Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Never Say Never

Go down 
cmpoom
ChaiLai AweSome
[D]uck[K]night
Arm
bambambam
9 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 263

Never Say Never - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyWed Sep 14, 2011 9:20 pm

5555

ที่ข้าตามไปน่ะ ข้าแค่อยากจะช่วยหรอกเว้ย ข้าเหนหน่วยก้านมันดีน่าสนับสนุด ยังดีกว่าสนับสนุนไอ้สวะA**hole อย่างแกว่ะ ปากดีวันๆไม่ทำอะไรคอยแต่ด่าชาวบ้าน
ขึ้นไปข้างบน Go down
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

Never Say Never - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 10:03 am

@Tyger ใช่ครับถ้าผมเข้ากลุ่มไปตอนนั้นผมได้เป็นหัวหน้าพวกเค้าแน่นอนครับแต่ผมไม่ค่อยชอบหน้าคนบางคนในนั้นเลยไม่อยากจะมีลูกน้องอย่างนั้นและอีกอย่างผมอยู่คนเดียวผมก็ดังด้วยตัวผมเองได้ครับไม่ต้องให้ใครมาช่วยผมดีไม่ดีพวกนั้นจะเป็นตัวถ่วงของผมอีกน่ะครับ 5555

@Robert ถ้าเงินสามารถซื้อได้ทุกอย่างจริงทำให้ผมออกอัลบั้มได้ผมคงไม่ต้องฝึกร้องเพลงตั้งแต่เด็กๆหรอกครับและป่านนี้ใครมีเงินคิดอยากเป็นนักร้องก็เป็นกันได้ง่ายๆเลยสิครับผมว่าความคิดคุณนี่ยังเด็กนะครับและถ้าฝีมือผมห่วยNIEคงไม่รับผมเข้ามาเป็นนักมวยปล้าหรอกครับการที่สมาคมจะรับใครเข้ามาเค้าก็ต้องคัดเลือกมาเป็นอย่างดีแล้วครับและที่คุณบอกว่าผมเอาชนะคุณไม่ได้เนี่ยผมยังไม่เคยเห็นฝีมือคุณเลยแต่ผมมั่นใจว่าผมไม่แพ้คุณแน่นอนครับ 5555

@Apollo ถ้าเรื่องที่คุณพูดเป็นเรื่องจริงผมก็ขอขอบคุณแต่ผมไม่ต้องการให้ใครมาสนับสนุนผมเพราะผมมีแฟนๆที่คอยสนับสนุนคอยให้กำลังใจอยู่แล้วครับ 5555
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 2:43 pm

[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
5555

ที่ข้าตามไปน่ะ ข้าแค่อยากจะช่วยหรอกเว้ย ข้าเหนหน่วยก้านมันดีน่าสนับสนุด ยังดีกว่าสนับสนุนไอ้สวะA**hole อย่างแกว่ะ ปากดีวันๆไม่ทำอะไรคอยแต่ด่าชาวบ้าน

@Apollo : ผมไม่ได้คอยแต่ด่าชาวบ้านนะ ผมฝึกซ้อมอยู่
ถ้าคุณบอกว่าจะไปสนับสนุนเขานะ สนับสนุนตัวเองก่อนดีไหม??
แพ้ผมไม่เป็นท่าเลยนะ เออ ใช่สิ คนโง่ๆ สมองหมาๆแบบคุณจะไปเข้าใจอะไร??

@Jimmy : คุณคิดถูกแล้วล่ะครับ ที่ไม่เข้ากลุ่มสวะ หมาๆ พันธุ์นั้น
framewwe123
Jobber
Jobber

