Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

I Say Goodbye

Go down 
Night Marian
bambambam
AJmayor
NooKViper
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

I Say Goodbye  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 9:34 pm

เพลง Voices ดังขึ้น Killer เดินออกมา แตะมือกับคนดูข้างสนามๆครับ ก่อนจะเดินขึ้นมา

ขอไมค์ Killer หยิบไมมาครับ

Killer : ...............(อ้ำๆอึ้งๆ)

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!! Orton Orton Orton!!!!

Killer : ตลอดเวลาลาที่ฉันอยู่ที่ NIE ค่ายนี้มา ฉันมีความสุข มีความสุขที่ได้ขึ้นปล้ำ

มีความสุขที่ได้ทำไห้พวกคุณมีความสุข ถึงแม้เวลามันอาจจะมีน้อยที่ได้อยู่กับพวกคุณ

ฉันก็มีความสุขมากๆ ทุกๆอย่าที่ฉันทำก็เพื่อทุกคน

Killer : วันนี้คงจะเป็นวันสุดท้ายที่ฉันออกมาในถานะนักมวยปล้ำของค่ายนี้เป็นครั้งสุดท้าย

เพราะ ฉันไม่สามารถเอาชนะในแมทช์ชิงแชมป์โลกได้ ฉันก็ต้องทำตามสัญญาของฉัน

Killer : เวลานี้มันเป็นเวลาที่เศร้าใจที่สุดของฉัน คิดว่าหลายๆคนก็คงสมน้ำหน้าซะหละมั้ง 55

Killer : ค่ายนี้ ที่นี่ แห่งนี้ คือค่ายมวยปล้ำที่ดีที่สุด มีนักมวยปล้ำที่ดีที่สุด

ไม่ว่าไครผู้ไดจะเป็น Face เป็น Heel หรือ Tweener ทุกคนมีฝีมือดีทั้งหมด

ไม่ว่าจะเป็นศัตรูคนแรกของฉัน Lai หรือจะเป็นศัตรูอันดับ 1 ของฉัน Obiric Alexander

รวมถึงเพื่อนรักของฉัน Nightmare รวมถึง Justin Tyger Luck Loss JB และคนอื่นๆ

ทุกคนคือของจริง คือตัวจริง คือผู้ยิ่งไหญ่ ที่น่าเคารพ

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!

Killer : ฉันขอขอบคุณค่ายนี้ แฟนๆ เจ้าGM Nightmare เจ้าObiric แล้วก็นักมวยปล้ำคนอื่นทุกคน

Killer : ฉันเชื่อว่าทุกคนจะต้องทำไห้ค่ายนี้ก้าวเป็นค่ายอันดับ 1 ของโลกนี้ได้ เพราะว่าฉันมั่นใจในตัวทุกคน

Killer : ขอบคุณ นี่คงเป็นครั้งสุดท้ายที่ฉันมาโผล่ที่นี่ในถานะนักมวยปล้ำ

ฉันสัญญาว่าฉันจะกลับมา ไม่ว่ามันจะเป็นเวลานานขนาดไหน หรือกลับมาถานะอะไร

เจ้าศัตรูNo.1ของฉัน Obiric อย่าพึ่งรีบตายไปซะนะ หึหึ

Killer : ลาก่อนทุกๆคน

เพลงของ Night ดังขึ้นครับ

Night เดินขึ้นเวทีมาจับือกับ Killer ครับ ก่อนจะชูมือไห้แก่กัน

คนดู : Thank You Orton Thank you Orton!!!!!!

และ Killer ก็เดินจากไปพร้อมกับ Night

แล้วก็หันมาหาคนดู แล้วก็ชูมือขึ้น

คนดู :เฮ!!!!!!

ขึ้นไปข้างบน Go down
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 10:03 pm

Hatson เดินออกมากอด Killer แล้วก็บอกว่า

"ยินดีที่ได้ร่วมงานกับนักมวยปล้ำที่ดีอย่างนายนะ Killer"

ทั้งสองก็จับมือเคารพกันกลางเวที

Hatson : เส้นทางของนายในถานะนักมวยปล้ำคงจบลงเพียงเท่านี้ซินะ

Hatson : ยังไงถ้าแกจะกลับมาเมื่อไหร่ข้าก็ยินดีต้อนรับแกเสมอนะ

Hatson : ขอให้แกโชคดีลาก่อนนะ "เพื่อน"

(หลังฉาก Hatson กับ Killer สนิทกันมากๆเลยครับ)
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 10:13 pm

โชคดีนะครับคุณOrton Killerผมรู้สึกเสียใจที่คุณต้องออกจากNIEและผมเสียใจที่ยังไม่ได้มีโอกาสสู้กับคุณแต่ในเมื่อเรื่องมันเป็นแบบนี้ผมก็ขอให้คุณโชคดีและวันนึงผมจะยิ่งใหญ่เหมือนคุณให้ได้ครับ
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 10:20 pm

ขอพูดอะไรสักนิดก่อนนายจะไปอีก..

