Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Jericho:Battle Of The Death

Go down 
Arm
Night Marian
KoDomo
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Jericho:Battle Of The Death Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 5:05 pm

Jericho ได้เดินทางไปที่ Land of Lake ซึ้งเป็นที่ที่มี ทะเลสาป สวยมาก มาก ขณาดที่ Justin กำลังเล่น น้ำกับเพื่อนยุ ก็มีนักข่าว จำนวนนึง มาถามว่า

นักข่าว:คุณคิดยังไงกับ Tyger บ้างครับ
Justin:ครับ ไอ่หมาสวะนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไรมากหรอกครับเพราะว่าผมก็ไม่ค่อยสนใจมันเท่าไรนักหรอก ถึงฉันจะแพ้มันอะนะ แต่ใช่ว่าในวันที่ 4 กันยายน
Justin:ฉันจะแพ้มันนะ แมชต์ แบบนี้ ชั้นก็ พอไปเป็นได้บ้างนะ แต่จะขอบอก Tyger เลยนะ ว่าแก ชนะฉันแค่ครั้งเดียวแกอย่ามาอู้ นั้น อู้ นี้ให้มากนะนัก
Justin:และใครที่จะมาจัดการชั้นก็มาได้ เพราะชั้นไม่ได้กลัวเลยสักนิด และจะเอาไว้นะ ตอนนี้ฉันอยากอยู่ สงบ ไม่ชอบให้ใครมายุ่งนั้น ยุ่งนี้ แบบคุณละ
นักข่าว:เอ่อ เอ่อ ผมหรอครับ
Justin:และจะให้ชั้นพูดให้ใครละ .. ?
นักข่าว:อ๋อ ครับ ผมไม่ลบกวนแล้วก็ได้ครับ แต่ผมอยากจะฟังคุณ พูด สัก 2-3 คำอะครับ ผมได้รับงานนี้จากผู้จัดการผมมา และผมก็ชอบคุณด้วยครับ คุณ Justin
Justin:ชอบชั้นงั้นหรอ 555 น่าขำวะ น้อยคนนักที่จะชอบชั้นนะ เอาเหอะ ฉันจะพูดยาวเลยละกัน
Justin:เอา ไอ้ Tyger ก่อนละกันนะ ก็อย่างที่พูดละ อย่าดีใจไป แต่ก็เหอะนะ ดูจากการปล้ำ ฉันก็เหนือกว่าแกยุแล้ว แต่ก็ชั่งเหอะ ฉันยอมรับความจริง อานะ 555
Justin:และ แมชต์ที่จะเจอนี่คือแมชต์ Last Man Standing สินะถูกไหม จะบอกนะ Tyger ฉันคิดว่า Match นี้ไม่ใช่ว่าจะชนะชั้น ง่าย ง่าย นะ แต่ก็ชั่งเหอะไม่อยากพูดมาก
Justin:ฉันมันไอ่พวกยอมรับความจริงวะ แพ้คือแพ้ ส่วนแก ก็คงเอ๋อเหรอต่อไป นะ เอาละ .. คนต่อไป คือ ไอ้สวะ หมา Lai
Justin:ไอ้ Lai มันคือเพื่อน รักที่ฉันรักมาก สุดท้าย ฉันก็ ฉุน มันทันทีเลยวะ รู้ไหมเพราะอะไร .... ไม่บอกวะ ฉันจะปล่อยให้พวกแกงง ยังงี้ต่อไปละ 5555 ไม่ต้องรู้หรอก
Justin:แต่ท่าไอ้่ Lai ไม่เสียแชมป์ Xtra ก่อนนะ ฉันนี้ละ จะเป็นคนไปเอาแชมป์ มันเอง 555 แชมป์ ของมันไม่เหมาะสมกับมันเลยวะ พูดตรง อยางมันต้องแชมป์ เอ๋อเหรอ !
Justin:ยอด เยี่ยม 55555 เห้ยพอได้ยังวะ จะเล่นน้ำ วะ
นักข่าว:พอได้แล้วครับ เอ่อผมขอรูปคุณ สักรูป และก็ ลายเซ็นต์ หน่อยได้ไหมครับ ^ ^
Justin:เออ ๆ รีบถ่ายและเอา กระดาษ กับประกา มาเองด้วยละ

Jericho:Battle Of The Death 201108311314784054-223.204.14.86-l

นักข่าว:โอเค ครับ เพอเฟ็ก ต่อไปขอลายเซ็นต์หน่อยนะ

Jericho:Battle Of The Death 201108311314785075-223.204.14.86-9f4416c7647df6d52c3c2510e6cf4dd6_1305861792

นักข่าว:ครับ วันนี้ก็ ขอตัวไปก่อนละครับ ผมกันใหม่ โอกาด หน้า สวัดดีครับ ......
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

Jericho:Battle Of The Death Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 5:33 pm

โอ้ๆ บอกไม่ค่อยพูดมากก้ก้พล่ามซะยาวเลยนี่!

