Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สัมพาษท์Nightเล็กๆน้อยๆหลังimpact

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

สัมพาษท์Nightเล็กๆน้อยๆหลังimpact Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สัมพาษท์Nightเล็กๆน้อยๆหลังimpact   สัมพาษท์Nightเล็กๆน้อยๆหลังimpact EmptySun Aug 14, 2011 8:51 pm

ระหว่างที่Nightเดินออกมาจากห้องพักของKiller เพราะรำคาญนักข่าว

Nightก้เดินเล่นPSPไปตามทางเดิน แล้วก้ดันเดินไปชนกับคนคนหนึ่งดังปึ๊กจนคนๆนั้นกลิ้งลงไป!!

??:โอ๊ยย อะไรกันวะ หันดูตาม้าตาเรือซะบ้างเซ่! ไอ้เจ้าบ้า!!

NightเหลือบชายมาจากPSPมามองเล็กน้อย ชายคนนั้นเป็นชายร่างเล็ก หน้าแย้ๆ Nightไม่สนใจก้เลยเดินต่อ

??:เดี๋ยวเซ่! แกน่ะ! ชนแล้วหรือเหรอ ไอ้....

??:คุณคือNight Marianนี่นา! เจอตัวบิ๊กๆจนได้!!

Nightเลิกเล่นPSPแล้วมองไปที่ชายคนนั้น

??:เอ่อแหม ผมคือนักข่าวน่ะครับ ขอสัมพาษท์อะไรหน่อยได้มั้ย!

Night:ชิ หนีเสือปะจระเข้จริงๆ

.................Nightไม่สนแล้วเดินเล่นPSPต่อไป

นักข่าวก้เดินตาม แล้วก้ตะโดกนโวยวาย

นักข่าว:เดี๋ยวสิครับ ขอสัมพาษท์หน่อยสิ! หน่อยเดียวเองน่า! นะ นะ ขอสัมพาษท์นิดนึงนะครับ! นะครับ! นะครับ! ขอัมพาษท์หน่อยเซ่! นะครับ! นะ! นะ! นะ!

Night:เออๆๆๆ!! ก้ได้วะ!!

Nightหมดความอดทนเก็บPSPเข้าไปในกระเป๋าเสื้อ

Night:ให้ถามสามข้อ

นักข่าวยิ้มกว้างแล้วก้เริ่มถาม

นักข่าว:เอ่อ ข้อแรก คุณรุ้สึกยังไงกับStein Walkerครับ วันนี้คุณก้ปล้ำกับเขานี่นา! ในฐานะแชมป์โลก คุณรู้สึกยังไงครับ!?

Night:...... เขาแข็งแรง และเขาก้เก่ง ถึงฝีมือจะดูดาษๆ แต่เรื่องการล็อคนี่เขาระดับมือโปรทีเดียว ถ้าเผลอก้โดนซับมิตชั่นทันที...... แล้วเขาก้แข็งแรงมากด้วย

นักข่าว:แล้วระหว่างLuck PrazakกับSteinคุณว่าคนไหนมีทักษะในการล็อคมากกว่ากันครับ แล้วคุณคิดว่าใครเก่งกว่า?!

Night:.... เรื่องทักษะการล็อคการซัมมิตชั่นของLuckฉันไม่รู้ เพราะฉันไม่เคยเจอกับเขา แต่ถ้าถามว่าใครเก่งกว่า ฉันว่าLuckเป็นต่อมากกว่านิดนึง

นักข่าว:อ่อครับๆ ...แล้วก้วันนี้ในแมทช์ระหว่างObiric vs Killerนี่คุณคิดยังไงกับแมทช์นี้ครับ!?

Night:...มันเป็นแมทช์ที่ดี ทั้งสองต่างก้ทุ่มทั้งกายและใจในการที่จะส่งแต่ละคนให้ลงนรก แต่สุดท้ายผลออกมาก้ดันเสมอกัน.. แล้วใครจะมาชิงแชมป์กับฉันน้า?

............Nightเงียบแล้วยืนมองเพดานสักพัก นักข่าวเริ่มถามต่อ

นักข่าว:เอ่ออ แล้วก้..

Night:ครบสามข้อแล้ว ฉันขอตัวละ

จากนั้นNightก้หยิบPSPมาเล่นต่อ

นักข่าว:เดี๋ยวสิครับคุณNight!! ขออีกสักสองสามข้อได้มั้ยครับ! คุณNightครับ! คุณ.........

ผัวะ!! NightเตะSuper Kickเข้ากรามของนักข่าวจนหลับไป

Night:....น่ารำคาญ!

แล้วNightก้เดินเล่นPSPจากไป
ขึ้นไปข้างบน Go down

สัมพาษท์Nightเล็กๆน้อยๆหลังimpact
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1