Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyTue Aug 16, 2011 8:25 pm

* /• |
. . . . . */•. |
. . . . */•. . |
. . . .*(.•__)
. . . . . . |¯|
. . . . . .|=|
. . /|. . .|=|
. /#|. . .|=|. . ./\
(##(. . .|=|,_/. . |
\###/..|=|../&&/
. .\##)&____.&(
. . )#/&____&&\
. /#|&&_____.&&\
(#\#___&&&___).|
. \ ######### //
. . ."+,_______,+".

ชอบดีอะ แนวๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
2Rockz ♥
Impact Wrestler

NIE Point : 236

เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyTue Aug 16, 2011 9:54 pm

มันเป็นส่วนหนึ่งในองค์ประกอบของบร๊ะเจ้าร๊อค !! และถ้ามันร๊อคก็ไม่มีไร้สาระหรอกครับ !! ผมว่าสวยดีครับ ชอบ ♥ !!
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyTue Aug 16, 2011 10:01 pm

เพราะ กูร็อคคคคคค ไช่ไหมครับบบบ
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyTue Aug 16, 2011 11:04 pm

ใช่ครับ !! ไม่ร๊อคทำไม่ได้ ! พวกอินดี้หลีกไปไกลๆ เด๋วตายเพราะชาวร๊อค !! ตอนนี้โรคชาวร๊อคกำลังแพร่ระบาด !! ชาวอินดี้ต้องระวังครับ 555555555555.
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyWed Aug 17, 2011 2:23 pm

ผมอินดี้อ่ะ ทำไงดี
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyWed Aug 17, 2011 3:25 pm

ก็กลายร่างเลยครับ ผมเคยเป็นนะอินดี้ แต่ตอนนี้โคตรร็อคตคค
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย   เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย EmptyWed Aug 17, 2011 6:21 pm

ผมชาวร๊อคนะครับ
ล๊อคประตู กลัวคนแปลกหน้าเข้าบ้าน

เห็นมันสวยดีเอาไร้สาระขออภัย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1