Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Lil Jimmy is Coming

Go down 
Diamond Wolf
Doraemon
Arm
NooKViper
WWEvsTNA
pARn007
Night Marian
Joe
KoDomo
bambambam
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Lil Jimmy is Coming - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 10:54 pm

bambambam พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับผมจะไม่ทำให้คุณผิดหวังครับและผมก็ไม่คิดจะไปอยู่กลุ่มBTWAอะไรนั่นหรอกครับเพราะผมว่ามันเสี่ยวน่ะครับแต่ละคนในกลุ่มนี่ก็เสี่ยวๆกันทุกคนเลยครับและยิ่งคุณJustinอะไรนั่นผมว่านั่นแหละเสี่ยวตัวพ่อเลยครับ 5555

เห้อ เด็กน้อยเอ๊ย หน้าตาแกเหมือน ตุ๊ดวะ 5555555 ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด ไปไป ไปทำอาชีพขาย .... แกต่อไปไป

ตุ๊ดอยางแกก็อยากปล้ำเหมือนกันหรอ ไม่ยักรู้ แฮะ เป็นกำลังใจให้กัน โธ่ๆๆ ไอ้ เกย์ และแกหัดเขียน ภาษาบ้านเกิดตัวเองให้มันดีดีหน่อยนะ

รู้จักไหมถาษาวิบัติอะ พูดตาแป๊ะล่มสลายอะไรวะ เสี่ยว เสี่ยว 55555 ไอ้ลาว
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

Lil Jimmy is Coming - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 12:04 am

คุณJustinครับคุณไม่ใช่หรอครับที่เป็นตุ๊ดน่ะคู่ขาก็เพื่อนคุณไงชื่ออะไรนะใช่ชื่อจังLaiรึป่าวครับคู่ขาคุณน่ะขอให้รักกันนานๆนะครับแก๊งแต๋วแตกของคุณคงตุ๋ยกันทุกวันสินะครับ 55555
Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 12:40 pm

หมอนี่เป็นนักมวยปล้ำที่น่ากระทืบที่สุดในสมาคมตอนนี้

สนใจรับ หมัด+บาทาไปกินมั้ย ไอ้หนูน้อย?
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 1:38 pm

Diamond Wolf พิมพ์ว่า:
หมอนี่เป็นนักมวยปล้ำที่น่ากระทืบที่สุดในสมาคมตอนนี้

สนใจรับ หมัด+บาทาไปกินมั้ย ไอ้หนูน้อย?

อิจฉาผมหรอครับทืี่ผมหล่อ เท่ สาวๆกรี๊ดผมเยอะ ถึงอยากจะกระทืบผมน่ะครับแล้วก็ หมัด + บาทา น่ะ ผมไม่สนหรอกครับแล้วคุณล่ะสนมั้ยครับ หมัด + บาทา น่ะ 5555
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 4:51 pm

คุณJustinครับคุณไม่ใช่หรอครับที่เป็นตุ๊ดน่ะคู่ขาก็เพื่อนคุณไงชื่ออะไรนะใช่ชื่อจังLaiรึป่าวครับคู่ขาคุณน่ะขอให้รักกันนานๆนะครับแก๊งแต๋วแตกของคุณคงตุ๋ยกันทุกวันสินะครับ 55555

เห้อ แกนี้ก็ กระเทยน้อย อย่ามาปากดีนะ ฉันไม่ชอบวะ พูดง่ายๆคือ อย่ามาแสดงแถวนี้ K ปะ

ก่อนที่จะโดน ตีนโดนไม่รู้ตัวนะ ไอ้สวะ กระเทยน้อย 555 กระเทย กระเทย แล้วที่ว่าฉันกับ Lai

เป๋นคู่เกย์ เนี๊ยนะถามหน่อยแกมีหลักฐานเปล่า โกหกใครโกหกได้ แต่โกหกตัวเองมันไม่ได้หรอกนะ
https://niextreme.thai-forum.net
2Rockz ♥
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 5:00 pm

ดีเจ้าเด็กน้อย !! หน้าตาก็ดีไม่น่ารีบมาที่ๆเถื่อนนี่เลย !!

อนาคตแกยังมีอีกเยอะ แต่ถ้าอยากจะอยู่ที่นี่ก็ระวังหน่อยหล่ะกัน หมามันเยอะ !!

Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 5:35 pm

ทางของคนตัวเราเท่านั้นที่เลือก..!!