ฉันไม่รู้นะว่านายหายไปแล้วจะมีกลับมาอีกรึเปล่า? เลยอยากขอพูดหน่อยว่านายเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของฉัน...

จริงๆจะเรียกว่าเพื่อนคนเดียวของฉันเลยก้ได้ คนที่ฉันไว้ใจ....

ฉันเสียใจที่ทำให้นายต้องออกจากสมาคม รู้สึกสับสนที่ชนะ..

แต่ฉันมั่นใจว่านายคงไม่ต้องการให้ฉันแกล้งแพ้แน่ๆล่ะ ฉันรู้ว่านายต้องการให้ฉันสู้แบบจริงจัง..

แล้วฉันก้คิดอีกว่านายคงอยากให้ฉันชนะมากกว่าObiricชนะล่นะ ฮาฮา นี่ฉันคิดไปเองรึเปล่าเนี่ย..

......แต่ก้ไม่รู้สิ! เอาเป็นว่า...ฉันดีใจที่ได้ร่วมงานกับนายนะ วันนี้ก้เป็นแมทช์ที่ดีมาก แต่ก้เสียดายที่ยังไม่ได้ตัดสินตัวๆกับนายเลยเหมือนกันนา หึหึหึ

สุดท้าย....ฉันจะไม่บอกว่าลาก่อน........

"ไว้เจอกัน"!
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 10:23 pm

@ Hatson : ขอบคุณมาก Hatson รักษาแชมป์ของนายไว้นานๆ

แล้วร่วมพัฒนาค่ายนี้ไปกับนักมวยปล้ำคนอื่นๆนะ

@ Jimmy : พยายามเข้าเจ้าหนู ฉันเชื่อว่านายจะต้องยิ่งไหญ่แน่นอนซักวันนึง
NooKViper
NooKViper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptySun Sep 04, 2011 10:25 pm

@Night : นายก็คือเพื่อนที่ดีที่สุดของฉันเหมือนกัน

ฉันยังเสียดายที่ยังไม่ได้เจอตัวต่อตัวกับนายแบบลูกผู้ชายจริงๆเลย

ไอเพื่อนรัก รักษาแชมป์โลกไว้ไห้นานที่สุดเถอะเพื่อน

"ไว้เจอกันเพื่อน"
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptyMon Sep 05, 2011 6:23 pm

เพลง Blow me Away ดังขึ้น

Killer ฉันขอให้นายโชคดีนะ....

แม้ว่าฉันเคยจะทำกับนายไว้มากก็เหอะนะยังไงก็ขอโฃทดด้วย

ขอบคุณที่เคยให้คำแนะนำฉันตลอดมา...

ฉันขอพูดประโยคสุดท้าย....!!!!

Than You Orton Killer...!!!!

แล้ว Lai ก็จับมือ Killer
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptyMon Sep 05, 2011 7:35 pm

Killer ฉันว่าหลังจากนี้นายคงจะมีความสุข หลังจากที่ลาออกไปนะ ขอให้อยู่อย่างสบายก็แล้วกัน

และ Siala ก็จับมือกับ Killer เป็นครั้งสุดท้าย เพราะว่า Siala ก็ได้ลาออกจากทาง NIE เหมือนกัน

หลังจากนี้ ก็จะได้พบกับนักมวยปล้ำหน้าใหม่ ที่เป็น เพื่อนของ Siala เขาคือ Richards Dorrans ครับ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptyMon Sep 05, 2011 7:50 pm

นี่คุณจะไปจริงๆหรอครับ ยังไงก็ลาก่อนนะครับ
หวังว่าเราจะได้พบกันใหม่ และ ได้มีโอกาสร่าวมงานกันอีกครั้ง!!!
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: I Say Goodbye    I Say Goodbye  EmptyMon Sep 05, 2011 9:52 pm

เพลง Mr.Apollo ดังขึ้น

Mr.Apollo ออกมาและขอไมค์เพื่อพูดว่า !!

I Say Goodbye  Images?q=tbn:ANd9GcTjEyPDZvCO-qH_66fR3Wu8JyRQGegCzn6PtPEhAgBiIkbDuCGGjQ

Mr.Apollo : เห้ Orton A**hole ในเมื่อแกจะจากกันไป ข้าขอให้แกมีความสุข ประสบความสำเร็จในหลายๆเรื่องนะเว้ย

Mr.Apollo : ก่อนจากกัน ข้าขอบอกไว้ว่า แกคือคนที่ข้าจะจดจำ ไอ้ A**hole Orton ที่ข้าเชื่อใจ ลาก่อน !!

I Say Goodbye
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1