Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Doraemon
Active Star
Active Star

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 6:36 pm

เพลงนี้ดังขึ้น

มีธนบัตรจำนวนมหาศาลตกลงมาจากท้องฟ้าแต่ที่จริงมันคือ

แบงค์กาโม่นั้นเอง

Owen Martin ออกมาพร้อมกับไมค์ตัวหนึง

Owen Martin:พวกแกคงจำชั้นได้ ชั้นคือ Owen Martin คนที่จะมารับเงินจำนวนมากจากที่นี้ไง 555+ ชั้นจะต้องเป็นคนที่รวยที่สุดใน NIE ชั้นจะทำทุกอย่างเพื่อได้สิ่งที่ชั้นต้องอย่างที่ชั้นเคยบอกไว้ว่าเงิน คือเทพพระเจ้า ของชั้นที่นักมวยปล้ำทุกคนมาปล้ำที่ NIE แห่งนี้ชั้นพวกแกก็คงทำเพื่อเงินแหละหรือไม่จริงจะเถียงชั้นก็ได้นะไม่ว่ากัน ที่ชั้นออกมาวันนี้ก็เพราะอยากจะมาบอกพวกคนดูทั้งหลายให้กันว่าที่ชั้นออกมาวันนี้ชั้นออกมาเพื่ออะไร แต่พูดไปพวกคนดูอย่างพวกแกก็คงไม่เข้าใจเพราะพวกแกนะโง่ไง

คนดูได้ยินอย่างงั้นก็เกิดอาการโมโหเลยตะโกนด่า you suck you suck you suck you suck you suck you suck you suck you suck

Owen Martin:หุบปากสะถ้าไม่หุบชั้นจะเอาแบงค์กาโม่ยัดปากพวกแกสะ งั้นขอพูดต่อเลยละกันนะชั้นต้องการข็มขัดแชมป์ทุกเส้นของที่นี้ไงเพราะอะไรนะเหรอเพราะถ้าชั้นได้แชมป์ชั้นก็จะได้เงินมากขึ้นไงและเงินเหล่านั้นจะทำให้ชีวิตของชั้นสุขสบาย 555+ ชั้นจะขอเริ่มจากแชมป์เล็กก่อนแล้วค่อยไปเอาแชมป์ใหญ่ๆ
งั้นแชมป์แรกที่ชั้นจะเอาคงเป็นแชมป์ NIE Impact Champion และมาแชมป์ NIE Ultimate Honor และมาแชมป์ NIE Xtra Brutal และมา NIE World Extreme Champion และต่อด้วย NIE X Tag Team Champion เป็นไงเป้าหมายของชั้นมันอาจจะเกินตัวชั้นไปหน่อยแต่ชั้นเชื่อว่าความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้นนี้คือคติของชั้น 555+

พอพูดจบก็เดินกลับไป
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 7:01 pm

Justin @Twitter

โอว์ วันนี้ฉันได้เห็นคนที่ชอบเงินอีกครั้งวะ แต่้ขอบอกนะ

ท่าแกต้องการแชมปฺ์ Xtra อะมันไม่ใช่เรื่อง่ายๆ นะ เพราะเพื่อนชั้น Lai

มันกำลังครองอยู่ท่าอยากได้ แกอะไอ้โล้นซ่า ไปโค่น Skip และ Apollo

ให้ได้ก่อนแล้วค่อยมาเอาแชมป์ Xtar นะไอ้กาก
http://niextreme.thai-forum.net
Night Marian
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 7:07 pm

ท่าทางจะโลภมากนะ

แต่ฉันว่าแกคงไม่มีทางได้แชมป์ทุกเส้นหรอกน่า ระดับแกมันก้ขี้ๆ

แล้วอีกอย่างถ้าแชมป์โลกยังอยู่กับฉัน แกก้ไม่มีทางได้ไปหรอก..
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 7:43 pm

Night Marian พิมพ์ว่า:
ท่าทางจะโลภมากนะ

แต่ฉันว่าแกคงไม่มีทางได้แชมป์ทุกเส้นหรอกน่า ระดับแกมันก้ขี้ๆ

แล้วอีกอย่างถ้าแชมป์โลกยังอยู่กับฉัน แกก้ไม่มีทางได้ไปหรอก..

