Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
[D]uck[K]night
Impact Wrestler

NIE Point : 263

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 8:35 am

เพลง Mr.Apollo ดังขึ้นครับ

MR.Apollo เดินออกมาพร้อมกับถือไมค์แล้วพูดว่า

Mr.Apollo : สวัสดีพวก A**hole ทั้งหลาย ข้า Mr.Apollo กลับมาอีกครั้งแล้ว หลังจากที่ข้าได้ไปฝึกซ้อมเพื่อเพิ่มความแข็งแกร่งมา

Mr.Apollo : ข้าเลยอยากจะให้ดูความสามารถของข้า สักหน่อยก้อแล้วกัน

จากนั้นก้มี วีดิโอฉายขึ้นมาครับ

หลังจากนั้นคนดู เฮ ใหญ่เลยครับ !!

Mr.Apollo : เปนงัยล่ะ ความสามารถของข้า 555

Mr.Apollo : อ้อๆๆ ขอพูดเรื่อง House show เห้ เจ้าหนู Jimmy ข้าขอขอโทษแกอย่างยิ่งเลยว่ะที่ทำกับแกอย่างนั้น ข้าคิดผิดจริงๆ ข้าน่าจะเล่นงานไอ้หนากากปากหมานั่น แทนที่จะเล่นงานแก

Mr.Apollo : ข้าเลยอยากจะมาขอโทดว่ะ

คนดูโห่ ครับ !! บางคนก้อเชียร์ !!

หลังจากนั้น Mr.Apollo ก็เดินกลับไปครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 9:48 am

ขอโทษหรอครับผมจะยกโทษให้ก็ได้แต่มันต้องหลังจากผมชนะคุณในSubmission MatchในHSครั้งหน้าเพราะคุณท้าผมไปแล้วและผมก็ตกลงไปแล้วด้วยผมไม่อยากจะผิดคำพูดและนั่นยังเป็นโอกาสดีที่ผมจะได้ชำระแค้นจากคุณเพราะฉะนั้นเก็บคำขอโทษขอคุณไปขอโทษผมไหม่หลังคุณแพ้ผมแล้วกันครับ 5555
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 10:59 am

ขอโทษหรอครับ?? ช่างเป็นการขอโทษที่หน้าด้านสุดๆเลยครับ
หน้าฉาบซีเมนต์มาหรือเปล่าเนี่ย?? อัดคุณ Jimmy แถมเล่นใส่ท่าไม้ตายอีก!!!
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 2:18 pm

อ้าววว !! แล้วภาพที่แกโดนอัดหล่ะ ตากล้องเค้าตัดไปไหน ?

รู้มั้ยทำไมวีดีโอมันถึงได้สั้นแค่นั้น !! นั้นก็เพราะว่าไอ้กากอย่างแกหน่ะ

มีความสามารถพอที่จะทำได้แค่นั้น ที่ชั้นเห็นก็มีแค่ออกมาแหกปากตะโกน Mr.Apollooo !!

แค่เนี้ยย ? เนี่ยหรอความสามารถที่ไปฝึกมา ? สถุนว่ะ !!
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 4:15 pm

เพิ่มความสามารถอะไรมาวะสงสัยแกคงจะเพิ่มความสามารถด้านการแหกปากว่า Mr.Apollo สินะ

และอีกอย่างแกนี่มันขอโทษหน้าด้านๆเลยวะ !! ถุย !!

ข้าคิดว่าการขอโทษของแกมันก็คือความกลัวว่าแกจะโดนไอ้หนูนั้นเอาคืนละสิไม่ว่า !!

หน้าด้านมากเลยวะ !! ไปฝึกก็กลับมากากเหมือนเดิม ถุย !!

ไอ้พวกกระจอกอย่างแกมันไม่มีวันแข็งแกร่งหรอกนะ !!

________________Nonstop Impact Extreme!!!
GOD จงเจริญ
อ่านประวัติคลิกที่นี่ !!

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize 4dgod

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize Imagescad7et6y
David Hatson

The Dragon Honor

Heat Hardcore Champion 1 Time

NIE World Extreme Champion 1 Time (Fist Ever)

NIE Xtra Brutal Champion 1 Time

Mr.TR
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 4:49 pm

ตกลงเเกมาไม้ไหน ชั้นไม่เข้าใจ?