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 4:53 pm

โอ๊ยยย !! ชักอยากรู้แล้วว่าไอ้ลูกคุณหนูอย่างคุณจะทำไรผมได้ ที่คุณใช้เงินเพื่อเป็นนักร้องนี้ ผู้ปกครองอาจมีเส้นเส้นเลยฝากคุณไปเป็นนักร้อง แต่จริงๆแล้วเสียงคุณอ่า หมาหอนยังเพราะกว่าเลย ถ้าผมตดออกอัลบั้มแล้วให้จะโง่ฟังเสียงตดหละโว้ย คิดหน่อยสิไอ้โง่ ที่ผมพูดว่าเสียงตดผมเพราะกว่าเสียงคุณเพราะผมประชด นี้คุณคิดว่าผมจะตดออกเทปไง 555+ ความคิดโง่ๆ ของพวกหมาๆ ที่แนะนำเท่านั้นแหละ ฝีมือคุณผมใส่มือข้างเดียวยังชนะได้ง่ายๆเลย คุณมาเป็นนักมวยปล้ำเพราะใช้เส้นสายของผู้ปกครองอีกแหละ กากๆแบบคุณชนะได้เพราะฟลุคหรอก แล้วถ้าผมเจอคุณจริงๆ ผมไม่ต้องออกแรงเลยด้วยซ้ำ โอ๊ยย เด็กน้อยร้องไห้เพราะกลัวหน้ากากแห่งความชั่วร้าย 555555+
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 5:00 pm

@Tyger ครับผมก็ว่าผมน่ะคิดถูกมากเลยครับที่ไม่ไปอยู่กลุ่มแบบนั้น

@Robert คนที่โง่น่ะคุณตะหากครับผมพูดประชดเรื่องที่ให้คุณไปตดออกอัลบั้มแต่คุณกลับเอาไปคิดเป็นจริงเป็นจังอยากจะรู้คุณเอาอะไรคิดสมองคงจะไม่มีเลยใช้สมองคิดไม่ได้และคุณบอกว่าคุณใช้แค่มือเดียวก็ชนะผมได้ใช่มั้ยครับงั้นลองดูมั้ยครับถ้าคุณเจอกับผมคุณก็มัดมือไว้ข้างนึงเลยแล้วสู้กับผมด้วยมือข้างเดียวอยากจะรู้จริงๆว่าคุณจะกล้าหรือเปล่าถ้ากลัวก็บอกมาได้นะครับแต่ต้องมากราบเท้าผมแล้วขอโทษเรื่องที่คุณพูดออกมาแล้วทำไม่ได้แต่ผว่าคุณไม่ไกล้าหรอกครับเพราะคุณน่ะ ตุ๊ด ป๊อด เก่งแต่ปาก 55555 ถ้าคิดว่าไม่ได้เป็นอย่างที่ผมพูดก็รับคำท้าซะนะครับแล้วจะได้รู้ว่าผมใช้เงินซื้อความสำเร็จจริงรึเปล่าไอ้ตุ๊ด 555555
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 5:19 pm

โห่ โห่ !! ดี ดี แบบนี้สิวะ ผมชอบ คุณคิดว่าผมไม่กล้าไง 555+ ผมกลัวคุณมากกว่าที่ต้องแพ้แล้วนอนร้องไห้ เอางี้ผมอ่ากล้าอยู่แล้ว แต่คุณสิถ้าผมรับคำท้าแล้วจะกล้ามั้ย ผมจะให้เวลาคุณไปคิด ถ้าคิดได้คุณต้องมากราบเท้าผมงามๆ ผมกลัวว่าคุณเองที่ตุ๊ด ป๊อดวะ ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด 555+ หน้าหล่อจะเป็นหน้าเละ 555+ โอ้ โอ้ จะได้เอาตาปลาถีบหน้าคนแล้วโว้ย 5555555+
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 6:51 pm

framewwe123 พิมพ์ว่า:
โห่ โห่ !! ดี ดี แบบนี้สิวะ ผมชอบ คุณคิดว่าผมไม่กล้าไง 555+ ผมกลัวคุณมากกว่าที่ต้องแพ้แล้วนอนร้องไห้ เอางี้ผมอ่ากล้าอยู่แล้ว แต่คุณสิถ้าผมรับคำท้าแล้วจะกล้ามั้ย ผมจะให้เวลาคุณไปคิด ถ้าคิดได้คุณต้องมากราบเท้าผมงามๆ ผมกลัวว่าคุณเองที่ตุ๊ด ป๊อดวะ ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด 555+ หน้าหล่อจะเป็นหน้าเละ 555+ โอ้ โอ้ จะได้เอาตาปลาถีบหน้าคนแล้วโว้ย 5555555+

