Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย   ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย EmptySat Aug 27, 2011 11:00 pm

SUWครับ ผมสมัครแล้วล่ะ แต่นี่ไม่ใช่ค่ายผมนะ ผมแค่ช่วยน้องเขาโฆษณาน่ะ แหะแหะ ลองไปอ่านเลยครับ!

เพลงปะจำศึก SUW ดังขึ้น

Mark : สวัสดีครับ ทุกๆคนยินดีต้อนรับสู่ SUW Street Ultimate Wrestling

Mike : นี่ถือว่าเป็นครั้งแรกของค่ายเราเลยนะครับ เนี่ย

Mark : ใช่แล้วครับ และวันนี้มีกำหนดคู่ปล้ำ 3 แมทช์เท่านั้นครับ

Mike : แต่อาทิตย์หน้ามากกว่านี้แน่นอนครับ เพื่อไม่ไห้เป็นการเสียงเวลาไปเริ่มคู่แรกเลยดีกว่าครับ

Match 1 Johnny Blez VS Joker

Joker เดินออกมาครับ

Blez วิ่งขึ้นเวทีมาครับ
กรรมการสั่นระฆังเริ่มปล้ำครับ

เป้งๆๆๆ
ทั้งคู่มองหน้ากันนิดนึงครับ เริ่มประลองกำลังกันแล้วครับ Jokerบิดมาจับ Headlock
Blez แก้มาเป็น Headlock เหมือนกันก่อนที่จะผลัก Joker ออกไป แล้วยิ้มนิดหน่อย
เข้าประลองกำลังอีกครั้ง!! คราวนี้ Joker เตะสกัดไว้!! Joker ต่อยๆต่อยๆ!! แล้วจับ Blez เหวี่ยงไปเด้งเชือก!! จากนั้น Joker จะ Clothesline …………………..!!
แต่ Blez หลบ แล้ววิ่งไปเด้งเชื่อก!! แล้ววิ่งมา Running Clothesline……………….!! โครมมม! โดนเต็มๆ!! Joker กลิ้งเลยครับ
Blez กดเลยครับ
1
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
.
ไม่ 3 ครับ !! Joker ดิ้นหลุด!!
Blez จับ Joker ลุกขึ้นมาครับ....... Blez จับJokerยกขึ้นเป็น German Suplax …………….แต่ Joker ดิ้นหลุดครับ!!! แล้วเตะ Blezเต็มแรง! จากนั้นก้จับมา DDT!!! Joker กดแล้วครับ!!
1
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
.
.
ไม่ 3 ครับ !!
Joker จับ Blez ขึ้นมาแล้ว ...........ตบ!
ป๊าบ!!!!!!!!! เต็มๆ! จากนั้นก้ป๊าบ!!!!!!!!! อีกที และJoker จะตบอีกที Blez จับแขนJokerไว้ครับแล้ว
ต่อย!! Joker ก็ตบ!! Blez ก้ต่อยกลับมาครับ!! แล้วก็ผลัดกัน ต่อย ตบ ต่อย ตบ!! สักพักBlezเริ่มได้เปรียบกว่า!! แล้วก้ต่อยรัวครับ!! รัวๆๆๆๆๆๆ!!
วิ่งไปเสริมแรงมา........... Joker ถีบ BigBoot เต็มหน้าครับ!! Joker ยังไม่กดครับ จับ Blez มาจะไส่ PowerBomb!!
จับยกขึ้นมาแล้ว
แล้ว
แล้ว
แล้ว
แล้ว
…………………………
Blez แก้เป็น Hurricanna!! โครมมมม!! โดนเต็มๆครับ! แต่Jokerก้ไม่ยอมรีบลุกขึ้นมาจะ Clothesline! แต่ Blez หลบได้แล้วจับใส่ PeleKick!! Blez กดทันที!!
1
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
สะสะสะ......................สองครับ!! ได้แค่สอง!! Blez ทำหน้าเหวอเลยครับ!! ............. จากนั้นBlezขึ้นมารอจังหวะแล้วครับ!! .......... Joker ลุกขึ้นมาจับไส่ Site Effect!! ...................โครมมม!! โดนเต็มๆ!! แต่Blezยังไม่กดครับ! รอจังหวะ เผด็จศึกจะไส่ Striker!!! และ........................... ไม่ได้ครับ !!! ครับ Joker พลิกมาจับใส่ The Stroke!! ....................... ไม่ได้เหมือนกัน!! Blez แก้มาเป็น NeckBrekker!! เต็มๆครับ! แต่ก้ลงไปนอนทั้งคู่ครับ หมดแรงคู่เลย กรรมการเริ่มนับทั้งคู่
1
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
3
.
.
.
.
.
4
.
.
.
.
.
5
.
.
.
.
.
6
.
.
.
.
.
7
.
.
.
.
.
8
.
.
.
.
.
ทั้งคู่เริ่มยืนแล้วครับ ………….Blez เห็น Joker กำลังลุกเลยวิ่งไป Front Flip Kick!! แต่ Joker หลบได้ เลยไปโดน กรรมกร!! เอ๊ย!! กรรมการเต็มๆครับ!! กรรมการหลับไปแล้ว Joker เห็นเลยวิ่งไปกระทืบ Blez!! กระทืบ กระทืบ กระทืบ!! แล้ววิ่งไปหยิบไม่ค้ำมาจากไต้เวทีครับ!! หยิบมาได้แล้วด้วย!! ขึ้นมาตีเต็มกระหม่อมBlezครับ!! ..................ปั๊กกก!! แตก!!!!! หัว Blez แตกไปแล้ว!! เลือดไหลจ๊อกๆเลย!! Joker เห็นอย่างงั้นเลยจับ Blez ไส่ The Strokต่อทันที!! เรียบร้อยครับบบบบ!! Joker กดเลยครับ!!
.
.
.
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
3!!! เรียบร้อยครับ
แล้วผู้ชนะก็คือ Johnnyyyy Blezzzz ชนะแบบเลือดโชกครับ!! แต่ก็ลุกขึ้นมาชูหมัดอย่างเท่!!
คนดูก็เฮฮฮฮฮฮฮฮฮครับ
Here is your winner : Johnny Blez!!!