แต่แปลกนะ!? คราวนี้ไม่อัดนักข่าวแล้วเหรอ?! ปกติเล่นมันทุกคน? หรือว่าคนนี้ตัวใหญ่ล่ะ?

แต่ช่างเหอะนะ ฉันจะรอดูแมทช์ของนายที่จะเจอกับTygerในอาทิตย์หน้า?

หวังว่ามันจะเป็นแมทช์ที่ดีนะ? แล้วอย่าพลาดอีกละกัน.. เพราะรู้สึกในIB...

แกจะไล่อัดTygerอยู่ฝ่ายเดียวเลยนี่! แต่ก้ดันแพ้ซะอีก!

ไปด่าเขาว่าสวะแต่ถ้าตัวนายเองประมาทต่อให้สวะแค่ไหนก้ชนะแกได้...
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 5:44 pm

Justin @Night

ถึงแม้ใน IB ที่แล้ว ฉัันจะแพ้มันแต่ก็ คอยดู อาทิตย์หน้าละกัน ฉันนี้ละจะจัดการกับมันให้แกเห็น

และแกจะได้รู้ว่าฉันกับมันใครจะเหนือกว่ากัน 555 ฉันก็ขอให้แก ป้องกัน แชมป์ N.W.E.C ไว้

ให้นาน นาน ละกัน ละวะ ที่ฉันไม่ทำไรนักข่าวอะเพราะว่า มันตัวเล็กยังกะลูกหมาอะ เลยไม่อยากทำ

และอีกอยาง ฉันอะ อยากอยู่แบบ สงบ ไม่อยากมีเรื่องกับใคร ขอตัวไปเอาเบียร์ มานั่งดืมแปป
https://niextreme.thai-forum.net
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 7:26 pm

KoDomo พิมพ์ว่า:
Justin @Night

ถึงแม้ใน IB ที่แล้ว ฉัันจะแพ้มันแต่ก็ คอยดู อาทิตย์หน้าละกัน ฉันนี้ละจะจัดการกับมันให้แกเห็น

และแกจะได้รู้ว่าฉันกับมันใครจะเหนือกว่ากัน 555 ฉันก็ขอให้แก ป้องกัน แชมป์ N.W.E.C ไว้

ให้นาน นาน ละกัน ละวะ ที่ฉันไม่ทำไรนักข่าวอะเพราะว่า มันตัวเล็กยังกะลูกหมาอะ เลยไม่อยากทำ

และอีกอยาง ฉันอะ อยากอยู่แบบ สงบ ไม่อยากมีเรื่องกับใคร ขอตัวไปเอาเบียร์ มานั่งดืมแปป

อ้างไปเรื่อยแหละครับ คนมันแพ้จะพูดอะไรไปมากกว่านี้ได้ จริงไหม??
ก็ลองหมาแบบคุณชนะสิ คงจะโม้จนน่ารำคาญเลยแหละ
แต่สียใจด้วยนะครับ ใน PPV คุณก็คงแพ้เช่นเดิม เสียใจด้วย!!!~
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 7:39 pm

Justin @ Tyger

เห้ย อย่าพึ้ง ด่วน สรุปสิ กากแบบแก ก็พูดได้แค่นี้ละ ว๊า อิอิ อุอุ

เอาไว้ ใน PPV แกจะได้เจอกับ ฉันแบบลูกผู้ชายวะ ชนะแค่ครั้งเดียว

อย่ามาพูดมาก น่ารำคาญ และจะบอกอะไรให้นะ ชนะแกอะมันก็เหมือน

ชนะ คนกาก ที่สุดใน NIE นี้วะ เหมือนแบบพวก นักม่วยปล้ำ Jobber

หาค่ารถกลับบ้านอะ แกโดน ท่า ไม้ตายชั้นไป ก็เน๋า ในแล้ว Tyger

555 ไอ้เอ๋อเหรอ
[D]uck[K]night
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 9:13 pm

เห้ สวัสดีเพื่อง หวังว่านายคงจะโชว์ฟอร์มให้ดีนะ สำหรับ PPV นี้น่ะ

แล้วข้าจะคอยดูแกละกัล 555 ไอ้ A**hole เพื่อนยาก
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyWed Aug 31, 2011 11:13 pm

สิ่งที่แกพูดออกมานั้นก็เพื่อปกปิดความกลัวของแก !!

หึหึหึ !! แกกลัวที่จะพ่ายแพ้ Tyger !! เลยต้องหาคำมาด่าซะมากมาย !!

เพื่อกลบเกลื่อนความพ่ายแพ้ หาว่าคนอื่นกากอย่างงู้น อย่างงี้ !!

แต่ตัวเองกลับแพ้ อย่างงี้จะเรียกว่าอะไรดีหล่ะ ? ดีแต่พุด ?

แต่คนเราย่อมมีโอกาสครั้งที่ 2 เสมอ !! ซึ่งโอกาสก็มาถึงแกแล้วใน BOTD

ถ้าแกแพ้ Tyger อีกครั้งหล่ะก็ เอาหน้าไปมุดโถส้วมซะนะ !!