ชั้นโลภมากจะทำไมละชั้นไม่กลัวคนอย่างแกหรอกถึงแกจะเก่งขนาดไหน

ชั้นก็ต้องหาทางชนะคนอย่าแกให้ได้ และเอาแชมป์โลกมาครอง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 7:45 pm

จะทางไหนๆอย่างแกก้ชนะฉันไม่ได้หรอก!

นอกเสียจากแกจะพาเพื่อนๆมาสัก10คนพร้อมอาวุธครบมือน่ะนะ ถ้าเป็นแบบนั้นฉันก้คงจะเหนื่อยสักหน่อย หึหึหึ

นอกบท:ผมหลงตัวเองจริงๆ ฮาฮา
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 7:51 pm

จะทางไหนๆอย่างแกก้ชนะฉันไม่ได้หรอก!

นอกเสียจากแกจะพาเพื่อนๆมาสัก10คนพร้อมอาวุธครบมือน่ะนะ ถ้าเป็นแบบนั้นฉันก้คงจะเหนื่อยสักหน่อย หึหึหึ

นอกบท:ผมหลงตัวเองจริงๆ ฮาฮา

แกนี้หลงตัวเองจริงๆ คิดว่าตัวเองเก่งนักเหรอ อย่างแกนะใครก็สามารถชนะได้

ชั้นนี้แหละจะชนะแกและขึ้นเป็นแชมป์แทนแกและเตะก้นแกสะ

ถ้าแกพูดมากนักชั้นจะเอาแบงค์กาโม่ยัดปากแกสะให้พูดไม่ได้ไปหลายวันเลย 555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:00 pm

พูดไม่จำเลยนะ ว่าคนอื่นๆน่ะอาจจะพอมีสิทธิ์ลุ้นอยู่สักหน่อย

แต่ถ้าเป็นแกน่ะนะ อย่าคิดชนะเล้ย เพราะความเป็นไปได้มันติดดินมากๆ
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:05 pm

พูดไม่จำเลยนะ ว่าคนอื่นๆน่ะอาจจะพอมีสิทธิ์ลุ้นอยู่สักหน่อย

แต่ถ้าเป็นแกน่ะนะ อย่าคิดชนะเล้ย เพราะความเป็นไปได้มันติดดินมากๆ

เดียวก็รู้เองแหละไอ้ Night มาลองเจอกันสักตั้งไหมละ แล้วชั้นจะโชว์พลังความบ้าเงินของชั้นให้แกเห็น

แล้วแกจะรู้ว่าพลังความอยากเงินนะมันหน้ากลัวมากขนาดไหน และต้อนนี้ชั้นกำลังต้องการเงินอยู่ด้วยนะ

NooKViper
Star of Honor

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:06 pm

ขอยืม Lai มันมาไช้หน่อยนะ

Really Really Really

นี่ไอโจร500 ปล้ำมวยปล้ำเป็นรึป่าวยังไม่รู้ และจะมาเอาแชมป์

แกเลิกที่จะหวังอะไรลมๆแร้งๆได้ไหม จะเอาแชมป์โลก

คงไม่มีไครยอมไห้แกเอาไปได้ง่ายๆหรอก ไอหัวล้าน

ไม่อยากจะพูดอะไรมาก ฉันจะรอดูว่าแกจะไปได้ซักกี่น้ำ

________________Nonstop Impact Extreme!!!

My History On Nie
-Ultimate Honor Champion 1 สมัย by Orton Killer
-NIE TOP FIVE STAR 1 ครั้ง by Orton Killer
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:11 pm