ชั้นสงสัยในตัวเเกมาได้ซักระยะเเล้วว่าเเกมีเเผนอะไรกันเเน่..!!
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 9:44 pm

มาแปลกนะแก เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้ายแบบนี้ สรุปแล้วแกก้ไม่น่าไว้ใจแบบเดิมสินะเจ้าคนหน้าไหว้หลังหลอก
framewwe123
Jobber
Jobber

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyMon Sep 19, 2011 9:59 pm

ถุ่ย !! แกไปขอโทษไอ้เสียงหมานั้นทำไมวะ แกต้องมาขอโทษฉันต่างหาก เพราะว่าแกมายุ้งในแมตท์ฉัน ถ้าแกไม่ออกมาฉันสามารถชนะไอ้หน้าหล่อนั้นไปนานแล้ว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 12:26 pm

5555555

ข้าคิดผิดเองแหละที่ไปจัดการไอ้หนู มันจี๊ดขึ้นมาในสมองว่ะ 555 แต่ถึงยังไงข้าก้อออกมาขอโทดแล้ว ส่วนเรื่อง HS นั่นก้อขอให้มันดำเนินต่อไปละกัล

ส่วนเรื่องแผนเรอะ เหอะๆ ข้าบอกไว้ก่อนเลยว่า ทุกอย่างจะเกิดขึ้นตามหลังเอง 555
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 3:17 pm

[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
5555555

ข้าคิดผิดเองแหละที่ไปจัดการไอ้หนู มันจี๊ดขึ้นมาในสมองว่ะ 555 แต่ถึงยังไงข้าก้อออกมาขอโทดแล้ว ส่วนเรื่อง HS นั่นก้อขอให้มันดำเนินต่อไปละกัล

ส่วนเรื่องแผนเรอะ เหอะๆ ข้าบอกไว้ก่อนเลยว่า ทุกอย่างจะเกิดขึ้นตามหลังเอง 555

ท่าทางคุณยังไม่สำนึกผิดนะครับคำพูดคุณยังระรื่นอยู่เลยเด๋วผมจะคอยดูหลังจากผมจัดการคุณได้แล้วคุณจะนังระรื่นอยู่อย่างนี้ได้มั้ย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 3:52 pm

5555555

อั้นนั้นก็แล้วแต่แกละกันไอ้หนู ข้าอยากจะให้แมทซ์ของพวกเรา สนุกและมันส์สุดๆไปเลยว่ะ 55

นอกบท : ที่ผมต้องทำแบบนี้เพราะว่า ผทไม่อยากเป็นคู่อริคุณทุกสมาคมนะครับคุณ Jesper 5555
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 4:35 pm

นอกบท : ผมข้องใจนะครับ ทำไมคุณไม่ต่อบทตรงตามบทที่ผมวางไว้ ?

เป็นคู่อริก็เป็นแค่แปปเดียวก็จบหล่ะครับ นี่คุณเล่นต่อบทซะแหกบทที่ผมวางไว้หมด

ทีมงานไม่ได้งี่เง่าพอจะมาวางบทใหม่ทุกครั้งตามที่พวกคุณต้องการนะครับ

ถ้าคุณทำย่างนี้ ทีหลังผมจะไม่เอาพวกคุณมาหล่ะ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 5:11 pm

คนที่จะสนุกและมันสุดๆน่ะมันคือผผมครับเพราะผมจะทำให้คุณได้รู็ซึ้งถึงความเจ็บปวดที่คุณทำไว้กับผมและคุณจะได้รู้ว่าเด็กน้อยคนนี้เวลาแค้นแล้วจะน่ากลัวขนาดไหน

นอกบท : @Apollo คือยังไงอยู่สมาคมเดียวกันก็ต้องมีวันได้เปิดศึกได้มาสู้กันอยู่แล้วก็ต่อตามบทที่ทีมงานปูไว้ดีกว่าครับสงสารทีมงานเค้า

@2Rockz ผมก็พยายามต่อตามบทที่ปูไว้แล้วนะครับแต่ถ้าผิดพลาดตรงไหนก็ขอโทษด้วยนะครับ
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 6:44 pm

5555555

ขอโทษไปใครเขาจะให้ครับเนี่ย แบบนี้ผมว่าต้องให้คุณ Jimmy เอาคืนให้สาสมนะครับเนี่ย!!

