Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Hello NIE ...

Go down 
Night Marian
AJmayor
KoDomo
ChaiLai AweSome
Arm
Joe
10 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

Hello NIE ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 4:56 pm

Hello NIE ... 31062

เมื่อมีการวิ่งราวทรัพย์กันเกิดขึ้น เขายอมไม่ได้ที่จะนิ่งดูดาย

Hello NIE ... Ph2009071100467

เมื่อมีการทำร้ายร่างกายปล้นทรัพย์กันเกิดขึ้น เขายอมไม่ได้ที่จะนิ่งดูดาย

.......................

Hello NIE ... Ken_shamrock3

การปล้น การวิ่งราวชิงทรัพย์ การเข่นฆ่ากัน ความอยุติธรรม ความเห็นแก่ตัว สิ่งเลวร้ายเหล่านี้จะหมดไปเพราะชายคนนี้ "Fernandez" เขาจะสู้เพื่อดำรงไว้ซึ่งความยุติธรรมไว้ เพื่อพ่อแม่พี่น้องทุกคน โปรดเชื่อใจ "Fernandez"
ขึ้นไปข้างบน Go down
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:01 pm

โอยคุณครับ จะมาหาเสียงหรอไงครับ ยังไงก็ทำให้ได้นะ อย่างน้อยผมก็ยังเชื่อใจคุณ
ที่คุณเป็นคนดี ไม่เหมือนพวกคนอื่นๆที่เก่งแต่ปาก และทำตัวเลวไปวันๆ
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:04 pm

นายจะมาเป็นนัการเมืองท้องถิ่นที่นี้อะเหรอมวยปล้ำหน่ะเค้าไม่ได้มีไว้หาเสียงเว้ย....!!!!

เค้ามีไว้ต่อสู้ใครดีใครอยู่แกจะมาที่นี่ีเพื่อมาทำไรบริจาคถุงยางชีพหรอ...ชื่อไรเนี่ย...อ๋อรู้และแกชื่อ "Fernandez"

กากตัวใหม่ของ NIE สินะ นี่แค่เริ่มต้นจำไว้แกเจอหนักกว่านี้อีก เจ้า "Fernandez" เพราะที่นี่มีแต่ความ

X-TREME เว้ย
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:16 pm

ผมไม่ได้มาหาเสียงอย่างที่พวกคุณเข้าใจหรอก ผมมาเพื่อกำจัดความอยุติธรรมให้หมดไป และดำรงไว้ซึ่งความดีอย่าที่ควรจะเป็น

ถึงแม้พวกคุณจะมองว่าผมบ้ายังไง ผมไม่สน ผมไม่ทำตัวหนักโลก ผมไม่ทำตัวสถุลเอาแต่ปากดีว่าคนอื่น ผมก็ภูมิใจแล้วล่ะครับ

แล้วคุณ Chailai นี่ มิทราบว่าชื่อของคุณนี่ ใครตั้งให้หรอครับ อุบาทสิ้นดีเลยครับ อย่าว่าผมโง้นงี้นะ ชื่อแบบนี้มีแต่ผู้หญิงเขาตั้งกัน

หรือว่าคุณกำลังสับสนทางเพศอยู่ล่ะครับ ?? ^^
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:17 pm

แกมันบ้าเหมือนนักม่วยปล้ำ พวกที่อยากทำตัวเป็น ฮีโร่ละวะ ไอ้สวะ

แกก็คงเหมือนไอ้ Mike ละนะ เพราะมันบ้าปัญญาอ่อน อะไรของแกไม่รู้

[เมื่อมีการทำร้ายร่างกายปล้นทรัพย์กันเกิดขึ้น เขายอมไม่ได้ที่จะนิ่งดูดาย]

ฉันขอตอบหัวข้อบนนะ แกพูดพร่ามอะไรของแกวะ ฉันละงง จะมาจับโจรหรอ

สวะแบบแก ไปไกลๆเหอะ ฉันไม่ชอบวะไอ้ "Fernandez" แกมันก็พวก

กาก !!

