Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme   Sat Jul 30, 2011 6:45 pm

ทุกอยางเงียบหมด พอเพลงนี้ดังขึ้นมา
คนดูใน สนามทุกคนก็ตะโกนว่า You Suck !!! แบบพร้อมเพียงกันมากเลยครับ

และหลังจากนั้นไม่นาน DH ก็เดินออกมาครับ แล้วขึ้นเวทีแล้วพูดว่า
นี้พวกแกทั้งหมดใน PPV ฉันจะเป็นแชมป์ให้ได้พวกแกคอยดูนะและจำคำฉันไว้ว่าฉันจะทำได้ ส่วนแก Apollo เมื่อกี้ Justin ก็โพส Twitter แกคงเห็นแล้วนะ ไม่แน่ Justin ก็จะออกไปช่วยแก ไม่ก็ไปตื้บแกอันนี้ฉันบอกไม่ได้วะ ว่ามันจะไปตื้บ หรือไปช่วย เพราะมันไม่ให้ฉันบอกวะ เอาละฉันขอบอกว่า ฉันจะเป็น..... ยังไม่ทันพูดครับ เพลงนี้ก็ดังขึ้น

หลังจากนั้น Lai ก็เดินออกมา พร้อมหยิบไมค์แล้วขึ้นเวที แล้วก็พูดกับ DH

DH:เห้ย Lai แกออกมาทำไมวะ เมื่อกี้ฉันกำลังจะพูด
Lai:โทดวะพอดีมีเรื่องสำคัญ
DH:อะไรแว๊ะ
Lai:วันนี้พวกแกคงสงสัยละสินะว่า ทำไม Justin มันไม่ออกมา เพราะมันมีคิวซ้อมหนักเลยวะ ฉันก็ไม่รู้ว่ามันจะ ออกไปช่วย หรือ ไปจัดการ Apolo แต่บ้างครั้งมันอาจไม่ออกไปเลย มันบอกฉันแบบนี้อานะ
DH:เออวะ และพวกแก ไม่มีคิว ชิงเข็มขัดแชมป์ Tag Team หรอกหรอ
Lai:ฉันไม่รู้วะ อันนี้ก็ต้องให้ Gm พิจาราณา ส่วนแก Apollo ฟังชั้นไว้นะ มันอาจ ไม่ ออกไปช่วยแก อาจไม่ออกไปทำร้ายแก ท่า Gm จัดแมชให้มันอะนะ

แล้วก็มีเสียงลึกหลับจากจอมอนิเตอร์ เขาคือ Justin แต่เขาใส่หมวกไว้ แล้วพูดว่า Justin : พวกคนดูทั้งหลาย พวกแกคอยดู ทรงผมใหม่ของฉันมันเป็นอะไรที่ สุดยอดมาก
Justin:และ Me.Apollo ไม่แน่ ฉันจะออกไปช่วยแก หรือจะออกไปตื้บ แก คิดดูเอาเองละกันนะ แต่บางครั้งฉันอาจไม่ออกไปท่า Gm จัดแมชให้ฉัน ท่าฉันได้ออกไป
Justin:เราคงจะได้เปิดศึกกันอยางมันส์แน่ถูกไหม และ DH แกต้องเป็นแชมป์และอย่าทำให้ฉันผิดหวั๋งเข้าใจไหมวะ

DH:เออวะ ชั้นเข้าใจ

Justin:ส่วนแก Lai แกก็ไม่มีเรื่องกับใครเลยใช่ไหม งั้นแก ออกไปกับฉันไหมวะ จะไปเคลีย์กับ Apollo มันว่าจะเอาไง

Lai:ฉันไม่รู้วะ แต่ฉันขอให้ GM จัดแมช หาคู่ Tag Team คนใหม่ได้ไหมวะ

Justin:มันก็แล้วแต่ Gm ละกัน โชคดีวะ ..................... เห้ยเกือบลืมแก Apollo แกต้องชนะให้ได้นะเว้ย 55

DH:เอาละคือนนี้ฉันมาบอกแค่นี้ฉันขอบายละวะ ฉันเซ็งมากแล้ว

Lai:GM ชั้นขอร้องให้แกออกมาเดี๋ยวนี้ได้ไหมวะ ฉันอยากถามว่า แชมป์ Tag Team จะเอาไง จะปล่อยไว้ให้ไม่มีผู้ครองแชมป์อยู่ยังงั้นหรอ วะ ออกมาหน่อยสิ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme   Sat Jul 30, 2011 6:48 pm