เจ้าได้เลือกทางมาสู่ประตูโลกัน..!!

ขอให้เจ้าเตรียมพร้อมหากอยากไปสวรรค์..!!

ลองถามจันทร์เเล้วร้องขอว่า"อย่าได้เจอกับObiric" อีกเลย..!!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 8:32 pm

@Justin ใช่ครับโกหกใครก็โกหกได้ครับคุณJustinแต่คุณโกหกตัวเองเรื่องของคุณกับคุณ จังLai ไม่ได้หรอกครับและก็ไอการด่าผมว่าเป็นกระเทยเนี่ยระวังจะเข้าตัวนะครับพ่อกระเทยเฒ่า 55555

@Johnny ขอบคุณครับที่ชมผมว่าหน้าตาดีและขอบคุณสำหรับคำเตือนเรื่องหมาครับผมเจอแล้วล่ะครับหมาหน่ะมันพยายามเห่าใส่ผมตลอดเลยครับหมาพวกนี้มันอยู่เป็นกลุ่มเลยครับพวกหมาที่ชื่อBTWAน่ะครับโดยเฉพาะตัวที่ชื่ือJustinนี่เห่าตลอดเวลาครับ 5555

@Obiric สวัสดีครับคุณObiricผมLil Jimmyนะครับและผมเลือกทางของผมแล้วครับผมเลือกที่จะมาที่NIEนี่เพื่อจะเป็นแชมพ์ครับ
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 9:55 pm

สวัสดีไอ้หนู

แกมาทำอะไรเรอะ 5555 คนอย่างแกเรอะจะเข้ามาเป้นแชมป์
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 11:05 pm

Justin @ Jim

เอ๋อเหรอ ปัญญาอ่อนขี้มูกไหล เยิ้ม ไอ้ เกย์ น้อย

จะบอกไรให้นะ อยางฉันเนี๊ยนะ ต่อยแกไปแค่มัดเดียวเท่านั้นแกก็เน๋า ในแล้ว

หรือพูดอีกอยางว่า ขี้หักใน ตาย 55
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 11:18 am

@Apollo ครับคนอย่างผมนี่แหละครับจะเข้ามาเป็นแชมพ์แล้วคนอย่างคุณล่ะครับเข้ามาปัญญาอ่อนโชทุกๆคนหรอครับ555

@Justin โถๆๆๆพ่อกระเทยเฒ่าเก็บแรงไว้สอยตุดคู่ขาคุณเถอะครับเอาให้ขี้หักในเลยนะครับคู่ขาคุณน่ะ 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 12:03 pm

5555

มาถึงก้อปากดีไม่รู้ที่สูงที่ต่ำเลยนะไอ้หนู 555
Mr.TR
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 3:39 pm

เเชมป์มันเป็นกันง่ายๆก็ดีสิไอ้หนู...!!

เเต่ท่านายเลือกทางเดินเเล้วนายจะไม่สามารถกลับออกมาได้อีก..!!

ระวังหละเพราะคนที่นี่ไม่ได้กระจอกไปทุกคนหรอก..!!

เเต่ชั้นไม่สนใจเเกหรอก ชั้นจะรอให้เเกสุกงอมเต็มที่ก่อน..!!

เมื่อถึงเวลานั้นชั้นจะเป็นคน ส่งดวงวิญญาณเเกไปปรโลก เอง เเล้วเจอกันเมื่อถึงเวลานะไอ้หนู..!!
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 4:07 pm

อ้างอิงจาก :
@Johnny ขอบคุณครับที่ชมผมว่าหน้าตาดีและขอบคุณสำหรับคำเตือนเรื่องหมาครับผมเจอแล้วล่ะครับหมาหน่ะมันพยายามเห่าใส่ผมตลอดเลยครับหมาพวกนี้มันอยู่เป็นกลุ่มเลยครับพวกหมาที่ชื่อBTWAน่ะครับโดยเฉพาะตัวที่ชื่ือJustinนี่เห่าตลอดเวลาครับ 5555

เอาเถอะ !! อย่าไปยุ่งกับมันมากหล่ะ เด๋วติดเชื้อปัญญาอ่อน สวะๆ สถุนถ่อย มาจากมัน เพราะมันจะทำให้สันดานเสียได้ !! อย่าไปยุ่งกับมันมาก !! ส่วนเรื่องที่มันมาเห่าหน่ะไม่ต้องไปสนใจหรอก มันก็แค่เห่าไม่มีอะไรหรอก กลุ่มหมาพวกนี้มันกากหน่ะ !!
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 6:06 pm

ว่าไงไอ้เด็กน้อยคิดจะเป็นแชมป์หรองั้น.....

