Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Never Say Never

Go down 
cmpoom
ChaiLai AweSome
[D]uck[K]night
Arm
bambambam
9 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

Never Say Never Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Never Say Never   Never Say Never EmptySun Sep 11, 2011 8:59 pm

@ Wembley Stadium London England

Lil Jimmy ขึ้นไปร้องเพลงบนคอร์นเสิร์ต
พอร้องเพลงจบก็พูดกับคนดู
Never Say Never Events-2010-June-6th-Wembley-Stadium-UK-justin-bieber-12809760-266-400

Lil Jimmy : สวัสดีครับทุกๆคน

แฟนๆกรี๊ดลั่น

Lil Jimmy : วันนี้ผมอยากจะฉลองหน่อยครับเพราะการDebutของผมในฐานะนักมวยปล้ำนั้นสุดยอดมากๆเลยครับ

แฟนๆเฮๆๆๆ

Lil Jimmy : ผมสามารถเอาชนะคู่ต่อสู้ของผมในคืนนั้นอย่างMike Albertoได้และยังได้เข้ารอบไป Immortal Day อีกด้วย

Lil Jimmy : และที่ผมสามารถทำทั้งหมดได้นั้นก็เพราะมีแฟนๆทุกคนคอยให้กำลังใจผมขอบคุณจริงๆครับ

Lil Jimmy : คอนเสิร์ตในครั้งนี้ถือว่าเป็นคอนเสิร์เพื่อขอบคุณแฟนๆทุกคนครับ

Lil Jimmy : และถ้านักมวยปล้ำคนไหนยังสงสัยในตัวผมว่าที่ผมชนะน่ะมันฟลุ๊กหรือเปล่าผมจะพิสูจน์ให้ดูทุกสัปดาห์จนกว่าจะเชื่อในตัวผม

Lil Jimmy : ผมยินดีรับทุกคำติชมครับแต่ถ้าใครจะมาดูถูกผมและบอกให้ผมเลิกเป็นนักมวยปล้ำผมก็ขอบอกว่าไม่มีทางครับเพราะผม Never Say Neverครับ

Lil Jimmy : เอาล่ะพูดถึงเรื่อง Never Say Never ก็มาเข้าเพลงสุดท้ายกันของคืนนี้เลยละกันครับคืนนี้เรามาร้องเพลง Never Say Never พร้อมกันดีกว่าครับ วู้ๆๆๆ

แฟนๆเย้ๆๆๆ

พอร้องจบก็โยนหมวกแจกแฟนแล้วเดินกลับไป
ขึ้นไปข้างบน Go down
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyMon Sep 12, 2011 5:46 pm

คุณนี่ก็เก่งไม่เบานะครับ หวังว่าสักวันเราคงจะได้เจอกันนะครับ ใน ทัวนาเม้นท์!!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyMon Sep 12, 2011 7:34 pm

Arm พิมพ์ว่า:
คุณนี่ก็เก่งไม่เบานะครับ หวังว่าสักวันเราคงจะได้เจอกันนะครับ ใน ทัวนาเม้นท์!!

ขอบคุณครับสำหรับคำชมและผมจะต้องเก่งขึ้นกว่านี้อีกครับและถ้าเราได้เจอกันมันจะต้องเป็นแมตซ์ที่สุดยอดแน่นอนครับ
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyMon Sep 12, 2011 8:12 pm

55555

เยี่ยมมากเลยไอ้หนู ในที่สุดแกก้อมีฝีมือขึ้นมาได้ ข้ามองคนไม่ผิดจริงๆ ขอให้แกได้ไปสู่ระดับสูงๆก็แล้วกัน แต่อย่าสูงกว่าข้าล่ะ 555
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyMon Sep 12, 2011 8:21 pm

เก่งไม่เบาเลยนี้ครับ ยังไงสู้ต่อไปเราอาจจะได้เจอกันก็ได้ หวังว่าคงเป็นรอบชิงแชมป์นะครับ^^
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyMon Sep 12, 2011 8:37 pm

@Apollo ขอบคุณสำหรับคำชมครับและผมจะเป็นนักมวยปล้ำระดับสูงให้ได้ครับแต่ผมจะทำได้ขนาดไหนไว้ดูต่อไปดีกว่าครับ 555

@Lai ขอบคุณครับสำหรับคำชมถ้าเราได้เจอกันมันคงจะน่าสนุกดีเหมือนกันนะครับหวังว่าแมตซ์มันคงจะออกมาสุดยอดนะครับ ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 9:56 am

ได้เลยไอ้หนู คราวนี้มันก้ออยุ่ที่ความพยายามของแกล่ะ ว่าแกจะไปได้ถึงไหน ข้าจะคอยดู + คอยช่วยเหลือแกละกัล
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 11:28 am

