ..

หวังว่าวิธีที่ผมคิด .. มันจะไม่ใช่จุดจบของเว็บ ..
https://niextreme.thai-forum.net
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์   จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์ EmptyTue Jul 26, 2011 7:07 pm

ผมซึ้งใจมาก อยากให้มีคนมาอ่านกันเยอะๆจัง

ใครที่ช่วงนี้ไม่ชนะก้ขอให้อดทนนะครับ แบบผมไง ตอนนี้ยังหาที่วางบทตัวเองไม่ได้เลย

แต่ก้อดทนหน่อย ถ้าไปนานๆเดี๋ยวมันก้ลงตัวเองนะคร้าบบบ

ปล.ถึงคุณเฟิส อะไรคือrebelion(พิมแบบนี้ป่าฟะ?)อ่ะ

ปฎิวัติครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังไจทุกๆกำลังไจ

จากเจ้าของสมาคมแห่งหนึ่งในวงการมวยปล้ำออนไลน์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1