Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Justin Talk Tyger Super Suck And All Star

Go down 
Admin
Arm
WWEvsTNA
Doraemon
KoDomo
9 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 5:54 pm

จะพูดอะไรไปคุรคงไม่เข้าใจหรอกเนอะ คนแบบคุณมันไม่ค่อยใช้สมองไง
พูดอะไรก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง เรียนหนังสือมาป่าวครับเนี่ย ดูสิครับ
ด่ามาซะยืดยาวหาใจความก็ไม่ค่อยจะได้ เหมือนจะแถไปเรื่อยเสียมากกว่า
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 6:06 pm

Justin @Twitter

เห้อ พอดีเปิดโน๊ตบุํคให้ เด็ก เด็ก เล่นแล้วมี สุนัขจรจัด มาแพร่มไม่หยุด เด็กก็เลยเรียกฉันมา

เอาละจะบอกอะไรให้นะ คนที่ไม่ใช้สมอง มันคงตายไปและละ นะ ท่าไม่ใช้สมองแกจะอยู่ได้ไหม

สมองมันแบ่งออก 2 ข้าง ท่าเกิดว่าแกไม่มีสมองแกจะยุได้ไหม เพราะท่าแกจะขยับอะไรต่างๆ

สมองก็ต้องรับรู้และทำในสิ่งที่แกต้องการ พล่ามไปเรื่อยเลยนะแก พล่ามไม่คิด เนอะ ไอ้สวะ

และบอกว่าฉันพูดอะไรไม่ค่อยจะรู้เรื่อง แสดงว่าแกเป็นคนป่วงละสิ เอ๋อเหรอ ละสิ ถึงไม่รู้เรื่องตัวหนังสือ

ที่ฉันเขียนมาและขอโทดด้วยนะ ฉันไม่ได้พูดนะ ฉันเขียนผ่าน Twitter เอา โง่ จิง จิง โอ๊ยย โง่ เง่า

เต่า ตุ่น จิง จิง เลยแกนี และจะบอกอะไรให้นะท่าฉันไม่เรียนหนังสือฉันคงไม่สามารถ เขียนภาษาได้

บวกเลขได้ ลบ เลขได้ หาร เลขได้ คูณ เลขได้ เข้าใจแล้วนะ

และที่ฉันด่าแกไป ยาว ยาว ก็เพราะฉันสนุกวะไดเด่าคนอื่น และแกหาใจความไม่ได้โถ่ โถ่ โง่จิงเว้ย หาใจความไม่ได้

และที่แกพูด เหมือนจะแถไปเรื่อยเสียมากกว่า มันหมายความว่าอะไรวะ ฉันงง วะ ภาษา

สุนัขชั้นไม่เข้าใจวะ

https://niextreme.thai-forum.net
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 6:46 pm

มั่นใจหรอว่าภาษาสุนัข?? ผมว่าที่คุณไม่เข้าใจ
ก็เพราะคุณไม่ได้รับการศึกษาที่ดีพอต่างหาก แบบว่า
ไม่ได้เรียนหนังสือนะ อ่านไม่ได้ เขียนไม่ออก เขียนได้แต่
คำง่ายๆ เจอคำยากๆหน่อยก็โมเมเขียนผิดๆมา 555+
สงสัยต้องส่งไปเรียนที่โรงเรียนฝึกสุนัขตำรวจแล้วแหละนะครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 7:04 pm

ใช่ชั้นมันใจว่าแกใช้ภาษาสุนัขวะ

ผมอะได้รับการศึกษาที่พอดี แต่ไม่ดีพอ นะ เข้าใจนะ หึหึ

อ๋อจะบอกอะไรให้นะ หนังสืออะฉันเรียนแต่เด็กส่วนแกละเรียนตอน อายุกี่ปีละ

อ๋อที่บ้าน สงสัยจนมากละสินะแกถึงพึุ้งได้เรียน ไม่อยากต่อปากต่อคำกับ

คนเอ๋อเหรอวะ และจะบอกนะคำง่ายๆ คำอยากๆ ผมเจียนได้หมดและ

เรามันแตกต่างกัน คุณอะทำอะไรก็ไม่เป็นไอ้เอ๋อเหรอ เห้อชีวิต หนอชีวิต

อ๋อจะส่งผมไปโรงเรียนฝึกสุนัขตำรวจหรอ อืมก็ดีนะ จะได้ไปหาฝึกมาแถวนั้นด้วย

ว่าง ว่าง มาให้ฝึกก็ดีนะ ^ ^
https://niextreme.thai-forum.net
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 7:22 pm

ตกลงจะใช้คำแทนตัวเองว่ายังไงแน่ครับ??
ระหว่างชั้นกับผม แค่เรียกแทนตัวเองยังไม่รู้เลย
คุณสินะที่เอ๋อกว่า กากกว่า สวะกว่า
แล้วผมก็ไม่เข้าใจว่าคำอยากๆ คืออะไร มีแต่คำยากๆนะ
แล้วก็เจียนด้วย มีแต่เขียนไม่มีเจียนนะครับ
นี่นะหรอ?? ที่พูดว่าศึกษามาดีพอ ใครจะไปเชื่อว่ะครับ??
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 9:39 pm

ฉันใช้คำแทนได้ทุกคำและ ทำไมเหรอ ทั้งผม ทั้งชั้น ทังข้า ได้หมดมีไรเปล่า

ไอ้เศษ สวะมีไรมากไหม ฉันเอ๋อกว่า หรอ อุ๊ยตายพูดมาได้ แกนะสินะที่เอ๋อกว่าฉันดูลักษณะแต่งตัวดิ

