Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Break The Walls Awesome

Go down 
Doraemon
Night Marian
KoDomo
7 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Break The Walls Awesome Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 7:58 pm

เพลงเปิดตัวดังขึ้น

Justin เดินออกมาพร้อมกับ Chai Lai พอเดินมา Justin ก็ โชว์นิ้วกลางใส่คนดูแล้วก็เดินขึ้นเวทีกับ Chi Lai แล้วพูดว่า

Justin:Break The Walls Awesome 132895584bc6e4aa72c3427f5975c129abcee775

สวัดดีพวกคนดูที่กากสถุนรุนชาติทุกคนฉันถามแกหน่อยพวกแกซื้อบัตรมาดูอะไรกันวะมาดูพวก กาก ปล้ำหรอไม่เข้าใจอ๋อชั้นรู้ละว่าแกจ่ายเงินมาดูพวกฉันนี่เอง 555 เอาละเป็นไงวันนี้ ผม ชั้นยาวไปหน่อยเพราะว่าฉันไม่ได้ออกมาพบประผู้คนมากเหมือนพวกแกไง และชั้นเบื่อมากเลยนะคนดูที่ด่าว่าฉันกาก และถามว่าฉันขึ้นมาครั้งนี้ฉันมีจุดประสงค์อะไรชั้นมีจุดประสงค์เปิดตัวทีมใหม่ของฉันพวกแกคงเห็นแล้วนะคนที่ยืนอยู่ข้างฉันคือใครคือไอ้ที่ Awesome ที่สุดไงเล่า นี่แกมีเรื่องอะไรจะพูดไหม Lai เชิญแกพูดเลย

Chai Lai:Break The Walls Awesome 13289975439c19ff1898a7d90941cd923fe41e7a

เอาละวันนี้่ฉันก็จะมาประกาศร่วมทีมกับ Justin นะเว้ย พวกฉันออกมาครั้งนี้เพื่อจะมาขอ GM ในการ ชิงเข็มขัด

Justin : ถูก ชั้นขอขัดหน่อยนะ ที่พวกเราออกมาครั้งนี้เพื่อจะมาขอชิงเข็มขัดแชมป์ ซึ้งเจ้า Summer Walk มันขอลาออกไปอานะ แสดงว่าตอนนี้ เข็มขัดก็ว่างเปล่า งั้นพวกฉันขอท่าทุกคนแบบ ทัวร์นาเม้น เพื่อชิงเข็มขัด แชมป์ Tag Team ได้ไหมวะ

Chai Lai:เออวะแกจะว่ายังไงวะ Gm ฮะ เอาไว้พวกฉันจะรอ Twitter จากแกละกันนะเพราะตอนนี้ไม่อยากเสียเวลากับเสียงนกเสียกาวะ พวกฉันไปก่อน ว่าแล้ว Justin ก็พูดว่า
Break The Walls แล้ว Lai ก็พูดว่า Awesome แล้วก็เดินจากไปพร้อมกับเสียง คนดู You Suck !!!!!

แล้วเดินไปแล้วก็หยุกที่บันไดทางลงแล้ว Justin บอกต่ออีกว่าในนี้ใครเจ๋งก็มาได้เลยวะ พวก สวะ

แล้วก็เดินจากไป
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:10 pm

ไอ้คุณจัสติน แกบอกว่าถ้าใครเจ๋งก้ออกมาได้เลยสินะ

แต่ทำไมจู่ๆแกก้เดินกลับไปซะเฉยเลยล่ะ

หรือว่าแกกลัวว่าจะมีคนออกมาจริงๆ

แต่ก้คิดถูกแล้วล่ะ

เพราะฉันกะจะออกไปพอดี...
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:13 pm

นี้ ท่าแกจะออกมาชั้นก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ

แต่ว่า ฉันไม่ต้องการคุยมากวะเพราะพวกแกมัน สวะ ฉันเบื่อวะ

นี่ Niht ฉันไม่อยากมีเรื่องกับแกนะ หรือท่าแกกำลังว่างอยู่แกแล้วแต่แกนะ

เพราะฉันได้หมดทุกคนวะจะเจอก็เจอฉันไม่กลัวแกหรอก ไอ้ สถุน
https://niextreme.thai-forum.net
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:16 pm

