Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ประกาศกิจกรรม และ IB

Go down 
2Rockz ♥
[D]uck[K]night
NooKViper
framewwe123
The Crippler
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ประกาศกิจกรรม และ IB Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySat Sep 17, 2011 7:16 pm

มาวันนี้มาเรื่องเรื่องแรกกันเลยครับ ไม่มีอารมณ์ฮาล่ะ เรื่องแรกเอาเป็นกิจกรรมก่อนล่ะกัน

ขอเลื่อนส่งเป็นวันที่ 24/9/54 แต่หลายคนส่งคำตอยทาง PM ไม่ได้จึงมาส่งคำตอบที่อีเมลผมได้ที่ o_sixboy@hotmail.com

มาเรื่องที่ 2 ขอเลื่อน Impact Buster !! เพราะผมช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี + ติดสอบช่วงนี้ต้องไปอ่านหนังสือ

หลายคนก็พอจะนินทาผมได้ว่า เหตุผลไร้สาระ อู้งานก็บอกมา

แต่ถ้าพวกคุรคิดยังงั้น คืดผิดซะแล้ว ที่ผมอ่านหนังสืออย่างหนักนั้นคือ การต่อเข้าเรียนม.4 ของโรงเรียนผม

ตอนนี้เกรดเฉลี่ยสะสมของผมอยู่ที่ 2.33 แต่ทางรร.เอาเกรดต่อม.ปลาย 2.50 ดังนั้นผมจึงแอคทีฟตัวเอง !!

ฉะนั้นนี่คือ เหตุผลที่เลื่อน IB

ลงชื่อ : The Crippler , Luck Prazak , โอ๊ค , CO-Owner , NIE X Tag Team Champions , เฮ้ดกากๆของ IB(โม้เยอะไปไหม 555.)
ขึ้นไปข้างบน Go down
framewwe123
Jobber
Jobber

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySat Sep 17, 2011 8:38 pm

สู้ สู้นะครับ
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySat Sep 17, 2011 9:37 pm

ผมต่อบทไม่ได้อยู่แล้ว ฮ่าๆคู่ผมก็ป่วยเหมือนกัน สู้ๆพี่โอ๊ค
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySat Sep 17, 2011 10:40 pm

รับทราบค๊าบบบบบ ^^
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySat Sep 17, 2011 11:42 pm

เห๊ยยย !! โอ๊คพึ่งต่อ ม.ปลายเร๊อะ = =' ผมก็นึกว่ารุ่นเดียวกับผม ฮ่าๆๆๆ

ไม่เป็นไรๆ ปีเดียวๆ ไงก็รับทราบฮ่ะ เพราะผมก็เป็นเหมือนกัน

ปล.แมตย์ผมยังไม่ได้ปั่นเลย (โดนพ่อด่า+ไล่ไปอ่านหนังสือ = =' อนาถมาก)
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySun Sep 18, 2011 12:20 am

รับทราบ !~!!!!!!!!! ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySun Sep 18, 2011 10:09 am

ต่อ ม.ปลายให้ได้เน้อ!!
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySun Sep 18, 2011 11:10 am

ไม่มีใครคิดว่าการอ่านหนังสือสอบและไม่สบายเป็นเหตุผลปัญญาอ่อนหรอกนะครับ

สู้ๆนะครับ IBจะเลื่อนกี่อาทิตย์ก้ช่างมัน เอาเรื่องเรียนต่อแล้วก้เรื่องสุขภาพไว้ก่อนครับ
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศกิจกรรม และ IB   ประกาศกิจกรรม และ IB EmptySun Sep 18, 2011 10:04 pm

ครับขอให้สุขภาพดีขึ้นแข็งแรงขึ้นนะครับและขอให้สอบเข้า ม.4 ได้นะครับ ^^

ประกาศกิจกรรม และ IB
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1