เพราะขืนยังมาเดินโชว์หน้าแล้วปากดีอ้างนู่นนี่อีกหล่ะก็ ชั้นว่ามันจะดูน่าสมเพสว่ะ !!
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyThu Sep 01, 2011 4:01 pm

2Rockz ♥ พิมพ์ว่า:
สิ่งที่แกพูดออกมานั้นก็เพื่อปกปิดความกลัวของแก !!

หึหึหึ !! แกกลัวที่จะพ่ายแพ้ Tyger !! เลยต้องหาคำมาด่าซะมากมาย !!

เพื่อกลบเกลื่อนความพ่ายแพ้ หาว่าคนอื่นกากอย่างงู้น อย่างงี้ !!

แต่ตัวเองกลับแพ้ อย่างงี้จะเรียกว่าอะไรดีหล่ะ ? ดีแต่พุด ?

แต่คนเราย่อมมีโอกาสครั้งที่ 2 เสมอ !! ซึ่งโอกาสก็มาถึงแกแล้วใน BOTD

ถ้าแกแพ้ Tyger อีกครั้งหล่ะก็ เอาหน้าไปมุดโถส้วมซะนะ !!

เพราะขืนยังมาเดินโชว์หน้าแล้วปากดีอ้างนู่นนี่อีกหล่ะก็ ชั้นว่ามันจะดูน่าสมเพสว่ะ !!

ปกปิดความกลัวของฉันหรอ ถุ้ย ! ฉันอะจะบอกนะฉันไม่เคยกลัวพวก สวะแบบ แกหรอกนะ

และจะบอกนะ ไอ่ Tyger อะ มันไม่เท่าไรหรอก แต่ก็ชั่งเหอะ เอาไว้พวกแกคอยดูละกันนะ

ว่าฉันกับมันใครจะแน่กว่ากัน เหอะๆ และบอกครั้งสุดท้าย ฉันอยากจะบอกว่า แกก็อย่ามาแพร่มมากเหอะ

เอาเวลาไปดูแล ตัวเองบ้างเหอะ ไอ้สัปปะหลาด 5555 งี่เง่าวะ
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyThu Sep 01, 2011 4:28 pm

อ้างอิงจาก :
ปกปิดความกลัวของฉันหรอ ถุ้ย ! ฉันอะจะบอกนะฉันไม่เคยกลัวพวก สวะแบบ แกหรอกนะ

และจะบอกนะ ไอ่ Tyger อะ มันไม่เท่าไรหรอก แต่ก็ชั่งเหอะ เอาไว้พวกแกคอยดูละกันนะ

ว่าฉันกับมันใครจะแน่กว่ากัน เหอะๆ และบอกครั้งสุดท้าย ฉันอยากจะบอกว่า แกก็อย่ามาแพร่มมากเหอะ

เอาเวลาไปดูแล ตัวเองบ้างเหอะ ไอ้สัปปะหลาด 5555 งี่เง่าวะ

คำพูดนี้ชั้นขอคืนให้แกหล่ะกัน !! ชั้นไม่จำเป็นต้องทำอะไรมาก

นอกจากทำลายทุกอย่างที่ขวางหน้าเป็นพอ !! สำหรับคนต่อไปที่จะถุกทำลายคือ Stein !!

แต่ในอนาคต มันจะต้องมีชื่อสวะๆอย่างแกแน่นอน !! ถ้าแกยังไม่เลิกปากดีอ่ะนะ !!
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyThu Sep 01, 2011 6:57 pm

แกกับ Tyger นะมันคนละระดับกันเลยวะ !! แกนะมั่วแต่พูดมากอยู่ได้ !!

แล้วพอตอนปล้ำแกก็แพ้กลับมาไม่เป็นท่า ถุย สมน้ำหน้าวะ !!

ใน BOTD คือโอกาศของแกแล้วข้าจะคอยดูแมทของแกก็แล้วกันนะ !!

ขอให้แมทในคืนนั้นสนุกก็แล้วกัน !! แต่ข้าว่าแมทนี้จะน่าเบื่อเพราะแกวะ !!

Jistin !! พอแกแตกคอกับไอ้ Lai แกก็ด่ามันซะเละเลยนะ !!

พอแกอยุ่กับ Lai แกชมนั้นชมนี่แต่พอ Lai ถึงแกข้าว่าแกมันก็ไม่มีค่าแล้วละ !!

ส่วนแชม Xtra นั้นนะ Lai มันก็ต้องเสียมาให้กับข้าโว้ย !!
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 2:32 pm

Justin @ Tyger

เห้ย อย่าพึ้ง ด่วน สรุปสิ กากแบบแก ก็พูดได้แค่นี้ละ ว๊า อิอิ อุอุ

เอาไว้ ใน PPV แกจะได้เจอกับ ฉันแบบลูกผู้ชายวะ ชนะแค่ครั้งเดียว

อย่ามาพูดมาก น่ารำคาญ และจะบอกอะไรให้นะ ชนะแกอะมันก็เหมือน

ชนะ คนกาก ที่สุดใน NIE นี้วะ เหมือนแบบพวก นักม่วยปล้ำ Jobber

หาค่ารถกลับบ้านอะ แกโดน ท่า ไม้ตายชั้นไป ก็เน๋า ในแล้ว Tyger

555 ไอ้เอ๋อเหรอ

@Justin หน้าปลากระป๋องหมดอายุ : ผมพูดได้แค่นี้งั้นหรอ?? อืมใช่ครับ แต่ฝีมือคนหมาๆแบบคุณก็คงมีแค่นี้เหมือนกัน
ไม่เห็นจะเก่งอะไรมากมายเลย ฝีมือแบบคุณนี่ สู้กับจ๊อบเบอร์ยังสูสีเลยอ่ะ ปรบมือให้!!