พวกแกพูดถูกอยู่อย่างหนึงคือคนดูพวกนี้มันกาก
แต่มีอย่างหนึงที่พวกแกพูดผิดอย่างแรงคือที่
พวกแกบอกว่าทีมของพวกแก awesome

แก้ไขล่าสุดโดย Doraemon เมื่อ Thu Jul 28, 2011 8:19 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:18 pm

Kodomo พิมพ์ว่า:
นี้ ท่าแกจะออกมาชั้นก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ

แต่ว่า ฉันไม่ต้องการคุยมากวะเพราะพวกแกมัน สวะ ฉันเบื่อวะ

นี่ Niht ฉันไม่อยากมีเรื่องกับแกนะ หรือท่าแกกำลังว่างอยู่แกแล้วแต่แกนะ

เพราะฉันได้หมดทุกคนวะจะเจอก็เจอฉันไม่กลัวแกหรอก ไอ้ สถุน

แกพูดเหมือนกับว่าแกไม่กลัวฉันแต่ไม่อยากเจอกับฉันเลยนะเนี่ย

อย่าแก้ตัวไปหน่อยเลยพ่อผมย้อย...

แล้วไหนว่าจะกลับแล้วไงล่ะ รีบๆไปซะซี่ เดี๋ยวรถเมล์หมดแล้วจะแย่เอานะ

แล้วที่จะแย่เอาซะมากกว่าก้คือฉันจะบุกไปหาแกถ้าฉันหมดความอดทน คนยิ่งหงุดหงิดอยู่ อย่าปากดีให้มาก
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:21 pm

Doraemon พิมพ์ว่า:
พวกแกพูดถูกอยู่อย่างหนึงคือคนดูพวกนี้มันกาก แต่มีอย่างหนึงที่พวกแกพูดผิดอย่างแรงคือที่พวกแกบอกว่าทีมของพวกแก awesome

- -" เด็กเก็บขยะแถวไหนเนียน ไอเม็ดขี้นี่เองที่ออกมานี่คิดว่าเจ๋งหรอ 555

คิดผิดแล้วไอ Jobber กระจอกๆอย่างแกเนี่ย

พูดไปยังไงมันก็เข้าตัวแกหว่ะเด็กน้อย เด็กเก็บขยะเอ๋ย

ไม่ต้องร้องนะ แกมันอะ ไม่เจ๋งพอที่จะเจอกับพวกชั้นหรอกเว้ย...!!!

แก้ไขล่าสุดโดย ChaiLai AweSome เมื่อ Thu Jul 28, 2011 8:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:21 pm

@Night

นี้ Night ฉันไม่เคยกลัวแกหรอกนะ

พวกสวะอยางแกต่อให้มาฉันก็ไม่กลัวและที่ฉันไปก่อน เพื่อนต้องการเวลาอยู่กับครอบครัวไม่ได้ว่างเหมือนแกทุกวันนี่

แกคงเข้าใจกระจ่างแล้วสินะ แล้วฉันจะบอกอะไรให้นะ

คำว่า กลัว ! ชั้นไม่เคยรู้จักวะ ฉันรู้ว่าแกจะตอบฉันว่า

นี่แกไม่รู้จักคำว่ากลัวหรอ แล้วแกพูดมาได้ไง

แต่ฉันขอบอกนะฉันรู้จักคำว่ากลัว แต่ฉันไม่รู้จักว่าจะกลัวใครดีนะสิช่วยคิดทีว่าฉันจะกลัวใครดี ไอ้สวะ
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:25 pm

@chailai ชั้นไม่ใช้เด็กเก็บขยะหรอกโวยชั้นคือนักฟุตบอลอันดับหนึ่งของโลกนะอย่างพวกแกเทียบชั้นไม่ได้

หรอกอย่างพวกแกนะมันก็แค่ awful ชั้นนี้สิ awesome ที่สุดเจ๋งทั้งการเล่นฟุตบอลและการปล้ำ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:28 pm