นอกบท : @Apollo : ผมว่าจะเป็นอริกันทุกสมาคมก็ไม่เห็นจะแปลกเลยนะครับ??ไม่กล้าต่อบทกับเขาหรอฮะ??
อย่าไปกำหนดบทเองสิครับ มายังไงก็ต่อไปแบบนั้นจะดีกว่า การเป็นอริกันในบททุกสมาคม ไม่ใช่ว่านอกจอ จะเป็นเพื่อนกันไม่ได้หนิครับ!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyTue Sep 20, 2011 8:55 pm

55555

ในเมื่อถ้าแกยังไม่จบ ข้าก็ยังไม่จบ แต่ข้าแกจบ ข้าก้อจบ แกจะเอายังไงกับข้า หา ไอ้หนู 5555 แกอยากเจอกับข้ามากสินะ เราได้เจอกันแน่ วันศุกร์นี้ !!
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyWed Sep 21, 2011 10:11 am

55555

ในเมื่อถ้าแกยังไม่จบ ข้าก็ยังไม่จบ แต่ข้าแกจบ ข้าก้อจบ แกจะเอายังไงกับข้า หา ไอ้หนู 5555 แกอยากเจอกับข้ามากสินะ เราได้เจอกันแน่ วันศุกร์นี้ !!

แน่นอนผมไม่จบง่ายๆแน่ผมจะต้องทำให้คุณเจ็บปวด10เท่าที่คุณทำให้ผมเจ็บไม่สิ100เท่าไปเลยดีกว่าผมจะทำให้คุณรู้ว่าคุณมาหาเรื่องเด็กผิดคนซะแล้ว
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyWed Sep 21, 2011 9:31 pm

55555

ใครเขาจะจบล่ะครับ ยังไงๆคุณ Jimmy ก็ไม่จบหรอกครับ!!
จริงไหม?? คุรไปทำเขาก่อนแล้วจะให้เขาจบเนี่ยนะ?? คุณนี่
หน้าด้านได้ใจจริงๆนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~
Mr.TR
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyFri Sep 23, 2011 1:50 am

ตอนเเรกก็พอใช้ได้นะ เเต่คุยไปคุยมาเหมือนคุยกะเด็ก ป2 เลยวะ..!!

เเถไปเรื่อยยย...!! ชั้นว่าเเกเปลี่ยนอาชีพไปไถนาดีกว่าไหมApollo..!!

อยู่ไปก็รกสมาคมเเห่งนี้ซะปล่าว..!! เป็นชั้นจะไม่เสียเวลามาเถียงมาขนาดนี้หรอก..!!

ท่าซัดกันไปตั้งนานเเล้ว..!! รอดูการDebutของชั้นก็เเล้วกันไอ้หลุมตรูดงี่เง้า..!!

ว่ามันจะเจ๋งกว่าสวะอย่างเเกมากเเค่ไหน..!! จำชื่อชั้นไว้ ชั้นชื่อ Chris Sonic..!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyFri Sep 23, 2011 9:58 am

55555

แล้วทำไมวะ ข้าจะทำอะไรมันก็เรื่องของข้า ความจริงข้าก็ไม่ได้อยากทำอะไรแกหรอกไอ้หนู แต่ยิ่งคิดไปคิดมา แกเองก็หน้ากวนส้นตีนจริงๆนี่ + ความเป็นอินดี้ของแก เพราะข้าไม่ชอบพวกอินดี้เว้ย ข้า ร๊อค \m/
bambambam
Roster
Roster
bambambam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize   Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize EmptyFri Sep 23, 2011 10:31 am

55555

แล้วทำไมวะ ข้าจะทำอะไรมันก็เรื่องของข้า ความจริงข้าก็ไม่ได้อยากทำอะไรแกหรอกไอ้หนู แต่ยิ่งคิดไปคิดมา แกเองก็หน้ากวนส้นตีนจริงๆนี่ + ความเป็นอินดี้ของแก เพราะข้าไม่ชอบพวกอินดี้เว้ย ข้า ร๊อค \m/

นี่เหรอเหตุผลที่คุณมาอัดผมปัญญาอ่อนจริงๆผมว่ามันไม่เกี่ยวกับที่คุณพูดมาหรอกครับที่คุณมาอัดผมเพราะคุณอิจฉาผมมากกว่าที่ผมเพิ่งมาใหม่ก็จะดังกว่าคุณแล้วคุณเลยพยายามจะเกาะผมดังแต่พอผมไม่สนใจคุณคุณก็ยิ่งอิจฉาผมมากขึ้นจนทนไม่ไหวต้องมาอัดผมและเพลงผมไม่ใช่เพลงอิรดี้นะครับเพลงของผมเป็นแนว POPอาจจะมีHip Hop บ้างคุณควรจะดูให้ดีก่อนพูดนะครับไม่งั้นคนเค้าจะหาว่าพูดแบบไม่ใช้สมองคิด

Mr.Apollo The Fucking Voice !! ตอน Apologize
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1