Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แจ้งปัญหาครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Captain_America
Student Star
Student Star
Captain_America

NIE Point : 33

แจ้งปัญหาครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งปัญหาครับ   แจ้งปัญหาครับ EmptyFri Aug 12, 2011 8:54 am

คือผม เซฟ น้องพี่เฟิร์สนะ

ผมแก้โปรแล้วต่อจากนี้อาจต่อบทไม่สม่ำเสมอนะครับ เพราะ ?

1. ผมเรียน รร. ประจำครับ เลยว่างแค่ ศุกร์เย็น - อาทิตย์เย็น

2. วันหยุดต่าง ๆ อาจพอมีเวลาครับ

3. พอมาถึงบ้านพี่ผมก็จองหน้าคมตลอด

4. งานเยอะนะครับเด็ก รร. ประจำ

5. ผมอาจมีเวลาว่างคาบคอมหรือตอนเย็นบางวันนะครับ

โอเคเดี๋ยวผมอาจต่อบทนิดหน่อยเดี๋ยวพี่ผมจะมาแล้วนะครับ

ลงนาม Captain_America

ป.ล. ช่วยตรวจโปรผมหน่อย
ขึ้นไปข้างบน Go down
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งปัญหาครับ   แจ้งปัญหาครับ EmptyFri Aug 12, 2011 12:54 pm

รับทราบครับผม
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งปัญหาครับ   แจ้งปัญหาครับ EmptySat Aug 13, 2011 5:46 pm

รับทราบครับผม

แจ้งปัญหาครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1