Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Lil Jimmy Interview

Go down 
Night Marian
AJmayor
ChaiLai AweSome
[D]uck[K]night
bambambam
9 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

Lil Jimmy Interview Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:01 pm

ที่ Staples Center Lil Jimmyเป็นGuestรับเชิญพิเศษไปร้องเพลงกะTaylor Swift
หลังจากจาบคอนเสิร์ตLil Jimmyก็มีสัมภาษณ์ต่อโดนคนที่จะมาสัมภาษณ์เค้าก็คื่อ
Lil Jimmy Interview 487780_5
คริสต์หอวังนั่นเองครับ
ขณะที่คริสต์นั่งรออยู่Lil Jimmyก็เดินเข้ามาและทักทายก่อนที่จะเริ่มสัมภาษณ์
Lil Jimmy Interview 93yj3

คริสต์ : สวัสดีค่ะLil Jimmy
Lil Jimmy : สวัสดีครับพี่คริสต์
คริสต์ : วันนี้มาทำอะไรที่L.A.คะเนี่ย
Lil Jimmy : อ๋อ วันนี้ผมเป็นGuestให้กับศิลปินท่านหนึ่งน่ะครับ
คริสต์ : แล้วเมื่อไหร่จะออกเพลงใหม่ให้แฟนๆฟังกันอีกคะ
Lil Jimmy : ก็ช่วงนี้ก็กำลังทำอยู่น่ะครับแต่ตอนนี้สิ่งที่ผมกำลังจะทำอยู่เนี่ยมันท้าทายกว่านั้นอีกครับ
คริสต์ : มันคืออะไรคะ ??
Lil Jimmy : ตอนนี้ผมกำลังจะได้เปิดตัวเป็นนักมวยปล้ำของค่ายNIEแล้วครับ
คริสต์ : ว้าว !!! จริงหรือคะเนี่ยมันคนละแนวกับการร้องเพลงเลยนะคะ
Lil Jimmy : ใช่ครับแต่จริงๆแล้วนอกจากการร้องเพลงผมก็ฝึกมวยปล้ำอยู่เป็นประจำครับ
คริสต์ : แล้วอย่างนี้แฟนคลับของคุณมีความคิดเห็นต่อเรื่องนี้ยังไงมั่งคะ
Lil Jimmy : แฟนคลับของผมน่ารักมากครับคอยให้กำลังใจและเชียผมให้ทำในสิ่งที่ผมรักครับผมถึงมีกำลังใจจะทำสิ่งเหล่านี้
คริสต์ : แล้วคุณมีเป้าหมายยังไงในวงการมวยปล้ำมั่งคะ
Lil Jimmy : เป้าหมายของผมคือผมอยากจะเป็นแชมพ์ที่อายุน้อยที่สุดและดีที่สุดเท่าที่เคยมีมาครับ
คริสต์ : ว้าววางเป้าหมายไว้สูงมากเลยนะคะอย่างนี้ไม่กดดันแย่เหรอคะ
Lil Jimmy : ความกดดันมันก็มีอยู่บ้างน่ะครับแต่แฟนคลับให้กำลังใจดีขนาดนี้ผมก็ต้องทำให้ได้ ขอยืมคำพูดพี่ตั๊ก บริบูรณ์มาใช้หน่อยนะครับ ฝันให้ไกล ไปฝห้ถึงครับ
คริสต์ : ว้าวสุดยอดมากค่ะสุดท้ายอยากจะฝากหรือพูดอะไรทิ้งท้ายหน่อยมั้ยคะ
Lil Jimmy : ก็อยากจะฝากให้แฟนๆไม่ต้องเป็นห่วงผมนะครับและอยากให้ช่วยติดตามดูผมให้กำลังใจผมแค่นี้ก็พอแล้วครับ
Lil Jimmy : และอยากจะฝากถึงพวกพี่ๆในค่ายNIEทุกคนนะครับผมLil Jimmyขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยและผมจะทำเต็มที่เพื่อที่จะเป็นSuper Starที่ดีครับ
คริสต์ : ว้าว ขอให้ได้เป็นSuper Starในวงการมวยปล้ำเหมือนที่ได้เป็นSuper Starในวงการเพลงนะคะขอบคุณที่สละเวลามาให้สัมภาษณ์ค่ะ
Lil Jimmy : ครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณมากๆครับ
จากนั้นทั้งสองก็กอดกันแล้วแยกย้ายกันไป
Lil Jimmy Interview Dsc_4748_resize
ขึ้นไปข้างบน Go down
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:17 pm