Mark : จบไปแล้วครับ สำหรับแมทช์แรก

Mike : แค่คู่แรกก็มีเลือดกันแล้ว คู่ต่อไปไม่มีไครตายเลยหรอครับ

Mark : ว่าไปนั่นครับ ไปชมแมทช์ต่อไปเลยดีกว่า

Match 2 Dragoon VS Michael Kittisak VS BlackRock

Dragoon เปิดตัวออกมาก่อนครับคนดูเฮ ไม่น้อยเลยทีเดียวครับ

......

Kittisak เปิดตัวต่อตาม Dragoon มาครับ
......

Rock ตามออกมาอีกคนครับ

ขึ้นเวทีมาแลวครับตอนนี้ทั้ง สามคนยืนพร้อมอยู่บนเวทีแล้ว
เอาละครับ กรรมการสั่นระฆังแล้ว เก๊งๆๆๆ!!!
ทั้งสามยังมองหน้ากันอยู่ เดินวนไปมา 10 ปีผ่านไป.......... จะบ้าหรอ!!!! เอาละทั้งสามพุ่งเข้าไปอัดกันแล้ว!
Kittisak เตะ Dragoon ก่อนเลย!! ..... แล้วก็ต่อย Rock!! เตะ Dragoon!! ต่อย Rock!! แล้ววิ่งไปเสริมแรงจะ Clotheslineคู่!!! แต่ ทั้ง 2 หลบ แล้วก็จับ Kittisak เสยตามน้ำ!! ...................
ล่วงมาดัง ป้าบ!!!! แล้วก็กลิ้งลงเวทีไปนอนพักเจ็บ ......แล้วตอนนี้ถึงคิว Rock และ Dragoonที่จะอัดกันแล้ว! ทั้งสองประลองกำลังกัน!! ……………… Dragoon บิดมา Headlock!! ..................Rockบิดกลับมาเป็นBack Hammer Lock! ………………. แล้วDragoonก้บิดกลับมา แล้วก็จับ Rock ใส่ BackSuplexทันที!!! กดก่อนเลยครับ
1
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
ตุ๊บ!!! Kittisakมาทุบไว้ก่อนครับ! แล้วก็จัดการกระทืบ Dragoon! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!!
จากนั้นKittisakก้ลากหัวDragoonขึ้นแล้วก็ไปเหวี่ยงDragoon ล่วงเวทีไปครับ!! ..... ฟิ้ว!!!! .................แต่ยังไม่ตกครับ!! Dragoon เกาะที่เชือกอยู่ Kittisak เลย Flying Knee !! เต็มๆครับ Dragoon ล่วงไป...หมอบกระแตตุ๊ย!!เลยครับ