@chailai ชั้นไม่ใช้เด็กเก็บขยะหรอกโวยชั้นคือนักฟุตบอลอันดับหนึ่งของโลกนะอย่างพวกแกเทียบชั้นไม่ได้

หรอกอย่างพวกแกนะมันก็แค่ awful ชั้นนี้สิ awesome ที่สุดเจ๋งทั้งการเล่นฟุตบอลและการปล้ำ

@Messi

อ๋อนี้นะหรอคือคำพูดของพวก สวะชั้นต่ำที่สุด เท่าที่ชั้นเคยเห็นมามันคงเป็่นคนสวะที่สุดยอดนะ จะพูดยังไงดีฉันก็งงวะ สวะที่สุดยอด

พูดง่าย ง่าย ดีกว่านะ นักฟุตบอล อันดับ 1 ของโลกหรอ อืมท่าว่าแกเป็นนักฟุตบอลแกจะมา เป็นนักม่วยปล้ำทำไม ว๋า อ๋อรู้ละ

มาเพราะอยากเจ็บตัวนี่เองไอ้ บันไดเหล็ก อยากรู็ไหม บันไดเหล็กคืออะไร มัน คือ พวกที่ทำอะไรไม่เป็น คอยเป็นบันได ให้เด็กมาใหม่ไต่ขึ้นไป แกมันก็ได้แค่นี้ละ นะเจ้าบันไดเหล็ก แกคงต้องทำหน้าที่บันไดต่อไปนะัพวก กาก 55
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:29 pm

พวกคุณ 2 ตัว เอ้ย 2 คน ไม่สิๆ 2 ตัวนะถูกแล้ว คุณมันไม่ใช่คนหรอกนะ
คุณมันสัตว์ดีๆนี่เอง ท้าแต่ชาวบ้านเขานะครับ เอาเข้าจริงๆก็ปอดแหกหลบหนีไปหมดแหละหนา!!!~
ทีมคุณนี่ดีแต่ปากเหมือนเดิมเลยแฮะ เห้อ!!!~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:29 pm

ได้ข่าวว่าแกพาทีมแกเจ๊งในรอบชิงไม่ใช่หรอวะไอกาก เม็ดขี้...!!!

แน่นอนตอนนี้ค่าตัวแกอย่างหรูก็คง 1 หมื่น..ได้มั้ง

แล้วมวยปล้ำเนี่ยก็แค่ไอกากที่มาพูดว่าตัวเองนั่นชนะทุกคนได้...

สุดท้ายไอผู้นั่นก็โดนพวกชั้นจัดการอย่างไม่มีชิ้นดี....

คอยดูละกันนะ ไอ เม็ด "ขี้" ....!!!
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:32 pm

@Chai Lai

555แกพูดได้ตลกวะถูกของแก เพราะพวกเราจะช่วยกันยำมันให้เป็นส้มเลยวะ อยางมันก็ได้แค่นี้ละ

ได้แค่ เม็ดขี้เหมือนที่แกพูดละวะ 55 ไอ้เม็ดขี้ เหม็นสะด้วย แว๊ะ ไม่อยากจะยุ่งกับแกวะ วึ๊ย ขยะแขยง ไอ้นักบอล ตัวเหม็น 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:33 pm

Kodomo พิมพ์ว่า:
@Night

นี้ Night ฉันไม่เคยกลัวแกหรอกนะ

พวกสวะอยางแกต่อให้มาฉันก็ไม่กลัวและที่ฉันไปก่อน เพื่อนต้องการเวลาอยู่กับครอบครัวไม่ได้ว่างเหมือนแกทุกวันนี่

แกคงเข้าใจกระจ่างแล้วสินะ แล้วฉันจะบอกอะไรให้นะ

คำว่า กลัว ! ชั้นไม่เคยรู้จักวะ ฉันรู้ว่าแกจะตอบฉันว่า

นี่แกไม่รู้จักคำว่ากลัวหรอ แล้วแกพูดมาได้ไง

แต่ฉันขอบอกนะฉันรู้จักคำว่ากลัว แต่ฉันไม่รู้จักว่าจะกลัวใครดีนะสิช่วยคิดทีว่าฉันจะกลัวใครดี ไอ้สวะ

