Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มีเรื่องจะแจ้ง

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

มีเรื่องจะแจ้ง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีเรื่องจะแจ้ง   มีเรื่องจะแจ้ง EmptySun Oct 16, 2011 8:45 pm

คือ คอมผมพังครับ เดี๋ยวเล่นได้ เล่นไม่ได้ ผมก็ไม่รู้อารมณ์มัน ผมจึงขอลาบอร์ดครับ
แต่ไม่กำหนดวันครับ เพราะถ้าวันไหนเห็นผม แปลว่าคอมเล่นได้ ถ้าไม่เห็นผมคือคอมเล่นไม่ได้
ถ้าผมหายไป ขอให้ถือว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ลาไปในตัวเลยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

มีเรื่องจะแจ้ง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1