Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

David Hatson : The Champ Is Here !!

Go down 
Night Marian
ChaiLai AweSome
bambambam
AJmayor
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

David Hatson : The Champ Is Here !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptySun Sep 04, 2011 9:57 pm

เพลง My World ดังขึ้น !!

Hatson ก็เดินออกมาบนเวทีพร้อมกับหยิบไมค์ขึ้นมาด้วย !!

David Hatson : The Champ Is Here !! Lndh8

คนดูโห่และเฮกันล้นหลามดังไปทั่วสนามเลยครับ !! กระแสเขาดีจริงๆเลยนะเนี่ย 55

Hatson : สวัสดีไอ้พวกบัดซบงี่เง่าทั้งหลายทั้งปวง !!

Hatson : พวกแกคงได้เห็นฝีมือของข้าแล้วสินะว่าข้านั้นนะแข็งแกร่งขนาดไหน !!

Hatson : ทั้งไอ้ Lai และไอ้ JB ที่สามนั้นนะมันก็คือพวกอ่อนหัดทั้งนั้นนะละ !!

Hatson : โดยเฉพาะแก !! Lai เดียวนี้ข้าไม่ค่อยเห็นแกซ้อมเท่าไหร่เลยวะ

Hatson : อ่อ !! ข้านึกขึ้นได้แล้วว่าทำไมมันไม่ซ้อมเพราะว่ามันเตรียมตัวเตรียมใจเอาไว้แล้วไงละว่ามันจะแพ้ !! ฮ่าๆ ฮ่าๆ

Hatson : JBที่สามที่แกบอกให้ข้าฝั่งแกมันก็เป็นเพราะอะไรกันนะหรอทุกคนคงอยากรู้งั้นข้าจะตอบเอง !!

Hatson : คำตอบนั้นง่ายมากเลยละเพราะว่าไอ้ JBที่สามมันกลัวข้ายังไงละ !!

Hatson : มันคงไม่อยากโดนข้าอัดไปมากกว่านี้มันเลยยอมให้ข้าฝั่งมันซะโดยดีเลยไงละ !!

Hatson : ในค่ำคืนของ Battle Of The Death !! มีสองบุรุษที่ปราชัยและจะปรากฏตัวพร้อมกับข้าใน Impact buster !!

Hatson : เอาง่ายๆคือมีสองคนที่ชนะในคืนนั้นซึ่งมีคนนึงได้เป็นแชมที่แข็งแกร่งเหมือนกับข้าด้วย !!

Hatson : อ่อ !! ข้าลืมไปซิและก็มีนักสู้จากญี่ปุ่นอีกคนซึ่งความสามารถของเขานั้นก็มีเยอะมากเช่นกัน !!

Hatson : ทั้งสี่คนรวมกันก็กลายเป็นกลุ่ม !! GOD !! กลุ่มที่จะแข็งแกร่งที่สุดใน NIE !!

Hatson : มาถึงเรื่องแชม Xtra Brutal ของข้าแชมเส้นนี้นั้นก็คือส่วนหนึ่งของการเป็น "นักสะสมแชม" ของข้า !!

Hatson : ถ้าข้าเสียมันไปข้าก็ไม่รู้สึกอะไรมากมายหรอกนะ !!

Hatson : แต่ข้าคิดว่า !! ถ้าข้ายังครองแชมเส้นนี้อยู่โอกาศที่นักมวยปล้ำคนที่จะเอากระชากมันไปก็เหลือแค่ 10 เปอร์เซนเท่านั้น !!

Hatson : เพราะ 90 เปอเซนที่เหลือนั้นมันคือโอกาศชัยชนะของข้า !!

Hatson : ถ้ัาเสียมันไปเป้าหมายต่อไปของข้านั้นก็อาจจะกลับไปเป็นแชมโลกอีกครั้งก็ได้นะ !!

Hatson : หรือไม่ก็แชมแท็กทีมก็ได้นะ !! 555

Hatson : แต่ !! ยังไงอนาคตมันก็ไม่แน่นอนเท่าไหร่นักเพราะฉะนั้นข้าอาจจะมีเป้าหมายใหม่ก็ได้ใครจะไปรู้ละ !!

