Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share

ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน

Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Night Marian
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:27 pm

โถๆๆ คุณทองย้อยยย "บางทีก้กินข้าวมีความสุขมาก้วยล่ะอร่อยมากนะ"

แสดงว่าปกติกินไม่อร่อย แล้ว้ไม่มีความสุขสินะ?

ทำไมเหรอ โดนเมียทิ้ง อึไม่ออก รีว่าตกงาน?

อยู่ค่ายนี้ก้รู้สึกว่าจะไม่มีบทเท่าไหร่สินะ วันๆได้แต่ออกมาเห่าอย่างเดียวเลยนี่นา?
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:30 pm

อ๋อ วัน วัน ก็ได้แต่ เห่า ละครับ ไม่มีไรทำเนาะ มาเห่า พวก โรคจิตวิปริศ เขียนหน้าเล่นไม่มีไรทำ นี่ละ ก็อยากมาเห่านะ ไม่ผิดกฏหมาเนาะ

ก็กินข้าวมีความสุขทุกวันนะ สุขกว่า ใครแถวนี่ ที่ชอบไปขึ้ยขยะข้างทางกินละแว๊
http://niextreme.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:32 pm

อ้ออ แกชอบขุ้ยขยะงั้นเหรอ? แหมน่าละอายจริงๆ แถมยอมรับว่าตัวเองวิปริตซะด้วย

ฉันชื่นชมในความกล้าของแกว่ะ

ไม่เป็นไรหรอก มันไม่ผิดกฏของหมานี่นะ

ว่าแต่ฉันยังไม่ได้ด่าแกว่าหมาเลยนี่นา!! รู้ตัวเองด้วยนี่!!

ดีมากๆ นายฉลาดดีนะ..

วันหลังฉันอาจจะพาแกไปเลี้ยงที่บ้านก้ได้

แล้วNightก้เดินขึ้นรถกลับบ้านไป และหันมายิ้มเยาะผ่านหน้าต่างรถก่อนขับรถออกไปจากค่าย

นอกบท:ผมขอพอแล้วนะ เริ่มมึนหัวแล้ว ต่อไม่ไหว แต่ผมให้คุณด่าปิดท้ายนะ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:45 pm

wweFC พิมพ์ว่า:
อ้ออ แกชอบขุ้ยขยะงั้นเหรอ? แหมน่าละอายจริงๆ แถมยอมรับว่าตัวเองวิปริตซะด้วย

ฉันชื่นชมในความกล้าของแกว่ะ

ไม่เป็นไรหรอก มันไม่ผิดกฏของหมานี่นะ

ว่าแต่ฉันยังไม่ได้ด่าแกว่าหมาเลยนี่นา!! รู้ตัวเองด้วยนี่!!

ดีมากๆ นายฉลาดดีนะ..

วันหลังฉันอาจจะพาแกไปเลี้ยงที่บ้านก้ได้

แล้วNightก้เดินขึ้นรถกลับบ้านไป และหันมายิ้มเยาะผ่านหน้าต่างรถก่อนขับรถออกไปจากค่าย

นอกบท:ผมขอพอแล้วนะ เริ่มมึนหัวแล้ว ต่อไม่ไหว แต่ผมให้คุณด่าปิดท้ายนะ

อ้อ ไม่ได้ขุ้ย ขยะหรอกนะ คนที่ขุ้ยคงจะเป็นแกนะ ไอ้หน้า เอ๋อเหรอ หน้่า สัปปะรังเค และถามหน่อยนะ ไอ้หน้า เอ๋อเหรอ มันมีตัว ตาแป๊ะ อะไรที่เห่าได้ ก็มีแต่หมาเท่านั้น
ละ ท่าเกิดว่าฉันเป็นหมานี่นะ แกก็คงเป็นหมาตามฉันละสินะ หน้าเอ๋อเหรอ ฉันเบื่อวะที่ต้องมานั่งฟังคำวิพากษ์ วิจารณ์ จากแก วันนี้ฉันก็ขอตัวกลับไปนั่งเล่น จิบเบียร์ที่ริ่มหาด แถว บ้านสักหน่อยนะ และจะได้ ไปฟิตร่างก่ายให้มาก มาก ด้วย เพราะไม่อยากเสียเวลากับหน้า อัน อัปลักษ์ของแกวะ

แล้วก็ขี่รถ ช็อปเปร์ ฮาเลย์ คันนี่กลับบ้าน ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 201107291311950710-223.206.238.53-9
http://niextreme.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:54 pm

NightโพสลงTwitter

ถึงแฟนๆทุกท่าน ต้องขอโทษที่ช่วงนี้หายไปจากtwitterมานานมาก

ขอบอกว่าวันนี้มันสนุกมาก นานๆถึงจะได้มีปากเสียงแบบสุดเหวี่ยงแบบนี้สักที

อาการตื่นเต้นที่ได้ด่าว่ากันแบบนี้ไม่ได้มีมานานแล้ว!!

