Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง

Go down 
[D]uck[K]night
Night Marian
NooKViper
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NooKViper
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyTue Jul 26, 2011 10:24 pm

แจ้ง

1.เรื่องการตั้ง-ตอบกระทู้ไนห้องต่อบท
-ควรจะตุ้งทู้วันละไม่เกิน 2 ทู้
-หากต่อบทจากการตั้งทู้ควรจะอยู่ที่ประมาณ 7-10 บรรทัด หรือมากกว่านั้น
-หากต่อบทจากเรปธรรมดาควรอยู่ที่ประมาณ 2-5 บรรทัด หรือมากกว่านั้น
-ควรต่อไห้ได้ไจความ

ซึ่งที่แจ้งมานี้อาจจะมีผลต่อบทของคุณ คุณด้วย

ปล.อยากไห้ทุกคนต่อบทไห้ดี เพื่อที่จะช่วยพัฒนาค่ายไปได้ Admin จะคอยดูตลอด
ผมก็พยายามพัฒนาการต่อบทมาเรื่อยๆ จนมันดีไนปัจจุบัน หากทุกคนต่อกันดี
บทก็จะดีไปด้วย
ปล2.ผมไม่มีส่วนกับบท ทุกการตัดสินไจเป็นของAdmin ผมเป็นเพียงกระบอกเสียง

ถือว่าเป็นการแจ้งเพื่อไห้รับทราบทุกคน ผมจะบอกตรงๆเลยนะว่าไครสั้นๆไม่สั้นหรือ ไจความไม่ได้เรื่อง
อย่าโกรธกันนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyTue Jul 26, 2011 11:02 pm

ขอเสริมนะนุ๊ก อย่าว่ากันนะ

ข้อนี้อ่ะ
หากต่อบทจากเรปธรรมดาควรอยู่ที่ประมาณ 2-5 บรรทัด หรือมากกว่านั้น

เราว่าบรรทัดเดียวแต่ยาวๆก้ได้นะ ยกตัวอย่าง "แล้วข้าจะรอแก" แบบนี้ไม่เอา
แต่ "น้ำหน้าอย่างแกจะสู้ข้าได้เหรอ ไม่มีทาง แล้วอีกอย่างข้าจะไม่ลดตัวไปสู้กับแก" แบบนี้ผมว่าพอไหวนะ

แล้วเรื่องตั้งกระทู้ไม่ใช่ว่าแค่วันละ2กระทู้ หรือกระทู้ละ7-10บรรทัดก้พอนะ ควรจะมีสาระ เนื้อเรื่องน่าอ่านน่าติดตาม แล้วก้ไม่ซ้ำๆซากๆด้วย ไม่ใช่ว่าตั้ง2กระทู้แล้วผลลออกมาก้แค่เป็นสานส์ท้าที่อ่านใจความแล้วมันก้แค่แบบเดิมๆ แล้วก้อย่าสัมพาษณ์กันให้มาก แค่นี้ก้พอครับ

ใครผิดตรงไหนก้แก้ไขด้วย ผมเองก้จะแก้ไขด้วยเหมือนกัน
NooKViper
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyWed Jul 27, 2011 7:47 pm

ไช่ครับผมได้บอกไว้ด้านล่างแล้ว

-ควรต่อไห้ได้ไจความ

ก็ช่วยๆกันพัฒนานะครับ
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyWed Jul 27, 2011 9:04 pm

ช่วยๆๆกันหน่อยนะครับ เวบเราจะได้ดีขึ้น
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyThu Jul 28, 2011 7:18 pm

ผมเพิ่งเล่นมวยปล้ำออนไลน์เว็บนี้เป็นเว็บแรกนะครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องวิธิการต่อบทให้ดีต้องทำอย่างไงยังไงก่อช่วยแนะนำผมด้วยละกันครับ
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyThu Jul 28, 2011 7:22 pm

ครับผมรับทราบแล้วครับ และ จะนำ ไปพัฒนาด้วยครับผม
otaku69
Jobber
Jobber
otaku69

NIE Point : 62

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyThu Jul 28, 2011 10:52 pm

อยากเพิ่มเรื่องแก้โปร

ท่าตามมาตรฐานของมปอล. เค้าจะไม่ใก้แก้โปรกันอิสระงี้นะครับ

ท่าไม่อยู่ในช่วงแก้โปรการแก้โปรต้องจ่าย 3 OV นะครับ บอกเผื่อไว้ เห็นแก้โปรกันบ่อยเกิน

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyThu Jul 28, 2011 11:47 pm

otaku69 พิมพ์ว่า:
อยากเพิ่มเรื่องแก้โปร

ท่าตามมาตรฐานของมปอล. เค้าจะไม่ใก้แก้โปรกันอิสระงี้นะครับ

ท่าไม่อยู่ในช่วงแก้โปรการแก้โปรต้องจ่าย 3 OV นะครับ บอกเผื่อไว้ เห็นแก้โปรกันบ่อยเกิน

ทราบแล้วครับ ขอบคุณมากที่เพิ่มให้นะครับ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง   มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง EmptyFri Jul 29, 2011 4:04 pm

ผมจะพยายามทำตามให้ดีที่สุดแล้วกันนะครับผม
https://niextreme.thai-forum.net

มีเรื่องจะแจ้งนิดนึง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1