Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สมัครครับผม

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

สมัครครับผม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyFri Aug 12, 2011 12:57 pm

User: Diamond Wolf

ชื่อ: Purit

ฉายา:Diamond Wolf

ส่วนสูง : 6 ฟุต 3 นิ้ว

น้ำหนัก : 235 ปอนด์

บ้านเกิด:New York City

ฝ่าย: Tweener

ประวัติ: นักมวยปล้ำหนุ่มจาก Atlanta,Georgia ฝึกมวยปล้ำมาจากพ่อของเค้าตั้งแต่อายุ 13 ปี ซึ่งพ่ออดีตเคยเป็นนักมวยปล้ำมาก่อน ถือว่าเป็น Superstar รุ่นที่ 2 ต่อจากพ่อของเค้า นอกจากนี้พ่อของเค้ายังเปิดโรงเรียนสอนมวยปล้ำในนามว่า "Highlight of Wrestling" ในรัฐ Georgia ที่ Atlanta บ้านเกิดของเค้าเอง เมื่อเค้าอายุได้ 17 ปี พ่อได้พาตัวไปทดลองปล้ำในค่ายอินดี ปล้ำในระดับแท็กทีมก็ประสบความสำเร็จในระดับหนึ่งด้วยการคว้าแชมป์แท็กทีมใน ค่ายอินดี้ด้วยการคู่กับเพื่อนของเค้า The Truth (อดีตนักมวยปล้ำ BWO) ต่อมาเมื่ออายุ 21 เค้าก็ออกจากสมาคมอินดี้และแยกทางกับ The Truth หันมาเข้าสู่สมาคมใหญ่บ้าง สมาคมแรกที่เค้าหวังจะเป็นนักมวยปล้ำในนั้นก็คือ TMW เค้าเริ่มปล้ำในสมาคมนี้ด้วยการเป็น Jobber ให้นักมวยปล้ำรุ่นใหญ่อัดเป็นกระสอบทรายแต่ก็เป็นไม่นานนัก เค้าก็ได้เปิดตัวเป็นนักมวยปล้ำของ TMW อย่างเป็นทางการพร้อมกับประสบความสำเร็จครั้งยิ่งใหญ่ในวงการนี้ด้วยการเป็น แชมป์โลก World Maximum Champion ในเวลาต่อมา.
ต่อมาเค้าได้ปล้ำในสมาคม TOW ก็ประสบความสำเร็จคว้าแชมป์โลก World Imperial Champion ทำให้เค้ายังถือเข็มขัดแชมป์โลก 2 สมาคมในเวลาเดียวกัน เค้าประสบความสำเร็จด้วยวัยเพียง 26 ปีเท่านั้น ต่อมาเค้าแต่งงานกับแฟนสาวและย้ายไปอยู่ New York City และวันนี้เขาพร้อมแล้วที่จะปล้ำให้กับสมาคมใหม่สด ๆ ซิง ๆ อย่าง
Nonstop Impact Extreme หรือ NIE นั่นเอง

กิมมิค: กึ่งธรรมมะกึ่งอธรรม เป้าหมายคือปราบคู่ต่อสู้ที่ตนเองไม่ชอบขี้หน้าหรือหมั่นไส้ ทั้งธรรมมะและอธรรม มีเรื่องกับทุกคนที่ตนเองอยากมีเรื่องด้วย เป็นนักมวยปล้ำที่มีคนชอบและไม่ชอบในเวลาเดียวกัน สไตล์การปล้ำเป็นแบบ Sub ผสม High Flying อย่างลงตัว เวลาปล้ำชอบ Entertain คนดู ไม่ว่าคนดูจะชอบหรือโห่เขา เขาก็ยัง Entertain ต่อไป เป็นนักมวยปล้ำที่มีความมั่นใจในตนเองสูงส่ง คิดว่าสิ่งที่ตนเองทำลงไปทั้งหมดถูกต้องเสมอ แต่ถ้าเขาโมโหหรือไม่สบอารมณ์เมื่อไร เขาก็จะแสดงนิสัยไม่ดีออกมา เช่น ปล้ำแท็กทีมอยู่ อาจเดินหนีคู่แท็กทีมตัวเองไปเฉยเลย ปล่อยให้คุ่แท็กทีมโดนรุมอยู่คนเดียว หรือ ตอนปล้ำเห็นว่าหนทางชนะยากก็จะยอมแพ้ฟาล์วดีกว่าการแพ้แบบเสียรูปมวยโดยไม่ สนว่าคนดูจะโห่หรือไม่ การลอบทำร้ายคุ่ต่อสู้เป็นเรื่องที่ถนัดยิ่ง ชอบพูดโวอยู่เสมอ ๆ ด้วยลีลาการปล้ำแนว Sub + High Flying และลีลาการพูดยิ่งกว่าโน๊ตอุดม ทำให้คนดูชอบมากกว่าไม่ชอบ