ขอชื่นชมจากใจจริงว่าพูดได้ดี แต่ไม่รุ้ว่าฝีมือจะขนาดไหน หวังว่าฝีมือคงจะดีแบบปากนะ

ต้องรอดูซะแล้ว ขอให้แฟนๆทุกคนโชคดี

Good Night

ปล.นอกบท คุณkodomoต่อบทดีขึ้นมากครับ เป็นครั้งแรกที่ผมสนุกขนาดนี้เวลาทะเลาะในบทกับคุณ ขอให้ต่อบทดีๆประมาณนี้ต่อไปนะครับ แต่อยากให้เวลาต่อช่วยหาที่ลงด้วย ถ้าหาที่ลงไม่ได้มันจะต่อกันยาวเกินน่ะครับ แล้วก้ต้องยอมหยุดกันบ้างนะครับ ไม่ใช่ว่าจะรอจบการต่อคนเดียว เดี๋ยวจะไม่มีใครอยากต่อด้วย เพราะแรกๆผมก้เป็น วันนี้สนุกมากนะครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 10:04 pm

พอดีฉันถึงบ้านพอดีวะก็เลยไปเปิด Twitter เล่นสักหน่อยอานะ

พอดีว่า วันนี้ก็สนุกเหมือนที่แกพูด จิง จิง วะได้ ด่ากับแกวะ และฉันขอบอกนะ สิ่งที่ฉันพูดมาทั้งหมดฉันจะทำให้แกดูวะไอ้ Night เจ้าหน้า ปีศาจ เหอะเหอะ วันนี้ฝนตกหนักมากเลยวะฉันคงต้องรีบปิดบ้าน เข้านอนละ เดะฟ้า จะ เปรี้ยง ลงมา

Godd Night ทุกคนใน Twitter ของ Justin Jericho

นอกบท:ขอบคุณครับผม ^ ^
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptySat Jul 30, 2011 11:35 am

รวมทีมกันงั้นหรอครับ?? โอ้ ช่างเป็นทีมที่ทุเรศที่สุดที่เคยเห็นมา เละเทะมาก ได้แชมป์ไปก็คงหมดราศี
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน   ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน - Page 2 EmptySat Jul 30, 2011 11:38 am

Arm พิมพ์ว่า:
รวมทีมกันงั้นหรอครับ?? โอ้ ช่างเป็นทีมที่ทุเรศที่สุดที่เคยเห็นมา เละเทะมาก ได้แชมป์ไปก็คงหมดราศี

.โอหรอเป็นทีมที่ทุเรศหรอครับ เละเทะมาก เละเทะนี้หมายความว่ายังไงหรอ งงจิง จิง วุ้ย ได้แชมป์ไปก็คงหมดราศรี ตอบเลยละกันนะ มันก็ยังดีกว่าไอ้ ขี้กาก ที่ไม่เคยได้แชมป์เป็นแค่สวะบางตัวเท่านั้นละครับ กาก จิงจิง สงสัยจะอิจฉาที่ พวกผมได้มาร่วมกลุ่มกัน ถึงกลับ ทนไม่ไว้ออกมาพูดแบบนี้เลย โอโห อิอิ

ป.ล. ตอบกระทู้สั้นมาก กรุณา อ่านกฏ บ้างนะ เหอะ เหอะ

ประกาศรับสมัครลูกน้อง2คน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» [ถ่ายทอดเกือบสด] ปริศนาฟ้าแลบ Tournament
» [ขาย] BROWN BEAR OVERALL (ชุดหมีชาย)
» Lesson 19 : เทศกาลวันสถาปนาโรงเรียน
» ฐานที่ 2 : "อุปกรณ์ในกระเป๋าส่วนตัว"
» [ขาย] ชุดสีคราม