Hatson : ยังไงวันนี้ข้าขอกลับบ้านไปพักผ่อนล้างเนื้อล้างตัวซะหน่อยเพราะตอนนี้ข้านั้นตัวเหม็นโคลนมาก

แล้ว Hatson ก็เดินออกไปหลังเวทีพร้อมกับเข็มขัดแชม Xtra Brutal !! พร้อมกับเสียงเพลง My World !!

จบ !!!

ขึ้นไปข้างบน Go down
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

David Hatson : The Champ Is Here !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptySun Sep 04, 2011 10:19 pm

ยินดีด้วยนะครับคุณHatsonที่คุณได้แชมพ์แต่คุณเป็นได้อีกไม่นานหรอกครับเพราะอีกไม่นานผมจะเป็นคนกระชากเข็มขัดเส้นนั้นมาอยุ่กับผมให้ได้ครับผมจะเป็น 10 เปอเซนนั้นให้ดูครับ 5555
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 6:27 pm

Lai โฟนอินเข้ามา จาก ประเทศไทย แล้ว Lai ก็พูดว่า

ยินดีด้วยนะครับคุณ Hatson ผมยอมรับนะว่าฝีมือของคุณเก่งกว่าผมมาก....

ตอนนี้ผมซ้อมอยู่เมืองไทย ยังไงผมก็ขอโอกาสคุณในการป้องกันแชมป์ของคุณด้วย

ผมเคารพคุณนะ Hatson เคารพคุณมาก แต่ผมยังไม่ไว้ลายจากความชั่วนะ..หึหึหึ

ยังไงผมขอสิทธ์ ในการชิงแชมป์กับคณ Hatson....!!!!
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 6:51 pm

Chai อยู่ๆดีแกจะมาขอ Rematch ง่ายๆแบบนี้เลยหรอวะ !!

ข้าว่าแกนะน่าจะพยายามให้ข้าดูฝีมือแกอีกทีก่อนว่าฝีมือแกเหมาะไหม !!

ถ้าอยู่ๆดีแกมาเจอข้ามันอาจจะทำให้คนอื่นเขามาด่ากันได้นะ !!

ข้าว่าแกน่าจะได้ Rematch มาด้วยความพยายามให้ข้าได้เห็นนะ !!

Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 6:54 pm

ได้เลย Hatson ฉันจะทำให้เห็นว่าฉันก็ไม่ใช่คี่ค่าของคนอื่นเค้า

ต้องคอยดู ไอ้ GM ว่าจะหาผู้ท้าชิงเมื่อไหร่นะ Hatson....
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 7:48 pm

โอ้! โอกาศป้องกันแชมป์90เปอร์เซ็นงั้นเหรอ?!

งั้นจะลองให้ฉันกระชากเข็มขัดแกมาครองดีมั้ย?

มีเข็มขัดสองเส้นพาดบ่านี่ดูเท่ดีนะ?
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 7:50 pm

Hatson คุณทำดีมากๆครับ สมแล้วที่คุณอยู่ในกลุ่มของเรา
สักวันผมจะเอาแชมป์มาประดับเอวบ้างนะครับ!!!
[D]uck[K]night
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyMon Sep 05, 2011 9:53 pm

555

Hatson แกนี่มันช่างเพ้อฝันจริงๆว่ะ เพราะอีกไม่นานข้าก็จะเอาแชมป์มาได้แน่อยุ่แล้ว
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyTue Sep 06, 2011 10:16 am

[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
555

Hatson แกนี่มันช่างเพ้อฝันจริงๆว่ะ เพราะอีกไม่นานข้าก็จะเอาแชมป์มาได้แน่อยุ่แล้ว

แน่ใจหรอครับ ว่าจะเอาแชมป์จากเพื่อนผมได้ คุณนะสู้เพื่อนผมไม่ได้หรอก อย่าหลงตัวเองให้มันมากนักนะครับ!!!~
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyTue Sep 06, 2011 6:13 pm

Lai ถ้ายังงั้นแกก็รอไปเลยแต่ถึงแกจะมาเป็นผู้ท้าชิงข้าก็ไม่กลัวหรอกวะ !!

Night แกอย่าโลภให้มันมากนักนะัแกนะมีแชมโลกอยู่แล้วทั้งมือแต่แกกลับอยากได้ Xtra อีกงั้นหรอวะ !!