https://niextreme.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:22 pm

Joe พิมพ์ว่า:

แล้วคุณ Chailai นี่ มิทราบว่าชื่อของคุณนี่ ใครตั้งให้หรอครับ อุบาทสิ้นดีเลยครับ อย่าว่าผมโง้นงี้นะ ชื่อแบบนี้มีแต่ผู้หญิงเขาตั้งกัน

หรือว่าคุณกำลังสับสนทางเพศอยู่ล่ะครับ ?? ^^

ชั้นชื่อ "ไฉ่ไล้" ังไม่ทันได้ขึ้นปล้ำแกก็ปากดีซะแล้วนะ เจ้าโง่ ชั้นหล่ะเซงไอพวกที่ทำเป็นมากำจัดความอยุติธรรมจริงๆหน้าอย่างแกแชมป์แกก็ไม่ได้หรอก ที่นี่เค้าไม่ต้องการคนปวกเปียกอย่างแกหรอกนะ คนที่โง่คือแกต่างหากอ่านชื่อชั้นยังไม่ออกเลย....ปากอย่างงี้ระวังตัวหน่อยนะ...ไอกาก
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:28 pm

สวัสดี!! Fernandez รู้สึกว่าแกท่าทางจะรักความยุติธรรมน่าดูเลยสินะแกไม่สนใจที่จะเป็นคนเลวบ้างหรอ?

เป็นคนเลวนะสนุกกว่าการเป็นผู้ผดุงความยุติธรรมอีกนะคนเลวจะทำอะไรก็ได้สนุกออกจะตายไป

สิ่งเลวร้ายนะไม่มีทางที่จะหมดไปจากโลกนี้ได้หรอกนะตราบใดที่โลกใบนี้!!ยังมีมนุษย์ที่ขาดศีลธรรมอย่างข้าอยู่!!!

สิ่งเลวมันก็ติดตัวเรามาตลอดละทุกๆคนเคยทำเลวหรือว่าแกไม่เคยละรักษาความยุติธรรมรักษาไปคนเลวก็ไม่มีวันหมดหรอก!!

เพราะว่าความเลวนะ!!แข่งแกร่งกว่าความดีอยู่ตลอดยังไงละ!!จะบอกให้รู้ไว้ซะด้วย!!

ข้านะจะไม่ดูถูกคนถ้ายังไม่เห็นฝีมือ~~แกจงจำไว้นะว่าข้านะไม่เหมือนพวกปลายแถวอย่างที่แกเคยเจอมา!!

แล้วข้าจะรอดูฝีมือของผู้ผดุงความยุติธรรมอย่างแกต่อไปก็แล้วกันหึ หึ หึ หึ

แต่ยังไงซะก็ขอให้แกโชคดีละกัน

แก้ไขล่าสุดโดย AJmayor เมื่อ Mon Aug 08, 2011 5:45 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:38 pm

ผมชอบคุณแหะ! ท่าทางมุ่งมั่นดี

เป็นนักมวยปล้ำก้ไม่รู้นะว่าจะได้ขนาดไหน แต่ถ้าเป็นตำรวจหรือนักการเมืองคงรุ่งแน่!

ขอให้โชคดี!
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 5:56 pm

@Kodomo: รังสีความเกรียนออกแล้วสินะ บอกตรง ๆ ฉันก็ไม่ชอบหน้าแกเหมือนกันว่ะ เหมือนไม่ถูกชะตาอ่ะ

ฉันขอถามอะไรแกสักคำนะ ที่มาว่าคนอื่นเขาฉอด ๆ ว่ากากเนี่ย ฉันเกิดความสงสัยว่าแกเอาอะไรมาวัดว่าแกเจ๋งว่ะ ??