5555

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะไอ้หนู หวังว่าแกคงจะเป็นเด็กที่ดีนะ 55555 ไอ้หนู A**hole !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:20 pm

ผมน่ะเป็นเด็กดีอยู่แล้วครับผมเป็นคนประเภทใครดีมาก็ดีกลับใครร้ายมาก็ร้ายกลับก็เท่านั้นเองครับ 5555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:23 pm

555555

งั้นข้าจะไม่หาเรื่องแกละกัล แต่ถ้ามีเรื่องอะไรก็บอก 555
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:26 pm

ดีครับผมก็ไม่ชอบมีปัญหากับใครอยู่แล้วและขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับถ้ามีเรื่องอะไรที่ผมเคลียเองไม่ได้ผมจะบอกคุณครับ
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:26 pm

ยินดีต้อนรับนะครับ.....

ยังไงก็ผมจะเชียร์คุณในHSนะครับ.....

และก็ผมจะดูผลงานเพลงคุณนะครับ......

ผมชื่อ Lai "Most" Alarming ครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:27 pm

55555

ได้เลยไอ้หนู ว่าแต่ ความหวังของแกในสมาคมนี้เป็นยังไงวะ
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:29 pm

ผมตั้งความหวังไว้สุงนะครับอยากจะประสบความสำเร็จเป็นแชมพ์ที่อายุน้อยที่สุดและดีที่สุดด้วยและยังคงมีอื่นๆอีกมากมายครับให้พูดทั้งวันก็ไม่หมดแต่หลักๆก็ประมานนี้ครับ 555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:31 pm

55555

ที่แกอยากเป็นแชมป์ข้าว่าคงจะยากว่ะ เพราะข้านี่แหละคือแชมป์คนต่อไป 5555

แต่ตอนนี้เรายังไม่มีอะไรที่ต้องแค้นกัน ฉะนั้น แกไปฝึกฝนมาเพื่อที่จะต้องแข่งกับข้าในอนาคตดีกว่าไหม ?
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:31 pm

สวัสดี !! Jimmy แกคงเป็นนักร้องที่โดนกด Dislike มากที่สุดเป็นประวัติศาสตร์สินะโดยเฉพาะเพลง Barbie ของแกนะฮ่าๆ

ขอบอกนะว่าผมของแกนั้นนะมันดูเหมือนพวก lesbian มากเลยวะโดยเฉพาะหน้าตาของแกด้วย !!

ท่าทางแกจะเอนเตอร์เทนเก่งดีนะเก่งจนโดนคนดูโยนขวดน้ำใส่ ฮ่าๆ !!

ตัวเล็กอย่างแกนะคงจะทำอะไรได้ไม่มากหรอกนะแต่แกอย่ามาขวางทางข้าก็แล้วกันแกถึงจะปลอดภัย !!

bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:37 pm

@Lai ขอบคุณมากครับผมจะพยายามทำให้ดรที่สุดครับและขอบคุณอีกทีสำหรับการติดตามงานเพลงผมครับ 555

@Mr.Apollo ถึงมันจะยากผมก็จะทำให้ได้ครับและผมฝึกฝนตัวเองทุกวันอยู่แล้วครับไม่ต้องเป็นห่วงครับ 5555

@Hatson มีคนรักก็ต้องมีคนเกลียดคนอิจฉาเป็นธรรมดาครับแต่ผมน่ะยังมีคนรักผมนะครับแล้วคุณล่ะครับมีใครสักคนมั้ยครับที่รักคุณน่ะ 5555
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:41 pm

ทำไมไอ้คุณLaiกับไอ้นายApolloมันเปลี้ยนจากหน้ามีเป็นหลังส้นเท้าเลยแหะ

ดูเป็นผู้ดีมีชั้นเชิงขึ้นมาทันทีเลย.....

เฮๆพวกแกทั้งสอง! ไม่สบายป่าวว! ตัวร้อนเหรอ? เฮ้ๆๆ
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:43 pm

ความรักมันก็เป็นแค่องค์ประกอบอันไร้สาระของชีวิตคนเราก็เท่านั้นเองละ !!