@JB : อย่าไปสนหมามันแพล่มเลยนะครับ ถ้าหมาจะหอนก็หอนไป ถ้ามันจะกัดเมื่อไหร่ค่อยเตะ!!

@Hatson : คุณพูดถูกแล้วครับ มันคนละระดับกัน หมา Justin สู้เสือ Tyger แบบผมไม่ได้แน่นอน!!
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 3:10 pm

นายจะเอาชนะ Tyger !@@#@!#$!# บลาๆๆๆๆ

จะทำได้อย่างที่พูดหรือป่าววะ รู้สึกจะมั่นใจมากเหลือเกินนะ

ถ้าไม่ชนะ คงเอาหน้าแซกแผ่นดิน ชนะก่อนแล้วนายค่อยมาพูดเถอะ

เอาเวลาไปซ้อมดีกว่า
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 4:22 pm

Justin @ JB

เห้ย แกก็เลิกแพร่มได้และ ไป ไม่อยากจะยุ่งกับ สวะแบบแก อย่าพูดให้มันมากหน่อยเหอะ ไอ้โง่ ไม่มีสมอง ดูสิ พวกแกนี้มัันงี่เง่า จิงจิงวะ (ฉันพูด จิง จิง น๊า)
ดูจากท่าทางพวกแกสิอะไรไม่รู้ บ้าบอวะ ถามหน่อยทำไมแกต้องใส่หน้ากากอะ อยากอายคนหรอที่หน้า ตัวเอง เหมือนเด็กออทิสติก

@DH

แกก็อย่าพูดมากเลย DH ฉันละรำคาญวะ แกเอาเวลาที่มาพูดเนี๊ย ไปดูตัวเองก่อนเหอะ 555 พูดมาแล้วก็ขำวะ ท่าแกแน่จริงทำไม แพ้่ไอ้ Lai วะ หะ
555 คำตอบคือ แกมันโง่ใช่ปะละ ถึงแพ้ แล้วแพ้ แบบ อาย อาย ด้วย 555 และจะบอกให้นะ ตอนชั้นปล้ำักับ Tyger อะแกลองคิดดูนะ ว่าใครได้เปรีียบ
มันอะ โดนฉันเล่นยุฟ่ายเดียว ไอ่โง่ ยังจะมาปากมากอีก ไอ่นี้ ชั่งบร้า ~ จิง และบอกข้อสุดท้าย ฉันอะจะด่าใครมันก็เรื่องของฉันอย่ามา เ-ส-รือ-ก ไอ้บ้านิ
และแกคงได้แต่ ฝันละสินะ ว่าจะชนะ Lai และได้แชมป์ Xtra ขอบอกนะ แชมป์นั้นอะ มันควรเป็่นของฉันมากกว่้าวะ แต่ฉันจะต้องสู้กับ Tyger ให้มัน
รู้แล้ว รู้รอด ไป !

@Tyger

ที่แกพูดมาอะ มันเข้าตัวแก หมดเลยน๊า ^ ^ แต่ก็ชั่งเหอะ ฉันปล้ำสูสี กับ Jobber โอเค สูสี ก็ สูสี และฉันขอไม่พูดไรมากละกัน เอาไว้ ใน PPV
ฉันนี้ละ จะจัดการแกเอง สวะ สวะ สวะ อยากจะพูดคำนี้ให้แก สักร้อยครั้งว่า "สวะ"

@Killer

พวก สวะแบบแกจะิคิดยังไงก็คิดเหอะ แต่ฉันอะ คิดว่าฉันชนะมันได้นะ Killer ส่วนตอนซ้อมอะ ฉันก็ซ้อมอยู่ทุกวันนี้ละ แต่ไม่จำเป็นต้องซ้อมมาก
เพราะว่า ฉันได้สู้กับ ไอ้ ห่วย ห่วย แบบนี้ คงไม่ต้องซ้อมอะไรมากหรอก จิงมะ ? เอาเหอะ ฉันจะทำให้แกดูว่า ฉันสามารถ ชนะมันได้วะ เหอะๆ
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 6:42 pm

Justin @ JB

เห้ย แกก็เลิกแพร่มได้และ ไป ไม่อยากจะยุ่งกับ สวะแบบแก อย่าพูดให้มันมากหน่อยเหอะ ไอ้โง่ ไม่มีสมอง ดูสิ พวกแกนี้มัันงี่เง่า จิงจิงวะ (ฉันพูด จิง จิง น๊า)
ดูจากท่าทางพวกแกสิอะไรไม่รู้ บ้าบอวะ ถามหน่อยทำไมแกต้องใส่หน้ากากอะ อยากอายคนหรอที่หน้า ตัวเอง เหมือนเด็กออทิสติก

ที่ชั้นใส่หน้ากากก็เพราะว่าไม่อยากให้หมามันเห็นหน้าว่ะ !! บุญไม่พอที่จะเห็น !!