ฉันเคยเป็นทหารร่วม ๆ 10 ปี แล้วแกล่ะทำอะไร ฉันเคยจับโจรจับผู้ร้ายเข้าตาราง แล้วแกล่ะทำอะไร นอกจากทำตัวหนักโลกไปวัน ๆ

และในไม่ช้าฉันจะแสดงให้แกเห็นเอง ว่าฉันระดับไหน แล้วแกระดับไหน ขอให้นึกเจียมตัวไว้ด้วย เมื่อถึงเวลานั้นแกนั่นแหละ "กาก"

@Chailai: อ่าวเรอะ! แหม ตอนแรกฉันก็อ่านไปได้ว่า ไฉไล ซึ่งชื่อออกแนวเป็นคนไทย

แต่ตอนนี้แกเฉลยว่าแกชื่อ "ไฉ่ไล้" ฉันก็เลยงงว่า แกมาจากประเทศซอกหรืบไหนกันแน่

หรือว่า ...... แกเป็นมนุษย์ต่างดาว ?? scratch

@Hatson: แหม! ฟัง ๆ จากที่แกพูดมาแล้วเนี่ย ในช่วงแรกฉันก็หลงคิดว่าแกเป็นคนดีนะ แต่ไป ๆ มา ๆ แกมันเลวตัวพ่อเลยมั้งเนี่ย

เลวคนเดียวไม่พอ ยังมีหน้ามาชวนให้คนอื่นเลวตาม บัดซบมาเกิดจริง ๆ เอ็ง คนไร้ศิลธรรมอย่างแกไม่มีทางอยู่ดีหรอก ตราบใดที่ฉันยังอยู่

แกเคยได้ยินสุภาษิตที่ว่า "ธรรมมะย่อมชนะอธรรม" มั้ย มันเป็นสุภาษิตที่ฉันยึดถือมาตลอด ไม้ว่าจะงไง ฉันก็ต้องกำจัดพวกแกทั้งหมดได้แน่

และตอนนี้ ดูเหมือนว่า ฉันจะได้เป้าหมายคนแรกแล้วล่ะ ไม่ใช่ใครที่ไหน แกนั่นเอง "David Hatson" ระวังตัวไว้ให้จงดีนะ ธรรมมะจ้องเล่นงานแกอยู่

@wweFC: ขอบคุณมาก ในความหวังดีของคุณ แต่คำพูดของคุณนี่ ฟังดูแล้ว มันเหมือนกัดผมอ้อม ๆ นะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:02 pm

สงสัยอะไรนักหนาแกเป็นญาติกับนักสืบหรือยังไงมาสงสัยชื่อชั้นอยู่ได้เค้าเรียกว่าชื่อผู้ดีมีสกุลไว้แล้วแกจำไว้ใส่สมองแกนะชั้นเป็นถึงแชมป์ Tag Team และแกเป็นแฃมป์อะไรแกมันคนหล่ะชั้นกับข้าโว้ยใน HS แกเอาให้รอดก่อนเหอะเพราะใน HS เค้าให้พวก กากๆ ไปวิ่งเล่นได้นะ ความอยุติธรรม จะกำจัดหรอมันไม่ง่ายหรอกเว้ยถ้าคิดจะกำจัดแกคิดผิดละแกจำใส่สมองแกเลยนะว่าที่นี่เค้าไม่ต้องการพวกฮีโร่เว้ย!!!!!!

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:04 pm

ไม่ได้กัดหรอกคุณfernandez

ฉันแค่จะบอกคุณว่าคุณเหมาะกับการเป็นนักการเมืองหรือตำรวจก้เท่านั้นเอง

ส่วนเรื่องฝีมือมวยปล้ำคงต้องรอดู

อ้อ ฉันชื่อNight Marian หรือเรียกว่าNightก้ได้
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:04 pm

@Kodomo: รังสีความเกรียนออกแล้วสินะ บอกตรง ๆ ฉันก็ไม่ชอบหน้าแกเหมือนกันว่ะ เหมือนไม่ถูกชะตาอ่ะ

ฉันขอถามอะไรแกสักคำนะ ที่มาว่าคนอื่นเขาฉอด ๆ ว่ากากเนี่ย ฉันเกิดความสงสัยว่าแกเอาอะไรมาวัดว่าแกเจ๋งว่ะ ??