Justin @Twitter

เออวะ Gm ฉันอยากให้ แกออกมาคุยกับ Lai ว่าจะเอายังไงเรื่องเข็มขัดเห็นด้วยเป็นอยางยิ่งเลยวะแกจะปล่อยให้เข็มขัดมันว่าเปล่างหรอ แกควรจะพิจราณาดูนะ หวั๋งว่าแกคงเข้าใจนะ Gm แกออกไปคุยกับมันสะเถอะ ฉันจะรอฟังคำตอบจากแก

ส่วน Apollo ฉันจะเอายังไงกับแกดีวะ ซับสนวะ จะอัด จะช่วย จะอัด จะช่วย อาไรดีหนอ 55 ฉันไปดีกว่า วะ จะรีบไปเพิ่มกล้ามวะ
http://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme   Sat Jul 30, 2011 7:36 pm

Hey!!Friendข้าคิดดูใหม่แล้ววะข้าคิดว่าพวกเราไม่ต้องไปเอาพวกที่โง่เครามาอยู่กลุ่มเราหรอก

เพราะถ้าไอ้Apolloมันฉลาดจริงมันก็จะเลือกมาอยู่กับพวกเราแล้วละวะมันไม่สำคัญอะไรนักหรอกนะ!!

แล้วในวันนั้นPPVอันโหดร้ายนั้นจะจบลงด้วยข้าเป็นแชมและข้าจะชนะในคู่เอกของคืนนั้นด้วย!!!

แล้วอีกเรื่องนะเพื่อนJistinข้าขอบอกไว้เลยนะว่าข้าไม่ชอบฟังคำสั่งใครวันหลังแกอย่ามาสั่งข้าอีกKมั้ย!!

ทีมเรามันเท่าเทียมกันเพราะฉะนั้นแกอย่ามาสั่งโน่นนี้นั้นฉันบอกตรงๆเลยนะว่า"รำคาญ"แต่ข้าเชื่อว่าแกจะไม่ทำอีก!!

________________Nonstop Impact Extreme!!!
GOD จงเจริญ
อ่านประวัติคลิกที่นี่ !!

David Hatson

The Dragon Honor

Heat Hardcore Champion 1 Time

NIE World Extreme Champion 1 Time (Fist Ever)

NIE Xtra Brutal Champion 1 Time

KoDomo
The Main Event

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme   Sat Jul 30, 2011 7:38 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
Hey!!Friendข้าคิดดูใหม่แล้ววะข้าคิดว่าพวกเราไม่ต้องไปเอาพวกที่โง่เครามาอยู่กลุ่มเราหรอก

เพราะถ้าไอ้Apolloมันฉลาดจริงมันก็จะเลือกมาอยู่กับพวกเราแล้วละวะมันไม่สำคัญอะไรนักหรอกนะ!!

แล้วในวันนั้นPPVอันโหดร้ายนั้นจะจบลงด้วยข้าเป็นแชมและข้าจะชนะในคู่เอกของคืนนั้นด้วย!!!

แล้วอีกเรื่องนะเพื่อนJistinข้าขอบอกไว้เลยนะว่าข้าไม่ชอบฟังคำสั่งใครวันหลังแกอย่ามาสั่งข้าอีกKมั้ย!!

ทีมเรามันเท่าเทียมกันเพราะฉะนั้นแกอย่ามาสั่งโน่นนี้นั้นฉันบอกตรงๆเลยนะว่า"รำคาญ"แต่ข้าเชื่อว่าแกจะไม่ทำอีก!!

เออใช่ ชั้นว่า Apollo มันต้องคิดได้วะ แล้วใน PPV แกก็ต้องชนะให้ได้ และ Ok ชั้นจะเลิกสั่งแกอีก ก็ฉันขอโทดระกันวะ หวั๋งว่าแกคงไม่ถือส๋า หรอกนะ วันนี้ฉันก็เหนือยมามาก พอละ ฉันไปดีกว่า วะ เหนื่อย
http://niextreme.thai-forum.net

The Sunday Of PPV Nonstop Impatch Extreme
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1