รูปแบบการปล้ำ: แนว Sub + High Flying ระหว่างปล้ำถ้าเห็นว่า ตนเองชนะยากหรือไร้หนทางที่จะชนะ ก็จะยอมแพ้ DQ โดยไม่แ่คร์สื่อ

ท่ามวยปล้ำ10ท่าสามารถทำกิจกรรมเพิ่ม OV พลังเกิน 70 สามารถเพิ่มเป็น 20 ได้

1 Sleep Hold
2 Diving Elbow
3 Single Boston Clab
4 Moonsult
5 Dragon Sleeper
6 Spining Wheel Kick
7 Super Kick
8 Power Bomb
9 Tonado DDT
10 Camal Crush

ท่าประจำตัว2ท่าสามารถทำกิจกรรมเพิ่ม OV พลังเกิน 65 สามารถเพิ่มเป็น 4 ได้
-Lion Thunder
รายละเอียด: Lion Sault
-Diamond DDT
รายละเอียด DDT (Orton style) คู่ต่อสู้จากเทิร์นบักเกิลเส้นที่ 3 ลงมา

ท่าไม้ตาย2ท่าสามารถทำกิจกรรมเพิ่ม OV พลังเกิน 65 สามารถเพิ่มเป็น 4 ได้
Attitude Diamond Cutter นิยมเรียกย่อว่า ADC
รายละเอียด: Jumping Cutter
Diamond Crusher
รายละเอียด: Inverted Sharpshooter ในแบบของ Edge ดังภาพ
สมัครครับผม Edge-edgecator_display_image

แชมป์ที่อยากได้ : แชมป์ระดับ 2 หรือ 3 ก็ได้

บทบาทที่ต้องการได้รับ : จอมปากร้ายแห่งวงการมวยปล้ำ ชอบแซวหรือแกล้งหยอกนักมวยปล้ำ ผู้บรรยายและคนดู แต่คนดูชอบในความกะล่อนของเค้า

เพลงเปิดตัว: I Made It by Kevin Rudolf

การเปิดตัว: นับถอยหลั้งบนจอ Titantron

5

4

3

2

1

ไฟ ปิด มีระเบิดดังที่อุโมงค์ทางเข้าดัง บึ้ม!! 1 ครั้งใหญ่ พร้อมกับเพลงเปิดตัวดังขึ้น purit เดินออกมาทักทายคนดูท่ามกลางดรายไอซ์สีขาวที่ออกมาจากอุโมงค์เปิดตัว ขึ้นเวทีไปกลางเวทีทำท่า Diamond (แบบ DDP) แล้วมีพลุออกจาก TB ทั้ง 4 มุม

การแต่งตัว: ใส่กางเกงมวยปล้ำรูปสนัขป่าหัวเพชร(อันนี้คิดเอาเองนะ)สนับศอกสีดำหรือ ขาว ผ้ารัดข้อมือสีดำหรือขาว ไม่ใส่เสื้อเวลาปล้ำ แต่นอกสังเวียนจะใส่เสื้อแขนกุดสีขาวที่เขียนว่า"Diamond Wolf"

ค่าพื้นฐานของตัวละครOverall

ไม่เกิน 54(ทุกค่า Max ที่ 10)

Strength : 6
Technique: 8
Submission: 9
Pace: 7
Extreme: 7
Charisma: 9
Intelligent: 8

รูป: สมัครครับผม 45

เครดิต:รู้จัก NIE มาจากใคร .. ? ..
ดูจากลายเซ็นของคุณ SOL ใน TMW ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Diamond Wolf เมื่อ Fri Aug 12, 2011 6:08 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyFri Aug 12, 2011 5:22 pm

รูปซ้ำครับ ..
https://niextreme.thai-forum.net
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyFri Aug 12, 2011 6:01 pm

เพลงซ้ำครับ

แก้ด้วยนะครับ
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyFri Aug 12, 2011 6:06 pm

แก้แล้วครับ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyFri Aug 12, 2011 6:23 pm

เพลงรู้สึกจะซ้ำอีกนะครับ ..
https://niextreme.thai-forum.net
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptySat Aug 13, 2011 10:06 am

งั้นเอาเพลง I Made It ที่ประกอบ WM 26 ก็ได้ครับผม
Jobber
Jobber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyMon Aug 15, 2011 1:41 pm

ขออนุญาติปั๊ม เนื่องจากไม่มีคนมาตรวจเลย

จะถามว่า ผ่านรึยังครับ?
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyMon Aug 15, 2011 4:22 pm

น่าจะผ่านแล้วนะครับรอคนตรวจทางการมายืนยัน ..
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครครับผม   สมัครครับผม EmptyMon Aug 15, 2011 5:01 pm

โอเค ผ่านไปละครับ

สมัครครับผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สมัครครับผม!!~
» สมัครครับผม!!
» สมัครครับผม