Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Who is he ?!?!

Go down 
2Rockz ♥
[D]uck[K]night
pARn007
hadryop
Arm
Joe
Admin
Night Marian
Doraemon
cmpoom
14 posters
ผู้ตั้งข้อความ
cmpoom
Student Star
cmpoom

NIE Point : 29

Who is he ?!?! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 6:46 pm

ณ เวทีฝึกซ้อมมวยปล้ำเล็กๆ แห่งหนึ่ง

มีชายคนนึงใส่ผ้าคลุมแล้วกำลังยืนหันหลังอยู่ (มองเวที)

นักข่าว (คนเดียว) สงสัยจึงเดินไปถามครับว่าเอ็งเป็นใครฟระ -*-

นักข่าว : เอ่อ...สะ..สะ..สวัสดีครับ

??? : (หันมาแบบนิด แล้วมองด้วยหางตา)
นักข่าว : O_O"
นักข่าว : เอิ่ม...คะ..คะ..คือว่าผมมาทำสกู๊ปข่าวเกี่ยวกับมวยปล้ำน่ะครับ
นักข่าว : ผมมาหลายรอบแต่พึ่งเจอคุณกำลังยืนหันหลังอยู่ -*-
นักข่าว : ไม่ทราบว่าคุณเป็นใครเหรอครับ
??? : หึึหึ...ฉันน่ะเหรอ ?!?!
นักข่าว : ก็ใช่น่ะสิครับ !!!
??? : (มองอีกแล้ว)
นักข่าว : O_O"
??? : ชื่อของฉันคือ Okamoto !!! (แล้วหันหน้ามา / ใส่หน้ากาก Kabuki อยู่)
นักข่าว : เอ่อ...ครับๆ แล้วคุณเป็นใครมากจากไหนล่ะครับ ? แล้วทำไมมาอยู่ที่เวทีมวยปล้ำแห่งนี้ได้ล่ะครับ ? แล้วทำไมต้องใส่หน้ากากตลกๆแบบนั้นด้วยล่ะฮ้าฟฟฟว์ ?
Okamoto : หึหึ คำตอบน่ะเหรอ...

ป้าบบบบ !!! เอาซะแล้วครับ !!! Okamoto ทุบใส่ นักข่าวครับ !!! 5555 ซวยจริงๆครับนักข่าวคนนี้ ดันทะลึ่งไปถามแบบวอนโดนทรีนแบบนั้น เล่นกับใครไม่เล่นครับ มาเล่นกับ Okomoto นักมวยปล้ำหน้าใหม่แห่ง NIE !!!

Okamoto อัดใส่ชุดใหญ่เลยครับ !!! แล้วจัดการลา่กนักข่าวขึ้นไปบนเวทีครับ 5555 ระฆังไม่ต้องตีครับ Okamoto จัีบนักข่าวผู้โชคร้ายมาจัดการทำเป็น Eternal Destination (Shotgun Stunner) ตู้มมมม กลายเป็นโกโก้ครั้นล่ะครับ เย้ย !!! -*- นักข่าวผู้โชคร้ายไปยาวเลยครับ

แล้วนักมวยปล้ำฝึกหัดรวมทั้งครูสอนมวยปล้ำพึ่งจะออกมาครับ !!! (ไม่ออกมาพรุ่งนี้ไปเลยฟระ -*-) แล้ว Okamoto หัวเราะอย่างสะใจจ๊อดครับ ก่อนที่จะเดินกลับไปหลังเวที
ขึ้นไปข้างบน Go down
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 6:52 pm

แกคงจะเป็นพวกที่สติไม่เต็มละสิ คนธรรมดาเขาไม่ใส่หน้ากากปัญญาอ่อนแบบแกหรอกโวย

แกนะมันไอ้ปัญญาอ่อนหน้าตาอย่างแกคงจะเป็นยาจกละสิ ชั้นนี้แหละคนที่จะรวยที่สุดในโลก

ในอนาคตนะ 555+
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 6:54 pm

แล้วสรุปไอ้Okamatoนี่มันเป็นใครล่ะหา ฉันไม่เห็นจะรู้จัก..

แล้วจะใส่หน้ากากน่ากลัวๆนั่นทำไม? อยากน่ากลัวเหรอ?

แต่ก้นะ หน้าแกมันตลกดีนี่ ใส่แล้วราศีจับขึ้นมาหน่อย

..................

อ้อ สวัสดี ยินดีที่ได้รู้จัก
cmpoom
cmpoom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 7:48 pm

หึหึ พูดก็พูดไปเถอะนะไอ้พวกปากดีทั้งหลาย

เพราะถึงยังไงพวกแกก็ต้องโดนฉันเตะก้นทุกตัวอยู่แล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า !!!
Admin
General Manager
Admin

NIE Point : 627

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 8:01 pm

ปากดีจังนะ ..

ท่าทางเป็นคนพิลึกน่าดู ..

ว่าแต่นายมีเชื้อเอเชียใช่ไหม ?. ..

