Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Night Marian
Golden Wrestler

NIE Point : 556

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ   อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ EmptySat Jun 25, 2011 4:48 pm

อยากรู้อ่ะครับว่าตอนนี้ค่ายนี้กำลังดันใครเป็นพิเศษบ้าง
ปล. ก้รู้ว่าพยายามผลักดันทุกคนนะครับ แต่ผมว่าจะดันทั้งหมดในเวลาเดียวมันคงไม่ไหวหรอก
ปล.อีกที ผิดพลาดประการใดก้ขอโทษด้วย
ขึ้นไปข้างบน Go down
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ   อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ EmptySat Jun 25, 2011 4:52 pm

เอาอันนี้ผมไม่ใช่ทีมงานหรอกนะครับ
เเต่ว่ายังไงก็คงบอกไม่ได้หรอกครับท่าบอกไป
ก็มีทั้งข้อดีเเละข้อเสียเดี๋ยวยกตัวอย่างนิดๆนะครับ

ข้อดี: คนที่ไม่โดนดันจะพัฒนาตนเองได้

ข้อเสีย : บทไม่สนุกเพราะคนที่เจอกับคนที่โดนดันไปเเล้วจะพอรู้ผลได้เลย
เเละ บทจะออกมาไม่สนุกเพราะทราบว่าใครโดนดันเเล้ว
คนที่โดนดันอาจเหลิงไม่มาต่อบท เพราะคิดว่าได้รับการดันเเล้ว(รู้สึกเสียจะเยอะนะ)

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ   อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ EmptySat Jun 25, 2011 4:55 pm

Mr.TR พิมพ์ว่า:
เอาอันนี้ผมไม่ใช่ทีมงานหรอกนะครับ
เเต่ว่ายังไงก็คงบอกไม่ได้หรอกครับท่าบอกไป
ก็มีทั้งข้อดีเเละข้อเสียเดี๋ยวยกตัวอย่างนิดๆนะครับ

ข้อดี: คนที่ไม่โดนดันจะพัฒนาตนเองได้

ข้อเสีย : บทไม่สนุกเพราะคนที่เจอกับคนที่โดนดันไปเเล้วจะพอรู้ผลได้เลย
เเละ บทจะออกมาไม่สนุกเพราะทราบว่าใครโดนดันเเล้ว
คนที่โดนดันอาจเหลิงไม่มาต่อบท เพราะคิดว่าได้รับการดันเเล้ว(รู้สึกเสียจะเยอะนะ)

อ่ออ เข้าใจแจ่มแจ้งแล้ว ขอบคุณมากครับ

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครที่โดนดันอยู่บ้างอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1