ฉันเคยเป็นทหารร่วม ๆ 10 ปี แล้วแกล่ะทำอะไร ฉันเคยจับโจรจับผู้ร้ายเข้าตาราง แล้วแกล่ะทำอะไร นอกจากทำตัวหนักโลกไปวัน ๆ

และในไม่ช้าฉันจะแสดงให้แกเห็นเอง ว่าฉันระดับไหน แล้วแกระดับไหน ขอให้นึกเจียมตัวไว้ด้วย เมื่อถึงเวลานั้นแกนั่นแหละ "กาก"

ฉันจะบอกอะไรแกให้นะ ฉันก็ยิ่งไม่ชอบหน้าแกมากเลยและจะบอกให้ อะไรเหรอวัดว่าชั้นเจ๋ง
ก็ ทุก ทุก อยางอะ แกเป็นทหารร่วม 10 ปีหรอ แล้วแกจะมาบอกอะไรวะ ฉันไม่ได้อยากรู้นะ โด่ มา่ทำเป็นอวด ไอ้สวะ เอ๊ย จับผู้หลาย เข้าตาราง ถุ้ย ใครถามวะ ฮะ ฉันอะไม่ได้ทำตัวหนักโลกหรอกนะ แล้วแกรู้ได้ไงว่า โลกมันนะ เอ่อ พูดไม่คิดเลยนะไอ้สวะ
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:05 pm

อืม!!เลวแล้วมันเป็นอะไรหรอครับคุณถึงต้องมาจัดการผมความเลวนะมันสนุกแต่มันอาจจะแย่สำหรับทางของคุณสินะ

คุณรู้ได้ยังไงละว่าผมจะไม่มีทางอยู่ดี!!ทุกวันนี้ผมรวยจะตายไปก็แค่โกงคนอื่นแล้วก็ได้เงินนั้นมาก็อยู่ดีแล้วละครับ!!

"ธรรมะย่อมชนะอธรรม"สุภาษิตงี่เง่าอย่างนี้นะสมัยนี้นะสุภาษิตแบบนี้มันไม่มีจริงแล้วละ!!!

เพราะว่าอะไรนะหรอเดียวข้าจะบอกให้แกฟังละกันนะ!!เพราะว่ายุคสมัยนี้คือยุคแห่งความชั่วปกครองโลกยังไงละ!!

เป้าหมายของแกคือข้างั้นหรอ!!อืม!!น่้าสนใจดีเหมือนกันนิงั้นเรามาลองเจอกันเลยเอาไหมละ!!

แล้วแกจะได้รู้ว่าอธรรมนะโหดร้ายและไร้ความปราณีขนาดไหน!!!
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:36 pm

@Chailai: แหม ๆ ๆ เป็นถึงแชมป์ Tag Team ใช้คำว่า "เป็นถึง" เลยเหรอ คำนั้นมันควรใช้กับแชมป์โลกมากกว่านะ

เท่า ๆ ที่รู้ ๆ มา ทีมกาก ๆ ลาว ๆ อย่างแกกับขยะอีกตัวนึงเนี่ย ได้แชมป์มาแบบไม่ค่อยสมศักศรีดิ์เท่าไหร่เลยว่ะ จริง ๆ นะ

แต่ก็อย่างว่าแหละ ขยะอย่างพวกแกมัน 1on1 โอกาสชนะก็มีแค่ 0.5% เท่านั้นแหละ เลยต้องสร้างกลุ่มปัญญาอ่อนขึ้นมา

ปากก็กล้าพูดเนอะ เป็นถึงแชมป์แทคทีม ได้มาด้วยวิธีสวะ ๆ อย่าง Handicap ภูมิใจเหรอ รู้ตัวมั้ยว่าทำให้เข็มขัดหมองราศีน่ะ

@Kodomo: ตบะแตกแล้วสินะ ฮ่า ๆ เป็นเกรียนที่เด็กน้อยจริง ๆ แค่แหย่ไม่กี่คำน้ำตาก็จะไหลซะแล้ว โอ๋ ๆ อย่าร้องนะ เดี๋ยวซื้อขนมให้กิน ^^