NooKViper พิมพ์ว่า:
ขอยืม Lai มันมาไช้หน่อยนะ

Really Really Really

นี่ไอโจร500 ปล้ำมวยปล้ำเป็นรึป่าวยังไม่รู้ และจะมาเอาแชมป์

แกเลิกที่จะหวังอะไรลมๆแร้งๆได้ไหม จะเอาแชมป์โลก

คงไม่มีไครยอมไห้แกเอาไปได้ง่ายๆหรอก ไอหัวล้าน

ไม่อยากจะพูดอะไรมาก ฉันจะรอดูว่าแกจะไปได้ซักกี่น้ำ

แกนะไปให้พ้นๆหน้าชั้นเลยดีกว่า พูดมากนักเดียวปัดเอาแบงค์กาโม่ยัดปากเลยนะไอ้ปัญญาอ่อนมาว่าชั้น ล้าน แกนะก็ไม่ได้ดีไปกว่าชั้นหรอกดูผมแกสิทรงเกรียนนี้หว่า

อย่างแกนะมันก็แค่หมาขี้แพ้ตัวหนึงเท่านั้น ไปๆ ชิวๆ ไปให้พ้นๆหน้าชั้นเลย เหม็นขี้หน้าแกวะ
Admin
General Manager

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:14 pm

โว้ .. โว้ .. โว้ ..

แบงค์ที่โปรยลงมา ..

ยังเป็นแบงค์กาโม่ ? ..

นี่ถ้านายไม่ได้แชมป์ ..

นายคงไม่ทำ แชมป์ " กาโม่ " มาแหกตาเรานะครับ ? ..

ไอแชมป์ " กาโม่ " ..
http://niextreme.thai-forum.net
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:16 pm

โถๆ แบงกาโม่ยัดปาก เก่งเหลือเกินไอ Jobber

คนอย่างแกไม่สมควรมาปลบ้ำมวยปล้ำอันทรงเกียรติซะด้วยซ้ำ

เหอ ฉันไม่น่าลดตัวลงมาเถียงกับขยะของค่ายอย่างแกเลย

หมาหัวเน่า ก็เน่าวันยังค่ำหละ

และอีกอย่างนะ ถ้าฉันผมเกรียนแกก็โคตรเกรียนเลยนะนั่น

ไม่มีผมซักเส้น คงโดนถอนหงอกหมดแล้ว

เห้อ น่ารำคาญจริงๆ แต่ยังไงอาทิตย์นี้แกก็คงโดน Bob เตะก้นแน่

แล้วที่นี้ขยะที่มันหลุดออกมาจากถัง จะได้โดนเก็บกวาดซะที!!

________________Nonstop Impact Extreme!!!

-Ultimate Honor Champion 1 สมัย by Orton Killer
-NIE TOP FIVE STAR 1 ครั้ง by Orton Killer
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:20 pm

พวกแกนะเลิกพูดมากได้แล้วชั้นเบื่อขี้หน้าพวกแกจริงๆเลยวะ เห็นหน้าพวกแกแล้วปวดอึเลย เดียวก็รู้เองว่าพลังเงิน

ของชั้นจะทำให้พวกแกเลิกพูดมากได้รึปล่าวส่วนไอ้ orton แกนะเกรียนส่วนชั้นล้านโวยตาบอดหรือไงเห็นหัวชั้น

เกรียนนะ 555+
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:23 pm

หึ๋ย แกเคยเรียนมารึป่าวถามจริงๆ แต่คงไม่มีปัญญาไปเรียนหรอกมั้ง

แค่นี้ยังแยกแยะทรงผมไม่ออก แถมผมฉัน SkinHead ไม่ได้หัวโล้นเกรียนแบบแก

ไป ไป กลับบ้านไปนั่งดูหนังสือไป

อย่ามาปล้ำไห้คนดูเขาเปลืองลูกกระตาเลย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:26 pm

ทำไมฉันต้องเลิกพูด? ฉันจะพูดไม่พูดมันก้สิธิ์ของฉัน..