ความรักมันแค่ตัวถ่วงของชัยชนะพวกที่ยังมีความรักอยู่แสดงว่ายังไม่มีความแข็งแกร่งพอที่จะเป็นนักรบอย่างข้า !!

คนที่อิจฉาแกคงจะเป็นพวกที่สิ้นคิดมากๆเลยเพราะว่าคนอย่างแกนะไม่มีอะไรให้คนอื่นเขาอิจฉาเลย !!

หรือคนพวกนั้นอิจฉาความเป็น lesbian ของแกหรอไงวะ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:48 pm

@Night ผมเห็นด้วยครับนิสัยของเค้า2คนนี่ดีขึ้นมากเลยแต่ก็ดีแล้วล่ะครับคนอื่นจะได้ไม่ต้องรำคาญเหมือนแต่ก่อน555

@Hatson ความรักไม่ไร้สาระครับคนที่ไม่เคยมีคนมารักและไม่เคยรักใครเหมือนคุณคงไม่เห็นคุณค่าของความรักและคนที่อิจฉาผมเค้าอิจฉาที่ผม หล่อ น่ารัก เท่ ร้องเพลงเพราะ เต้นเก่ง สาวๆชอบ และเหมือนที่คุณกำลังจะอิจฉาผมในเรื่องการเป้นนักมวยปล้ำSuper Starของผมครับ 5555
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:52 pm

ความคิดของแต่ละคนมันไม่เหมือนกันหรอกนะในความคิดของแกความรักนั้นดีแต่ข้าว่าความรักคือตัวถ่วงมากกว่า !!

ข้าอิจฉาแกงั้นหรอ !! แกนะไม่มีอะไรให้ข้าอิจฉาเลยถ้าแกได้แชมนู้นข้าถึงจะอิจฉาแก !!

แต่แกไม่มีวันได้มันมาหรอกวะ
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:53 pm

ยินดีต้อนรับสู่ NIE นะ Jimmy

ก็อย่างนี้ที่นายพูดนั่่้นแหละ "ฝันให้ไกล ไปให้ถึง"

นายฝันว่าอยากจะเป็นแชมป์ที่อายุน้ิอยที่สุดใช่มะ

ก็ขอให้นายไปให้ถึงฝันก็เเล้วกัน
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:57 pm

@Hatson คุณรู้ได้ยังไงครับว่าผมไม่มีวันได้แชมพ์คุณเป็นหมอดูเหรอครับวันนึงผมอาจจะเป็นแชมพ์ก็ได้นะครับและผมต้องเป็นแน่นอนครับไม่ต้องห่วง 5555

@Bobby ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับรับรองว่าผมต้องทำได้แน่ๆครับ 555

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 5:58 pm

บ๊ะไอ้Hatsonบ่นไรมากห๊ะ!

ก้ไม่อยากจะยุ่งหรอกนะ...

แต่รู้สึกแกจะไปหาเรื่องเขาไม่ใช่รึไง! แล้วนี่ยังบ่นนู่นบ่นนี่อีก!

รำคาญจริงๆ! อย่างแกน่ะไปเตรียมสู้กับเจาLaiในPPVซะไป๊!

หรือว่าลืมเรื่องนี้ไปแล้วล่ะหา? สมองมีแต่กล้ามจริงๆรึเปล่าเนี่ย?!

ว่าแต่เรื่องเจ้าLaiกับApolloน่ะมันดูแหม่งๆนะ Laiยังพอไหว แต่Apolloนี่เพี้ยนแหงมๆ ต้องรอดูอาการต่อไปว่านี่มันแสร้งทำหรือเปล่า?
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 6:40 pm

ชั้นหล่ะชอบคำพูดของนายจริงๆ ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึง

ยังไงก็ไปให้ถึงฝั่งฝันหล่ะกันเจ้าหนูน้อย อย่าตายกลางทางซะก่อนหล่ะ !!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 6:47 pm

@Night ข้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่ะ ตั้งแต่ข้าแยกกลุ่ม มันก้เปนรัยไม่รู้

@Jimmy โอเครๆๆๆ ข้าจะคอยดูผลงานของเจ้าทุกๆแมทซ์ละกัล เผื่อมีอะไรที่ข้าจะช่วยสอนเจ้าได้ 555
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 6:49 pm

@ night

อ๋อผมก็ไม่มีอะไรหรอกครับ....