แล้วที่แกบอกสวะหน่ะ แกเคยเจอกับชั้นงั้นหรอ ? ชั้นว่าถ้าคนอื่นเค้มาดูหน่ะ

เค้าคงไม่ต้องตัดสินเลยหล่ะว่าใครสวะ !! ดูจากคำพูดคำจาเค้าก็รู้แล้ว !!

คนดีๆหน่ะเค้าไม่พูดจาแบบหมาอย่างงี้หรอก !! จำแล้วเอาไปพิจารณาตัวเองซะเถอะ !!

ชั้นบอกแกเพราะชั้นสมเพชว่ะ !! สวะมาตั้งนานยังไม่รู้ตัวอีก !!
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 6:49 pm

Justin @JB

โอ๋ หรอไม่อยากให้หมาเห็นหน้าหรอ ถุ้ย ! กลัวคนอื่นเห็นหน้าที่ อัปลักษณ์ ของแกละสิไม่ว่า
ถูกแบบที่ชั้นพูดไหม ฮะ ? และจะบอกให้นะ บุญของฉันอะมีเยอะวะ มีล้นฟ้าด้วยวะ บุญ อะ
และที่ฉันบอกว่าสวะอะนะ เพราะว่า ฉันไม่จำเป็นต้องไปเจอกับแกหรอกแค่มองดูแก ทักษะของแก
ฉันก็รู้แล้วว่า มัน Jobber ขนาดไหน อานะ แต่ชั่งเหอะ ฉันไม่สนใจ คน เซลากาป๋องแบบแกหรอกนะ
และถามหน่อย แกคิดว่าฉันเป็นคนดีงั้นหรอ ดูจากท่าทางฉันแกก็หน้าจะรู็แล้วนะ ว่าฉันมัน เลว
ฉันไม่ชอบเป็นคนดี วะเป็นคนดีแล้วมันเอ๋อเหรอ ยิ่งนักชั้นไม่ชอบ อ๋อหรือว่าแกจะเปรียนเทียบ
ว่าฉันอะเป็นหมาไม่ใช่คน ถูกไหม จะบอกไรให้นะ ท่าฉันเป็นหมาอะ แกก็ คง โคตะระ หมา เลยละถูกมะ
วู้ว วู้ว วู้ว วู้ว ~~~~~~ หวังว่าแกคงเข้าใจที่ฉันพูดนะ ท่าเป็นคน ก็จะรู็เรื่อง ท่าเป็น แมลง สัวต์ ชั้นต่ำอะไร
ทำนองนี้อะ มันก็จะไม่รู้ จบข่าว~!!!!!
NooKViper
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyFri Sep 02, 2011 9:31 pm

เออ ทำไห้ได้อย่างที่พูดซะละกันเจ้าขยะ

อย่าผิดคำพูดไว้หละ ฉันจะรอดู Break The World
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySat Sep 03, 2011 12:14 am

โอ๋ หรอไม่อยากให้หมาเห็นหน้าหรอ ถุ้ย ! กลัวคนอื่นเห็นหน้าที่ อัปลักษณ์ ของแกละสิไม่ว่า
ถูกแบบที่ชั้นพูดไหม ฮะ ? และจะบอกให้นะ บุญของฉันอะมีเยอะวะ มีล้นฟ้าด้วยวะ บุญ อะ
และที่ฉันบอกว่าสวะอะนะ เพราะว่า ฉันไม่จำเป็นต้องไปเจอกับแกหรอกแค่มองดูแก ทักษะของแก
ฉันก็รู้แล้วว่า มัน Jobber ขนาดไหน อานะ แต่ชั่งเหอะ ฉันไม่สนใจ คน เซลากาป๋องแบบแกหรอกนะ
และถามหน่อย แกคิดว่าฉันเป็นคนดีงั้นหรอ ดูจากท่าทางฉันแกก็หน้าจะรู็แล้วนะ ว่าฉันมัน เลว
ฉันไม่ชอบเป็นคนดี วะเป็นคนดีแล้วมันเอ๋อเหรอ ยิ่งนักชั้นไม่ชอบ อ๋อหรือว่าแกจะเปรียนเทียบ
ว่าฉันอะเป็นหมาไม่ใช่คน ถูกไหม จะบอกไรให้นะ ท่าฉันเป็นหมาอะ แกก็ คง โคตะระ หมา เลยละถูกมะ
วู้ว วู้ว วู้ว วู้ว ~~~~~~ หวังว่าแกคงเข้าใจที่ฉันพูดนะ ท่าเป็นคน ก็จะรู็เรื่อง ท่าเป็น แมลง สัวต์ ชั้นต่ำอะไร
ทำนองนี้อะ มันก็จะไม่รู้ จบข่าว~!!!!!

