Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

skip beter entrance 1

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Therock
Jobber
Jobber
Therock

NIE Point : 60

skip beter entrance 1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: skip beter entrance 1   skip beter entrance 1 EmptySat Aug 13, 2011 5:52 pm

เพลงดังขึ้น เบเตอ เดินออกมาแบบมาดๆเหมือนออตั้นและก้ไปบนเวที
และพุดว่า ไงสบายดีรึเปล่าพัวคนดูวันนี้ผมจะมาพูดเรื่องเกี่ยวกับกลุ่มของผมกลุ่มของผมมันเป็นกุ่มสุดยอดเลยจะบอกให้นะไม่มีใครกล้าบังอาจมาแย่มตอนนี้ผมไม่มีใคร
ทีจะมาสู้กับผมเลยหรอวะตอนนี้ผมว่างงานละสิ เอาละเข้าเรื่องพรุ้งนี้ ไลจะได้ป้ำกับหัดสันงั้นหรอผมจะส่งแรกใจไปชวยแล้วกันนะ
ว่าแต่ในนี้มีใครที่พอจะสู้กับฉันได้วะอยากปล้ำเปิดตัวครั้งแรกแล้ววะใครคิดว่าเก๋าก็ออกมาได้ฉันจะรอยุบนเวทีนี้วะมาไวไวนะ และพวกแกคนดูต้องจำชื่อชั้นไปตลอดชีวิต
ชั้นชื่อ สคิป เบเตอ และ เบเตอก็นั่งรอผู้กล้าที่จะเดินออกมาอยู่ที่กลางเวที และก็เอาเบียร์และ บุหรี่มาสุบทำเหมือนคนติยา
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: skip beter entrance 1   skip beter entrance 1 EmptySat Aug 13, 2011 6:09 pm

Justin @Twitter

ใช่พวกเราจะ Awesome ไปด้วยกัน แกจงนั่งรอคนต่อไปนะ Beter

ท่าแกได้คู่่ต่อสู้และท่าแกสู้ไม่ไหวบอกเราพวกเราช่วยแกได้เสมอ Beter 555

นอกบท:เขียนภาษา งง ไม่ค่อยเข้าใจและ หน้าจะทำให้มันดีกว่านี้หน่อย
https://niextreme.thai-forum.net
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: skip beter entrance 1   skip beter entrance 1 EmptySat Aug 13, 2011 7:26 pm

สคิป เบเตอ งั้นหรอครับ?? ดูจากชื่อไม่ค่อยจะน่าจดจำเท่าไหร่เลยแฮะ
เอาชื่อ สคิป ใบตอง ไปแทนแล้วกันครับ จำง่ายกว่าเยอะ ใช่ไหม?? คุณใบตอง
2Rockz ♥
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: skip beter entrance 1   skip beter entrance 1 EmptySat Aug 13, 2011 8:52 pm

เฮ้อ !! สวัสดีครับ !! นายอยู่กลุ่ม B.T.W.A หรอ ? ทำไมไม่เห็นรู้จักเลย ? ชื่อไรนะ ? จำไม่ได้อ่ะ แบบว่าชื่อนายไม่มีค่าพอจะให้จำเลย !! และก็อีกอย่างนะ "ใครที่คิดว่าเก๋าออกมาหน่อย" พูดยังงี้จะดีหรอครับ ? บอกตรงๆนะ ถ้านายไม่มี B.T.W.A ช่วยคลุมกะลาหัวหล่ะก็ ป่านี้นะ นายหน่ะ .. ก็เป็นพวกกากๆแหละครับ ^^

นอกบท : ผมงงมากมาย = =" เอ่อทำไมไม่เขียนแยกๆ หน่อยหล่ะครับ เขียนติดกันเป็นพืชเลย อ่านไปงงไป = A ="
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: skip beter entrance 1   skip beter entrance 1 EmptySun Aug 14, 2011 9:43 am

อ้างอิงจาก :
และพุดว่า ไงสบายดีรึเปล่าพัวคนดูวันนี้ผมจะมาพูดเรื่องเกี่ยวกับกลุ่มของผมกลุ่มของผมมันเป็นกุ่มสุดยอดเลยจะบอกให้นะไม่มีใครกล้าบังอาจมาแย่มตอนนี้ผมไม่มีใคร
ทีจะมาสู้กับผมเลยหรอวะตอนนี้ผมว่างงานละสิ เอาละเข้าเรื่องพรุ้งนี้ ไลจะได้ป้ำกับหัดสันงั้นหรอผมจะส่งแรกใจไปชวยแล้วกันนะ
ว่าแต่ในนี้มีใครที่พอจะสู้กับฉันได้วะอยากปล้ำเปิดตัวครั้งแรกแล้ววะใครคิดว่าเก๋าก็ออกมาได้ฉันจะรอยุบนเวทีนี้วะมาไวไวนะ และพวกแกคนดูต้องจำชื่อชั้นไปตลอดชีวิต
ชั้นชื่อ สคิป เบเตอ และ เบเตอก็นั่งรอผู้กล้าที่จะเดินออกมาอยู่ที่กลางเวที และก็เอาเบียร์และ บุหรี่มาสุบทำเหมือนคนติยา
ไม่ทราบว่าทางบ้านไม่ส่งให้เรียนหนังสือหรอครับ คำพูดคำจาถึงได้ออกมาทุเรศ พิกงพิการอนาถขนาดนี้

แล้วที่ออกมาเนี่ยจะสื่ออะไร ที่ไม่มีคนสู้กับคุณเพราะสู้ไปก็ชนะ หรือไม่ก็เหนื่อยที่จะเห็นหน้าคุณแหละผมว่า

ไปหัดเขียนอ่าน ก-ฮ ก่อนไป ถ้าแค่นี้ยังทำให้กระจ่างไม่ได้ก็ไปอยู่เมียนม่าซะ ผมล่ะหนักใจกับขยะสังคมอย่างคุณจริง ๆ

skip beter entrance 1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Skip Beter
» skip beter ตอบลับกานเข่ากุ่ม btwa
» Skip Entrace In NIE