แล้วทำไมแกต้องพูดหลีกเลี่ยงบ่ายเบี่ยงให้ฉันเข้าใจซะทุกทีเลยนะ บอกตรงๆว่าฉันไม่เข้าใจแกสักนิด

ถ้าแกไม่กลัวฉันจริงฉันว่าแกคงไม่มานั่งอธิบายเรื่องไร้สาระบ้าบอแบบนี้หรอก

ถ้าแกไม่กลัวฉันหรือทุกๆคนในค่ายนี้จริงแกก้คงประกาศศักดาด้วยการด่าคนโน้นคนนี้ไปมั่วแล้วล่ะ

ถ้าแกไม่กลัวทุกๆคนในนี้จริงแกก้คงไม่ต้องพาเพื่อนออกมาพูดหาเรื่องโอ้อวดบนเวทีทุกครั้งหรอก

แล้วฉันก้ไม่ได้คิจะถามแกสักหน่อยว่า "นี่แกไม่รุ้จักคำว่ากลัวเหรอ" ทุเรศว่ะ ใครจะไปถามแบบเด็กอมมือแบบนั้นล่ะคุณหัวย้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:34 pm

Arm พิมพ์ว่า:
พวกคุณ 2 ตัว เอ้ย 2 คน ไม่สิๆ 2 ตัวนะถูกแล้ว คุณมันไม่ใช่คนหรอกนะ
คุณมันสัตว์ดีๆนี่เอง ท้าแต่ชาวบ้านเขานะครับ เอาเข้าจริงๆก็ปอดแหกหลบหนีไปหมดแหละหนา!!!~
ทีมคุณนี่ดีแต่ปากเหมือนเดิมเลยแฮะ เห้อ!!!~

ว้าวๆๆๆ....กากหลงฝูงมาแว้วสินะพล่ามนู้นพล่ามนี้ตัวๆกับชั้นแกจะกล้าไหมหล่ะ....

พูดยังกะตัวเองไม่ใช่สัตว์ถ้าชั้นเป็นสัตว์นะจำไว้ชั้นเนี่ย....

สัตว์ประเสริฐ...เว้ย ก่อนพูดเนี่ยช่วยคิดให้มันดีๆก่อนนะ คุณ สัตว์ชั้นต่ำ สมองเค้ามีไว้คิด....

ไม่ดีมีเอาไว้ในก้นของแกหรอนะจำเอาไว้....
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:43 pm

ChaiLai AweSome พิมพ์ว่า:

ว้าวๆๆๆ....กากหลงฝูงมาแว้วสินะพล่ามนู้นพล่ามนี้ตัวๆกับชั้นแกจะกล้าไหมหล่ะ....

พูดยังกะตัวเองไม่ใช่สัตว์ถ้าชั้นเป็นสัตว์นะจำไว้ชั้นเนี่ย....

สัตว์ประเสริฐ...เว้ย ก่อนพูดเนี่ยช่วยคิดให้มันดีๆก่อนนะ คุณ สัตว์ชั้นต่ำ สมองเค้ามีไว้คิด....

ไม่ดีมีเอาไว้ในก้นของแกหรอนะจำเอาไว้....

ตัวๆหรอ?? โอย ผมก็คงชนะอีกล่ะสินะ สัตว์ประเสริฐจริงๆนะ
ไม่มาทำตัวชั้นต่ำไร้ที่คิดแบบนี้หรอกครับ คุณต้องคิดให้มากๆนะครับ อย่าเอาแต่มาอ้างว่าตัวเองเป็นแบบนู้นแบบนี้
ทั้งๆที่คุณไม่ใช่ และไม่มีคุณสมบัติที่จะเป็นได้
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:44 pm

ในสนามรบย่อมไม่เกี่ยงวิธีการ ผมจะหนี จะสู้มันก็เรื่องของพวกผมขอใช้ภาษา ชาวบ้านนะ แล้วคุณมาเสรือกอะไร