@Hatson: ประชาชนคนตาดำ ๆ เขาเอือมระอากับพฤติกรรมเลว ๆ ของพวกแกไง เลวกับดีมันอยู่รวมกันไม่ได้ มันต้องมีสักฝ่ายที่ต้องย่อยยับ

แค่เห็นหน้าคุณ คนอื่นเขาก็คิดแล้วว่าคุณมันต้องเลว เห็นแก่ตัว ต่ำต้อย ด้อยค่า นรกมาเกิดขนาดไหน เอาแต่ระรานคนอื่นเขาไปวัน ๆ เท่านั้นเอง

แกคิดว่าพวกเขากลัวแก แต่สำหรับฉันไม่เคยกลัวแกเลยสักนิดว่ะ ต่อให้แกจะยกพวกมาสัก 10-20 คน ซึ่งฉันรู้ว่าแกต้องทำ แต่ฉันก็ไม่หวั่นหรอกนะ

ถึงแม้ฉันจะต้องตาย แต่ถ้าฉันกำจัดคนอย่างแกให้หมดไปจากโลกนี้ได้ ฉันก็ยอมอย่างเต็มใจ และตอนนี้ฉันก็พร้อมกระทืบแกเต็มแก่แล้วล่ะ Hatson
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:39 pm

ฉันจะบอกอะไรให้นะ คนที่เด็กน้อยอะ ควสรจะเป็นสวะแบบแกมากกว่า แกนี้มัน เอ๋อเหรอ

สติไม่ดี จิง จิง จะบอกอะไรให้นะ ฉันไม่ต้องการ ขนม จากคนสวะ ชั้นต่ำหรอกเว้ย

แกนี้มัน โง่เหมือน ควาย จริง จริงวะ สวะเอ๊ย

จะบอกอะไรให้นะ ชั้นไม่ร้องไห้เพราะเรื่องแบบนี้หรอกวะ คนที่ควรร้องน่าจะเป็นแกมากกว่านะ

โอ๋ โอ๋ ๆๆ เลิกร้องได้แล้ว ๆๆ ไม่อายคนหรอ หนู
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:43 pm

แหม ๆ คุณคร้าบบบบบ!! ไม่ทราบว่าสมองมีมั้ยครับ เห็นเวลาที่คุณต่อปากต่อคำกับผมเนี่ย มักจะด่าแต่คำเก่า ๆ ไม่สร้างสรรค์เอาซะเล้ย!

หัวไม่ได้มีไว้กันหูนะคร้าบ !! สรุปโดยรวมแล้ว คุณมันก็ไม่ต่างอะไรจากควายหรอกจ้า ไปหัดด่ามาใหม่นะ เบื่อจะต่อปากต่อคำกับเด็กน้อย ^^ 555555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:44 pm

@Chailai: แหม ๆ ๆ เป็นถึงแชมป์ Tag Team ใช้คำว่า "เป็นถึง" เลยเหรอ คำนั้นมันควรใช้กับแชมป์โลกมากกว่านะ

เท่า ๆ ที่รู้ ๆ มา ทีมกาก ๆ ลาว ๆ อย่างแกกับขยะอีกตัวนึงเนี่ย ได้แชมป์มาแบบไม่ค่อยสมศักศรีดิ์เท่าไหร่เลยว่ะ จริง ๆ นะ

แต่ก็อย่างว่าแหละ ขยะอย่างพวกแกมัน 1on1 โอกาสชนะก็มีแค่ 0.5% เท่านั้นแหละ เลยต้องสร้างกลุ่มปัญญาอ่อนขึ้นมา

ปากก็กล้าพูดเนอะ เป็นถึงแชมป์แทคทีม ได้มาด้วยวิธีสวะ ๆ อย่าง Handicap ภูมิใจเหรอ รู้ตัวมั้ยว่าทำให้เข็มขัดหมองราศีน่ะ

