Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สมัครทีมครับ ^^

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
2Rockz ♥
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 236

สมัครทีมครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมัครทีมครับ ^^   สมัครทีมครับ ^^ EmptySat Aug 27, 2011 7:49 pm

ชื่อกลุ่ม : The Generetion Of Destruction (G.O.D)
ประเภทของกลุ่ม : ไม่แน่ชัด แล้วแต่คนมาหาเรื่อง และสถานการณ์บังคับ (Tweener)
ลักษณะกลุ่ม : เป็นกลุ่มที่ชอบทำลายล้างสิ่งต่างๆเพราะ JB และมีแผนการแสนแยบยลเพราะ Tyger และมีความยิ่งใหญ่โดย DH (สรุปแล้วกลุ่มกุเจ๋งอ่ะจบ = =')
ผู้นำ : ไม่มีครับ เพราะกูร๊อค !! (เหตุผลหลังไม่เกี่ยว)

สมาชิกกลุ่ม :
-Johnny O' Belly
-David Hatson
-Okamoto
-Deadly Tyger

ประวัติ: เป็น JB ที่รวมตัวกับ Tyger ก่อนที่ DH จะมาขออยู่ด้วยและต่อมาทุกคนในทีมก็ได้เห็นความสามารถของ Okamoto จึงชวนมาเข้าทีมด้วยและก็ตอบตกลง !! โดยทั้ง 4 คน นั้นเคยรู้จักกันมาก่อน !! และเหตุผลที่ทั้ง 4 คนมารวมตัวกันก็เพื่อกำจัดหมาใน NIE นั่นก็คือ BTWA !! แต่ก่อนนั้นเราอาจจะเห็น JB ด่ากับ Tyger หรือ DH และ Okamoto อยู่บ้างแต่รู้เอาไว้ซะนั่นคือการแสดง !! และต่อจากนี้ไปประวัติศาสตร์หน้าใหม่กำลังจะเริ่มต้นขึ้น..
(The New Story Is Begin)

เป้าหมายกลุ่ม : ทำลายสิ่งต่างๆของ NIE ไม่ว่าจะเป็นห้องล๊อคเกอร์ โต๊ะผู้บรรยาย ตลอดจนคนในค่าย NIE และยึดแชมป์มาเป็นของกลุ่มตนเองทั้งหมด !! เรียกได้ว่าเข้ามาทำลายล้าง NIE อย่างสมบูรณ์แบบเลยทีเดียว !!

เพลงเปิดตัว : Fozzy - Enemy

การเปิดตัว : พอเพลงขึ้นจะเป็น DH เดินออกมาก่อนครับ ตามด้วย Tyger เดินออกมาจากที่กั้นคนดู และทักทายแฟนๆไปเรื่อยๆ สักพักไฟดับครับ พอไฟเปิดมาเป็น JB มายืนอยู่กลางเวทีแล้ว และทั้ง 2 คนก็เก๊งครับ เหลือ JB ยืนนื่งเตรียมตัวครับ (จบ !) ( Okamoto แยกเปิดตัวนะครับ )

ท่าไม้ตายกลุ่ม :
ชื่อท่า : GOD Strike
รายละเอียด : คือ ให้ DH เหวี่ยงคู่ต่อสู้ไปเด้งเชือกแล้วให้เด้งกลับมา ระหว่างนั้น JB ก็จะวิ่งไปเด้งเชือกในด้านตรงกันข้ามและพอมาถึง DH จะ Drop Told Hold แล้ว JB ก็จะวิ่งมา Destiny Time ใส่ คู่ต่อสู้ที่กำลังจะล้มทำให้กลายเป็นงัดเข้าเต็มหน้าเลยทีเดียว

ชื่อท่า : GOD Know
รายละเอียด : ท่า Dragon Driver ของ DH ผสมกับท่า Lost Control ของ JB จะกลายเป็นช่วยกันจับทำ Tombstone Pile Driver 2 คนครับ !! และทิ้งลงไปหัวแตกตายและต่อด้วย Tyger กระโดด Certain Death Splash อัดอีกทีครับ

Logo ของกลุ่ม : สมัครทีมครับ ^^ 4dgod

ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

สมัครทีมครับ ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครทีมครับ ^^   สมัครทีมครับ ^^ EmptySat Aug 27, 2011 8:11 pm

ผ่านมั้ง ??????.
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net

สมัครทีมครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1