Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Good Debut !!

Go down 
Doraemon
NooKViper
Admin
KoDomo
Night Marian
2Rockz ♥
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
2Rockz ♥
Impact Wrestler

NIE Point : 236

Good Debut !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 12:16 am

เพลง Unholy Confessions ดังขึ้นครับ !!

JB เดินออกมาตามปกติครับ !!

JB : สวัสดีคนดูทุกคน !!
JB : หลังจาก HS ที่ผ่านมาทุกคนคงได้เห็นแล้วสินะ !!
JB : ที่ผมชนะ Lady Star ได้แบบชิวมากๆ !! แสดงให้เห็นถึงความสามารถของผม !!
JB : ยังไงคนที่ยุ่งกะผม เห็นแล้วเก็บไปคิดนะครับ !! ว่าถ้ามายุ่งมากๆ จะเป็นยังไง !!
JB : สำหรับวันนี้ผมไม่ได้มีเรื่องอะไรมาก แค่ออกบอกคนที่เคยยุ่งกับผมเฉยๆหน่ะ !!
JB : ไว้มีอะไรผมจะออกมาบอกใหม่ครับ ไปหล่ะ !!

ว่าแล้วเพลง Unholy Confessions ก็ดังขึ้น !! JB ก้เดินกลับไปครับ !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 12:24 am

โอ้! ว่าไงล่ะคุณJB..

เมื่อตอนHSแกก้ได้แสดงให้ฉันได้เห็นแล้วสินะว่าแกน่ะไม่ใช่JBที่แปลว่าJobber

แต่เจ้าLady Starน่ะมันก้แค่ไอ้กระจอกตัวหนึ่ง

ฉันจะรอดูผลงานของแกต่อไป..
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 12:29 am

อ้างอิงจาก :
โอ้! ว่าไงล่ะคุณJB..

เมื่อตอนHSแกก้ได้แสดงให้ฉันได้เห็นแล้วสินะว่าแกน่ะไม่ใช่JBที่แปลว่าJobber

แต่เจ้าLady Starน่ะมันก้แค่ไอ้กระจอกตัวหนึ่ง

ฉันจะรอดูผลงานของแกต่อไป..

ได้ !! ไว้แกรอดูต่อไปให้ดีๆ !! ดูให้มันชัดๆ !! จำคำนี้ไว้ให้ดีๆหล่ะ !! แล้วเมื่อถึงเวลาที่เหมาะสมควร !! แกก็จะได้บททดสอบที่แกจ้องมองอยู่ด้วย !! จำไว้ !!
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 12:43 am

Justin @Twitter

เยี่ยมนายเก่งมากแต่แค่นี้ยังไม่พอหรอกนะ นายรองพิสูตรความเก๋าของนายให้มากขึ้นกว่านี้สิ

จะบอกอะไรให้นะ คนที่กล่าวมาสู่สังเวียนนี้ ไอ้ Lady มันคือ บันไดทองที่ขาดไม่ได้เลยละวะ

เพราะมัน ปั้นให้พวกแกทั้งหมดได้ดีจากีนี้ ถือว่าเป็นบันไดหลักให้พวก Jobber เดินขึ้นไปเลยก็ว่าได้วะ

ท่าแกเจ๋งจิง จิง อานะ แกลองสู้กับ Killer ดิ ตั้งแต่ฉันเขาวงการนี้มา ฉันชอบ Killer สุดๆแล้ววะ

เพราะมันปล้ำสนุกดี เพราะชนั้นท่าแกอยากเก่งเต็มที่แนะนำเลย Orton Killer ลองดูกับมันสิ รับประักัน

ความเจ็บแน่ 5555 ฉันจะดูแกต่อไปละกันนะ ชายในหน้ากาก
https://niextreme.thai-forum.net
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 8:41 am

ว้าว ..

ชื่อย่อ JB เหมือนกันซะด้วย !! ..

ผม Johnny Boulevard นะครับหรือเรียกให้ถูกว่า ..

Johnny Francis J. Boulevard III ..

ส่วนที่คุณชนะ Lady Star ได้ ..

ผมไม่รู้นะแต่ผมรู้สึกว่ายังไม่ค่อยน่าตื่นเต้นกันซักเท่าไหร่ ..