อารมณ์ขึ้นสินะตอนแรกก็พูดดีอยู่หรอกตอนนั้ขึ้น แก อย่ามาพูดอย่างนี้กับชั้น เข้ามาไม่ทันไรอย่ามาเบ่งโอ้อวดซักวันแกก็ต้องพ่ายแพ้อย่างอนาถ.....แกพูดเหมือนแกจะล้มพวกชั้นอย่างงั้นแหละแกอย่าหวังสูงเลยไอสวะ....ไอกาก.....ได้เข้ามาในNIeก็บุญละเป็นทหารหรอ...ถุ้ย..!!!ทหารที่ยืนอยู่หน้าประตูใช้ปะชั้นว่าแล้วอย่ามาพูดกับคนชั้นสูงอย่้างชั้นเลยชั้นไม่อยากทำร้าย Jobberเดี๋ยวแกจะงอแงเอา...!!!!เป็น Jobber หัดหุบปากซะบ้างก็ดีนะ
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:54 pm

นี่เหรอคำด่าของตำแหน่งแชมป์ Tag Team ชั่งกระจอกสิ้นดี แบบว่า ไม่เคยเจอใครที่ต่อปากกับฉันได้ทุเรศเท่าแกแล้วล่ะ

คำก็ Jobber สองคำก็ Jobber หัวมีแต่ขี้เลื่อยซินะถึงคิดอะไรไม่ออก ด่าได้แต่สิ่งที่พวกแกเป็นอยู่ หรือจำใครเขามาก็ไม่รู้

รวม ๆ กันแล้วคำด่าของแก กับคู่แทคทีมไส้ติ่งหมาของแก มารวมกันเนี่ยยังอยู่ในขั้นต่ำกว่าเกณฑ์ทั้งนั้นเลยนะ มีแต่ สวะ,กาก ไม่ก็ Jobber

เห้อ! ด่าได้แค่นี้อย่าคิดมาเทียบระดับกับฉันเลย ถึงแม้แกจะดังใน NIE แล้วไง ก็แค่ NIE ค่ายเดียวเท่านั้นแหละ ฉันมีประสบการณ์เยอะกว่าพวกแกสองคนเสียอีก

อย่าคิดเทียบชั้น ไอ้น้อง ........
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 6:56 pm

@ Joe: เห้อสมองฉันมียุนะ แต่ว่าฉันพอใจในการด่าแกในคำเก่าๆวะ

แกมีไรเหรอ แกนี้ มันโง่กว่าฉันอีกนะ กากวะ ไม่อยากต่อปากต่อคำหรอ

ถุ้ย ไอ้กาก ไม่กล้าเถี่ยงก็พูดมา ฉันว่าแก ไปไกลๆเหอะ ฉันก็ไม่อยาก คุยกับคนสวะฉันต่ำแบบแกหรอกนะ

เหอะๆ
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:01 pm

คิดไม่ออกก็ยอมรับมาตรง ๆ เถอะนะ และไม่ใช่แค่ด่าได้แค่คำเก่า ๆ อย่างเดียวนะ แกยังมั่วเก่งอีกด้วย

ทำไมน่ะเหรอ "แกมีไรเหรอ แกนี้ มันโง่กว่าฉันอีกนะ กากวะ" นี่แหละที่ดูออกจะมั่ว ๆ ไปหน่อย

คือ จู่ ๆ ก็ด่าคนอื่นว่ากาก ว่าโง่ ไม่ได้สร้างสรรค์เอาซะเล้ย! และขอฝากคำถามไว้สักคำถามนึงนะ

แกติดอ่างหรือป่าววะ ถึงต้องพูดที่ละนิด ที่ละหน่อยแบบนั้น "แกมีไรเหรอ" "แกนี้" "มันโง่กว่าฉันอีกนะ" "กากวะ"
AJmayor
AJmayor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:02 pm

ประชาชนคนตาดำๆงั้นหรอ!!แค่ให้เงินพวกนั้นมันก็คงเปลี่ยนความคิดแล้วละนะ!!ผมนะไม่สนไอ้พวกคนตาดำๆหรอกนะครับ!!