[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
ได้เลยไอ้หนู คราวนี้มันก้ออยุ่ที่ความพยายามของแกล่ะ ว่าแกจะไปได้ถึงไหน ข้าจะคอยดู + คอยช่วยเหลือแกละกัล

ขอบคุณสำหรับการที่คุณจะคอยช่วยเหลือแต่ผมขอโทษนะครับผมไม่ต้องการความช่วยเหลือของใครครับเพราะผมต้องการจะประสบความสำเร็จด้วยตัวผมเองครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 3:18 pm

5555

ก็ได้ๆ แต่ถ้าแกไม่ไหวจริงๆล่ะก้อข้าพร้อมจะช่วยแกเสมอ

ปล.ข้าเองก็มีเรื่องอยากจะให้แกช่วยอยู่อย่างนึงน่ะ !!
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 5:18 pm

bambambam พิมพ์ว่า:
Arm พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับสำหรับคำชมและผมจะต้องเก่งขึ้นกว่านี้อีกครับและถ้าเราได้เจอกันมันจะต้องเป็นแมตซ์ที่สุดยอดแน่นอนครับ

แมตต์สุดยอดมันจะต้องเกิดขึ้นแน่นอนครับ แต่ผมว่าคุรไม่จำเป็นต้องให้คุณสวะ Apollo ช่วยเหลืออะไรเลยหนิครับ??
คุรก้เก่งขึ้นได้ด้วยตัวเองอยู่แล้ว
cmpoom
Student Star
Student Star
cmpoom

NIE Point : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 6:16 pm

โอ่ยย ฉันละเบื่อพวกแก ไม่สิ !? ต้องบอกว่า "พวกเกย์" มากกว่า

ทำมาเป็นคนดี นี่มันมวยปล้ำนะโว้ย ไม่ใช่ประกวดมารยาทงาม

แต่ก็อย่างว่าล่ะนะ พวกเกย์ๆ มันก็ึคุยกันแบบเกย์ๆ แบบนี้ ยี๋ๆ แหวะ ~~ !!

อ่อ..แล้วอีกอย่างล่ะ...

ระวังเป็น AIDS นะเว้ย 5555555
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 6:47 pm

@Apollo ถึงผมจะไม่ไหวผมก็จะพยายามด้วยตัวเองครับไม่อยากได้ความช่วยเหลือจากใครทั้งนั้นครับและไอเรื่องที่คุณอยากให้ผมช่วยมันคืออะไรถ้าผมช่วยได้ผมก็จะช่วยแต่ผมไม่รับปากนะครับว่าจะช่วยน่ะ

@Tyger ผมก็ไม่ได้ต้องการความช่วยเหลือจากเค้าหรอกครับแต่เค้าเหมือนต้องการจะเกาะผมดังน่ะครับเลยพยายามจะตีซี้กับผมน่ะครับ 5555

@Okamoto ว่าผมเป็นเกย์แต่ตัวคุณน่ะเป็นเกย์เองรึเปล่าครับไม่ต้องพยายามเอาสิ่งที่คุณเป็นมายัดเยียดให้ผมเป็นเหมือนคุณหรอกครับ 5555
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 7:48 pm

ข้าก็ต้องยอมรับละนะว่าฝีมือแกมันก็ไม่เบาเลยละแต่ว่าคู่ต่อสู้ของแกมันอ่อนหัดนิแกเลยเอาชนะมันมาได้โดยบังเอิญ !!

ใน Immortal ทัวนาเม้นมีแต่คนเก่งๆและมันจะไม่เหมือนที่แกเจอกับ Mike หรอกนะ !!

ซึ่งในคืนนั้นแกก็อาจจะแพ้ตั้งแต่รอบแรกเลยก็ได้นะ 5555 !!

แต่ถ้าแกยังมีเป้าหมายเป็นแชมของข้าอยู่อีกละก็แกก็อาจจะแพ้ไม่เป็นท่ากลับมาก็ได้นะ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 7:56 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:
ข้าก็ต้องยอมรับละนะว่าฝีมือแกมันก็ไม่เบาเลยละแต่ว่าคู่ต่อสู้ของแกมันอ่อนหัดนิแกเลยเอาชนะมันมาได้โดยบังเอิญ !!

แต่ถ้าแกยังมีเป้าหมายเป็นแชมของข้าอยู่อีกละก็แกก็อาจจะแพ้ไม่เป็นท่ากลับมาก็ได้นะ !!

