Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Hello NIE ...

Go down 
Night Marian
AJmayor
KoDomo
ChaiLai AweSome
Arm
Joe
10 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

Hello NIE ... - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 7:44 pm

คุณครับตอนนี้ผมนะอยากสู้กับคุณเต็มที่เลยละครับแต่ว่าผมรำคาญไอ้พวกตัวประกอบอย่างB.W.T.Aอะครับ

ผมคิดว่าเรามาจัดการพวกตัวประกอบอย่างพวกมันก่อนดีไหมแล้วค่อยมาสู้กันอีกที!!

ยังไงพวกเราก็ได้สู้กันอยู่แล้วคุณคือตัวแทนนักรบแห่งความดีส่วนผมจะเป็นตัวแทนของความเลวซาตานก็แล้วกันนะครับ!!

แต่ว่ายังไงก็แล้วแต่ตอนนี้ผมขอตัวไปจัดการไอ้ตัวประกอบก่อนนะครับหรือคุณอยากจะมาแจมกับผมด้วยก็ได้นะครับ!!

ขึ้นไปข้างบน Go down
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 7:51 pm

หรอ Hatson พวกชั้นเป็นตัวประกอบอย่างงั้นหรอรึว่านี้คนเด็กเช็ดเท้าคนใหม่ขอแกหรอ.....
Hatson หลอกใช้หมอนี้ใช่ไหมหล่ะแล้วอีกอย่างทีมอย่างพวกชั้น....
ไม่ได้เป็นแค่ตัวประกอบจำไว้ใส่หัวสมองอันเน่าเฟะของแกด้วย.....
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 7:55 pm

@Mason: ชาวบ้านตาดำ ๆ และเด็กอีกมากมายที่ไม่มีทางสู้ เขารอความช่วยเหลือจากฉัน อย่างพวกแกน่ะเป็นถึงนักมวยปล้ำ ทำตัวไม่สมกับเป็นลูกผู้ชายเอาเสียเลย

ที่ฉันทำไป ไม่ต้องการชื่อเสียง แชมป์ หรือเกียติยศอะไรทั้งสิ้น ฉันทำไปเพราะใจรัก และไม่หวังสิ่งตอบแทนอะไรทั้งนั้น

เพราะฉันเชื่อเรื่องจังหวะ เมื่อถึงเวลาของฉัน แชมป์มันจะมาหาฉันเอง และแกจะต้องตกใจอึ้ง จำไว้ .........

@Hatson: หึ! ฉันไม่เชื่อใจแกหรอกว่ะ อธรรม ยังไงมันก็ต้องเป็น อธรรม อยู่วันยังค่ำนั่นแหละ

สักวันแกก็จะต้องแว้งมากัดฉัน ฉันไม่โง่หรอก Hatson พวก BWTA น่ะ แค่แกก็คงทำลายพวกมันได้

ไม่ต้องให้ฉันเสียแรงลงไปช่วยหรอก เดี๋ยวพวกมันเจอของจริงเข้าไปขึ้นมา จะหาข้ออ้างมาคุยกับฉันไม่ถูก
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 7:57 pm

เห้อ Hatson จะมาอัดฉันหรอ แกคิดว่าพวกฉันกลัวมากรึไง ฮะ

เหอะๆ จะมาก็มา ไวไว ละ ชั้นจะรอ
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:01 pm

อืม!!ผมแล้วแต่คุณนะครับแต่คุณก็ฉลาดนิที่รู้ว่าพอผมชนะผมก็จะจัดการคุณตามไปด้วย!!!

รอวันที่ผมจัดการมันได้ก่อนนะครับแล้วพวกเราจะได้มาเจอกันอีกครั้ง!!

Chai แกนะอย่าพูดมากเลยดีกว่าำเพราะว่าพูดไปมันก็ทำให้แกดูกากลงยิ่งขึ้นวะ!!

ข้าไม่ได้หลอกใช้นะแต่ข้าหาคนมาร่วมมือกำจัดไอ้พวกตัวประกอบที่มันเกะกะทางเดินของชาวบ้านอย่างพวกแกมากกว่าวะ!!

นอกบท:Chaiถ้าจะตีกับผมผมว่าไปสร้างมู้แล้วตีกันดีกว่านะครับเพราะเดียวออกทะเลไปกันใหญ่
Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:08 pm

อึ้ง.........!! ไม่มีอะไรที่ทำให้ชั้นอึ้งได้หรอก...!!

ชั้นไม่ใช่คนเเบบไอ้พวกที่คุยกับนายอยู่ที่นี่นะ..!!

ชั้นเคยรุ่งเรื่องในยุคเริ่มต้นของที่นี่เเต่เกือบได้เเชมป์โลกเเล้วท่าไม่บาดเจ็บเสียก่อน..!!