พวก " ลิงเหลือง " ซินะ ..
https://niextreme.thai-forum.net
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 8:17 pm

เห็นแล้วสังเวชใจ ที่คนอย่างแกยังอยู่บนโลกนี้ได้ และถ้าแกคิดจะมาทำตัวร้าวราญแถวนี้ล่ะก็ ฉันไม่ปล่อยแกไว้แน่

จำชื่อฉันไว้ "Fernandez" จำให้ดีนะ ไม่แน่สักวันแกอาจจะต้องก้มลงคลาน แล้วร้องขอชีวิตฉันก็ได้ 5555+
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 8:41 pm

สวัสดีนะครับ ยินดีต้อนรับนะฮะ
สมาชิกหน้าใหม่ หวังว่าฝีมือคงจะดีนะครับ!!!~~
hadryop
Jobber
Jobber
hadryop

NIE Point : 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 8:48 pm

ก็แค่คนปากดีคนหนึ่ง

ฉันจะซัดให้เละเลย

แกมันพิลึกจริงๆ ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยไอ้เจ้า

คนบ้าพันธ์นี้เลย
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 8:48 pm

แกเป็นใคร? ดูท่าทางนี่ โคตรโรคจิตเลยหวะ
แล้วที่บอกว่าจะไล่เตะก้นทุกคนอ่ะ
ฉันว่า แกน่าจะโดนทุกคนเตะก้นมากกว่าหวะ 55+

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 9:17 pm

ทำไมทุกคนถึงคิดว่าเขาโรคจิต?

เขาไม่ใช่โรคจิตซะหน่อย!

เขาคนนี้แค่เป็นคนในศาสนาอาเบะก้เท่านั้นเอง!

ดูหน้าก้พอจะเดาออกว่าชอบ "อบต."
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 9:50 pm

โอ้ววววว ดูสิ สมาคมของเรามีพวก A**hole เข้ามาอีกเรอะเนี่ยย

แกเป็นคับวะ ? จากที่ข้าดูจากการกระทำของแกแล้วนี่มัน โคตรสวะมากเลยว่ะ 5555
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptyFri Aug 26, 2011 10:52 pm

ชั้นมองเห็นบางสิ่งบางอย่างตัวแก บางทีไม่สิ !!

ตอนนี้มันอาจจะเร็วเกินไป ไว้ให้แกแสดงฝีมือก่อนดีกว่า

เมื่อนั้นชั้นค่อยมาบอกแกหล่ะกัน ไงก็ยินดีที่รู้จัก !!
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 12:59 am

สวัดดี แกคือนักม่วยปล้ำคนใหม่งั้นหรอ ดูท่าทาง

จะบ้า พลังและจะปัญญาอ่อน นิดหน่อยใช่เปล่าววะ
https://niextreme.thai-forum.net
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 9:18 am

แกคงจะอยากจะทำให้ตัวเองนั้นน่ากลัวสินะ !! แต่ข้าว่าแกมันไม่น่่ากลัวเอาซะเลยวะ !!

แต่ข้าดูแล้วละแกก็มีฝีมืออยู่บ้าง !!
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 12:54 pm

Lai ที่กำลังกินข้าวแล้วดูก็พูดออกมาอย่างดังว่า

Lai:ใครวะ....!!!!!! สงสัยเป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่แฮะดูก็ไม่ใช่เล่น.....

แต่อาจจะไร้น้ำยาก็ได้ใครจะไปรู้......

แต่ฝีมือก็พอใช้ได้.....
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 1:52 pm

who are you??

หน่วยก้านไช้ได้นี่นายหนะ

ยินดีต้อนรับสู่ NIE
cmpoom
cmpoom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 5:55 pm

ฉันจะไม่พูดอะไรมากหรอกนะ

พวกแกทุกคนมันก็ดีแต่ปาก ได้แต่แพล่มล่ะวะ

เอาเข้าจริงๆ สงสัยก็เป็นได้แค่ไอ้ Jobber ห่วยๆ กากๆ ที่มีไว้สำหรับให้ฉันรองทรีนเล่นๆ

แล้วจำใส่กะบาลเอาไว้ด้วย !!!

ถ้าพวกนายเก่งจริงอย่ามาปากดีแถวนี้ดีกว่าว่ะ

ฉันพร้อมที่จะเจอกับพวกแกทุกตัว ไม่ว่าใครหน้าไหน ฉันพร้อมที่จะเตะก้นพวกมันอยู่แล้ว

แล้วเจอกันไอ้พวก Jobber หน้าโง่

Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Who is he ?!?!   Who is he ?!?! EmptySat Aug 27, 2011 8:10 pm

ด่าคนนั้น คนนี้ จ๊อบเบอร์ ไม่ได้ดูตัวเองเลยนะครับ
ไม่มีใครเขาปากดีกันหรอกฮะ ผมว่าคุณละมั้งที่ปากดีนะ

Who is he ?!?!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1