คุณน่าจะลองของกับคนที่แข็งขึ้นมาอีกหน่อย ..

เอาหล่ะครับ ..

ยังไงก็ ..

ยินดีทีได้รู้จักนะครับ JB.
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 9:08 am

เยี่ยมดีนี่คุณ JB แต่มันพึ่งเริ่มต้น

Ladystar ก็เป็นแค่ Jobber คนนึง ซึ่งมันคงวัดอะไรไม่ได้มาก

ผมจะรอดูคุณต่อไปนะ ว่าคุณจะเก่งขนาดไหน

แล้วไนอนาคตเราต้องได้เจอกันแน่
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 9:27 am

ชั้นว่าแกน้าจะหาคู่ต่อสู้คนใหม่ดีกว่า ไอ้ Ladystar มันจะถูกไล่ออกอยู่แล้ว มันไม่หน้าภาคภูมิใจหรอกที่ชนะมัน

ได้ อย่างแกนะชั้นว่าน้าจะมาช่วยชั้นจัดการไอ้ luck pazark ดีกว่าแกตัวใหญ่ดีน้าจะช่วยชั้นได้มากทีเดียว

Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 9:48 am

ขอแสดงความยินดีกับคุณ JB ด้วยนะครับ ที่สามารถเอาชนะคู่ต่อสู้ ที่แข็งแกร่งราวกับ "ราชสีห์" ลงได้ คุณนี่สุดยอดมาก ๆ ครับ

แปะ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ~~~
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 11:16 am

Justin @Twitter

เยี่ยมนายเก่งมากแต่แค่นี้ยังไม่พอหรอกนะ นายรองพิสูตรความเก๋าของนายให้มากขึ้นกว่านี้สิ

จะบอกอะไรให้นะ คนที่กล่าวมาสู่สังเวียนนี้ ไอ้ Lady มันคือ บันไดทองที่ขาดไม่ได้เลยละวะ

เพราะมัน ปั้นให้พวกแกทั้งหมดได้ดีจากีนี้ ถือว่าเป็นบันไดหลักให้พวก Jobber เดินขึ้นไปเลยก็ว่าได้วะ

ท่าแกเจ๋งจิง จิง อานะ แกลองสู้กับ Killer ดิ ตั้งแต่ฉันเขาวงการนี้มา ฉันชอบ Killer สุดๆแล้ววะ

เพราะมันปล้ำสนุกดี เพราะชนั้นท่าแกอยากเก่งเต็มที่แนะนำเลย Orton Killer ลองดูกับมันสิ รับประักัน

ความเจ็บแน่ 5555 ฉันจะดูแกต่อไปละกันนะ ชายในหน้ากาก

ชั้นจะเจอกับ Killer แน่ !! แต่มันยังไม่ถึงเวลาที่สมควร !!

ว้าว ..

ชื่อย่อ JB เหมือนกันซะด้วย !! ..

ผม Johnny Boulevard นะครับหรือเรียกให้ถูกว่า ..

Johnny Francis J. Boulevard III ..

ส่วนที่คุณชนะ Lady Star ได้ ..

ผมไม่รู้นะแต่ผมรู้สึกว่ายังไม่ค่อยน่าตื่นเต้นกันซักเท่าไหร่ ..

คุณน่าจะลองของกับคนที่แข็งขึ้นมาอีกหน่อย ..

เอาหล่ะครับ ..

ยังไงก็ ..

ยินดีทีได้รู้จักนะครับ JB.

ยินดีที่ได้รู้จักนะ !! ไว้นายลองดูต่อไปก็แล้วกัน !!

ชั้นว่าแกน้าจะหาคู่ต่อสู้คนใหม่ดีกว่า ไอ้ Ladystar มันจะถูกไล่ออกอยู่แล้ว มันไม่หน้าภาคภูมิใจหรอกที่ชนะมัน

ได้ อย่างแกนะชั้นว่าน้าจะมาช่วยชั้นจัดการไอ้ luck pazark ดีกว่าแกตัวใหญ่ดีน้าจะช่วยชั้นได้มากทีเดียว

ชั้นก็บอกไปแล้วไง !! เรื่องของนายก็คือเรื่องของนาย !! ไม่ไก่ยวกับชั้นนิ !! ไว้มันมายุ่งดับชั้นก่อน !! เมื่อนั้นชั้นถึงจะจัดการกับมันเอง !!