ผมน่ะกล้าอยู่แล้วครับแต่ผมคิดไม่ถึงเลยนะว่าตุ๊ดอย่างคุณจะกล้ารับคำท้าแต่เอาเถอะครับจะรับหรือไม่รับยังไงคุณก็ตุ๊ดอยู่ดี5555ไอ้ตุ๊ด
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 7:05 pm

หัวเราะไปเถอะ เดี๋ยวถ้าได้เจอกันจริงๆ คุณคงขำไม่ออก แล้วทีนี้จะได้รู้กันนะว่าใครที่ตุ๊ด 5555555+
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 7:27 pm

หัวเราะไปเถอะ เดี๋ยวถ้าได้เจอกันจริงๆ คุณคงขำไม่ออก แล้วทีนี้จะได้รู้กันนะว่าใครที่ตุ๊ด 5555555+

ใช่ครับถ้าเจอกันผมคงขำไม่ออกเพราะผมจะสงสารคุณที่โดนผมอัดจนเละเทะเลยล่ะครับไอ้ตุ๊ด 55555
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 8:28 pm

เดี๋ยวก็รู้ว่าใครกันแน่ที่ตุ๊ด ผมว่าผมสงสารคุณมากกว่านะ ผมก็ไม่อยากทำร้ายเด็กน้อยอย่างคุณหรอก ผมเริ่มหมั่นไส้คุณและอยากกระทืบคุณให้เละเป็นขี้เลย
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyThu Sep 15, 2011 10:43 pm

เดี๋ยวก็รู้ว่าใครกันแน่ที่ตุ๊ด ผมว่าผมสงสารคุณมากกว่านะ ผมก็ไม่อยากทำร้ายเด็กน้อยอย่างคุณหรอก ผมเริ่มหมั่นไส้คุณและอยากกระทืบคุณให้เละเป็นขี้เลย

หมั่นไส้หรืออิจฉาผมกันแน่ครับแต่ไม่ว่าจะเป็นอะไรก็แล้วแต่คุณก็คงทำอะไรผมไม่ได้หรอกครับไอ้ตุ๊ด 55555
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyFri Sep 16, 2011 12:20 am

พูดไปเหอะ เอาเวลาด่าผมว่าไอ้ตุ๊ดนี้ไปฝึกซ้อมเถอะไป ผมบอกแล้วว่าคุณมันก็แค่ขี้เล็บ ผมเอาชนะได้ไม่ยากหรอก

พอพูดเสร็จ Roberts ก็ไปฟิตร่างกาย
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyFri Sep 16, 2011 11:04 am

พูดไปเหอะ เอาเวลาด่าผมว่าไอ้ตุ๊ดนี้ไปฝึกซ้อมเถอะไป ผมบอกแล้วว่าคุณมันก็แค่ขี้เล็บ ผมเอาชนะได้ไม่ยากหรอก

พอพูดเสร็จ Roberts ก็ไปฟิตร่างกาย

ผมน่ะซ้อมประจำครับไม่ต้องห่วงคุณเองก็ซ้อมเยอะๆนะครับเวลาโดนผมอัดร่างกายจะได้รับไหวผมไม่อยากให้คุณบาดเจ็บขาหักแขนหักน่ะครับไอ้ตุ๊ด55555
framewwe123
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyFri Sep 16, 2011 6:28 pm

แล้วก็จะรู้เองว่าใครกันแน่ที่ตุ๊ด คุณมากกว่าที่จะโดนผมอัดจนเละเป็นขี้
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Never Say Never   Never Say Never - Page 2 EmptyFri Sep 16, 2011 7:33 pm

แล้วก็จะรู้เองว่าใครกันแน่ที่ตุ๊ด คุณมากกว่าที่จะโดนผมอัดจนเละเป็นขี้

ว้าวๆๆคุณจะอัดผมให้เละเป็นขี้แต่คุณทำไม่ได้หรอกแต่คุณเองแหละขนาดยังไม่โดนอัดก็ยังเละเป็นขี้อยู่แล้วกลิ่นนี้เหม็นเชียวแล้วถ้ายิ่งโดนผมอัดนี่คงไม่มีคำบรรยายเลยล่ะไอ้ตุ๊ด 5555

Never Say Never
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2