แล้วที่ว่าพวกผมสัตว์อะ คุณก็คงเป็นสัตว์ ดีดี เหมือนกันนี่นะ แต่มันต่างกันอะ ของผม สัตว์มีจัลยธรรม รู้ว่าอะไรผิดอะไรไม่ผิด มันคงไม่เหมือนคุณหรอกนะ สัตว์ไม่มีจัยลยาบรรณ ไม่รู้อะไรผิด ไม่ผิด ท่ารู้แล้วจงคิดสะนะ เหอะ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:46 pm

@Night

เอาละ Night พอ ฉันไม่อยากจะสู้กับนายไม่รู้จะสู้ไปเพื่ออะไรแต่ฉันไม่กลัวนายหรอกนะ เอาไว้ งานนายว่าง เมื่อไรเรามาเจอกันได้ทุกเมื่อ ตอนนี้ นายไปอัดคน

ให้สมใจนายก่อนไปแล้วค่อยมาหาฉันนะแล้วหวั๋งว่าเราคงได้เจอกัน เอ๊ะ ไม่ต้องหวั๋งหรอกนะ เพราะมันได้เจอแน่นอน จากที่ฉันคิดนะ

ได้เจอแน่้นอน วะพวก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:48 pm

แหม...แกคิดว่าชั้นจะกลัวแกหรอ...ชั้นเนี่ยนะที่พูดไม่ดูตัวเอง...

แต่คือว่าเวลาชั้นพูดนะชั้นจะคิดพอดีแกมันก็สัตว์ประเสริฐจริงๆ แต่คือว่านะ....

สัตว์ประเสริฐอย่างแกเนี่ยไม่น่าจะชนะชั้นได้หว่ะ เพราแกมัน "กา่ก"....

แล้วจำไว้นะว่าชั้นเนี่ย "AweSome".....

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:49 pm

@justin

แบบนี้สิค่อยดูน่ากระทืบหน่อย

ถ้ามัวแต่กลัวหรือหลีกเลี่ยง สู้ไปก้ไม่สนุก

ไว้ฉันจะไปอัดกับแกหลังจากฉัน ได้แก้แค้นซะก่อน...
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 8:49 pm

@Arm

เหอะ ปากดี จังนะ สวะ ชั้นกลาง พูดมาได้ว่าจะชนะ แกนี่หลงตัวเองมากไปแล้วนะไม่รู้ว่าประสาทจะกินหัวเอารึเปล่าถึงหลงตัวเองขนาดนั้นอะนะ พวกผมก็จะคิดให้มาก มาก แล้วกันเพราะว่าช่วงนี้ไม่มีอะไรให้คิดนะก็จะคิดให้ละกันนะคิดฆ่าเวลาไปเรื้อยๆอานะจะคิดให้ และ พวกผมไม่ได้อ้างว่าตัวเองเป็นแบบนู้น แบบนี้หรอกนะ เพราะมันเรื่องจิงไง และพูดมาได้[ทั้งทั้งที่คุณไม่ใช่]แล้วคุณรู้แล้วหรอว่าอนาคตของผมมันจะเป็นยังไงอย่าเอาเวลามาเดาอนาคตคนอื่นสิเอาเวลาไปคิดให้ตัวเองเอาตัวให้รอดก่อนเถอะนานะ หนู
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 9:03 pm

มีคำด่าแค่นี้หรอครับ?? ซ้ำซากจำเจดีจังนะ เดี๋ยวกาก เดี๋ยวสวะ ถามจริงๆเถอะครับ
สมองคิดมีไหม?? อย่าทำตัวโง่ๆแล้วไปเสรือกเรื่องชาวบ้านเขาครับ อยู่เฉยๆดีกว่า
อยากเด่นหรือไงครับ?? อยู่เฉยๆ ถ้าเจ๋งจริงเดี๋ยวมันก็เด่นเองล่ะครับ อย่ามาเรียกร้องความสนใจเลย
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 9:08 pm