แกอยากจะบ่นอะไรก้บ่นไปเถอะ แค่ดุก็มองออกงั้นหรอ ? นี่แหละความคิดของพวกสวะ !!

ชอบคิดว่าตัวเองเก่งอย่างงั้นอย่างงี้โดยที่ยังไม่ได้ลองเจอดู เฮ้อ !! ชั้นจะบอกให้นะ แกหน่ะ

ไม่มีอะไรดีเลยด้วยซ้ำไปที่แกดีก็มีอย่างเดียวเท่านั้นแหละ ปากของแกไง !! แกมันก็แค่ไอ้สวะปากดีตัวนึง !!

ชั้นบอกอะไรให้นะ ชั้นเข้ามาเพียงไม่กี่สัปดาห์และตอนนี้ ชั้นกำลังจะก้าวมาเป็นแชมปฺแล้ว แชมป์เดี่ยวด้วย !!

สวะอย่างแกหล่ะ ? เข้ามาตั้งนาน นี่ถ้าไม่มี Lai นะป่านนี้แกหน่ะไม่มีทางเป็นแชมปฺได้หรอก !!

เพราะแกมันก็แค่เสีนยดตัวนึงเท่านั้น !! ไม่ได้มีค่าอะไรเลย เลยพยายามออกมาเห่า หอน

ให้ชาวบ้านเค้ารำคาญ ให้เค้าด่าเล่น จะได้ดูเหมือนว่าตัวเองมีค่า ที่จริงแกมันก็ไม่ได้มีอะไรเลย !!

ฝีมือก็ไม่ต่างอะไรกับพวก Jobber ในนี้นักหรอก !! วันๆเอาแต่นั่งเล่น Twitter ไร้สาระชิบเลยว่ะ !!

แล้วอย่างงี้ฝีมือแกมันจะดีได้ไง ที่แกชนะมาได้ก็เพราะกลุ่มหมาสวะอย่าง BTWA แค่นั้นแหละ !!

ถ้าไม่มีคนเหล่านี้นะ แกหน่ะมันก็เป็น Jobber แบบไอ้สวะ Lady Star หรือคนอื่นๆในค่ายไปแล้วหล่ะ !!

ชั้นไม่อยากจะพูดมากนะ จำเอาไว้ง่ายๆสั้นๆ แกมันสวะ !! และก็ถ้าเถียงไม่ออกก็ไม่ต้องมาเถียงนะ

เห็นมาแถๆแล้วมันน่าสมเพช !! และถ้าชั้นได้เจอแกเมื่อไร ชั้นจะแสดงให้ดู ว่าแกกับชั้นหน่ะ

มันต่างกันแค่ไหน !! แกไม่ต้องมาบอกว่าแกก่งแกเก่งอย่างงู้นอย่างงี้นะ เพราะชั้นรู้ว่าไอ้กระจอกอย่างแกจะพูด !!

ชั้นฟังจนรำคาญแล้วว่ะ !! โชว์ให้เห็นเลยดีกว่ามั้ย ขนาดแค่ Tyger แกยังแพ้ จะมานับอะไรกับคนอื่น

เอาชนะ Tyger ให้ได้ก่อนเหอะ ขนาดแพ้ Tyger ยังกล้าแถ โครตสถุนเลย !!
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySat Sep 03, 2011 7:04 pm

@Tyger

ที่แกพูดมาอะ มันเข้าตัวแก หมดเลยน๊า ^ ^ แต่ก็ชั่งเหอะ ฉันปล้ำสูสี กับ Jobber โอเค สูสี ก็ สูสี และฉันขอไม่พูดไรมากละกัน เอาไว้ ใน PPV
ฉันนี้ละ จะจัดการแกเอง สวะ สวะ สวะ อยากจะพูดคำนี้ให้แก สักร้อยครั้งว่า "สวะ"

@ Justin

พูดมาเข้าตัวหมดเลยหรอครับ 55+ ไม่มีอะไรจะแก้ตัวแล้วมั้งครับผม ผมว่าคุณสู้ผมไม่ได้หรอกนะครับ
เอาเป็นว่าผมไปซ้อมก่อนดีกว่า คุณก็เตรียมตัวเตรียมใจแพ้ไว้ให้ดีนะครับ เดี๋ยวร้องไห้กลางเวทีมันจะน่าอาย

@ JB

รู้สึกเหมือนคุณจะดูถูกผมนิดๆนะครับ ประโยคที่คุณพูดว่า "ขนาดแค่ Tyger แกยังแพ้ จะมานับอะไรกับคนอื่น"
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySat Sep 03, 2011 8:48 pm

