Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

The Team Champions In Nie B.T.W.A

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

The Team Champions In Nie B.T.W.A Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Team Champions In Nie B.T.W.A   The Team Champions In Nie B.T.W.A EmptySun Jul 31, 2011 9:53 pm

ระหว่างที่ Justin กับ Lai กำลังเดินจะเข้าไปในห้องแต่งตัวเพื่อจะเปลี่ยนชุดกับบ้าน นักข่าวก็เดินมา สัมพาษย์ครับ

นักข่าว:เป็นไงบ้างครับ คุณ Justin
Justin:แมชนี้ก็เป็นแมชที่ดีนะได้อัดคนสบายแต่ปัญหาก็คือ ไอ้ Messi แกจะออกมาช่วยพวกฉันทำไมวะ แกมันมีจุดประสงค์อะไรวะ Messi
นักข่าว:แล้วคุณคิดยังไงกับการได้แชมป์ครั้งนี้ครัีบ
Justin:ก็ดีนะพวกผมอยากเป็นแชมป์ Tag Team คู่กันมานานและครับ และเป้าหมายต่อไปของพวกผมไม่ต้องการอะไรมากหรอกครับ
นักข่าว:แล่วคุณต้องการอะไรละครับผม
Justin:ฉันต้องการเป็นคนที่ครองแชมป์ Tag Team ใน NIE นานที่สุดวะ ว่าแต่ พวกของ Summer มันของไปกี่วัน วะ
นักข่าว:ผมก็ไม่ค่อยทราบเท่าไรครับ และคุณ จะบอกอะไรกับแฟนแฟน ที่ชมผ่านทาง Tv บ้างครับ
Justin:ผมจะเป็นแชมป์ ใน NIE ให้นานที่สุดเข้าใจไหมไอ้ คนดู สวะ 555

ว่าแล้ว Justin ก็จูบเข็มขัดแบบนี้ครับ The Team Champions In Nie B.T.W.A 201107311312123310-223.207.32.204-images

นักข่าว:เอาละครับนี่คือเสียงของ คุณ Justin Jericho นะครับ เอาละครับไป สัมพาษย์คนต่อไปเลยครับ เขาคือคู่ Tag Team ของ JJ ครับ เขาคือ Chai Lai ครับ

นักข่าว:สวัดดีครับคุณ Lai คุณรู้ศึกยังไงบ้าง

แล้ว Lai ก็หันไปมองหน้า The Team Champions In Nie B.T.W.A 201107311312123310-223.207.32.204-images(1) แล้วก็พูดว่า

Lai:เอาไมค์ มาสิวะ ฉันก็ดีใจมากนะเว้ยที่ฉันได้เป็นแชมป์ก็อยางที่พูดละนะ เม็ดขี้ มันมาช่วยพวกฉันทำไม พวกฉันไม่ต้องการเลยสักนิดวะ
นักข่าว:เออครับมีแค่นี้หรอครับ แล้สมีอะไรจะฝากแฟนแฟนไหมครับ
Lai:แฟน แฟน หรอฉันไม่มีวะ ฉันไม่ต้องการ แฟนแฟน แกจะทำไม ฮะไอ้สวะ ไปทำงานนักข่าวของแกต่อไปท่าไม่อยากตาย
นักข่าว: คะ คะ คะ ครับ

แล้วนักข่าวก็เดินจากไป ก่อนที่ Lai จะเอาเข็มขัด ฟ่าดหน้านัักข่าวเต็ม เต็มครับ แล้ว JJ ก็หัวเราะ 55 แล้วก็เดินจากไป ก่อนที่จะ เดินไปพูดอีกว่า

Justin:เม็ดขี้แกจำคำฉันไว้ทีหลังอย่ามายุ่งแต่ก็ขอบคุณ แต่ฉัน ไม่ได้คิดอะไรกับแกเลย ยังคิดเหมือนแกเป็น สวะอยู่เหมือนเดิมวะ ไอ้กาก ทีหลัง
Justin:อย่ามายุ่งแกไปทำตามทาง Jobber สวะ กาก กาก ของแกต่อไป และอย่าได้มาทำแบบนี้อีก พวก ฉัน 2คน ท่าไม่มีแกก็ชนะเหมือนเดิมเว้ย
Justin:ท่าแกทำแบบนี้อีก ฉันเอาแกแน่ เม็ดขี้

Lai:พอก่อนเหอะ มันคงกลัวแล้วไปเหอะ

แล้วทั้ง 2 ก็เดินเข้าไปในห้อง แต่งตัวพร้อมกับ ปิดประตูอย่างแรง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net

The Team Champions In Nie B.T.W.A
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Prazak : It Time To NIE X Tag Team Champions !!!
» Ricky Van Der Lloyd Talk About Tournament Of Champions ..
» The B.T.W.A Awesome Team Vs. ? ?
» Hi Super Team Member 3 More
» Night Of Team Awesome