Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 6:59 pm

ขอลาบอร์ดอย่างเป็นทางการ .. วันไหนผมพร้อมผมจะกลับมา ..

เหตุผลเหรอครับ ..

1. เรียนหนักไม่มีเวลาแน่ ๆ ..

2. ต้องซ้อมดนตรีตลอด แต่ M ยังออนได้ในโน้ตบุคนะครับแต่ถ้าให้มาเปิดพวกเว็ปไม่มีเวลาหรอกครับ ..

โน้ตบุคผมจะคุยเรื่องงานเท่านั้นนะครับ ..

3. บทที่ผมเขียน " กาก " เกินกว่าที่จะตั้งค่ายจริง ๆ จัง ๆ ได้ .. และมาตรฐานของบทมันแย่เกินไป ..

4. ผมคิดได้ว่า Admin ต้องเป็นผู้เสียสละ .. และไม่ใช่อย่างนี้ ..

5. ผู้ชนะของแมทช์ .. ผมประชุมกัน 3 คนซึ่ง 3 คนที่ประชุมดันชนะหมดเลย ..

มาคิดทบทวนอีกที .. มันไม่ใช่ละ .. กินเส้นหรือป่าว .. ? ..

6. ความไม่เป็นมืออาชีพพอในวงการมวยปล้ำออนไลน์ของผม ..

ความสามารถของผมในตอนนี้ยังไม่ถึงขั้นที่จะเป็น Admin ได้แม้แต่นิดที่มีมากกว่าทีมงานคนอื่น ..

ก็แค่อายุ .. แต่ประสบการ์ณอะไรพวกนี้ผมน้อยกว่า Jobber ในค่ายบางคนด้วยซ้ำ ..

7. ผมไม่มีความหนักแน่นในการตัดสินใจมากพอ ..

8. ผมไม่สนใจพวกหมวด Free หรือ กีฬาเลย .. ซึ่งเป็นความคิดงี่เง่า ..

ที่แอดมินไม่ควรทำอย่างยิ่ง ..

9. ใจอ่อนเกินไปใครขอบทดี ๆ ก็ให้ทั้ง ๆ ที่ไม่ดูความเหมาะสม ..

10. ผมอยากจะบอกว่าที่ผมได้รับเลือกเป็นแอดมินเพราะเหตุผลแค่ 2 อย่าง ..

10.1 ผมเขียนโชว์ใน Fantasy ของ wwe.in.th สนุก .. ย้ำแค่โชว์เดียว ..

10.2 ผมอายุมากกว่าทีมงานคนอื่น ๆ ..

เหตุผล 2 อย่างนี้ถึงกับทำให้ผมได้เป็น Admin .. ? ..

11. การตามใจตัวเอง ..

12. ขาดความรับผิดชอบ ..

13. ไม่สนใจผู้กระทำผิด ..

มีอีกเยอะครับแต่ผมพิมพ์ไม่หมดหรอก ..

และในช่วงเวลานี้ผมขอแต่งตั้ง โอ้ค หรือ The Crippel เป็น แอดมินแทนผม ..

ที่ผมไม่ขอเลือกเมลทั้งที่เมลประสบการ์ณมากกว่านะครับ ..

1. จากที่ผมได้สังเกตุการประชุม ..

ความมีวุฒิภาวะการตัดสินใจ โอ้ค ดีกว่าเมล ..

2. เมล เป็นเด็กที่ " เอาแต่ใจ " ..

เชื่อมั้ยเขาขอผมว่าอยากเป็นแชมป์โลกด้วยเหตุผลสั้น ๆ ว่า ผมเล่นมา 9 เดือนยังไม่เคยได้แชมป์เลย ..

อยากถามทุกคนว่าเหมาะหรือป่าวครับ .. ? ..

และเหตุผลที่ผมเลือกโอ้ค ..

1. ผมเชื่อมั่นว่าเขาต้องทำได้ .. การตัดสินใจของเขาหลาย ๆ ครั้งทำให้ผมยิ้มออก ..

และคิดในใจว่าตอน ผม 14 ผมทำอะไรอยู่ ..

2. เวลาว่างมีเยอะมาก ..

ผมจะพยายามสอนเขาทุกประสบการ์ณที่ผมได้รับมาจากการเป็นแอดมินตลอด 1 เดือน 1 สัปดาห์ ..

และถ้าชีวิตผมลงตัวเมื่อไหร่ผมจะกลับมาเยี่ยมใหม่นะครับ ..

ขอบคุณที่มานั่งอ่านครับ ..

ลาก่อนครับ ..

ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 7:05 pm

กรรม โชคดีครับ เห้อ ไปกันหมดสะละ
https://niextreme.thai-forum.net
Night Marian
Golden Wrestler
Golden Wrestler
Night Marian

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 7:06 pm

ผมก้ไม่รู้นะว่าตัวจริงคุณเป็นยังไง แต่ตอนนี้ไปจัดการเรื่องให้ลงตัวก่อนแล้วค่อยกลับมาแก้ไขทุกๆอย่างใหม่นะครับ

ในเมื่อรู้จุดเสียก้ย่อมแก้ไขได้เสมอ ขอให้โชคดีนะครับคุณเฟิส

ปล.แต่ขออย่าง ไม่ใช่ว่าออกกันเยอะๆแล้วยุบค่ายนี้นะ แบบนั้นไม่ดีแน่ ถ้ามีอะไรลำบากผมรับปรึกษานะ เพราะดูจากอายุแล้วก้ตกใจเหมือนกันที่ผมก้แก่กว่าคนอื่นๆอยู่บ้าง

ปล.2แล้วตัวละครRickyล่ะ จะให้จบทัวร์นาเม้นแล้วค่อยลาออกหรือยังไงดี? แต่ผมว่าให้อยู่ต่หน่อยละกันนะ
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 7:10 pm

ถ้าแก้ไขจุดไหนได้แล้ว พี่เฟิร์ส ก็อย่าลืม แวะเวียน มาที่เว็บ นี้ บ้างนะครับ

ปล. ขออย่าไปกันหมดนะ ผมไม่อยากให้ค่ายยุบ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 7:15 pm

ที่ผมพูดในที่นี้ผมไม่ได้ลาออกจากค่ายนะครับผม Go Holiday หรือไปพักร้อน ..

ถ้าผมยังปล่อยแบบนี้เรื่อย ๆ ..

ค่ายจะมีแต่ถึงจุดจบ ..

ผมจึงอยากให้มันมี จุดเริ่มต้น ในทางที่ดี ..

และตอนนี้ผมต้องซ้อมดนตรีเพื่อลงประกวดและฟุตบอลเพื่อแข่งขันด้วยนะครับ ..

ออน M ทิ้งไว้เฉย ๆ ทักมาอาจไม่ตอบนะครับ ..

ผมคงต้องไปศึกษาและดูงานจากหลาย ๆ ที่ก่อน ..

ผมสัญญาสักวันผมจะกลับมา ..
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..   ประกาศลาบอร์ดนะครับ .. EmptyMon Jul 25, 2011 7:32 pm

รับทราบครับ

ประกาศลาบอร์ดนะครับ ..
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1