Justin @Jb

เอาเหอะ อยากด่าอะไรก็ด่าไป ชั้นไม่สนแกอยู่แล้วหละ คนที่ฉันสนก็คือ ไอ่ Tyger และ Lai 2คนนี้ฉันอยากจะเจอกับมันมาก
และจะบอกนะ คนอยา่งแกอะชั้นไม่อยากจะยุ่งหรอก ไอ้สวะ ทำเป็นแต่งตัวใส่หน้ากาก ถามหน่อย ไม่อายช้าวบ้าน ชาวเมืองบ้างหรอวะ
ไอ่้นอกคอก เห้อ อยางที่พูดละว๊า คนบ้านนอกมันก็ทำตัวบ้านนอกแบบนี้ละ ถูกมะ ! ... หรือว่าไม่ถูก และจะบอกนะ คนที่ชื่อ Justin Jericho อะ
ไม่ได้เก่งแค่ วาจานะครับ ฉันจะบอกแกให้ ฉันอะเก่งไปทุกตรงนั้นละ และแกอย่าเอาชั้นไปเปรียนเทียบนะ เพราะว่า คนแบบชั้น ไม่อยากไป
เปรียบเทียบกับคน เอ๋อเหรอ เยี้ยงแก เข้าใจมะ แกก้าวมาไม่กี่สัปดาห์ก็เป็นแชมป์งั้นหรอ ถามหน่อยนะ แกจะบอกชั้นทำเพื่ออะไร
ใครถาม ! หะ ใครถามแก ฉันถามหรอ อย่า สถุน สิ ไม่มีใครถาม อยาก เสรือกตอบ เคนะ อย่าลาว เอ่อใช่แกมัน คนบ้านนอก จะทำไรก็
เงอะ เงอะ งะ งะ ถูกรึเปล่า 555 เห้อ พูดมาละอยากขำวะ ฉันอะเข้ามาที่นี้นาน ท่าไม่มีไอ้ สวะ Lai ฉันก็เอาตัวหลอดได้เป็นแชมป์ได้
ไอ้ Lai อะฉันอะเป็นคนชวนมันเข้ากลุ่มเอง มันอะเป็นแค่ ขี้เหล็บชั้นอะจะบอกให้ เอาชั่งเหอะ อยากด่าด่าไป และจะบอกครั้งสุดท้ายนะ
แกได้ย้อนกลับไปดูรึเปล่า ว่าตลอดทั้งแมชต์ เนี๊ย ไอ้ Tyger กับฉันใครได้เปรียบกว่ากัน ไอ้บร๊า นิ โง่ จิงจิง สมอง Jobber
คิดได้แค่นี้เหรอ และแกก็อย่าพึ้งด่วนสรุปนะ เพราะว่าใน PPV ฉันจะเป็นผู้ชนะมัน จงจำไว้ให้ขึ้นใจ ไอ้สวะ บ้านนอก

Justin @Tyger

คนอยางฉันไม่เสียน้ำตาง่าย ง่ายหรอกนะ คนที่จะเสียน้ำตาควรเป็นแกมากกว่า สวะแบบแก ควรจะร้องไห้ เพราะว่า ไม่
กล้าปล้ำกับฉัน อ๋อที่แกบอกว่าแกไปซ้อมอะแกไปซ้อมกับไอ่นี้เหรอ Jericho:Battle Of The Death 201109031315057322-49.48.116.180-arng
55 และแกซ้อมกลับมันยังไงวะ อยากรู้จิงวะ

สุดท้ายนี้ฉันขอบอกว่า ฉันไปซ้อมก่อนนะ มีไรก็ ทัก Twitter มานะ ฉันซ้อมที่ สนามลุมพีนี
Jericho:Battle Of The Death 201109031315057495-49.48.116.180-arng
และฉันซ้อมกับ Adam Eastani Jericho:Battle Of The Death 201109031315057635-49.48.116.180-arng
ฉันขอตัวไปซ้อมก่อนดีกว่าววะ พวก สวะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySat Sep 03, 2011 9:11 pm

55555

ข้าขอไปด้วยคนสิ รุ้สึกว่าช่วงนี้ข้ามีแมทซ์ใหญ่รออยู่ว่ะ 555
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySat Sep 03, 2011 9:27 pm

Justin @Apollo

ได้ๆ แกมารอ ข้าที่ บ้านของ BTWA นะ เดะข้าไปรับ
2Rockz ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySun Sep 04, 2011 10:19 am