มันจะคิดยังไงก็ชั่งแต่ผมนะเอาประโยชน์จากพวกมันมาได้ผมก็รู้สึกสบายกายและใจมากพอแล้วละครับที่ได้ผลประโยชน์จากไอ้พวกตาดำๆนั้นนะ!!

คนอื่นเห็นผมเลว!!ด้อยค่า ต่ำต้อย นรกมาเกิดงั้นหรอครับ!!ผมนะมีค่ามากกว่าเพชรเสียอีกนะครับ!!นรกนะส่งผมมาเกิดไงละครับผมถึงได้เลวแบบสุดยอดจนถึงทุกวันนี้ไงละครับ

ผมไม่สนหรอกนะครับว่าใครจะว่าผมว่าไอ้เลวหรืออะไรต่างๆนาๆแต่ที่ผมสนนะมันก็มีแค่เงินและผลประโยชน์ก็เท่านั้นละครับ!!

ผมไม่คิดที่จะยกพวกมาตีคุณหรอกนะครับเพราะว่าผมนะไม่ใช่คนขี้ขลาดตาขาวขนาดที่ต้องรุมคนอื่นแบบกลุ่มB.T.W.Aหรอกนะครับ

ผมนะชอบการต่อสู้แบบมันส์ๆโหดๆมากกว่าการรุมกระทืบ!!แต่ถ้าใครอยากจะให้ผมไปกระทืบก็ตามใจนะครับเพราะผมจะส่งเคราะห์ให้ถึงที่เลยละ!!

อืม!!ปฏิทานของคุณน่าสนใจดีนิถึงตายก็จะต้องจัดการผมหรอครับ!!แต่ผมว่าคุณก็ได้แค่พูดออกมาเท่านั้นละครับเพราะใครจะไปยอมให้โดนจัดการง่ายๆละครับจริงมั้ย

ผมจะบอกไว้นะว่าผมไม่ใช่หมูๆนะครับเพราะผมนะมีฝีมือมากกว่าที่คุณคิดด้วยซ้ำไป!!พร้อมกระทืบผมหรอครับ!!ผมว่าผมนะจะไปกระทืบคุณก่อนนะสิคร้าบ!!

KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:07 pm

Joe พิมพ์ว่า:
คิดไม่ออกก็ยอมรับมาตรง ๆ เถอะนะ และไม่ใช่แค่ด่าได้แค่คำเก่า ๆ อย่างเดียวนะ แกยังมั่วเก่งอีกด้วย

ทำไมน่ะเหรอ "แกมีไรเหรอ แกนี้ มันโง่กว่าฉันอีกนะ กากวะ" นี่แหละที่ดูออกจะมั่ว ๆ ไปหน่อย

คือ จู่ ๆ ก็ด่าคนอื่นว่ากาก ว่าโง่ ไม่ได้สร้างสรรค์เอาซะเล้ย! และขอฝากคำถามไว้สักคำถามนึงนะ

แกติดอ่างหรือป่าววะ ถึงต้องพูดที่ละนิด ที่ละหน่อยแบบนั้น "แกมีไรเหรอ" "แกนี้" "มันโง่กว่าฉันอีกนะ" "กากวะ"

เออ ยอมรับ ว่าคิดไม่ออกมีไรอีกปะละ ฮะ ฉันมั่วหรอ อ๋อขอบคุณที่บอกนะว่าฉันมั่ว ฉันมั่วแล้วมันผิดใครวะ

ฮะ ฉันพอใจในสิ่งที่ทำ แล้วแกจะทำไมไอ้บ้่า เอ๊ย จู่ๆ ฉันด่าแกว่าโง่ เพราะอะไรรู้มัน เพราะฉันพอใจจะทำไมละวะ

ฮะ ฉันจะบอกอะไรให้นะ ฉันไม่ได้ติดอ่างหรอก ละจะบอกอะไรให้นะ แกรู้ได้ไงว่าฉันติดอ่างวะ 555 เพราะว่าฉัน

กำลังพิม คุยกับแก ไม่ได้พูดหรอ โทรศัพกับแกสะหน่อย แกบ้าจิงวะ เห้อ ไม่รู้จะพูดอะไรกับพวก สวะแบบแกดีวะ
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:08 pm

ว้าว !!!! .. น่าแก่จังครับ ..