แกมีปัญหามั้ยล่ะ? ทำไม จะเอาแบงค์กาโม่มายัดปาดฉันรึไง?

ลองยัดดูก้ได้นะ ฉันจะได้ถุยใส่หน้านายคืนไปยังไงล่ะ...

แล้วอีกอย่างเงินมันไม่น่ากลัวหรอก

เพราะฉันมีเยอะจนเงินต้องกลัวฉันแล้วล่ะ แล้วอีกอย่างฉันก้ใช้เงินไม่ฟุ้มเฟือยซะด้วยนะ..

จะให้ฉันแบ่งให้สัก5ล้านดีมั้ยล่ะ?
Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:27 pm

หึ๋ย แกเคยเรียนมารึป่าวถามจริงๆ แต่คงไม่มีปัญญาไปเรียนหรอกมั้ง

แค่นี้ยังแยกแยะทรงผมไม่ออก แถมผมฉัน SkinHead ไม่ได้หัวโล้นเกรียนแบบแก

ไป ไป กลับบ้านไปนั่งดูหนังสือไป

อย่ามาปล้ำไห้คนดูเขาเปลืองลูกกระตาเลย

แกใช้ลูกกระตาซื่อตั๋วเข้ามาดูมวยปล้ำหรือวะ มันต้องใช้เงินสิโวย 555+ ไม่อยากจะเชื่อเลยสงสัยตอนนี้แกจะตาบอดอยู่วะ

แกต่างหากละควรกลับไปนั่งดูหนังสือมันอาจจะทำให้แกมี IQ มากขึ้นก็ได้นะ 555+

Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:30 pm

ทำไมฉันต้องเลิกพูด? ฉันจะพูดไม่พูดมันก้สิธิ์ของฉัน..

แกมีปัญหามั้ยล่ะ? ทำไม จะเอาแบงค์กาโม่มายัดปาดฉันรึไง?

ลองยัดดูก้ได้นะ ฉันจะได้ถุยใส่หน้านายคืนไปยังไงล่ะ...

แล้วอีกอย่างเงินมันไม่น่ากลัวหรอก

เพราะฉันมีเยอะจนเงินต้องกลัวฉันแล้วล่ะ แล้วอีกอย่างฉันก้ใช้เงินไม่ฟุ้มเฟือยซะด้วยนะ..

จะให้ฉันแบ่งให้สัก5ล้านดีมั้ยล่ะ?

ไม่เอาหรอก ชั้นไม่ต้องการเงินติดเสนียดของแก ชั้นนะไม่ชอบหน้าของแกเลยวะวาดหน้าคิดว่าเจ๋งหรือไงวะไอ้ปัญญาอ่อน

ถ้าไม่ใช้แกให้เงินชั้นนะชั้นคงเอาแล้วละ ที่ชั้นไม่เอาเงินแกนะเพราะชั้นกลัวติดเสนียดแกมาคงเข้าใจนะ 5555+
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:47 pm

เบื่อ ๆๆ พวกไม่ยอมรับความจริง ลอยหยักไนสมอง

หัวโล้นๆของแกมันคงบอกชัดอะว่า ไม่มีสมอง

น่าขำจริงๆ อีกอย่างนะ NIE เขาไม่ได้ไช้เงิน ไอโง่

เขาไช้ตั๋วโว้ย ไอซื่อบื้อ อย่างไงแกก็ไม่มีทางรอดจาก HS ไปได้หรอกมั้ง

ก็คลุกคลีอยู่ HS นี่หละ IB ไม่ต้องไปปล้ำ

Doraemon
Active Star
Active Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 8:54 pm

