Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

The BTWA Awesome Talk Show

Go down 
Admin
KoDomo
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

The BTWA Awesome Talk Show  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyMon Aug 15, 2011 8:21 pm

เพลงนี้ดังขึ้น

ทั้ง 4 คนเดินออกมา และก็เดินขึ้นเวทีไป จากนั้น Justin ก็ไปหยิบไมค์มา

Justin:สวัดดีเป็นไงกับศึก Impatch เมื่อวานบ้างละ เพอเฟ็คใช้ไหมเล่า 555 เมื่อวานนี้เป็นอะไรที่ Awesome มากเพราะว่าLai ไอ้หัวแหลม ของฉันมันได้
Justin:แชมป์วะ และเป็นแชมป์ Xtra คนแรกของที่นี้เลยนะ เอาละขอเข้าเรื่องบ้างละกัน .....ไอ้คนดูสวะเอ๊ย แกเลิก โฮ่ดิ ลำคาญวะ มาฉันจะพูดให้ฟัง
Justin:เมื่อวานฉันได้อัดคนวะ สบายใจเฉิ่มเลย และจะบอกนะ ว่า ท่าพวกแกไม่พอใจอะไรจะมา ลองกันก็ได้นะ ไม่ได้ว่า พวกแกอะมันกาก
Justin:คิดเองเองละกันนะว่าฉันพูดให้ใคร ฉันอยากจะเอยชื่อด้วยวะแต่จำชื่อไม่ได้วะ จำได้แค่คนเดียว ไม่ใช่สิจำไม่ได้เลยวะ 555 เอาละเข้าเรื่อง จิง จิง แล้วนะเว้ย
Justin:มาเข้าเรื่องกัน วันนี้ฉันจะมาพูดเกี่ยวกับพวก นักม่วยปล้ำทุกคนที่จะมีเรื่องกับฉัน ฉันบอกได้เลยนะว่าพวกแกคิดผิดแต่ท่าพวกแกจะลองสักตั้งก็ได้นะ
Justin:ก็แค่แลกหมัดตีักันนิดหน่อยจะอะไรมากวะ จะบอกนะไอ้คนที่มันบอกว่า ไม่จบง่ายๆอะ แกจะทำอะไรชั้นได้วะ ไอ้คนชั้นต่ำฉันกลัวแกตายและนะจะบอกให้
Justin:พวกแบบแกจะมีดีอะไรมากฮะถามหน่อยจะลอง + ก็ได้นะ ไม่กลัวพวกสวะแบบแกหรอก และไอ้พวกที่ฉันตีไปอะ ไม่พอใจก็ จะมาทำอะไรก็ทำนะ เหอะๆ
Justin:มา มา มา มา จะพูดอีักครั้งนะว่า มา มา มา 555 ยังไงก็ส่งข้อความทางโทรศัพท์มาใครที่อยากจะเจออะและไม่งั้นก็ส่งมาทาง Twitterก็ได้จะกลับไปอ่านยุหรอกนะ

Justin:เอาละได้เลิกแชมป์ ของกลุ่มที่สุดยอดของเราพูดแล้ววะ ไอ้ Lai พูดไรสักหน่อยสิ

Lai:ไฮ วันนี้ฉันดีใจมากวะได้มาเปิดตัวครั้งแรก วู้ว สุด สุด ไปเลยวะ เอาละไปถึงเรื่องแชมป์ของฉันบ้างนะ ฉันเป็นแชมป์ xtra คนแรกและฉันจะทำ สถิติเป็นแชมป์
Lai:Xtra ที่สูงที่สุดเลยวะ 555 และฉันจะไม่มีทางเสียแชมป์ไปง่ายๆหรอก นะจงจำไว้ แล้วใครหน้าไหนมันจะกล้าวะ 5555 ไอ้ DH มันเสียความโง่ให้ฉันวะ 555
Lai:สมน้ำหน้ามันวะ ถุ้ย เก่งแต่ปากวะ ชั่งเหอะฉันไม่แคร์ ก็อยางที่ Justin มันเอ่ยไว้ละนะว่า ใครที่มาขว้างหน้ามันจะจัดการให้หมด ฉันก็แบบเดียวกับมันอานะ
Lai:ไอ้พวกที่โดนพวกฉันเล่นงานอะ ไม่พอใจอะไรก็ บอกมาตรง ตรง จะได้ขอแมชจาก Gm ให้ เข้าใจแล้วนะ