เเต่ตอนนี้ชั้นดีกว่าเดิม100เท่า...!! ชั้นไม่สนใจเรื่องเเชมป์หรอก..!!

ชั้นตอนนี้ต้องการจัดการกับคนที่เคยบากหน้าชั้นให้บาดเจ็บ..!!

เเต่นายว่าชั้น....!! ไม่ใช่ลูกผู้ชายหรอ? ไม่ใช่หรอกลูกผู้ชายมีวิธีในการเเสดงออกหลายวิธี..!!

เเต่ชั้นไม่ชอบเป็นฮีโร่...!! ชั้นชอบที่จะเป็นวายร้าย..!! ชอบทำลาย..!! ชั้นไม่ละลานพวกJobberหรอก..!!

ชั้นจะทำลายเฉพาะพวกที่ดูสมน้ำสมเนื้อ จงดีใจซะที่ชั้นยอมมาคุยกับเเกเเล้วได้พูดว่าอยากเจอกับเเกหนะ..!!
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:31 pm

"ชั้นเคยรุ่งเรื่องในยุคเริ่มต้นของที่นี่เเต่เกือบได้เเชมป์โลกเเล้วท่าไม่บาดเจ็บเสียก่อน..!!

สรุปสั้น ๆ ง่าย ๆ มันก็คืออด เหมือนเดิมนั่นแหละ แกจะพูดยาวเหยียดให้มากความทำไม รำคาญนะ

และที่แกบอกว่า ฉันควรจะดีใจที่แกคุยกับฉันน่ะ แกก็ควรจะดีใจด้วยนะที่ฉันยอมเจอกับแก รู้ไว้ด้วย

เอาล่ะ มีอะไรก็รีบ ๆ จัดมาซะ ฉันมีเวลาให้แกโชว์ปาหี่ได้ 1 นาที รีบ ๆ ว่ามา ก่อนที่ฉันจะหมดความอดทน
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:36 pm

เป้าหมายของนายเยี่ยมจริงๆ Fernandez ยังไงนายก็ช่วยปราบ

พวกปากดีไนค่ายหน่อยนะ เพราะ มันเยอะจนล้นไปหมดแล้ว

หวังว่าเราจะได้เจอกันไนแบบลูกผู้ชาย Fernandez
Mr.TR
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:45 pm

ชั้นบาดเจ็บจากการซ้อม.......!!

ฮึๆๆ สำคัญตัวเองมากไปหน่อยนะหนูเอ้ย.....!!

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งไปหน่อยเลย ที่จู่ๆจะมาสู้กับชั้นเเล้วคิดว่าจะมาชนะชั้นง่ายๆ..!!

ชั้นอัดคนมาเเล้วนักต่อนัก1ในนั้นกำลังจะเป็นเเก..!! เเต่ไม่ใช่ตอนนี้..!!

ชั้นจะปล่อยให้เเกได้พัฒนาให้มากกว่านี้เมื่อเเกพร้อมมากกว่านี้ค่อยมาสู้กับชั้น จำไว้.....!!
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 8:51 pm

@Orton: ฮ่าๆๆ ยังดีที่มีคนมีจิตสำนึกในความดีอยู่บ้าง ทำให้ฉันมีกำลังใจต่อสู้ขึ้นมาไม่มากก็น้อย ถึงแม้มันจะหริบหรี่ยังไงฉันจะไม่ถอย

และถ้าได้นายมาช่วยนะ เรื่องมันก็คงจะราบลื่นขึ้นเยอะนะ ฉันขอความสมัครใจเท่านั้น เรื่องแบบนี้ฉันคงบังคับใครไม่ได้อยู่แล้ว

@Mason: ปล่อยฉันไป หรือว่าไม่กล้ากันแน่ อย่าทำเสแสร้งเลย กลัวก็ตอบว่ากลัว ตอบมาตรง ๆ ฉันไม่ชอบคนโกหกนะ

และถึงแม้แกอาจจะเคยอัดคนมามากกว่าฉัน แล้วไงอ่ะ ใช่ว่าฉันจะไม่เคยมีเรื่องชกต่อยกับใคร และมันก็ไม่แปลกที่ฉันชนะทุกครั้ง ^^
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyMon Aug 08, 2011 9:50 pm

555555555

ไอ้สวะที่ไหนมาอีกตัวล่ะวะนี่ แกมาแบบนี้เหมือนแกจะมาเป็นซุปเปอฮีโร่สินะ 55555 แกเก่งมากสินะ น่ากลัวจริงๆๆ แกอย่ามาจัดการข้าละกัลนะ ไอ้สวะ ข้ากลัวว่ะ !!! ถุ้ย !!!
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... - Page 2 EmptyTue Aug 09, 2011 9:44 pm

Who Are You ??

Hello NIE ...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2