ขอบคุณสำหรับคำชมครับและเป้าหมายของผมก็ยังเหมือนเดิมครับและผลมันจะออกมาเป็นยังไงถ้ายังไม่ลองก็คงไม่รู้ใช่มั้ยครับ 5555
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 8:04 pm

หนทางที่นี่ยังอีกไกล...!!

โลกมันหมุนอยู่ตลอดนะ รักษาความสามารถนี้ให้คงเส้นไว้ซะ..!!

หรือไม่ก็ทำให้มันมากกว่าเดิม..!! เพื่ออนาคตของตัวเอง พ่อชั้นเคยสอนไว้เเบบนี้

เเล้วรอดูว่าDebutของชั้นจะเป็นยังไง..!! ฮึๆๆ..!!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 8:08 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:
หนทางที่นี่ยังอีกไกล...!!

โลกมันหมุนอยู่ตลอดนะ รักษาความสามารถนี้ให้คงเส้นไว้ซะ..!!

หรือไม่ก็ทำให้มันมากกว่าเดิม..!! เพื่ออนาคตของตัวเอง พ่อชั้นเคยสอนไว้เเบบนี้

เเล้วรอดูว่าDebutของชั้นจะเป็นยังไง..!! ฮึๆๆ..!!

พ่อคุณสอนมาดีนะครับผมจะทำตามแนวคิดนี้ด้วยอีกคนผมจะรอดูนะครับว่าคุณจะDebutมาแล้วสุดยอดเหมือนผมมั้ย
framewwe123
Jobber
Jobber

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyTue Sep 13, 2011 11:57 pm

โอ๊ย โอ๊ย เสียงหมาร้องหรอวะ แสบหูจริงโว้ย นี้ไอ้หน้าหล่อ แค่ชนะได้แค่นี้ทำไมต้องออกมาพูดด้วยวะ คุณยังเด็กอยู่สินะ เลยดีใจทำตัวเป็นเด็ก ฮ่า ฮ่า เพลงที่คุณร้องนี้มันก็เหมือนเพลงช้างสินะ 5555+ "ช้าง ช้าง ช้าง ช้าง ช้าง น้องเคยเห็นช้าง อ่าป่าว" 5555+ ไป ไป กลับบ้านกินนมนอนเถอะไอ้หนู ก่อนที่จะโดนผมกระทืบ ยิ่งเกลียดเด็กๆอยู่
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 12:14 am

framewwe123 พิมพ์ว่า:
โอ๊ย โอ๊ย เสียงหมาร้องหรอวะ แสบหูจริงโว้ย นี้ไอ้หน้าหล่อ แค่ชนะได้แค่นี้ทำไมต้องออกมาพูดด้วยวะ คุณยังเด็กอยู่สินะ เลยดีใจทำตัวเป็นเด็ก ฮ่า ฮ่า เพลงที่คุณร้องนี้มันก็เหมือนเพลงช้างสินะ 5555+ "ช้าง ช้าง ช้าง ช้าง ช้าง น้องเคยเห็นช้าง อ่าป่าว" 5555+ ไป ไป กลับบ้านกินนมนอนเถอะไอ้หนู ก่อนที่จะโดนผมกระทืบ ยิ่งเกลียดเด็กๆอยู่

ถ้าเสียงผมเหมือนหมาจะมีแฟนคลับมาชอบผมมากมายขนาดนี้หรอครับที่คุณมาว่าผมเนี่ยคุณคงจะอิจฉาผมมากกว่าครับและที่ผมออกมาขอบคุณแฟนๆผมไม่ได้จะมาโชว่าผมเก่งหรืออะไรผมแค่อยากจะขอบคุณแฟนๆจริงๆเพราะพวกเค้าคอยให้กำลังใจผมมาตลอดคนที่ไม่เคยมีคนมารักอย่างคุณคงจะไม่เข้าใจหรอกครับ
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 12:21 am

อ่อหรอ!! ที่คุณมีแฟนคลับนี้เพราะคุณใช้หน้าตาเป็นอาวุธ คนดูถึงได้หลงไหลในตัวคุณ แต่สภาพความเป็นจริง คุณมันไม่มีไรดีเลย ได้แต่สร้างภาพไปวันๆ ไม่มีทั้งฝีมือการปล้ำ ไม่มีทั้งเสียงที่ร้องเพลงเพราะ ผมตดนี้ยังเพราะกว่าเสียงคุณอีกจะบอกให้
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 6:55 am