Justin @Jb

เอาเหอะ อยากด่าอะไรก็ด่าไป ชั้นไม่สนแกอยู่แล้วหละ คนที่ฉันสนก็คือ ไอ่ Tyger และ Lai 2คนนี้ฉันอยากจะเจอกับมันมาก
และจะบอกนะ คนอยา่งแกอะชั้นไม่อยากจะยุ่งหรอก ไอ้สวะ ทำเป็นแต่งตัวใส่หน้ากาก ถามหน่อย ไม่อายช้าวบ้าน ชาวเมืองบ้างหรอวะ
ไอ่้นอกคอก เห้อ อยางที่พูดละว๊า คนบ้านนอกมันก็ทำตัวบ้านนอกแบบนี้ละ ถูกมะ ! ... หรือว่าไม่ถูก และจะบอกนะ คนที่ชื่อ Justin Jericho อะ
ไม่ได้เก่งแค่ วาจานะครับ ฉันจะบอกแกให้ ฉันอะเก่งไปทุกตรงนั้นละ และแกอย่าเอาชั้นไปเปรียนเทียบนะ เพราะว่า คนแบบชั้น ไม่อยากไป
เปรียบเทียบกับคน เอ๋อเหรอ เยี้ยงแก เข้าใจมะ แกก้าวมาไม่กี่สัปดาห์ก็เป็นแชมป์งั้นหรอ ถามหน่อยนะ แกจะบอกชั้นทำเพื่ออะไร
ใครถาม ! หะ ใครถามแก ฉันถามหรอ อย่า สถุน สิ ไม่มีใครถาม อยาก เสรือกตอบ เคนะ อย่าลาว เอ่อใช่แกมัน คนบ้านนอก จะทำไรก็
เงอะ เงอะ งะ งะ ถูกรึเปล่า 555 เห้อ พูดมาละอยากขำวะ ฉันอะเข้ามาที่นี้นาน ท่าไม่มีไอ้ สวะ Lai ฉันก็เอาตัวหลอดได้เป็นแชมป์ได้
ไอ้ Lai อะฉันอะเป็นคนชวนมันเข้ากลุ่มเอง มันอะเป็นแค่ ขี้เหล็บชั้นอะจะบอกให้ เอาชั่งเหอะ อยากด่าด่าไป และจะบอกครั้งสุดท้ายนะ
แกได้ย้อนกลับไปดูรึเปล่า ว่าตลอดทั้งแมชต์ เนี๊ย ไอ้ Tyger กับฉันใครได้เปรียบกว่ากัน ไอ้บร๊า นิ โง่ จิงจิง สมอง Jobber
คิดได้แค่นี้เหรอ และแกก็อย่าพึ้งด่วนสรุปนะ เพราะว่าใน PPV ฉันจะเป็นผู้ชนะมัน จงจำไว้ให้ขึ้นใจ ไอ้สวะ บ้านนอก

เฮ้อ !! โดนยำทั้งแมตย์แล้วยังไง ? สุดท้ายใครชนะ ? ก้ไอ้ Tyger ? แกจะบ่นห่านไรก็บ่นไปเหอะ !!
เพราะยังไงใน PPV แกก็จะแพ้มันอีกรอบ !! ส่วนเรื่องที่ชั้นบอกเรื่องแชมป์หน่ะ แกมันก็โง่ยิ่งกว่าควายอีกหรอว่ะ
นี่คือข้อเปรียบเทียบว่าชั้นกับแกมันต่างกันแค่ไหน ชั้นกำลังจะเป็นแชมป์คนใหม่ ในขณะที่สวะอย่างแกหน่ะ
กำลังจะแพ้ Tyger ใน BOTD !! ส่วนที่แกบอกไม่อยากยุ่งกับชั้นหน่ะ ถามหน่อย ป๊อดหรอว่ะ ? กลัวแพ้อ่ะดิ
ไอ้ฟายยยยยยยยยยยยย !! ทำเป็นพูดนู่นนี่กลบเกลื่อน ถุ๊ยยย !! ปากดีเหลือเกิน !! แล้วตรงไหนว่ะที่แกบอกดีทุกตรง ?
ถามหน่อย ? หน้าก็เสี่ยว ลาว !! สันดารหมาอีก เสนียดติดตัวมาแต่เกิดสิหน่ะแกหน่ะ !! ส่วนเรื่องที่แกไปซ้อมหน่ะ !!
ซ้อมไปเลยสัก 10 ปี 100 ปี สวะอย่างแกก็เป็นได้แค่ Jobber เท่านั้นแหละ !!

นอกบท :
55555

ข้าขอไปด้วยคนสิ รุ้สึกว่าช่วงนี้ข้ามีแมทซ์ใหญ่รออยู่ว่ะ 555

ต่ออย่างนี้อย่าต่อดีกว่าครับ สั้นเหลือเกิน = ='
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptySun Sep 04, 2011 9:17 pm

@ Justin ผมว่าคุณคงจะอ้างอะไรไม่ได้แล้วกระมั้งครับ
เพราะใน PPV ที่ผ่านมา คุณก้มาแพ้ผมอีกแล้ว อย่าร้องไห้ฟูมฟายเลยนะครับ
คนเราเมือ่มีจุดสูงสุด ก็ย่อมมีจุดต่ำสุด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Jericho:Battle Of The Death   Jericho:Battle Of The Death EmptyMon Sep 05, 2011 10:34 pm

5555

Justin ข้าอยากจะบอกแกว่า ข้าจะหายไปสักสับดานึงว่ะ เพื่อที่ข้าจะได้ไปฝึกซ้อม ยังไงซะ ข้าก็ฝากแกด้วยนะ

Jericho:Battle Of The Death
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Justin Jericho Talk BTWA
» Justin Jericho Talk Tyger **** Sky Vespa
» DJ Rock All Star Winner ppv Death
» Justin Jericho
» Hi Open Justin Jericho 1More