Kittisak เดินมาหา Rock แล้วครับ แต่เจอ Rock ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! รัวครับ Kittisak เตะสวน!! Rock จุกเลยครับ! ………. Kittisak จับ Rock เหวี่ยงไปเด้งเชือก!!! Rockวิ่งกลับมา Kittisak จะ Clothesline! ...................แต่ Rock หลบได้!! แล้ววิ่งไป Springbord…………………… Crossbody!! โครมมม! โดนเต็มๆ!!
แล้วกดเลยครับ
1
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
3ครับ !! เอ๊ยบ้า เร็วไปแล้วมั้ง

ยั้งไม่สาม !!!

Rock ขึ้นเชือกแล้วครับ ..... ตุ๊บ!!! Dragoon ที่ตื่นแล้วครับ มาตัดขา Rock ไว้ แล้วขี้นเวทีแล้ว ไปที่มุมครับ แล้วก็จัดการ European Uppercut !!! ไป 1 ดอก ขึ้นเชือกแล้วจะจับ Rock ใส่ BackSuplax !!
ได้ไหม !! ได้ไหม !! ได้ไหม !! ได้ไหม!! …........ ได้ด้วยครับ ตุ๊บ!! BackSuplax เต็มๆ !! Dragoon จะกด
1
.
.
.
.
.
.
2 ได้แค่2นิดเท่านั้น!
เพราะ Kittisak มาช่วยไว้ได้ทัน!! ตอนนี้ Dragoon และ Kittisak ยืนขึ้นมองหน้ากันแล้วครับ Kittisak ต่อย!!ก่อนเลยครับ Dragooon ก็ต่อยคืน!! Kittisak ก็ต่อย!!! Dragoon ก็ต่อย!! Kittisak ต่อย! แล้วก้ต่อยต่อยต่อย! เริ่มได้เปรียบกว่าแล้วครับ! ต่อย !! ต่อย!! ต่อย!!
แล้วก็วิ่งไปเสริมแรง Headscissors Takedown !!!
ได้ด้วยครับ ลงไปนอนแล้ว แต่ Kittisak ไม่กดครับ......... แล้วก็ไปขึ้นเชือกแล้ว ไปนั่งรอบนเชือกรอไห้ Dragoon ลุกขึ้นมา ........................แล้ว Dragoon ก็ลุกขึ้นมาแล้ว!! Kittisak เลยกระโดด........ flying cross body!! มาอย่างก๊ะซุปเปอร์แมน!!!!!! แต่ Rock มาจากไหนไม่รู้กระโดด …….The Crashing(สเปียร์)!! …………………………..โดนเต็มๆ !!!!.. Kittisakจุกเลย!! Rock จะมากด......... แต่ Dragoon มาจับ Rock!! เหวี่ยงสไลด์ลงเวที ตุบ!!! Rock นอนกุมท้องอยู่ข้างล่างเวทีครับ แล้วไปกดแทน
1
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
2.99!!! ครับ!!! Dragoon งงเลยครับ!! โมโหมาก ...... เอาแล้วครับ Dragoon รอจังหวะเตรียมปิดฉากแล้วครับ
Kittisakลุกขึ้นมาแล้ว Dragoon จับไส่............ Lifting DD...............ไม่ T! ได้แค่Lifting DD ขาดTไปตัวนึง!Kittisak ม้วนกลับมาได้และ...........................
ใส่ Enzuiguri!!!.............ปั๊กกก!! เต็มคอ Dragoonเลย!!...... แล้วก็ล้มไปทั้งคู่เลยครับ ตอนนี้ทั้ง 3 ยังนอนอยู่ครับ
Rock ค่อยขึ้นเวทีมาแล้ว เอาละครับมาลุ้นกันว่าใครจะตื่นก่อน Kittisak ค่อยๆลุกแล้ว Dragoon กับ Rock ก็เช่นเดียวกัน...........ยืนขึ้นกันหมดแล้วครับ Rock ไม่รอช้าวิ่งไปเสริมแรงก่อนเพื่อน วิ่งมา กระโดด !!!! ฟันศอก!!!!วืด~~~
ทั้ง Dragoon และ Kittisak หลบ Rock บิน~~~ตกเวทีไปเลยครับ Kittisak ไปยืนมองศพ Rock แล้วหัวเราะ!!
แต่หันมาก้เจอ !! เจอ !! เจอ !!! เจอ…………………..Dragoon เตะ!! แล้วจับไส่ Lifting DDT !!!! ...........................โดนเต็มๆ!!!
Dragoon กดแล้ว
1
.
.
.
.
.
.
.
.
.
2
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
3 ไปเลยครับ เพราะ ความเหม่อลอยแท้ๆ!!
Here Is You Winner : Dragoon!!