แกเอา HS ให้รอดก่อนเหอะ....

ตอนนี้แชมป์ประวัติศาสตร์ของ NIE ....

คือ ฉัน เพราะฉันครองแชมป์ Tag Team กับ Xtra ไงหล่ะ....

แล้วอีกอย่างอย่าปากมากไม่งั้นจะสลบคาทีนของพวกฉันแล้วจงจำไว้ว่าอย่ามาหยิ่งใส่กลุ่ม BTWA จำไว้ใส่สมองอันเน่า

เหม็นที่เละของแกไว้ด้วยไอเด็กปากมาก.....!!!!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 8:44 pm

@Apollo โถๆๆลุงที่สูงน่ะผมยังไม่ค่อยรู้แต่ที่ต่ำๆของที่นี่ก็พวกBTWAของลุงไงโคตรต่ำอะครับ 5555

@Obiric เมื่อถึงเวลานั้นผมเองก็จะสู้อย่างเต็มที่ครับแต่ก่อนที่จะถึงวันนั้นผมเองก็จะคอยดูคุณอยู่เหมือนกันครับ

@Johnny ผมเองก็ไม่อยากไปยุ่งกับพวกงั่งๆพวกนี้หรอกครับแต่มันเล่นเห่าใส่ผมไม่หยุดไม่หย่อนเลยครับก็เลยมีรำคาญบ้างน่ะครับ

@Lai คุณ จังLai ครับแชมพ์ที่คุณได้อยู่ตอนนี้อีกหน่อยมันก็ต้องมาเป็นของผมแน่นอนครับและรัรองถ้าผมเป้นแชมพ์ผมก็เป็นแชมพ์ที่ดีกว่าคุณ จังLai แน่นอนครับ 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 8:55 pm

5555

ปากดีตั้งแต่เดกเลยนะไอ้หนู อย่ามายุ่งกับข้าเลยดีกว่านะ ถ้าไม่อยากเจบตัว เตือนไว้ก่อน
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 8:59 pm

คุณApolloครับผมเองก็ไม่อยากจะยุ่งกับพวกคุณหรอกนะครับแต่พวกคุณมายุ่งกับผมก่อนนี่ครับให้ผมทำยังไงล่ะครับ
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 9:25 pm

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับผมจะไม่ทำให้คุณผิดหวังครับและผมก็ไม่คิดจะไปอยู่กลุ่มBTWAอะไรนั่นหรอกครับเพราะผมว่ามันเสี่ยวน่ะครับแต่ละคนในกลุ่มนี่ก็เสี่ยวๆกันทุกคนเลยครับและยิ่งคุณJustinอะไรนั่นผมว่านั่นแหละเสี่ยวตัวพ่อเลยครับ 5555

คุณคิดถูกแล้วล่ะครับ กลุ่มมันเสี่ยวมากฮะ
เสี่ยวจนหมายังเมินครับ ใครอยู่ก็โคตรควายแล้ว
กลุ่มหมาๆแบบนั้นน่ะครับ อย่าสิ้นคิดไปอยู่หล่ะ
อยู่แล้วน่าอายสุดๆฮะ!!!~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 10:41 am

Really Really Really...!!!! แชมป์ที่เด็กโสโครกอย่างแกได้.....

มันอาจจะเป็นแชมป์ที่สกปรกและโสโครกตลอดกาลก็ได้.....

และคนอย่างแกมันก็แค่ Jobber แล้วอย่ามาปากดีเรียกชื่อฉันผิดด้วย....

ไปเรียนภาษามาใหม่ซะก็ดีนะร้องเพลงห่วยยังตกภาษอีก.....

มาไม่กี่วันก็ปากดีแล้วแกก็ยังไม่ได้โชว์ฝีมือให้ฉันเห็นเลยว่าแกเก่งขนาดไหนอีกด้วย......

