Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น

Go down 
[D]uck[K]night
2Rockz ♥
Admin
NooKViper
Night Marian
KoDomo
Doraemon
11 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 10:54 am

Diamond Wolf พิมพ์ว่า:
แบงค์กงเต็กเยอะชิปเป๋ง

เอ่อ.....ช่วยต่อให้ยาวกว่านี้หน่อยสิครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 11:09 am

Diamond Wolf พิมพ์ว่า:
แบงค์กงเต็กเยอะชิปเป๋ง

สั้นเกินไปไหมคุณครับ ช่วยต่อยาวกว่านี้หน่อยนะครับ

2-3 บรรทัดก็ยังดี ช่วยๆกันหน่อยครับ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 1:33 pm

เส้นเดียวยังไม่มีปัญญามาเอาเลยครับ
แหม่ๆทำเป็นจะมาเอาทุกเส้น บ้าบอจริงๆนะครับ
ตัวใหญ่เฉยๆ สมองน่ะ ไม่ได้ใหญ่ตามตัวเลย ไอ้โง่!!!~
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 1:49 pm

เฮ้อ ฉันล่ะเบื่อ ไอ่พวกที่มันชอบพล่ามจริงๆ แล้วที่แกบอกว่าจะต้องคว้าเข็มขัดทุกเส้นน่ะ
ฉันบอกได้เลย ว่ามันเป็นเรื่องที่ยากมาก ถึงแกทำได้ มันคงจะเวลาที่นานมากๆ
และถ้าแกยังไม่เลิกละเมอเพ้อเจ้อ ฉันว่าแกก็คงได้เป็นแค่ jobber อยุ่วันยันค่ำล่ะว่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Bobby007 เมื่อ Sat Aug 20, 2011 6:55 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 2:02 pm

Bobby007 พิมพ์ว่า:
เฮ้อ ฉันล่ะเบื่อ ไอ่พวกที่มันชอบพล่ามจริงๆ แล้วที่แกบอกว่าจะต้องคว้าเข็มขัดทุกเส้นน่ะ
ฉันบอกได้เลย ว่ามันเป็นเรื่องที่ยากมาก ถึงแกทำได้ มันคงจะเวลาที่นานมากๆ
และถ้าแกยังไม่เลิกละเมอเพ้อเจ้อ ฉันว่าแกก็คงได้เป็นแค่ jodder อยุ่วันยันค่ำล่ะว่ะ

เขาเรียกว่า Jobber ต่างหากล่ะครับ ไม่ใช่
Jodder แค่นี้คุณยังเรียกไม่ถูกเลยหรอครับเนี่ย??
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySat Aug 20, 2011 7:00 pm

แฮะๆ แค่รีบไปหน่อย เลยเรียกผิดไปก็แค่เองน่ะครับ ขอโทษทีนะครับ
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น   ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น - Page 2 EmptySun Aug 21, 2011 8:57 pm

Bobby007 พิมพ์ว่า:
แฮะๆ แค่รีบไปหน่อย เลยเรียกผิดไปก็แค่เองน่ะครับ ขอโทษทีนะครับ

นอกบท : เอ่อ..ขอชี้แจงนะครับ ว่าที่ผมพูดไปนะ ผมต่อบทอยู่นะครับ
ไม่ใช่ด่าคุณจริงๆ อย่าเข้าใจผิดนะครับ กลัวคุณจะเข้าใจผิด

ชั้นจะต้องคว้าเข็มขัดมาให้ได้ทุกเส้น
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2