Mike : จบไปอีกคู่แล้ว โถ่ ไม่น่าเลย Kittisak

Mark : เพราะ ความเหม่อลอยแท้ๆ เอา ไปดูคู่สุดท้ายเลยดีกว่า

Main Event Daniel O’Bryan VS Black Loss

เริ่มมาด้วยการเปิดตัวของDaniel O’Bryanก่อนครับ ออกมาด้วยเสียงเชียร์ของคนดู Danielวิ่งเหยาะมาขึ้นเวที และระหว่างทางก้จับมือกับคนดูไปพลาง ท่าทางจะอารมณ์ดีจัด

Black Lossก้ตามออกมา เดินมาเงียบๆขรึมๆครับ แต่เสียงเชียร์ก้ไม่น้อย
ตอนนี้ทั้งสองยืนบนเวทีแล้ว กรรมการสั่งให้เคาะระฆังเริ่มแมทช์! ..................เก๊งๆๆๆ!
เริ่มแล้วครับ! ทั้งสองวิ่งวนไปรอบๆเวทีดูเชิงกัน และจากนั้นLossก้พุ่งเข้าหาDaniel! แต่Danielวิ่งอ้อมตัวหลบไป!! Danielยิ้มครับ หัวเราะนิดๆ ส่วนLossเงียบครับ หน้านิ่งๆ ตอนนี้ทั้งสองก้จดๆจ้องๆกันยังไม่เริ่มสู้กันครับ... Danielกระทืบขาหลอก! แต่Lossนิ่งครับ! สมาธิสูง! Danielก้ทำท่าจะพุ่งเข้าหา! แต่ก้ไม่พุ่ง! ยึกๆยักๆยึกๆยักๆ! Lossรำคาญครับเลยพุ่งเข้าไปฟันศอกใส่Danielเลย! แล้วตามด้วยทุบๆๆๆๆๆๆ!! LossลากDanielมากลางเวทีแล้วก้จัดการ........................DDT!! ......................ไม่ได้ครับ! Danielม้วนตัวออกมา! แล้วก้Low Kickเตะไปที่น่อง!! แล้วก้Low Kickเตะน่องอีกที! Lossเดินกุมน่องเซเลยครับ! Danielเตะเข้าไปที่ท้องของLoss!! แล้วก้เตะไปที่อก!! ตามด้วยHight Kickเข้าก้านคอ!! ..................วืดครับ! Lossก้มตัวหลบ! จากนั้นก้กระโดด....................Drop Kickถีบใส่Danielล้มกลิ้งลงไป!! Danielลุกขึ้นมาทันที! แต่ก้โดนLossพุ่งเข้ามาCross Bodyใส่! ......................โครมมม!! Lossกด!!
1...................................

2.......................................

......................ยังไม่สามม!!
Lossยืนขึ้นแบบนิ่งๆแล้วก้จิกหัวDanielขึ้นมาชก! ชก! ชก! ชก! ชก.............Danielบล็อคได้ครับ! แล้วก้รวบLossล้มลงไปนอนกับพื้น!! แล้วก่ชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชกชก!! ชกไม่หยุดจนกรรมการต้องมาลากDanielออกมาเลย!! จากนั้นกรรมการก้ด่าๆๆๆแต่Danielไม่สนใจจะฟังผลักกรรมการออกไปแล้วก้เดินไปหาLoss……………..แต่Lossพุ่งเข้ามาถีบท้องDanielไปหนึ่งที่ แล้วก้ตามด้วย...........................!! ENDOSA(Twirst of fate)!! โครมมมมม!! Danielโดนไปเต็มๆ!! Lossกด!!
1……………………………………….