และจำชื่อฉันไว้ไอโสโครก ฉันชื่อLil Jimmy is Coming - Page 2 Cooltext552762126 .....!!!!!!!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 10:56 am

@Tyger ครับก็ดูสมาชิกแต่ละคนในกลุ่มแล้วนี่มีแต่พวกงั่งๆทั้งนั้นแหละครับวันๆไม่ทำอะไรมากคอยแต่จะเห่าใส่คนนู้นคนนี้ไปเรื่อยล่ะครับ 5555

@Lai ก่อนอื่นผมต้องบอกก่อนนะครับว่าผมน่ะร้องเพลงเพราะมากและการต่อสู้ผมก็เก่งมากเหมือนกันและผมไม่ได้อ่านชื่อคุณผิดหรอกครับแต่คุณมันเหมาะจะชื่อ จังLai มากกว่านี่ครับเพราะยังๆงคุณก็ จังLai เหมือนชื่อคุณอยู่แล้วนี่ครับ 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 11:20 am

ใช่ฉันมันคือคนที่เลวร้ายแต่รู้อะไรไหม.....

แม้ฉันเลวยังไงแต่แชมป์ที่ฉันได้นับว่าเป็นประวัติศาสตร์....

เลวและฉลาดควบคู่กัน เค้าเรียกว่าอัจฉริยะหว่ะ....

ส่วนคนที่ชอบแกก็คือ สุนัขข้างถนนใช่ไหม ที่คอยนั่งฟังแก เห่า.....

จนทุกวันนี้ แล้ว มวยปล้ำแกเก่งจริงโชว์ฝีมือให้ดูก่อนแล้วค่อยว่ากัน....

ถ้าใน HS แกสามารถชนะคนใน BTWA คนใดคนหนึ่งได้ ฉันอาจจะให้แก.....

มีสิทธ์ชิงแชมป์ Xtra กับฉัน 1-1 ก็ได้ แต่มันคงเป็นไปไม่ได้ 5555
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 12:31 pm

ChaiLai AweSome พิมพ์ว่า:
ใช่ฉันมันคือคนที่เลวร้ายแต่รู้อะไรไหม.....

แม้ฉันเลวยังไงแต่แชมป์ที่ฉันได้นับว่าเป็นประวัติศาสตร์....

เลวและฉลาดควบคู่กัน เค้าเรียกว่าอัจฉริยะหว่ะ....

ส่วนคนที่ชอบแกก็คือ สุนัขข้างถนนใช่ไหม ที่คอยนั่งฟังแก เห่า.....

จนทุกวันนี้ แล้ว มวยปล้ำแกเก่งจริงโชว์ฝีมือให้ดูก่อนแล้วค่อยว่ากัน....

ถ้าใน HS แกสามารถชนะคนใน BTWA คนใดคนหนึ่งได้ ฉันอาจจะให้แก.....

มีสิทธ์ชิงแชมป์ Xtra กับฉัน 1-1 ก็ได้ แต่มันคงเป็นไปไม่ได้ 5555

ก่อนอื่นผมไม่เคยว่าคุณเป็นคนเลวร้ายนะผมว่าคุณเป็นคน จังLai เหมือนชื่อเท่านั้นเองและคนที่ชอบผมน่ะมีอยู่มากครับเวลาผมไปร้องเพลงหรือไปต่อสู้ที่ไหนก็จะมีแฟนๆคอยไปดูไปให้กำลังใจเสมอและแชมพ์ Xtra ของคุณน่ะดูแลรักษามันให้ดีนะครับเพราะอีกหน่อยมันก็ต้องเป็นของผมครับ 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 12:43 pm

ชื่อฉันแกจะยุ่งอะไรนักหนาวะ....

แชมป์ Xtra ของฉัน.....

มันคงไม่ไปอยู่กับแกง่ายๆหรอก.....

เพราะแชมป์ของฉันมันไม่คู่ควรกับ Jobber ของแก....

แล้วจำไว้นะว่าฉัน AweSome....!!!!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy is Coming   Lil Jimmy is Coming - Page 2 EmptyFri Aug 26, 2011 9:52 pm

555

ก็ได้ ข้าไม่ยุ่งกับแก แกก้ออย่ามายุ่งกับข้านะไอ้หนู ข้าไม่อยากทำร้ายเด็กว่ะ

Lil Jimmy is Coming
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» บันทึกเทปแมทช์กระชับมิตรNight Marian(NIE) VS Jimmy Clasher(NWNS)
» Coming Soon.....!!!!
» Lil Jimmy Interview
» mr.frozenthrone is coming to NIE
» the hero is coming