Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~

Go down 
AJmayor
Night Marian
NooKViper
KoDomo
Mr.TR
ChaiLai AweSome
The Crippler
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyThu Jul 21, 2011 8:28 pm

ชื่อเล่น :

User :

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ :

คติ :

อาชีพ :

รูปตัวเอง : ถ้ากลัวว่าใครจะทำมิดีมิร้ายก็ไม่ต้องโพสมา แต่อยากเปิดเผยก็จัดหนักเลย!!!~

--------

ส่วนตัวผมนะครับ

ชื่อเล่น : โอ๊ค

User : The Crippler

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : Luck Prazak

คติ : ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร .... แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

อาชีพ : นักเรียน/นักเลง(คีย์บอร์ด)555.

รูปตัวเอง : ไม่โพส จะทำไม 555.
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyThu Jul 21, 2011 8:36 pm

ชื่อเล่น :ไล้ ครับ!!!

User :ChaiLai AweSome

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : ChaiLai (ไฉ่ไล้)

คติ : ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง!!!

อาชีพ :นักเรียน/ขาโจ๋ คีย์บอร์ด

รูปตัวเอง : ไม่อยากแสดงเพราะหล่อเกินไป

แก้ไขล่าสุดโดย ChaiLai AweSome เมื่อ Fri Jul 22, 2011 7:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyThu Jul 21, 2011 8:38 pm

ชื่อเล่น :เปา/Mason.!!

User :Mr.TR

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ :Obiric Alexander

คติ :อย่าสะกิตเดี๋ยวติดงอมเเงม..!!

อาชีพ :นักศึกษาภาควิชาศิลปกรรมศาสตร์/อยู่บริษัทจัดทำป้ายโฆษณาด้วยนะค่ะ..!!

รูปตัวเอง :

โหหล่อขนาดนี้ไม่กล้าโชว์ก็เเย่เเล้ว(หล่อตายเเหละ)[อย่างน้อยก็มีดั่งเว้ยฮ่าๆๆ)

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ Txmqzb0207230211

ไอ้นี่เเหละเหมาะสมกับเเนท ณัฐชา ที่สุดเเล้ว...!!

แก้ไขล่าสุดโดย Mr.TR เมื่อ Thu Aug 11, 2011 3:27 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyThu Jul 21, 2011 8:39 pm

ชื่อเล่น :ตังค์

User :Kodomo

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ :Justin Jericho

คติ :ไม่มี

อาชีพ :เรียน

รูปตัวเอง : เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ P8888

ยังมีอีกเยอะขี้เกียจอั้บ

แก้ไขล่าสุดโดย Kodomo เมื่อ Fri Jul 29, 2011 9:49 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
https://niextreme.thai-forum.net
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyThu Jul 21, 2011 8:42 pm

ชื่อเล่น : นุ๊ก

User :Nook V Predator

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : Orton Killer

คติ : คติของผมคือไม่มีคติ

อาชีพ :นักเรียน , Playboy , IndyMan , นักร้องนำวง Missing Perfect ปัจจุบันชื่อวงคือ Friendship

รูปตัวเอง : ไม่ค่อยถ่ายรูปอะ อยากเห็นก็ถามพวกไน WIT นะ

แก้ไขล่าสุดโดย Nook V Predator เมื่อ Tue Aug 09, 2011 4:04 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Golden Wrestler
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyFri Jul 22, 2011 7:38 pm

ชื่อเล่น : บอล

User : Nightmare

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : Night marian

คติ : ไม่ต้องมีหรอก ทำตัวดีเข้าไว้ก้พอ

อาชีพ : นักเรียน playboy(หน้าม่อนิดนึง)

รูปตัวเอง : ขอไม่โชว์นะครับ รู้ไว้แค่ว่าหน้าผมเด็กเหมือนเด็กอายุ14-15ก้พอ
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyFri Jul 22, 2011 7:45 pm

ชื่อเล่น :เมล

User :AJmayor

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ :David Hatson

คติ : คนมันร็อคอ่า จะทำไงได้ละ

อาชีพ : นักเรียน ป.6

รูปตัวเอง :เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ Iu2ev
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyFri Jul 22, 2011 8:45 pm

ชื่อเล่น : เฟิร์ส ..

User : Admin ( ชื่อเท่ไม่มีใครเทียบได้ )

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : สมศักดิ์ เหมรัญ เอ้ย Ricky คุง ..

คติ : "ลิ้น"..เป็นอวัยวะในร่างกาย ที่แข็งแรงที่สุด !!...สามารถยกเอวให้ลอยได้! ( 18 + )

อาชีพ : โกล์คีปเปอร์ .. นักกีต้าร์ร้องนำบ้างบางคราว .. นักเรียน ( งานหลัก ) ..

รูปตัวเอง : หลังไมค์ ..
https://niextreme.thai-forum.net
2Rockz ♥
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyTue Aug 09, 2011 12:13 am

ชื่อเล่น : เฟรม

User : หมีโฉด ♥

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : Johnny O' Belly (JB)

คติ : ผมไม่มีคติครับ ผมเกรียน !! ใครจะเกรียนแข่งกับผมมั้ย ?

อาชีพ : นักเรียน , เกรียน !?

รูปตัวเอง : ผมไม่หล่อแต่ขอเอาให้ชาวบ้านดูนิดนึงฮ่ะ ^^

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ 254860_193353740712132_100001125213824_489297_6783504_n1

แต่ในรูปนี้มันก็เมื่อนานมาแล้วอ่ะ T T"
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyWed Aug 10, 2011 8:22 pm

ชื่อเล่น : บอส

User : Doraemon

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ curt messi

อาชีพ : นักเรียน

รูปตัวเอง : ไม่โพส ครับ ไม่อยากให้ดู
Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~   เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~ EmptyFri Aug 12, 2011 11:57 am

ชื่อเล่น : พู

User : Diamond Wolf

เล่นนักมวยปล้ำในค่ายนี้ชื่อ : Purit

คติ : ไม่มีอะไรที่ได้มาโดยไม่ต้องพยายาม

อาชีพ : นักเรียน

รูปตัวเอง : ไม่มี ไม่ให้ ไม่โชว์ด้วย !!

เรามาแนะนำตัวกันดีกว่า!!!~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1