2……………………………………………

..................................สะสะสะสะสะ..............................สองโว้ยยยยย!! Danielยังทนได้!!
Lossคิ้วขมวดเลยครับ!! แต่ก้ฝืนใจลากหัวDanielให้ยืนขึ้น แต่Danielขัดขืนครับ! ดิ้นๆๆ แล้วก้ต่อยๆๆๆๆ!! แต่ก้เจอLossทุบหลังอย่างแรง!! นิ่งไปเลย..... จากนั้นLossก้เหวี่ยงDanielไปที่TB!! ........................ Danielพุ่งไปที่TB..........................Danielวิ่งไต่ขึ้นไปบนTBครับ!!! จากนั้นก้กระโดดบิดตัวกลับตัวมาเป็น......................................Flying Cloline!!! .............................โครมมม!! Lossโดนเต็มๆ!! Danielกด!
1.........................................

2.............................................

..............................ยังไม่สามมม!!
Danielรีบลุกขึ้นยืนและจากนั้นก้ปีรขึ้นไปที่TB แต่Lossรีบลุกแล้วพุ่งมาตัดขาของDaniel!! .......................ปั๊กก!! Danielจุกเลยครับ! หว่างขากระแทกกับTB!! Lossได้โอกาศเลยปีนTBตามมา จะSuper Plex!! .....................แต่Danielไม่ยอมครับ! ตุ๊ยท้อง! ตุ๊ยท้อง! ตุ๊ยท้อง! HeadButt!! HeadButt!! แล้วก้ผลักLossตกลงไป!! Lossหลังแอ่นเลย! ส่วนDanielค่อยๆขึ้นขึ้นไปเหยียบTBอันที่สาม และรอให้Lossลุกขึ้น ...........................Lossยืนขึ้นมาแล้ว! Danielกระโดดบิดตัวลงมาเป็น.....................................Whisper in the Wind!! .......................................Lossเบี่ยงตัวหลบได้!! โครมมมม!! Danielพลาดจังเบอเลย! ลงมาอัดกับพื้นเวทีอย่างแรง!! Lossรีบปีนขึ้นTBอย่างเร็ว! แล้วก้ตามด้วยยย! ........................THE TitaNiem(Swanton Bomb)!! .......................................โครมมม!! Danielกลิ้งตัวหลบออกมาทัน!! Lossหลังแอ่นอีกแล้ว!! Danielได้โอกาศรีบลากหัวLossให้ลุกขึ้น! จากนั้นก้ถีบท้องLossไปหนึ่งที! แล้วก้ตามด้วยLifting DDT!! ...............................ไม่ได้ครับ! Lossบิดตัวออกมาแล้วก้ถีบท้องDanielไปหนึ่งที! ตามด้วยENDOSA(Twirst of fate)!! …………………………..ไม่ได้อีกเช่นกัน! Daneilม้วนตัวออกมามาจากอ้อมแขนของLossแล้วก้Code Breakerทันที! ...................................ปึ๊กกกก!! Lossโดนเต็มๆ!! จมูกเลือดพุ่งออกมาเลยครับ!! Danielกด!!
1......................................

2...........................................

...........................................สามมม!! Danielชนะไปอย่างงดงาม!
Here is your winner : Daniel O’Bryan!!
Danielกระโดดปีนขึ้นTBแล้วก้ชูมือขึ้นฟ้าตะโกนด้วยความดีใจ! แล้วก้กระโดดลงมาพยุ่งLossให้ยืนขึ้น และก้จับมือกัน! จากนั้นDanielก้ฉลองชัยชนะครั้งแรกต่อไป! ส่วนLossก้เดินซึมกลับไป

Mark : จบไปแล้วสำหรับคู่เอก มันส์จริงๆครับ

Mike : ต้องยอมรับ Loss อึดจริงๆครับ แต่ก็ยังไม่เท่า Bryan

Mark : ครับ เอาละครับ สำหรับวันนี้ก็หมดเวลาลงแล้ว อาทิตย์หน้าเจอกันไหม่

สำหรับวันนี้

Mark,Mike : สวัสดีครับ!!

นุ๊กบอกว่าอาทิตย์แรกเลยมีแค่สามแมทช์ครับ อ่านแล้วเป็นไงก้ติชมกันหน่อยนะครับ

โดยส่วนตัวผมชอบนะครับ รออ่านอาทิตย์ต่อไปอยู่ครับว่าจะเป็นยังไง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย   ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย EmptySun Aug 28, 2011 8:42 pm

สนุกดีนะครับ ว่างๆผมจะไปสมัครดูนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ค่ายของนุ๊กในWIT ลองอ่านๆดูนะครับ สนใจก้สมัครหน่อย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1