แต่ถ้าแกต้องการที่จะสู้กับข้า้้ข้าก็ยินดีนะ !! แต่มันจะไม่มีการชิงแชม !!

Apollo ข้าเพ้อฝันงั้นหรอ !! แสดงว่าฝันของข้านั้นมันเป็นจริงแล้วนะสิวะ !!

เพราะข้านั้นก็ได้แชมตามที่ข้าฝันแล้วและแกจะมาบอกว่าข้าเพ้อเจ้ออีกได้ไงวะ !!

แต่ชั่งเถอะนะคำพูดของพวกกระจอกข้าจะถือว่าเป็นแค่เสียงนกเสียงกาก็แล้วกัน !!

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyTue Sep 06, 2011 9:14 pm

5555

ของแบบนี้มันไม่ลองไม่รุ้ว่ะ เอาเวลาพล่ามของแกไปฝึกซ้อมดีกว่าไหมไอ้สวะ A**hole
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyTue Sep 06, 2011 9:59 pm

พวกแกทุกคนนะกาก ชั้นนี้แหละเจ๋งเทพของจริง 555+

ไอ้พวก่อนหัดเอย จงฟังคำของชั้นไว้ให้ดี

พวกแกนะ มันกากวะ

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyTue Sep 06, 2011 10:49 pm

@Hatson!

แกไม่มีสิทธิ์มากำหนดการชิงแชมป์ของตัวเองหรอกHatson..

ถ้าเขาสั่งมาแกก้ต้องทำ แต่ว่านะ จริงๆฉันก้ไม่ได้อยากได้แชมป์Xtraนักหรอก

ที่พูดไปเพราะหมั่นไส้นายน่ะนะ

แล้วอีกอย่างฉันว่าแกกลัวว่าแกจะเสียแชมป์ให้ฉันอีก ถ้าไม่กลัวจริงแกคงไม่ออกปากว่าจะไม่มีการชิงแชมป์หรอก จริงมั้ย..

ดังนั้นฉันก้คงไม่ขอชิงแชมป์กับแกหรอก เพาะตอนนี้ฉันก้พอใจในระดับของตัวเองอยู่..

อย่ากลัวไปเลยไอ้น้อง.. ฉันจะขอท้าสู้คนที่ไม่ขี้ขลาดแล้วก้เก่งกว่าแกดีกว่านะ หึหึหึ
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyFri Sep 09, 2011 7:21 am

อ้างอิงจาก :
พวกแกทุกคนนะกาก ชั้นนี้แหละเจ๋งเทพของจริง 555+

ไอ้พวก่อนหัดเอย จงฟังคำของชั้นไว้ให้ดี

เฮ้อ !! กาก ? แล้วแกหล่ะมันอะไร ? คนในนี้เค้าแชมป์กันเกือบทั้งนั้น

แล้วหน้าอย่างแกหน่ะ ? มีมั้ย ? ห๊ะ !! แล้วมาด่าคนอื่นสวะ !! ไม่ดูตัวเองว่ะ !!

กากชิบแล้วมาบอกคนอื่นกากนี่แหละนิสัยของพวก Jobber !!

@ Night หึหึหึ ฮ่าๆๆๆๆ !! ที่แกพูดมันก็มีส่วนถูกว่ะ ที่บอกว่า

ไอ้ Hatson กลัวหน่ะ !! ชั้นไม่รู้หรอกนะว่าจริงรึเปล่า แต่

ท่าทางจะเป็นจริงหล่ะมั้ง เพราะแกกระชากแชมป์จากมันมาทีนึงแล้วนิ !!

Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: David Hatson : The Champ Is Here !!   David Hatson : The Champ Is Here !! EmptyFri Sep 09, 2011 10:26 am

Doraemon พิมพ์ว่า:

ด่าคนอื่นเขาเข้าไปนะครับคุณนี้ ไม่ได้จะส่องกระจกดูตัวเองหรอก
ว่าสภาพตอนนี้ไม่ได้ต่างจาก Jobber เลย!!

David Hatson : The Champ Is Here !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Horrible Suck!!! Show With David Hatson
» David Hatson Comes To NIE
» David Hatson Come TO Say Something...
» Hatson !! Want Championship Match !!
» Uninvite David Hatson