ใส่หน้ากาก ห่วยๆ บ้าบอ คอแตกเอ๋อเหรอวะ คนกาก และ สวะ ควร จะเป็นแกมากกว่านะ

Tyger เอ๊ย แกนี้เริ่ม ปัญญาไปไกล แล้วนะ ไหวรึเปล่า พิมอะไรมาไม่รู้ งงชะมัดเลยเห้อ

ไปไกลๆ เหอะไป เบื่อพวก แสดง
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 10:12 pm

คุณก็รักษาแชมป์ของคุณไห้นานที่สุดนะ

ระวังพวกนั้นเขาจะมาเอาไปจากคุณแล้วจะหาว่าไม่เตือน

ไปดูถูกพวกเขามากระวังมันจะมาทิ่มแทงตัวคุณเองไม่รู้ด้วยนะ

คุณอย่าเอาเวลามาพูดเยอะดีกว่า ซ้อมซะมั่งเถอะคุณหนะ

หรือจะบอกซ้อมหนักมันไม่ดี การซ้อมยิ่งเป็นการเพิ่มความสามารถของคุณ

อย่ามัวแต่พูดโม้ หรือ ร้องเพลงไปกับเพื่อนของคุณ

ผมยังเชื่อว่า Johnny ร้องเพลงดีกว่าพวกคุณ

เพราะฉะนั้นกลับมาพัฒนาฝีมือดีกว่าไม่ไช่พัฒนาปาก

หรือว่าไม่จริง พวกนายถ้า Awesome จริงก็จงแสดงไห้เห็นสิ

นอกบท : พี่ตังค์ต่อบทดีขึ้นเยอะเลยครับ นี่หละดีครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptySat Aug 13, 2011 10:27 pm

นี้ Killer ฉันจะพยายามรักษา แชมป์ให้ดีที่สุดละกันนะ ส่วนท่าใครจะมาขอท้า่ชิงแชมป์ก็มาได้

ชั้นพร้อมจะจัดการพวก เศษ สวะไอ้ โง่เขา เสมอนะ ไม่ว่าแก Killer ท่าจะอยากสู้กับฉัน

ตอนไหนก็บอกนะ จะได้เตรียม ตัวเอาไว้ ฉันก็ซ้อมทุกวัน ซ้อมหนักจนบางครั้ง ตี 1 ตี 2 ถึงได้กลับมา

ชั้นจะพยายามพัฒนาฝีมือขึ้นไปเรื้อยๆ เพื่อกล่าวสู่จุดสูงสุด ของ NIE ให้ได้วะ และชั้นไม่กลัวหรอกนะ

พวกที่ชอบจ้องจะแอบเล่นงานชั้น บอกเลยชั้นไม่กลัว ให้พวกมันมาไวไวนิ ฉันจะรอ ตอนนี้ฉันอยากเปิดศึกกับ

Tyger มากเลยวะ และจะบอกอีกอยางนะ ฉันไม่ได้จะไปเอาดีด้านการร้องเพลงนะจะบอกให้ แต่บ้างครั้ง

ไม่มีอะไรทำก็ไปผ่อนคลายโดยการร้องเพลง เล่นดนตรี ไม่ได้หวั๋งอะไรมาก และีที่ว่าไอ้ Johnny ร้องเพลงดีกว่าฉัน

ฉันก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะฉันยอมรับ แต่ก็ชั่งเหอะนา ชั้นไม่สนหรอกว่า ใน NIE ใครเจ๋งสุด แต่ชั้นขอบอกว่า

ชั้นเจอกับพวกแกได้ทุกคนวะ เหอะ เหอะ

นอกบท:ขอบคุณครับ ^ ^
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Justin Talk Tyger Super Suck And All Star   Justin Talk Tyger Super Suck And All Star - Page 2 EmptyWed Aug 17, 2011 5:49 pm

KoDomo พิมพ์ว่า:
ฉันใช้คำแทนได้ทุกคำและ ทำไมเหรอ ทั้งผม ทั้งชั้น ทังข้า ได้หมดมีไรเปล่า

ไอ้เศษ สวะมีไรมากไหม ฉันเอ๋อกว่า หรอ อุ๊ยตายพูดมาได้ แกนะสินะที่เอ๋อกว่าฉันดูลักษณะแต่งตัวดิ

ใส่หน้ากาก ห่วยๆ บ้าบอ คอแตกเอ๋อเหรอวะ คนกาก และ สวะ ควร จะเป็นแกมากกว่านะ

Tyger เอ๊ย แกนี้เริ่ม ปัญญาไปไกล แล้วนะ ไหวรึเปล่า พิมอะไรมาไม่รู้ งงชะมัดเลยเห้อ

ไปไกลๆ เหอะไป เบื่อพวก แสดง

พิมพ์อะไรมาไม่รู้ งงชะมัด อ๋อ งงเพราะโง่กระมังครับ
แล้วด่าผมว่าปัญญาไปไกลก็ขอบคุณนะครับ
ปัญญาไปไกลคือฉลาด ไม่ใช่ปัญญาใกล้ๆแถมทึบ
หรือที่แปลว่าโง่แบบคุณน่ะครับ

Justin Talk Tyger Super Suck And All Star
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Justin Jericho Talk Tyger **** Sky Vespa
» Justin Jericho Talk BTWA
» Super Heel Talk Show
» A little Suck Show Ep.1
» Horrible Suck!!! Show With David Hatson