เท่าที่อ่านประวัติมาอายุ 35 ใช่มั้ยครับ เคยเป็นทหารด้วยนี่ ..

ท่าทางแข็งแรงกำยำน่าดู ..

ถึงฐานะในค่ายคุณจะเป็นรุ่นน้องผม ..

แต่ผมขอแสดงความเคารพจากใจจริง ..

ผมขอแนะนำตัวเองเลยแล้วกัน ..

ผมชื่อ Johnny Francis J. Boulevard III ..

ต้นตระกูลผมเป็นแม่ทัพ อังกฤษ สมัยที่ อเมริกา เป็นเมื่องขึ้นของอังกฤษ ..

จนรุ่นปู่ผมท่านได้โอนสัญชาติเป็น อเมริกัน และเป็นนายพลในยุคสงครามโลกครั้งที่ 2 ..

บรา ๆๆๆๆๆ ..

เอาหล่ะ .. ยินดีที่ได้รู้จักครับ ..
Joe
Jobber Star
Jobber Star

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:30 pm

@Hatson: อยากจะมาก็มาได้นะพ่อหนุ่ม ถ้าอยากจะตายก่อนวัยอันควรก็รีบ ๆ เข้ามาเร็ว ฉันรอจะกระทืบเอ็งเต็มแก่แล้วล่ะ

อย่าคิดว่าแกได้เป็นแชมป์โลกของ NIE แล้วทุกคนจะต้องก้มหัวให้แกนะ ฉันไม่ใช่พวกขี้ขาด และฉันไม่เคยกลัวแกเลยสักนิด

ก็อยากจะรู้เหมือนกันว่าแชมป์โลกของ NIE อย่างแกมันจะแน่สักแค่ไหน หรือได้มาแบบฟลุค ๆ แล้วจะได้เห็นกัน ในไม่ช้า

ถ้ามันเป็นไปได้ หวังว่าบนสังเวียนจริง แกจะไม่ทำให้ฉันผิดหวังนะ Hatson

@Francis: เป็นธรรมดาสำหรับคนที่ต้องออกไปเป็นรั้วของชาติอย่างผม ไม่มีเวลามานั่งละเมียดละไมกับใบหน้าหรอก

ส่วนคุณ จะมาดีหรือมาร้ายล่ะ ผมชักจะท้อกับอุดมการณ์ของผมนิด ๆ ซะแล้วล่ะ เพราะที่มอง ๆ ดู เจอแต่พวกเลว ๆ ทั้งนั้นเลย

ดูจากการพูดจา มารยาท กริยาท่าทางต่าง ๆ แล้ว คุณคงจะเป็นคนดีซินะ ผมหวังว่าเราจะได้ร่วมกันกำจัดพวกเลว ๆ ออกไปนะ
Mr.TR
Extreme Star
Extreme Star
Mr.TR

NIE Point : 314

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello NIE ...   Hello NIE ... EmptyMon Aug 08, 2011 7:43 pm

ชั้นจะไม่พูดมาก........!!

การผดุงความยุติธรรมไม่ได้ช่วยให้ได้เเชมป์..!! เกียรติยศ..!!

ทำเพื่อคนอื่นหรอ? อืม..!! ทุกคนต้องช่วยตัวเอง..!!ท่าช่วยตัวเองไม่ได้ก็ไม่สมควรอยู่บนโลกใบนี้..!!

ชั้นอยากจะรู้อีกอย่างนึงคือ เเล้วเเกมีอะไรไปช่วยคนอื่นหละ...!! เอาตัวเองให้รอดก่อน..!!

เเต่ดูเเกมีความสามารถมิใช่น้อย...!! ในนามวายร้ายมือ1ของที่นี่...!! ชั้นดูออกว่าอีกไม่นานเราต้องได้เจอกันเเน่..!!

อยู่ให้ถึงวันนั้นหละ..!!

Hello NIE ...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next