โอ้โห้ !! คุณชนะ Mike ได้ในเวลา 1 อาทิตย์นี้ที่ว่าไม่เบาเลยนะเนี่ย !! แต่ถ้านายต้องระวังให้ดี !! ใน Immortal Day พวกที่มีฝีมือก็ดีอย่าง Deadly Tyger , Fernandez และระวังเจ้า Hatson กับ Okamoto ล่ะดูเหมือนพวกมันจะยังไงๆไม่รู้ พวกมันก็มีฝีมือนะ !! แต่ฉันไม่ค่อยชอบขี้หน้ามัน !! งั้นเอาให้ชนะแล้วได้ตำแหน่ง Immortal ก็แล้วกัน ฉันเอาใจช่วย !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 10:27 am

@Roberts ถ้าเสียงผมไม่ดีผมจะออกอัลบั้มออกคอรเสิร์ตได้ไงครับหัดใช้สมองคิดบ้างนะครับและถ้าผมไม่มีฝีมือการผล้ำผมจะชนะคุณMike Albertoได้อย่างไรมีสมองมั้ยครับท่าทางจะไม่มีเพราะพูดอะไรออกมาก็ไม่เคยจะคิดสักอย่างถ้าคุณคิดว่าคุณตดแล้วเสียงดีกว่าผมร้องก็ไปตดแล้วออกอัลบัมสิครับเพราะท่าทางคุณเป็นนักมวยปล้ำท่าทางจะไม่รุ่งหรอกครับ 5555

@Luck ขอบคุณสำหรับคำชมและกำลังใจครับนักมวยปล้ำที่คุณพูดถึงล้วนแต่มีฝีมือทั้งนั้นแต่ผมต้องพยายามเอาชนะพวกเค้าให้ได้ครับแต่ผมจะทำสำเร็จได้ตำแหน่ง Immortal มามั้ยนั่นผมไม่รู้หรอกครับแต่ผมจะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ ^^
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 5:28 pm

@Tyger ผมก็ไม่ได้ต้องการความช่วยเหลือจากเค้าหรอกครับแต่เค้าเหมือนต้องการจะเกาะผมดังน่ะครับเลยพยายามจะตีซี้กับผมน่ะครับ 5555

อ๋อ แบบนี้นี่เองสินะครับ ที่แท้คุณก็โดนคุณสวะ Apollo เกาะมาดังนี่เอง สงสัยที่บทเขาจะดีขึ้น
หลังจากโดน B.T.W.A. ถีบหัวส่งก็เพราะคุณสินะครับ!!

แก้ไขล่าสุดโดย Arm เมื่อ Wed Sep 14, 2011 5:35 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 5:32 pm

@Tyger น่าจะเป็นเช่นนั้นล่ะครับก็คงเหมือนกับสมัยที่ยังมีพวก BTWA อยู่น่ะครับพวกนี้ก็เคยทาบทามผมเขาไปอยู่เหมือนกันแล้วพอเอาผมเข้าไปไม่ได้ก็เลยแตกคอกันแต่คุณApolloก็ยังไม่หยุดตามผมสงสัยคงจะอยากดังมากน่ะครับเลยพยายามจะเกาะผมให้ได้เลยน่ะครับ 5555
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 5:38 pm

@Tyger น่าจะเป็นเช่นนั้นล่ะครับก็คงเหมือนกับสมัยที่ยังมีพวก BTWA อยู่น่ะครับพวกนี้ก็เคยทาบทามผมเขาไปอยู่เหมือนกันแล้วพอเอาผมเข้าไปไม่ได้ก็เลยแตกคอกันแต่คุณApolloก็ยังไม่หยุดตามผมสงสัยคงจะอยากดังมากน่ะครับเลยพยายามจะเกาะผมให้ได้เลยน่ะครับ 5555

ที่แท้พวกเขาก็อยากจะอยู่ใกล้ซูเปอร์สตาร์แบบคุณนี่เอง แค่คุณไม่ไปเข้ากลุ่ม
ถึงกับแตกคอกันเลยหรอครับเนี่ย?? ผมว่านะถ้าคุณตัดสินใจไปอยู่กลุ่มตอนนั้นนะ
Justin,Lai,Beter และ Apollo คงจะยกย่องคุณมากเลยสินะครับนั่น ดีไม่ดีคุณอาจจะได้เป็นหัวหน้าทีมก้ได้นะ 555+
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never EmptyWed Sep 14, 2011 6:29 pm

ถุ้ย !! ไอ้หน้าหล่อ คุณเป็นลูกคุณหนูเงินไม่กี่บาทก็สามารถทำให้คุณออกอัลบั้มได้แล้ว แต่จริงๆ ฝีมือกากๆ แบบนี้ มันก็ยังห่วยแตกอยู่ดี ถึงคุณจะชนะ Mike Alberto ได้ แต่คุณก็ชนะผมไม่ได้หรอก ไอ้เด็กน้อย ไอ้เด็กเหลือขอ

Never Say Never
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next