Lai:Apollo กับ Justin จะพูดอะไรรึเปล่า

Mr.Apollo:ไม่มีอะไรจะพูดหรอกนะ แต่ว่าฉันก็อยากปล้ำจับคู่ 4 คนมานานแล้ว ใครหน้าไหนจะลองก็บอกได้ ตรง ตรง อย่าอ้อ
Mr.Apollo:สุดท้ายนี้ฉันจะพูดว่า Mr......................Apollo The..B..T..W.A. Awesome

และ Apollo ก็ทิ้งไมค์ลงไป

ก่อนที่ Skip จะมองหน้าเล็กน้อย แล้วยิ้ม ใส่ Apollo และ Skip พูดว่า

Skip:เห้อได้พูดกับเขาสักทีวันนี้ก็จะเชิญคนมาสัมพาษย์สักหน่อยนั้นก็คือ .....

และเพลงนี้ก็ดังขึ้น

และ Mr.Bean ก็ขี่รถออกมาครับ The BTWA Awesome Talk Show  De_blobreg

และ Skip ก็เดินไปเชิญ Mr.Bean ขึ้นมาแล้วถามครับ

Skip:บีนเองชอบกลุ่ม Awesome แบบพวกฉันไหมฮะ
Bean:หะ อะไรหรอ หะ .........เอ่อ ข้าวพัด
Skip:เห้ยกวนบาทาหรอวะ ฮะ Bean
Bean:ฮะ มีไรหรอ ฮะงง ไปละ

ขณาดที่ Mr.Bean กำลังจะเดินลงไป Lai ก็เตะขา Bean ลงครับ และ Bean ก็ลุกขึ้นมามองครับ The BTWA Awesome Talk Show  Mr_bean

และ Bean พูดเบา เบาว่า เตะหาตาแป๊ะล้มสลายหรอ และ Apollo ได้ยินเลย กระโดด Drokick กลางหน้าเลยครับ Bean ล้มลงไป Skip จับเก้าอี้มา
และ ฟ่าด ! ! !!! !!! แรงมากครับ Bean ก็ร้องว่า โอ๊ย เจ็บแล้ว กลับบ้าน ข้าวพัด แงแง หมี
Skip งง เลยฟ่าดอีกครับ คราวนี้ Bean ร้องไห้เลยครับ และ Justin บอกว่า ถอยเครียเอง
Justinจัดการใส่ Best Of Jericho บีน ร้องไห้สุดแรงเลยครับ และ Lai บอกพอ แล้ว ให้ Apollo จับบีนขึ้นมาแล้ว Lai เอา Xtra ฟ่าดทันทีครับ
แล้ว Skipไปหยิบไมค์มาพูดว่า

Skip:นี้คือตัวอยางไว้เราได้เห็นดีกัน

แล้วทั้ง 4 ก็เดินกลับไปทิ้งบีนไว้คนเดียวแล้ว แพทย์ก็มาดูอาการครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

The BTWA Awesome Talk Show  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyMon Aug 15, 2011 8:38 pm

รังแก คนไม่เต็มบาท ที่ไม่มีทางสู้ ..

เฮ้อ .. ช่างฮาจริง ๆ เลย ..

แล้วยังมีหน้ามาโชว์อีกโถ่เอ้ย ..

อาทิตย์นี้แหละเดี๋ยวก็รู้ ..

4 รุม 1 ..