มีคำด่าแค่นี้หรอครับ?? ซ้ำซากจำเจดีจังนะ เดี๋ยวกาก เดี๋ยวสวะ ถามจริงๆเถอะครับ
สมองคิดมีไหม?? อย่าทำตัวโง่ๆแล้วไปเสรือกเรื่องชาวบ้านเขาครับ อยู่เฉยๆดีกว่า
อยากเด่นหรือไงครับ?? อยู่เฉยๆ ถ้าเจ๋งจริงเดี๋ยวมันก็เด่นเองล่ะครับ อย่ามาเรียกร้องความสนใจเลย
อ๋อ ก็มีคำด่าแค่นี้หละครับก็คิดได้แค่นี้ไม่ได้ฉลาดเหมือนคนแบบคุณเนาะ สมองอะัมันก็มีคิดกันทุกคนละเน้อ อยู่ที่ว่าใครจะคิดหรือไม่คิด ของผมอะ ก็คิดอยู่นะแต่ไม่คิดมากอะนะ ผมก็ไม่ได้ทำตัวโง่ โง่นะก็ยังหารได้บวกได้คูรได้อยู่ลบได้ด้วยก็ไม่ได้โง่เท่าไรนะ ภาษาไทยก็อ่านออกเขียนได้ดีนิ อังกริตก็อ่านได้ดีนะ แต่ผมพอใจที่จะเสรือกเรื่องชาวบ้านเพราะมันเป็นกิจวัตประจำวันอานะให้เลิก โอโห ก็คงจะอยากนะ
และขอตอบคำถามครับ [อยากเด่นหรือไงครับ??]ตอบเลยครับ ก็ไม่อยากเด่นนะครับปัจจุบัฯก็เด่นอยู่แล้วไม่ได้อะไรมากหรอ แต่เห็นพวกสวะ ไม่ได้อะนะแบบว่าเห็นพวกกาก ทำตัวเก่ง ก็จะเหม็นขี้หน้าทันทีเลยอะ ทำไงดี ถ้าเจ๋งจิงก็จะเด่นเองหรอ อุ๊ยขอบคุณนะตอนนี้ก็เด่นอยู่แล้วละรู้จักเกือบหมดค่ายแล้วอานะ ขอบคุณนะที่บอก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 9:10 pm

เด็กเมื่อวันซืนเอ๋ยคนที่อยากเด่นมันคือแกไม่ใช่หรอ แน่นอน ในนี้ใครๆก็อยากเด่น...

หรือแกไม่อยากเด่นอันที่จริง คนอย่างแกไม่ต้องเด่นหรอก ทำตัวเแ็น คนไร้ค่าไปวันๆก็ได้นะ....

ไแเจอกับไอเม็ดขี้ก็รุ่งนะจะได้ชนะอย่างภาคภูมิใจไง คุน Jobber มือน 1 ใน NIE
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 10:14 pm

55555555555

เป็นทีมที่ข้าอยากจะร่วมด้วยจังเลยว่ะ เลวดีจัง ข้าชอบ !! จะได้ไปจัดการไอ้พวก Face กากๆๆสวะๆๆที่ไร้ฝีมือและยังปากดีทั้งหลายให้มะนรู้ว่า Heel โหด ขนาดไไหน 555
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome EmptyThu Jul 28, 2011 10:26 pm

Killer : โถ โถ แกนี่ไม่อายบ้างหรอ Lai ขอแมทช์เขาไปทั่ว

ทีมเก่าแกยังไม่รอด ทีมนี้มันจะรอดไหมนะ คนเก่งจริงอะนะ Lai

เขาเดินด้วยขาตัวเอง ไม่ได้ยืมขาอีกคนเดิน เหมือนกับแก

อีกอย่าง Summer ออกไปแต่ฉันมั่นไจไนตัว Luck ฉันเชื่อว่าเขาจะอัดแก 2 คน

แน่นอน!!

Break The Walls Awesome
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!
» AweSome Talk Skow....!!!!
» Hello I'm AweSome !!!!
» The B.T.W.A Awesome Team Vs. ? ?
» Night Of Team Awesome