Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)

Go down 
Arm
ChaiLai AweSome
NooKViper
AJmayor
Admin
Mr.ball
10 posters

จะเอาชุดไหน ?
ชุดที่ 1
สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_lcap44%สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_rcap
 44% [ 4 ]
ชุดที่ 2
สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_lcap56%สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_rcap
 56% [ 5 ]
ชุดที่ 3
สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_lcap0%สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_rcap
 0% [ 0 ]
โหวต NO
สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_lcap0%สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Vote_rcap
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 9

Poll closed

ผู้ตั้งข้อความ
Mr.ball
Jobber
Jobber
Mr.ball

NIE Point : 52

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 6:12 am

ชุดที่ 1

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) TNA-Impact-Wrestling-Set

สนามของ Impact Wrestling อาจจะเหมาะกับ Nonstop Impact Extreme ของเราดีผมเลยลองเอามาให้ทุกคนดูกัน

เพลงนี้เป็นเพลงประจำศึก WWE Extreme Rules 2011 คงจะเหมาะอยู่เพราะค่ายเราก็รัก Extreme ไม่แพ้ค่ายไหนเลย

ชุดที่ 2

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Outros-extreme-rules-arena-smackdown-vs-raw-2011

สนามของ WWE Extrem Rules 2010 คงจะเหมาะ

เพลงของ TNA Impact! 2010 ผมคิดว่าเพลงนี้มันออกสไตล์ Extreme ดี

ชุดที่ 3

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) WWE_SvR2011_TLC_Arena

สนามของ TLC 2010 ผมคิดว่า TLC เป็นศึกโหด ๆ ศึกนึงของ WWE ผมจำเอามาแนะนำ

เพลงนี้เป็นเพลงของ TNA Thursday Night REACTiON เพลงนี้ผมก็คิดว่ามันออกแนว Extreme ดีนะ

* เลือกเอานะครับผมจะรวมคะแนนตอนวันที่ 2 กรกฎาคม นะครับ ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 7:33 am

พี่โหวตชุด 1 นะ ..
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 9:00 am

โหวตชุด2ครับ
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 10:15 am

ชุด 2 ครับ
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 10:35 am

ชุด2ครับๆ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 10:41 am

ชุด 1
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 11:25 am

ชุด1เลยบอล เอ่อทำงานได้ดีมากไอ้น้อง^^
Abyss
Student Star
Abyss

NIE Point : 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 11:28 am

ผมชอบสนามที่ 1 แต่ชอบเพลงของชุดที่ 2 นะ
AJStyles34

NIE Point : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 2:05 pm

ชอบสนาม1เพลง2
Pokawit

NIE Point : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)   สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม) EmptySun Jun 26, 2011 5:54 pm

ชุด2 ครับดูเป้นExtreme ดี แต่เสียงเพลงมันแหบๆไปหน่อย ผมเลยเอา สนามชุด 2 เพลง1 แต่ถ้าให้เลือกชุดเดียวเอาชุด 2ครับ

สนาม + เพลง ของ NIE(จะเหมาะไหม)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สำหรับคนอยาก จอง รูป นมป. หรือว่า จะจอง ท่าไม้ตาย กับ เพลง ใช้ในการแก้โปรนะค่ะ ..
» สนาม + เพลงเปิดตัวศึก Immortal Day
» สนาม+เพลงเปิดตัวศึก Nigth of Extreme
» Poster + สนาม + เพลงเปิดตัวศึก Battle of The Death