ขอแสดงความยินดีกับคุณ JB ด้วยนะครับ ที่สามารถเอาชนะคู่ต่อสู้ ที่แข็งแกร่งราวกับ "ราชสีห์" ลงได้ คุณนี่สุดยอดมาก ๆ ครับ

แปะ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ~~~

คำด่าที่ห่วงใย ยังดีกว่า กำลังใจที่เสแสร้ง !! แกจะมาเสแสร้งพล่ามอะไรนักหนาหล่ะ !! ถ้าจะเสแสร้งนะ ที่หลังไม่ต้องออกมาพล่ามให้มันมากมายหรอก !! เพราะคนอื่นเค้ารำคาญ !! จำไว้ !!
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 11:41 am

โอ้ว!!แววตาของอสูรกายในตัวแกนั้นดูโหดร้ายยิ่งนัก!!

การมาครั้งแรกของแกก็ทำได้สวยนี่ท่าทางแกจะเป็นMonsterในอนาคตของNIEแน่เลย!!

แต่ว่าคุณก็ต้องฝึกซ้อมอีกนานถึงจะแข่งแกร่งได้เท่าผมนะ!!!

Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 1:05 pm

ใครกันแน่ที่ออกมาพร่าม คุณนั่นแหละ คงจะตื่นเต้นมากล่ะซิครับ แค่ชนะครั้งเดียวเอง

ก็เข้าใจแหละแต่ไม่อยากจะกัดมาก เดี๋ยวเด็กจะเสียใจ พยายามต่อไปแล้วกันนะครับ

มันเป็นความตื่นเต้นส่วนตัว ผมจะไปว่าอะไรได้ ........
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 2:10 pm

ใน HS ยังไม่ได้เปิดตัวเลยนะครับ เท่ากับว่ายังไม่ได้ Debut อย่างเป็นทางการเลย
เอาไว้ในค่ายหลักจริงๆ ค่อยไปโชว์ให้มันมากกว่านี้จะดีกว่านะครับ
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 4:27 pm

โอ้ว!!แววตาของอสูรกายในตัวแกนั้นดูโหดร้ายยิ่งนัก!!

การมาครั้งแรกของแกก็ทำได้สวยนี่ท่าทางแกจะเป็นMonsterในอนาคตของNIEแน่เลย!!

แต่ว่าคุณก็ต้องฝึกซ้อมอีกนานถึงจะแข่งแกร่งได้เท่าผมนะ!!!

ทำไมต้องแข็งแกร่งเท่านายหล่ะ !! ในเมื่ออีกเด๋วพลังของชั้นมันก็จะมีมากกว่าที่พวกนายคำนวณกันเอาไว้แล้วหล่ะ !!

ใครกันแน่ที่ออกมาพร่าม คุณนั่นแหละ คงจะตื่นเต้นมากล่ะซิครับ แค่ชนะครั้งเดียวเอง

ก็เข้าใจแหละแต่ไม่อยากจะกัดมาก เดี๋ยวเด็กจะเสียใจ พยายามต่อไปแล้วกันนะครับ

มันเป็นความตื่นเต้นส่วนตัว ผมจะไปว่าอะไรได้ ........

"กัด" แกเป็นหมาหรอว่ะ ? ส่วนที่แกบอกว่าชั้นออกมาพล่ามหน่ะ ทำไมหรอ ? ชั้นไม่ได้ไปขอร้องให้หมาอย่างแกออกมาฟังนิ !!