เบื่อ ๆๆ พวกไม่ยอมรับความจริง ลอยหยักไนสมอง

หัวโล้นๆของแกมันคงบอกชัดอะว่า ไม่มีสมอง

น่าขำจริงๆ อีกอย่างนะ NIE เขาไม่ได้ไช้เงิน ไอโง่

เขาไช้ตั๋วโว้ย ไอซื่อบื้อ อย่างไงแกก็ไม่มีทางรอดจาก HS ไปได้หรอกมั้ง

ก็คลุกคลีอยู่ HS นี่หละ IB ไม่ต้องไปปล้ำ

ตั๋วก็ต้องใช้เงินซื่อเหมือนกันแหละวะ แกนี้มันไร้สมองจริงๆวะ 555+

สิ่งที่ชั้นต้องการนะมันคือ เงิน เงิน เงิน เท่านั้น แกนะไม่ได้อยู่ในสายตาของชั้นด้วยซ่ำ

เพราะดูจากหน้าตาแกแล้วเหมือนยาจก ชั้นก็เบื่อแกเหมือนกันแหละวะ

แกนะมายุ่งเรื่องชั้นเอง แล้วยังมาทำอวดเก่ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 9:13 pm

ไม่อยากได้เงินฉันงั้นเหรอ?!

ฉันว่าจริงๆแล้วคงอยากได้แทบบ้าเลยล่ะสิไอ้ยาจก

แล้วถ้าหากเงินฉันติดเสนิยด เงินแกนี่ก้คงโคตรเสนียดเลยล่ะมั้ง

ไปแฮ๊พของเขามาแล้วทำเป็นพูดดี..
2Rockz ♥
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 9:16 pm

เฮ้อ !! อยากได้เงินมากหรอ ? งั้นมาหาชั้นสิชั้นจะให้แก 1 บาท !! ถ้าอยากได้มากก็มาเอานะ !! ตั้ง 1 บาทเลยนะเว๊ย !! ส่วนเรื่องแชมป์ที่แกพูดหน่ะ กลับบ้านไปฝันกลางวันเหอะ ไร้สาระว่ะ !!
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 9:29 pm

555555

ไอ้สวะปากมากตัวนี้คัยอีกวะ น่ารำคานจริงๆ ออกมาบ่นอะไรของแกวะ แชมป์โลกหรอ อย่ามาหวังสูงไปหน่อยเลย แกมันก้อแค่สวะ Jobberตัวนึงแค่นั้นแหละ ไปไกลๆตีนข้าซะ
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Fri Aug 19, 2011 10:30 pm

Doraemon พิมพ์ว่า:

ตั๋วก็ต้องใช้เงินซื่อเหมือนกันแหละวะ แกนี้มันไร้สมองจริงๆวะ 555+

สิ่งที่ชั้นต้องการนะมันคือ เงิน เงิน เงิน เท่านั้น แกนะไม่ได้อยู่ในสายตาของชั้นด้วยซ่ำ

เพราะดูจากหน้าตาแกแล้วเหมือนยาจก ชั้นก็เบื่อแกเหมือนกันแหละวะ

แกนะมายุ่งเรื่องชั้นเอง แล้วยังมาทำอวดเก่ง

.ใครกันแน่ที่อวดเก่ง ปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมอย่างแก

กลับบ้านไปดูดนมแม่ไป อย่ามาพูดเหมือนกับว่าตัวเองสำคัญ

ฉันไม่เคยคิดจะสู้กับขยะปลายแถวแบบแกอยู่แล้ว

Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Sat Aug 20, 2011 10:32 am

แบงค์กงเต็กเยอะชิปเป๋ง
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   Sat Aug 20, 2011 10:53 am

หวังเยอะเกินไปมั้ง สำหรับเด็กน้อยอย่างเจ้า ทำเป็นกระแดะอยากจะได้แชมป์ แค่ชนะคนได้ก็น่าจะพอสำหรับแกแล้วนะ

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» กระทู้สอบถาม MEETING 2015 "สวนสยาม"
» Quaint Quiz : คำใบ้ปริศนา
» สมุดเช็คชื่อ : ROOMMATE 2 : Songkran Teammate
» [ถ่ายทอดเกือบสด] ปริศนาฟ้าแลบ Tournament
» Event : ตรุษจีนนี้มี "เฮง"