จะเป็น 1 รุม 4 หล่ะสิไม่ว่า ..
https://niextreme.thai-forum.net
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyMon Aug 15, 2011 8:47 pm

เห้อคำคุยแกอะ Johny เยอะจังเลยนะ

เอาโม้ให้เต็มที่ ก่อนที่แกจะ ไม่ได้โม้อีกต่อไป ไอ้สวะ เอ๊ย อย่ามาทำเก่งยุแถวนี้

พูดมาได้ 1 ลุม 4 ถุ้ย ! พูดไม่คิดเลยวะ เหอะๆ แกได้เจอพวกฉันสมใจแน่ไอ้

ไอ้แมงป่อง สาระพัดพิษ อยางแกได้แค่หมา่เท่านั้นละวะ

จะไปเอาไรมาสู้กับฉันวะ 555 ขำจิงโว๊ยย

และจะบอกนะพวกฉันอัดได้ทุกคนและ ไม่สนใครเป็นใคร เจอได้หมด

เข้าใจแล้วนะ กาก
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyWed Aug 17, 2011 6:08 pm

ทำร้ายคนกากๆแบบนั้นผมก็ทำได้ครับผม
ทำไมพวกคุณไม่ใช้อำนาจหมาหมู่ในทางที่ถูกต้องมั้งหล่ะ
อย่างเช่นกระทืบคนเลวๆ หรือว่าจะรอให้ผมไปกระทืบดีล่ะ
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyWed Aug 17, 2011 6:10 pm

แม้แต่Mr.Beanที่ไร้ทางสู้ก้ยังทำร้ายได้นะ

กลุ่มพวกแกนี่นับวันยิ่งตกต่ำจริงๆ ไม่รู้ทำไมเจ้าGMอ้วนมันถึงชอบกลุ่มพวกแก
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyThu Aug 18, 2011 7:31 pm

Justin @Tyger

ฉันทำร้ายคนกากแล้วมันหนักหัวอะไรแกวะ ฮะ อย่ามาทำเป็นพูดมากวะ

ลำคาญ และจะบอกนะ ฉันไม่อยากทำอะไรคนเลววะ เพราะว่า

ฉันไม่ชอบทำพวกเดียวกันวะ ท่าแกจะมา ก็มา ฉันอยากเจอ

แกเต็มทนละ ไอ้กาก โง่
2Rockz ♥
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyThu Aug 18, 2011 7:57 pm

เฮ้อ !! ตบมือๆ แปะ แปะ แปะ !! เก่งมาก ทำคนไม่มีทางสู้ !!

แถมยังหมาหมู่อีก เฮ้อ !! ศักศรีดิ์ไม่มีกันเลยหรอว่ะ ?
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyThu Aug 18, 2011 8:05 pm

KoDomo พิมพ์ว่า:
Justin @Tyger

ฉันทำร้ายคนกากแล้วมันหนักหัวอะไรแกวะ ฮะ อย่ามาทำเป็นพูดมากวะ

ลำคาญ และจะบอกนะ ฉันไม่อยากทำอะไรคนเลววะ เพราะว่า

ฉันไม่ชอบทำพวกเดียวกันวะ ท่าแกจะมา ก็มา ฉันอยากเจอ

แกเต็มทนละ ไอ้กาก โง่

คุณบอกว่าหนักหัวอะไรผมงั้นหรอครับ??
มันไม่หนักหรอกครับ แต่ผมรำคาญลูกกะตาที่เห็น
"คนปัญญาอ่อน รังแก คนปัญญาอ่อน" ด้วยกันนะครับ
เป็นคนบ้าบอ ติงต๊องเช่นกัน ไม่เห็นจะต้องไปรังแกกันหนิครับคุณ Justin!!~
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The BTWA Awesome Talk Show    The BTWA Awesome Talk Show  EmptyThu Aug 18, 2011 8:06 pm

What What What

ทำร้ายแม้กระทั่งคนไม่มีทางสู้ ลูกผู้ชายรึป่าวพวกแกหนะ

Bean ถ้ากับพวกแก 1-1 แกก็คงสู้ไม่ได้หรอก

อย่าไปหาว่าไครกากเลย เดินไปที่หน้ากระจกซะนะ

ไอพวกขี้ขลาด

The BTWA Awesome Talk Show
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Justin Jericho Talk BTWA
» AweSome Talk Skow....!!!!
» ChaiLai talk show
» Super Heel Talk Show
» Ricky Van Der Lloyd Talk About Show .. ! ..