ใน HS ยังไม่ได้เปิดตัวเลยนะครับ เท่ากับว่ายังไม่ได้ Debut อย่างเป็นทางการเลย
เอาไว้ในค่ายหลักจริงๆ ค่อยไปโชว์ให้มันมากกว่านี้จะดีกว่านะครับ

ถังจะยังไม่ใช่การ Debut ที่สมบูณณ์ !! แต่มันก็เป็นก้าวแรกที่น่าจดจำ !! และใน Impact !! คือก้าวต่อๆไปของชั้น !!
AJmayor
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 5:20 pm

แกคิดว่าพลังของแกนะจะเพียงพอหรอข้าว่าพลังของข้านะเยอะกว่าแกและก็ไม่มีใครสามารถมาจัดการข้าได้ด้วย!!!
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 5:45 pm

แกคิดว่าพลังของแกนะจะเพียงพอหรอข้าว่าพลังของข้านะเยอะกว่าแกและก็ไม่มีใครสามารถมาจัดการข้าได้ด้วย!!!

เอาเถอะ !! ถ้าแกเชื่ออย่างงั้นหรอ ? แกคิดว่าแกเจ๋งที่สุดแล้ว ? ชั้นว่าแกกลับบ้านไปส่องกระจกจะดีกว่ามั้ง !! แกจะได้รู้ความจริงว่ะ !! ว่าชั้นหน่ะเห็นอะไรจากตัวแก !! สงสัยอย่างแกคงไม่มีบ้านอยู่มั้ง งั้นชั้นบอกแกตรงนี้เลยก็แล้วกัน !! ชั้นเห็นเขาบนหัวแกว่ะ !! เขาของควายโง่ๆตัวนึง !! แล้วก็ที่แกบอกไม่มีใครมาจัดการแกได้นี่ชั้นขอแย่งว่ะ !! อย่างน้อยแกก็แพ้ไอ้ Night และเสียแชมป์ให้มันไปแล้วนิ !! แค่นี้ก็แสดงให้เห็นว่า แกนอกจากจะไม่ฉลาดแล้ว !! ยังขี้โม้ ชอบคุยโอ้อวดในเรื่องไม่เป็นจริง !!
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 5:56 pm

HS คนมันจะจดจำเยอะหรอครับ?? มันต้องใน Impact สิ คนถึงจะจดจำ
เพราะมันมีผู้เข้าชมเยอะกว่านะ
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 8:46 pm

HS คนมันจะจดจำเยอะหรอครับ?? มันต้องใน Impact สิ คนถึงจะจดจำ

ก็บอกไปแล้วไง มันก็แค่ก้าวแรก !! แกจะมาเจ๊อะแจะอะไรนักหนาว่ะ !! ได้แล้วไป น่ารำคาญว่ะ !!

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 8:51 pm

อื้ออฮืออ ท่าทางกระแสมาแรงจริงนะ

มีแต่คนเข้ามาชมเชยในความโหด

แต่ฉันก้ยังไม่ค่อยมั่นใจหรอกว่าแกจะโหดจริงมั้ย

อย่างที่บอกไปฉันจะรอดูผลงานแก

....อ้อ แล้วแกจะทดสอบอะไรฉันรึไง?

ระวังนะ บางทีจากที่แกคิดจะทดสอบฉัน มันจะกลับกลายเป็นฉันทดสอบแกแทน..
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySat Aug 13, 2011 9:04 pm

อื้ออฮืออ ท่าทางกระแสมาแรงจริงนะ

มีแต่คนเข้ามาชมเชยในความโหด

แต่ฉันก้ยังไม่ค่อยมั่นใจหรอกว่าแกจะโหดจริงมั้ย

อย่างที่บอกไปฉันจะรอดูผลงานแก

....อ้อ แล้วแกจะทดสอบอะไรฉันรึไง?

ระวังนะ บางทีจากที่แกคิดจะทดสอบฉัน มันจะกลับกลายเป็นฉันทดสอบแกแทน..

เหอะๆ เอาเถ๊อะ !! อันนี้ก็แล้วแต่แกจะคิด !! แต่เมื่อถึงเวลาอันสมควร !! เมื่อนั้นแหละ เราถึงจะรู้ว่าใครจะทดสอบใครกันแน่ !!
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySun Aug 14, 2011 12:20 pm

โอยย จะอวดเก่งอะไรนักหนาวะครับ!? JB แกก็แค่ชนะ Lady starอ่ะ เขาตัวเล็กกว่าแกตั้งเยอะ ไว้ถ้าแกชนะพวก
David Hatson,Night Marian ยังงี้ ค่อยมาโม้จะดีกว่านะ
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySun Aug 14, 2011 2:19 pm