แค่มีคนเค้ามาใน NIE ผมเลยต้อนรับไงครับ....

ผมไม่กล้าเทียบกับคุณหรอกครับ Night....^^
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 7:05 pm

ก็ข้าดูจากหนังหน้าอย่างแกเนี่ยไม่มีทางได้แชมหรอกวะ !!

อย่างมากแกก็คงได้แค่ แชม Ultimate และ แท็กทีม !!

แต่ใน IB แกก็ออกมาบอกว่าจะต่อกรกับข้าอยู่แล้วนิ !!

งั้นข้าว่ายังไงข้ากับแกก็ต้องเจอกันอยู่แล้วสินะ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 8:12 pm

@Night อย่าไปว่าคุณHatsonเค้าเลยครับเค้าแค่พยายามเบ่งใส่คนตัวเล็กอย่างผมเท่านั้นเองครับผมไม่กลัวหรอกครับ 5555

@Johnny เครดิตพี่ตั๊ก บรบูรณ์ครับคำพูดนี้และผมจะไม่ตายกลางทางแน่นอนครับผมต้องไปถึงแน่ครับ 5555

@Mr.Apollo ครับถ้ามีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยละกันครับ 5555

@Hatson งั้นถ้าดูจากหนังหน้าคุณคุณคงเป็นพวกมีปมด้อยวัยเด็กโดนแกล้งบ่อยๆพอโตมาเลยไปโด๊ปสเตลรอยให้กล้ามใหญ่แล้วมาเบ่งใส่คนตัวเล็กๆอย่างผมเพื่อลบปมด้อยในวัยเด็กแต่ผมไม่กลัวคุณหรอกครับคุณก็แค่ไอบ้ากล้ามไม่มีสมองเท่านั้นเองครับ 5555
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 8:22 pm

ตอนเด็กนะข้าเคยเป็นถึง All American American มาถึง 2สมัยเลยนะโว้ย !!

สเตลรอย ?? คนแกร่งอย่างผมนะไม่ต้องการที่จะพึ่งสเตรอยหรอกครับ !!

ที่้ข้าไม่ค่อยชอบแกก็เพราะว่าแกมันนิสัยเหมือนคนๆนึงในค่ายมวยปล้ำอีกแห่งหนึ่งนะสิวะ !!

แต่ช่างเถอะข้าไม่ทำลาแกแล้วก้ได้เพราะข้าไม่อยากทำร้ายเด็กเท่าไหร่หรอกนะ !!

แต่ถ้าแกอยากข้าก็จะสนองให้แกไปถึงนรกเลยละ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Lil Jimmy Interview   Lil Jimmy Interview EmptySun Aug 28, 2011 8:36 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
ตอนเด็กนะข้าเคยเป็นถึง All American American มาถึง 2สมัยเลยนะโว้ย !!

สเตลรอย ?? คนแกร่งอย่างผมนะไม่ต้องการที่จะพึ่งสเตรอยหรอกครับ !!

ที่้ข้าไม่ค่อยชอบแกก็เพราะว่าแกมันนิสัยเหมือนคนๆนึงในค่ายมวยปล้ำอีกแห่งหนึ่งนะสิวะ !!

แต่ช่างเถอะข้าไม่ทำลาแกแล้วก้ได้เพราะข้าไม่อยากทำร้ายเด็กเท่าไหร่หรอกนะ !!

แต่ถ้าแกอยากข้าก็จะสนองให้แกไปถึงนรกเลยละ !!

เหตุผลที่ไม่ชอบผมแค่นี้เหรอครับเออเอาเถอะผมไม่ถือหรอกนะครับและผมไม่สนใจด้วยว่าคุณจะคิดยังไงจะชอบหรือไม่ชอบผมมันก็เรื่องของคุณและคุณคงเอาผมไปนรกไม่ได้หรอกนะครับถึงคุณจะฆ่าผมผมก็ต้องได้ขึ้นสวรรค์แน่ๆครับ 5555

Lil Jimmy Interview
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Jimmy "Lil Jimmy" Hale
» รายการ Hyuna Interview โดยแขกรับเชิญคือ Elijah N'Siala
» Lil Jimmy is Coming
» บันทึกเทปแมทช์กระชับมิตรNight Marian(NIE) VS Jimmy Clasher(NWNS)