Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Break The Walls Awesome

Go down 
Doraemon
Night Marian
KoDomo
7 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Break The Walls Awesome - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 4:08 pm

[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
55555555555

เป็นทีมที่ข้าอยากจะร่วมด้วยจังเลยว่ะ เลวดีจัง ข้าชอบ !! จะได้ไปจัดการไอ้พวก Face กากๆๆสวะๆๆที่ไร้ฝีมือและยังปากดีทั้งหลายให้มะนรู้ว่า Heel โหด ขนาดไไหน 555
ถูกของแก ทีมของข้าต้อนรับแกเสมอวะ เพราะพวกเรามันสุดยอดไง ท่าแกจะเข้าก็บอกนะ แต่แกอย่างี่เง่าจนเกินไปนะ ฉันเชื่อว่า ฝีมือแก สู้เจ้า Cara และ Messi แน่นอนวะพวก เอาเลยอยากเข้าก็บอกฉัน ชั้นจะได้ตกลงกับ Lai ว่าจะเอายังไงกับแกดี
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://niextreme.thai-forum.net
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

Break The Walls Awesome - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 4:53 pm

Kodomo พิมพ์ว่า:
[D]uck[K]night พิมพ์ว่า:
55555555555

เป็นทีมที่ข้าอยากจะร่วมด้วยจังเลยว่ะ เลวดีจัง ข้าชอบ !! จะได้ไปจัดการไอ้พวก Face กากๆๆสวะๆๆที่ไร้ฝีมือและยังปากดีทั้งหลายให้มะนรู้ว่า Heel โหด ขนาดไไหน 555
ถูกของแก ทีมของข้าต้อนรับแกเสมอวะ เพราะพวกเรามันสุดยอดไง ท่าแกจะเข้าก็บอกนะ แต่แกอย่างี่เง่าจนเกินไปนะ ฉันเชื่อว่า ฝีมือแก สู้เจ้า Cara และ Messi แน่นอนวะพวก เอาเลยอยากเข้าก็บอกฉัน ชั้นจะได้ตกลงกับ Lai ว่าจะเอายังไงกับแกดี

5555555

ข้าจะแสดงฝีมือของข้าให้เจ้าดูก่อน ว่าข้าเหมาะสมที่จะอยู่ทีมเจ้าหรือเปล่า ไม่งั้นข้าจะไม่ภูมิใจแน่ๆ 5555

KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 4:55 pm

เหอะ มันก็แล้วแต่กันละกัน ฉันก็บอกแล้วว่ายังไงก็ได้จะอยู่หรือไม่ยังไงฉันไม่สนใจหรอกนะ ที่ฉันสนใจที่สุดตอนนี้คือแชมป์ Tag Team ฉันจะให้มันมาวางที่ บา ฉัน
https://niextreme.thai-forum.net
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome - Page 2 EmptySat Jul 30, 2011 11:25 am

ยังจะมาอยากเด่นอีกหรอครับเนี่ย?? นึกว่าจะรู้ตัวแล้วว่าไม่มีใครสนใจ แหม่ๆ ยังจะมาว่าคนอื่นสวะอีกแหนะ ไม่ได้มองย้อนไปดูตัวเองเลย ลองมองตัวเองใหม่นะครับ เอาตั้งแต่หัวจรดเท้าเลย จะได้รู้ว่าตัวเองกากแค่ไหน?? ถ้าไม่มีปากช่วยนี่ผมว่าคุณคงกระจอกไปเลยนะครับ ยังดีที่คุณมีดีแค่ปาก ขอบคุณนะครับ ที่ชมว่าผมฉลาด บังเอิญว่าผมไม่ได้โง่แบบคุณ และไอ้สุนัข Chai Lai นะครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Walls Awesome   Break The Walls Awesome - Page 2 EmptySat Jul 30, 2011 11:36 am

Arm พิมพ์ว่า:
ยังจะมาอยากเด่นอีกหรอครับเนี่ย?? นึกว่าจะรู้ตัวแล้วว่าไม่มีใครสนใจ แหม่ๆ ยังจะมาว่าคนอื่นสวะอีกแหนะ ไม่ได้มองย้อนไปดูตัวเองเลย ลองมองตัวเองใหม่นะครับ เอาตั้งแต่หัวจรดเท้าเลย จะได้รู้ว่าตัวเองกากแค่ไหน?? ถ้าไม่มีปากช่วยนี่ผมว่าคุณคงกระจอกไปเลยนะครับ ยังดีที่คุณมีดีแค่ปาก ขอบคุณนะครับ ที่ชมว่าผมฉลาด บังเอิญ ว่าผมไม่ได้โง่แบบคุณ และไอ้สุนัข Chai Lai นะครับ
ยังจะมาอยากเด่นอีกหรอ ตอบเลยละกัน พอดีว่าผมไม่ได้อยากเด่นหรอกนะ เพราะว่าแค่นี้ผมก็เด่นพอแล้วอานะ
ยังจะมาว่าคนอื่นสวะอีกนะ ตอบเลย ก็มันสวะอะอยางคุณทำอะไรไม่เป็นหรอกกาก สวะ สถุน กาก พูดง่าย ง่าย ถ้าไม่มีปากช่วยนี่ผมว่าคุณคงกระจอกไปเลยนะครับ ตอยเลยครับ
คนเรามันก็มีปากทุกคนน๊า มันเกี่ยวกับว่าจะใช่ปากในทางแบบไหน ส่วนปากของผมมันเป็นแบบที่ว่า อยากทำอะไรก็ทำ อยากด่าอะไรก็ด่า แล้วของคุณละ ตอบทีสิ ปาก ที่ไม่กล้า่ทำอะไรคนอื่นเถี่ยงก็ไม่สู้ โถ๋ โถ น่าสงสารแฮะ ยังดีที่คุณมีดีแค่ปาก ตอบเลย ผมมีดีแค่ปากหรอ อ๋อไม่ยักรู้ ส่วนตัวผมนะผมมีดีทุกตรงและครับแล้ว คุณละมีดีที่ไหน อยากรู้จิง
ขอบคุณนะครับ ที่ชมว่าผมฉลาด ตอบเลย อู๊ยตายแล้วผมชมคุณว่า ฉลาดหรอ อ๋อผมไม่ได้ชมคุณหรอกนะหลงตัวเองอีกแล้วน๊า บังเอิญว่าผมไม่ได้โง่แบบคุณ ตอบเลย อ๋อไม่ได้โง่แบบผมหรอ ของผมอะก็ไม่ได้โง่เท่าไรหรอกนะก็อยางที่บอก บวก ลบ คูณ หาร ได้หมดอยู่อานะพอดีก็ไม่ได้โง่หรอก และที่ว่า Lai เป็นสุนัข อะ คุณก็คงเป็นด้วยสินะ เพราะ Lai เขาเป็นมนุษย์ มีจัลยาบรรณ มีการศึกษา ไม่เหมือน ตัว ปลวก ตัวกา ที่ไร้มารยาทในการศึกษา อานะ

Break The Walls Awesome
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!
» ChaiLai Gold AweSome
» Hello I'm AweSome !!!!
» The B.T.W.A Awesome Team Vs. ? ?
» ฺBreak The Wall AweSome at NIE