นี่แกโง่หรือแกโง่ว่ะ ?? ถ้าแค่นี้ไม่เข้าใจก็กลับไปเรียน ป1 ใหม่ซะนะ เบื่อจะอธิบาย

ดู ๆ ไป แกนี่มันก็เด็กจริง ๆ นะ อยากเรียกร้องความสนใจ แค่ชนะครั้งเดียวทำเป็นคุย

แถมยังชนะไอ้เลวสับสนทางเพศ Lady Star สำหรับฉันมันก็แค่เห็บหมัดเท่านั้นแหละ

ถ้าฉันเป็นแกนะ ฉันคงไม่เอามาอวดหรอก ไร้สาระ แถมออกมาพูดทั้งที พูดได้แค่เนี้ย

คนอื่นเขาไม่ว่างมานั่งฟังข่าวปัญญาอ่อนของเอ็งหรอก จะบอกให้ เขามีงานมีการทำกันน่ะ ^^

2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptySun Aug 14, 2011 2:30 pm

โอยย จะอวดเก่งอะไรนักหนาวะครับ!? JB แกก็แค่ชนะ Lady starอ่ะ เขาตัวเล็กกว่าแกตั้งเยอะ ไว้ถ้าแกชนะพวก
David Hatson,Night Marian ยังงี้ ค่อยมาโม้จะดีกว่านะ

นี่แกโง่หรือแกโง่ว่ะ ?? ถ้าแค่นี้ไม่เข้าใจก็กลับไปเรียน ป1 ใหม่ซะนะ เบื่อจะอธิบาย

ดู ๆ ไป แกนี่มันก็เด็กจริง ๆ นะ อยากเรียกร้องความสนใจ แค่ชนะครั้งเดียวทำเป็นคุย

แถมยังชนะไอ้เลวสับสนทางเพศ Lady Star สำหรับฉันมันก็แค่เห็บหมัดเท่านั้นแหละ

ถ้าฉันเป็นแกนะ ฉันคงไม่เอามาอวดหรอก ไร้สาระ แถมออกมาพูดทั้งที พูดได้แค่เนี้ย

คนอื่นเขาไม่ว่างมานั่งฟังข่าวปัญญาอ่อนของเอ็งหรอก จะบอกให้ เขามีงานมีการทำกันน่ะ ^^

อวด ? แกล้งโง่ ? ชั้นก็ไม่ได้ขอให้หมาอย่างพวกแกมาดูนิ !! หรือพวกแกอยากเสือก ? ว่าไง ? ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้านเค้ามากหรอ ? ไม่มีห่านไรทำหล่ะสิ !! ถึงได้มาไล่เห่าใส่ชาวบ้านเค้าแบบนี้หน่ะ !! โธ่เอ๊ยย !! แถมยังเห่าได้แต่เรื่องไร้สาระอีก !! ไปฝึกเห่ามาใหม่หล่ะกันไอ้กาก !! เห่าไร้สาระไม่พอ เห่าแบบโง่ๆอีก !! จำไว้นะ !! นี่มันเรื่องของชั้น หมาอย่างพวกแกไม่เกี่ยว !! อย่ามาสะเอะให้มันมากนัก !! ถ้าว่างมากพอจะมาไล่เห่าคนอื่นนะ !! กลับบ้านไปขุดหลุมฝังตัวเองเหอะ !! กระจอกเกิน !!
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Good Debut !!   Good Debut !! EmptyWed Aug 17, 2011 5:51 pm

2Rockz ♥ พิมพ์ว่า:

ก็บอกไปแล้วไง มันก็แค่ก้าวแรก !! แกจะมาเจ๊อะแจะอะไรนักหนาว่ะ !! ได้แล้วไป น่ารำคาญว่ะ !!

ก้าวแรกดีแต่ถ้าก้าวที่ 2 มันพังขึ้นมาก็จบเห่นะสิครับ
ฉะนั้นควรจะเตรียมตัวให้พร้อมจะดีกว่า เอาเวลาไปโต้เถียงกับเสียงนกเสียงกา

Good Debut !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» The Original @NIE Debut
» Santino Pérez Debut
» Curt messi Debut
» This Is A Good Walk !!